Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kitcat

Xe container

Chắc khoảng tháng nữa mới hòm hòm. Hôm nay SN gái rượu, phải ra để chở bánh, kẹo lên Trường tổ chức SN ở lớp ( gái rượu thích tổ chức ở lớp hơn ở nhà):D
Xinh thế! Chúc mừng SN cháu Mỹ Linh nhé!
Moa moa :x:x:x

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng, em công nhận, kiểu suy nghĩ ọp lâu dần coi thành mặc định đúng. Nhẽ nào lấy nhau giai mặc định cứ muốn gái 18 mãi, còn gấu xấu thì hợp nhẽ xấu, không có quà.
Suy nghĩ của em nó không hợp với ọp, nói ra bị ném đá. Vợ chồng lấy nhau vì tình ở với nhau vì nghĩa, em lại cho chữ thương quan trọng hơn chữ yêu, nên có không cảm được chữ tội nghiệp nhất cho người đàn bà bị chồng ở với mình vì nghĩa. Em lại cho là yêu có mãnh liệt tới thế nào, khi lấy nhau rồi thì ở với nhau đều vì nghĩa, vì thói quen, vì sự an toàn.
Tình yêu nó đi liền với cái nảy mình thon thót lo mất, lo giữ, còn tình nghĩa là khi tin nhau rồi, cùng chung lưng đấu cật làm ăn, lo những việc khác.
Thế mới nói cặp đôi nào lấy nhau tăng cân là cặp đôi hạnh phúc, vì cơ thể phát tín hiệu không cần lo lắng nữa, lúc ấy cần lo xây tổ, đẻ con, du lịch...
Em lại cho người đàn bà thật bất hạnh khi phải lo chỉnh sửa mặt mũi, hình thể để giữ đàn ông. Đàn ông cũng thất bại khi để người phụ nữ cảm giác không an toàn, phải chỉnh sửa để giữ mình. (Đàn bà làm đẹp vì họ thích thế, làm đẹp để cho mình, hay làm phẫu thuật vì thích trên cơ đàn bà khác thì lại hiểu được, và là câu chuyện khác ạ.)
Vợ chồng lo cho nhau miếng ăn giấc ngủ, muốn nhau sống thọ để cùng chia sẻ tuổi già, ai lại nỡ để vợ phẫu thuật, uống thuốc nọ kia để giữ xinh? Như bố em, vợ nhuộm tóc, cụ bảo đừng nhuộm, hại sức khoẻ (chuyện của gần 20 năm trước rồi).
Vợ chồng tìm hiểu nhau về chiều sâu, cùng chăm con cái, chia sẻ sở thích, rèn luyện cơ thể để sex chất lượng hơn không được sao?
Trên cafe thấy các cụ nói rất nhiều về hứng khi có cái lạ, phụ nữ quên mất thế mạnh của mình là "quen".
Đàn ông khi chưa vợ thì note số gái qua tay, có vợ rồi, tìm tòi cách làm nhau lên đỉnh - đàn ông nếu có suy nghĩ như vậy chắc là sẽ dễ có gia đình hạnh phúc hơn :).
Em nói 1 gia đình hạnh phúc đúng nghĩa, không phải loại ra ngoài à ơi gái, về nhà vẫn giữ gia đình nha.
haha mấy lão of chém gió cho vui chứ chưa hẳn đã suy nghĩ vậy đâu. Ví dụ như lão URAL CCCP lúc nào cũng chịch xoạc nhưng sợ vợ 1 phép lại yêu thương gia đình nữa :))

Kitcat

Xe container
Em thì không việc gì phải mổ xẻ đến mức ấy, nhưng em ủng hộ quan điểm xấu là phải sửa, thẩm mỹ chả có gì xấu. Em ghét giọng điệu thích tự nhiên, thích giản dị, thích phụ nữ hy sinh. Khi nào đàn ông chắc chắn rằng ngăn cản phụ nữ vì yêu, chứ không phải vì tiếc tiền, vì xấu xấu bẩn bẩn ở xó bếp cho lành, lúc ấy là chuyện khác.

Mà sex có gì đâu phải tập? Dễ mà :))
Hì mợ có nghe chuyện thời xưa có mấy người phụ nữ làm vua mê mệt không? Do cơ chỗ đó co, bóp nhả được, đàn ông cũng tập, đàn bà cũng tập được.
Bên kia nó nghiên cứu cả luận án tiến sỹ về chuyện lên đỉnh kìa mợ, dễ mà không dễ.
Dạ, mợ thích sửa, thì cũng có mợ khác không thích sửa, đàn ông cũng có người thích sửa người không. Em nói nghiêm túc nhé, ra nước ngoài em thấy tụi nó ít cuồng ngoại hình như mình. Nó lại coi trọng bản sắc của mỗi cá nhân. Như mợ là rất có bản sắc rồi.

URAL CCCP

Xe ba gác
haha mấy lão of chém gió cho vui chứ chưa hẳn đã suy nghĩ vậy đâu. Ví dụ như lão URAL CCCP lúc nào cũng chịch xoạc nhưng sợ vợ 1 phép lại yêu thương gia đình nữa :))
Ảo thì cứ chém cho sang mồm. Còn Vợ thì dứt khoát phải sợ roài, chẳng nhẽ sợ vợ thèng hàng xóm à:))

LeTai1979

Xe cút kít
Hì mợ có nghe chuyện thời xưa có mấy người phụ nữ làm vua mê mệt không? Do cơ chỗ đó co, bóp nhả được, đàn ông cũng tập, đàn bà cũng tập được.
Bên kia nó nghiên cứu cả luận án tiến sỹ về chuyện lên đỉnh kìa mợ, dễ mà không dễ.
Dạ, mợ thích sửa, thì cũng có mợ khác không thích sửa, đàn ông cũng có người thích sửa người không. Em nói nghiêm túc nhé, ra nước ngoài em thấy tụi nó ít cuồng ngoại hình như mình. Nó lại coi trọng bản sắc của mỗi cá nhân. Như mợ là rất có bản sắc rồi.
Nói chuyện bóp nhả. Phụ nữ trong cung xưa là tranh sủng, chỉ cần vua thích, còn bản thân có cảm giác hay chỉ nghĩ đến bóp nhả, chỉ tập trung bóp nhả, cũng không quan trọng. Trăm bà nghìn bà tranh nhau một phát thị tẩm thì không nên tính Mều ạ. Vua thì nói gì đến yêu?

Bản chất của sex, hiểu tích cực nhất là yêu thể hiện dưới dạng hành động, của sự gần gũi đến mức không thể gần hơn được nữa, là tương tác giữa hai người mong muốn hòa vào nhau đến tột đỉnh. Sự thoả mãn không chỉ đạt được với bản thân, mà còn khi cảm nhận được mình làm cho người mình yêu hạnh phúc. Các cụ hay nói đến cơ lưỡi với cơ tay, lưỡi với tay làm gì có dây thần kinh nào mang tên là rung cảm tình dục? Nhưng tại sao người ta vẫn làm và sẵn sàng làm với người yêu thương? Là vì sự thoả mãn thông qua một sự thoả mãn khác, là niềm hạnh phúc của Cho chứ không đơn thuần là Nhận.

Vậy nên, bóp nhả quan trọng mà cũng chả quan trọng lắm, đã hoà làm một thì kiểu gì nó chả bóp? Nói cho cùng đến lưỡi không phải đang ăn mà còn thoả mãn, nữa là cái chỗ có dây thần kinh phục vụ cho thoả mãn. Sex theo em không cần sắp xếp, không cần cố gắng, không cần tập trung vào cái gì khác ngoài mắt chỉ thấy người yêu, tim chỉ đau vì yêu, toàn thân khao khát được chạm nhiều nhất vào người ấy, tự nhiên sẽ biết làm thế nào. Không cần tập. Mà thích thì xem clip cũng được không cần đọc Kamasutra đâu.

P/d: Quay lại chuyện làm đẹp, cứ thuận theo tự nhiên với mỗi người đi. Thật như cuộc sống mà :D

Kitcat

Xe container
Nói chuyện bóp nhả. Phụ nữ trong cung xưa là tranh sủng, chỉ cần vua thích, còn bản thân có cảm giác hay chỉ nghĩ đến bóp nhả, chỉ tập trung bóp nhả, cũng không quan trọng. Trăm bà nghìn bà tranh nhau một phát thị tẩm thì không nên tính Mều ạ. Vua thì nói gì đến yêu?

Bản chất của sex, hiểu tích cực nhất là yêu thể hiện dưới dạng hành động, của sự gần gũi đến mức không thể gần hơn được nữa, là tương tác giữa hai người mong muốn hòa vào nhau đến tột đỉnh. Sự thoả mãn không chỉ đạt được với bản thân, mà còn khi cảm nhận được mình làm cho người mình yêu hạnh phúc. Các cụ hay nói đến cơ lưỡi với cơ tay, lưỡi với tay làm gì có dây thần kinh nào mang tên là rung cảm tình dục? Nhưng tại sao người ta vẫn làm và sẵn sàng làm với người yêu thương? Là vì sự thoả mãn thông qua một sự thoả mãn khác, là niềm hạnh phúc của Cho chứ không đơn thuần là Nhận.

Vậy nên, bóp nhả quan trọng mà cũng chả quan trọng lắm, đã hoà làm một thì kiểu gì nó chả bóp? Nói cho cùng đến lưỡi không phải đang ăn mà còn thoả mãn, nữa là cái chỗ có dây thần kinh phục vụ cho thoả mãn. Sex theo em không cần sắp xếp, không cần cố gắng, không cần tập trung vào cái gì khác ngoài mắt chỉ thấy người yêu, tim chỉ đau vì yêu, toàn thân khao khát được chạm nhiều nhất vào người ấy, tự nhiên sẽ biết làm thế nào. Không cần tập. Mà thích thì xem clip cũng được không cần đọc Kamasutra đâu.

P/d: Quay lại chuyện làm đẹp, cứ thuận theo tự nhiên với mỗi người đi. Thật như cuộc sống mà :D
Có những thứ nói trên lý thuyết thì không nói được nên mình dừng nhé. Ở trên em đang nói về giữ chồng bằng sex mà cũng là hưởng thụ bằng sex, win win ạ :)
Cuối tuần vui nha, em chạy đây muộn rồi ạ.

LeTai1979

Xe cút kít
Có những thứ nói trên lý thuyết thì không nói được nên mình dừng nhé. Ở trên em đang nói về giữ chồng bằng sex mà cũng là hưởng thụ bằng sex, win win ạ :)
Cuối tuần vui nha, em chạy đây muộn rồi ạ.
Hehe, Mèo đi đi. Em cũng lượn lờ đây.

Porsche 911

Xe container

Chắc khoảng tháng nữa mới hòm hòm. Hôm nay SN gái rượu, phải ra để chở bánh, kẹo lên Trường tổ chức SN ở lớp ( gái rượu thích tổ chức ở lớp hơn ở nhà):D
Mừng sinh nhật con gái rượu, con gái bia của bác JIL nhé.
Mà, em cứ tưởng bác con cái cũng phải lớn lớn rồi chứ :).

URAL CCCP

Xe ba gác
Mừng sinh nhật con gái rượu, con gái bia của bác JIL nhé.
Mà, em cứ tưởng bác con cái cũng phải lớn lớn rồi chứ :).
Cảm ơn lão, em hẩm hiu, không đào hoa như lão Túng và lão Phá. Mãi mới bị lừa vào rọ nên 2 f1 còn bé lắm.:((

Cả hai cậu đều nói đúng, về cái này chả ai giống ai. Nó như khẩu vị của mỗi người khác nhau, gặp đúng đối tượng thích thì hai cái móng tay chạm vào nhau người đã nổi da gà run bần bật, cảm giác tràn trề như đang lội giữa sông và lúc này thì có làm gì, làm thế nào cũng vẫn thăng hoa đến tận mây xanh. Ngược lại gặp đối tượng không thích thì có cầm tay cũng trơ như gỗ, chả khác gì giữa xa mạc :P

Trạng thái
Thớt đang đóng