Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Huế và Em

Xe điện
Đọc 4-5 lần rồi mà aPors không hiểu lắm, dạo này có tuổi rồi mình lẩm cẩm và máu lên não hơi kém Huế Thương ạ
Thôi ngồi xuống em nói mình nghe... Mình đòi full hd không che thì ở phòng tắm em để nguyên album í, còn làm răng bị ướt là việc mình phải giải thích nhá :D

Muối mặt quá, tình hình này em trốn :-s

Sư dễ tin và dễ bị lừa quá :P
Đùa vậy thôi, em nhớ tầm cách đây khoảng hơn một năm " Cụ " đã từng quất lâm bài của em ngoài quán cà phê để đồng ý với quan điểm của em về vấn đề các mợ đi ọp ẹp bị các cụ chụp ảnh đưa lên quán cà phê bình phẩm. Vậy cớ gì đồng tình rồi mà " Cụ " lại định trốn ;)

Porsche 911

Xe container
Thôi ngồi xuống em nói mình nghe... Mình đòi full hd không che thì ở phòng tắm em để nguyên album í, còn làm răng bị ướt là việc mình phải giải thích nhá :D
Hiểu rồi, hiểu rồi. :)
Chỉ lấn cấn tại sao lại chỉ có ở phòng tắm :))

Roses

Xe điện
Cậu hỏi câu nào khó hơn được không, tất nhiên muốn nhìn thấy cái ai cũng muốn nhìn rồi. huongsac80 vào tả xem chị Ro hết 1 chai bia thì thế nào?
Hết 1 chai hay hết 1 ngụm mặt e ửng hồng chứ je :)) ý chã dư lào? Dìm e phải ko :))

Huế và Em

Xe điện
Hết 1 chai hay hết 1 ngụm mặt e ửng hồng chứ je :)) ý chã dư lào? Dìm e phải ko :))
Mợ Rose giống em. Chỉ cần phảng phất mùi men là mặt em theo kiểu "nhìn Mặt Trời mà không thấy chói". Cặp mắt thì 35 tới nơi í.... Vì thế Huế chả dám uống đám đông bao giờ :))

Gianthienly

Xe container
À còn chị Gianthienly nữa nhỉ. Chị đi em hứa sẽ không có cái Full HD nào đâu, còn cứ dở dở ương ương ngoài cà phê là dễ có Full HD xuất hiện đấy :P
Này Bác Chã, việc doạ nạt và dùng nick khác bắt nạt e là không xong đâu.
Đừng ép người quá đáng nhá=))

Menhim1601

Xe container
Mợ Rose giống em. Chỉ cần phảng phất mùi men là mặt em theo kiểu "nhìn Mặt Trời mà không thấy chói". Cặp mắt thì 35 tới nơi í.... Vì thế Huế chả dám uống đám đông bao giờ :))
Huế lại giống iem :)), nửa chén cũng đỏ mặt ùi

Roses

Xe điện
Ầy, cứ uống chứ mợ :)) uống cho da dẻ đẹp chứ :)) mà hay lũ tuổi Tý nó thế hả mợ :))

Menhim1601

Xe container
Chị huongsac80 thì đọc rồi. Em chỉ tag các chị bên chi hội khác đã từng chơi và vào đây chém ngó trong thời gian gần đây, nhưng dạo này ít vào. Còn các chị đang chém hàng ngày ở đây em không tag nên đừng trách em :((

Chị Khánh Ngọc chị Roses chị Whoknow chị Menhim1601 trong số này em ưu tiên anh ở xa như Phuco2007 . Các anh chị vào cho em xin ý kiến với ạ ( Vụ này không phải ọp vì nhân dịp gì nên không có giấy mời, chỉ là anh chị em quý nhau trên tinh thần các chi hội tối lửa tắt đèn có nhau. Thấy cỗ là lao vào chén cùng nhau :P )

Và em nhờ các anh các chị trong này tag các anh các chị vẫn, đã và đang chém trong này cũng như muốn mời vào đây nhé. Em cám ơn :)
Dạ, em cảm ơn Chã
Em đã nhận được thông báo ạ :)

Chaukga

Xe container
Kính các anh các chị

Tình hình là rất tình hình, theo nguyện vọng của một số thành viên thường xuyên chơi trong nhà Nức Nở muốn một buổi gặp mặt giao lưu chém gió, trên tinh thần mời ca sỹ Lệ Quyên đến hát cho quốc vương Căm Pu chia nghe. Dự định vào trưa ngày thứ bảy ngày 10/11. Em và một số thành viên mong muốn ngoài các thành viên nghiễm nhiên, mặc định là thành viên của NN thì muốn mời thêm một số thành viên bên BRL, Tò Vò, Xóm Lá hay sang đây hoặc có mối quan hệ mật thiết với các thành viên ở đây.

Vậy đề nghị các anh chị đầu tiên là cố gắng sắp xếp tham gia và sau đó là bàn xem nên tổ chức ở đâu thuận tiện, ăn, uống gì cho hợp lý.

Cá nhân em thì muốn mạn Việt Hưng bên này nhiều quán rộng rãi ngon nghẻ cộng với thuận tiện cho việc đi lại của một số thành viên ở tỉnh xa về. Tuy vậy trên chỉ là ý kiến cá nhân, các anh chị cho ý kiến để sao thuận lợi nhất cho mọi người. Trân trọng mong các anh chị lưu ý việc này, em cám ơn :)
Vụ này em lại bị lỗi rồi do ngày hôm đó em phải về Nghệ có đứa cháu út con ông anh cưới. Tiếc quá đi :(

Huế và Em

Xe điện
Ầy, cứ uống chứ mợ :)) uống cho da dẻ đẹp chứ :)) mà hay lũ tuổi Tý nó thế hả mợ :))
Huế cũng muốn uống lắm chớ, nhưng nhìn mí đứa đối diện mình kiểu như phòng thủ, nhìn mắt mình sợ mình hiếp nó hay sao í =))

Này Bác Chã, việc doạ nạt và dùng nick khác bắt nạt e là không xong đâu.
Đừng ép người quá đáng nhá=))
Ờ thì không bắt nạt nữa, ờ thì không dọa nạt nữa. Tóm lại cậu đọc ngược lên và cho ý kiến hộ tớ cái :(

Còn nick nào bắt nạt cậu thế, nick Bướm có cánh á?

Roses

Xe điện
Huế cũng muốn uống lắm chớ, nhưng nhìn mí đứa đối diện mình kiểu như phòng thủ, nhìn mắt mình sợ mình hiếp nó hay sao í =))
Thế mềnh càng phải cho chúng nó sợ mềnh thêm mợ ạ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng