Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Whoknow

Xe lăn

Sơn Gà 123

Xe buýt
Em hóng rượu Sinh nhật của Hu Hoạ sĩ

Châu Tứ TN

Xe điện
Chuộc thóc thì có nói là chuộc thóc đi cho nó nhanh.
Tứ muội nhể. :))

Theo cách tính của người Mèo thì như vậy vẫn chưa đủ đâu cụ ơi. :))
Khi chuẩn bị thì đánh tiếng còn khi thực hiện thì phải lặng lẽ, không trống chiêng kinh động mn ;)
200 tấn thóc là cả một gia đạo đấy Trác gia ạ :(

URAL CCCP

Xe ba gác
Chén với bốc giề, em vừa gọi Zin vào nàng Kĩ nữ tặng em chén vang liền:))

Thèng ý chuyên đi vang dạo đới Huế ợ. Mấy hôm nay mod bem cả chục nick của nó rồi mà vưỡn chưa hết:))

Ngonghinh

Xe tăng
Thế thì bác vẫn trẻ hơn bác Ngonghinh chắc tầm nửa giáp ;)
Cảm ơn Cụ đã trân trọng và giành nhiều tình cảm cho nhà cháu. Nhà cháu mới xấp xỉ 70 thôi ạ, nhưng do ảnh hưởng trong những năm ở chiến trường, đặc biệt ở chiến dich 75 nhà cháu bị sức ép ở Quảng Đưc cộng với bệnh huyết áp cao nên sức khỏe kém. Do đó gần chục năm nay từ khi nghỉ hưu nhà cháu chỉ lấy việc vui chơi với con cháu nội ngoại là niềm vui mà ít đi xa giao lưu. Hàng ngày cư sáng sơm và buổi tối nhà cháu đều giành mỗi buổi độ 1h để vào mạng xem tin túc thời sự và dạo các thread yêu thich, thời gian còn lại để tư vấn tâm linh cho bạn bè con cháu, giao lưu với các bạn hưu hàng xóm và TDTT
Nhà cháu rất thich nhà NN bởi ở đây có nhiều Cụ rất từng trải về kinh nghiệm sống và rất linh hoạt trong cách ứng xử, giao tiếp ( như Cụ Tien Tung, Cụ Chaukga....). Nhà cháu học được ở các Cụ ấy rất nhiều về kinh nghiệm sống và kỹ năng giao tiếp..... Do mắt mũi kém và trình độ CNTT hạn chế nên nhà cháu ít tương tác làm một số Cụ trong nhà NN không thích do đó nhà cháu ko dám xuất hiện và chỉ tàu ngầm là chính ạ.
Xin cảm ơn rất nhiều vì những tình cảm và sự trân trọng của các Cụ đã giành cho nhà cháu ạ.

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô
Cảm ơn Cụ đã trân trọng và giành nhiều tình cảm cho nhà cháu. Nhà cháu mới xấp xỉ 70 thôi ạ, nhưng do ảnh hưởng trong những năm ở chiến trường, đặc biệt ở chiến dich nhà cháu bị sức ép ở Quảng Đưc cộng với bệnh huyết áp cao nên sức khỏe kém. Do đó gần chục năm nay từ khi nghỉ hưu nhà cháu chỉ lấy việc vui chơi với con cháu nội ngoại là niềm vui mà ít đi xa giao lưu. Hàng ngày cư sáng sơm và buổi tối nhà cháu đều giành mỗi buổi độ 1h để vào mạng xem tin túc thời sự và dạo các thread yêu thich, thời gian còn lại để tư vấn tâm linh cho bạn bè con cháu, giao lưu với các bạn hưu hàng xóm và TDTT
Nhà cháu rất thich nhà NN bởi ở đây có nhiều Cụ rất từng trải về kinh nghiệm sống và rất linh hoạt trong cách ứng xử, giao tiếp ( như Cụ Tien Tung, Cụ Chaukga....). Nhà cháu học được ở các Cụ ấy rất nhiều về kinh nghiệm sống và kỹ năng giao tiếp..... Do mắt mũi kém và trình độ CNTT hạn chế nên nhà cháu ít tương tác làm một số Cụ trong nhà NN không thích do đó nhà cháu ko dám xuất hiện và chỉ tàu ngầm là chính ạ.
Xin cảm ơn rất nhiều vì những tình cảm và sự trân trọng của các Cụ đã giành cho nhà cháu ạ.
Em nghĩ với kinh nghiệm sống của người lính trong chiến tranh, cộng với từng là nhà giáo thì kiến thức cuộc sống bác hơn bọn em nhiều. Thiết nghĩ ở nơi khác bác có thể khó nói chuyện do nhiều vấn đề, như chưa quen, chưa tiếp xúc, ngại chênh lệch tuổi tác. Nhưng vào nhà NN em nghĩ bác có thể thoải mái chém hay chuyện trò cũng như chia sẻ với mọi người từ bông đùa đến những cái kinh nghiệm nhỏ nhặt trong cuộc sống. Mọi người trong NN chuyện trò rất thoải mái, không phân biệt tuổi tác, giới tính, vùng miền, vì vậy bác cứ coi như mình như đang tuổi 4, 5 mươi để tương tác với mọi người đi, như thế bác sẽ vui hơn nhiều đấy :)

Ba Ngơ

Xích lô
Chắc muốn gây nhieux Diễn đàn, tuyền nick 2015 - 2016 lão nhể;))
Về cơ bản đầu cũng có vấn đề nặng :)

2 hôm nay không thấy lão sư thichduthu2011 lượn of kaicom nhể;))
Em dự là ra HN công tác rồi ạ ;))
Tối cũng như ngày vẫn tầu ngầm dưới đấy, nhưng chắc bị nàng Lò Tụt bảo Sư còn lâu mới hiểu nàng ý nên chắc buồn. Và nhất là trong này thì Lý Hâm mất tích, Tứ thì đi công tác, Su thì thỉnh thoảng bắn tỉa, đá xoáy Sư. Hu thì làm bài thơ trách móc lại càng làm Sư buồn không muốn nói gì ;))

huongsac80

Xe container
Chúc chị Hu sinh nhật vui vẻ,ngày càng xinh đẹp,trẻ trung và tuyệt vời nhé :D
Tặng chị cái bánh chưng em gói nhé :))

Huế và Em

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng