Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ba Ngơ

Xích lô
Theo cụ, chúng ta nên làm gì để lấy lại con người trẻ trung, nhí nhảnh vốn có của Sư ngày nào? ;)
Tớ thì hơi khó, còn cậu thì quá dễ. Với người tuy mồm nói phu phũ như Sư nhưng thực trong lòng sống rất tình cảm, đôi khi hơi ủy mị. Vậy cậu chỉ cần uốn ba tấc lưỡi mấy câu tình cảm là Sư vui trở lại ngay ;)

Sáng mới càe sửa giúp em cái máy tính mà, chắc lại đang thất tình nên ko chém thoy. Vài bữa lại kaicom tiếp :))
Bảo sao Sư mất dạng. Hóa ra sửa máy tính cho người đẹp xong bị u mê ngay, khả năng không phải u mê vì sửa máy tính mà u mê vì chủ nhân máy tính. Cậu có thể cho mọi người trong này chiêm cậu được không, chắc mọi người đều như tớ, muốn chiêm ngưỡng người làm Sư u mê ;)

Huế và Em

Xe điện
Hay vậy ta?

Vậy tớ gửi cậu một thằng cu, cậu giúp tớ nhé " Nếu là ngoài kia, các cụ OF sẽ nói như thế " ;)

Có điều ở đây tớ biết cậu với Porsche 911 thế nào nên tới không nói như thế thôi ;))
Ơ. Có gì đâu nhờ:D
Ku ấy nhiêu tuổi?
Ăn cơm hay ăn cháo?
Uống loại sữa gì?
Đi đứng thế nào....
Có điều cụ đã nói đến nhà em thì cũng là chỗ quen biết, em phải hỏi nhà em X_X

pinsu90

Xe điện
Tớ thì hơi khó, còn cậu thì quá dễ. Với người tuy mồm nói phu phũ như Sư nhưng thực trong lòng sống rất tình cảm, đôi khi hơi ủy mị. Vậy cậu chỉ cần uốn ba tấc lưỡi mấy câu tình cảm là Sư vui trở lại ngay ;)

Bảo sao Sư mất dạng. Hóa ra sửa máy tính cho người đẹp xong bị u mê ngay, khả năng không phải u mê vì sửa máy tính mà u mê vì chủ nhân máy tính. Cậu có thể cho mọi người trong này chiêm cậu được không, chắc mọi người đều như tớ, muốn chiêm ngưỡng người làm Sư u mê ;)
Ko có cụ ơi, lão í gặp em hoài. Toàn bẩu nghĩ là ngơ ngơ mà bên ngoài ngơ thật :((

Châu Tứ TN

Xe điện
Tớ thì hơi khó, còn cậu thì quá dễ. Với người tuy mồm nói phu phũ như Sư nhưng thực trong lòng sống rất tình cảm, đôi khi hơi ủy mị. Vậy cậu chỉ cần uốn ba tấc lưỡi mấy câu tình cảm là Sư vui trở lại ngay.
Em nào dám với zai Sài Gòn hả cụ? pinsu90 trẻ hơn, tươi hơn, lại gái SG gốc may ra có cửa ;))

Porsche 911

Xe container
Hay vậy ta?

Vậy tớ gửi cậu một thằng cu, cậu giúp tớ nhé " Nếu là ngoài kia, các cụ OF sẽ nói như thế " ;)

Có điều ở đây tớ biết cậu với Porsche 911 thế nào nên tới không nói như thế thôi ;))
Em lội còm 2 tầng. Anh lái câu chuyện hơi bị lụa đấy ;))
Anh gửi thằng cu cho Saigon Tourist rồi cơ mà nhỉ :)

URAL CCCP

Xe ba gác

Ba Ngơ

Xích lô
Chã khen thật hay đùa đấy :))
Bánh luộc rồi nó nở ra nên mới được thế đấy ạ
Mà gói 3 chấm là gói gì ạ :))
Khen lại có cả khen không thật á?
Còn ba chấm thì tớ chịu, gói bánh chưng chấm điểm thì có hoặc là gói ba lá, ba lạt vụ này khả năng vùng miền rồi ;)

Ko có cụ ơi, lão í gặp em hoài. Toàn bẩu nghĩ là ngơ ngơ mà bên ngoài ngơ thật :((
Xời, lão ý nói thế mà cậu không hiểu nhỉ, từ xưa đến giờ lão ý rất thích phụ nữ kiểu hơi ngơ một chút mà ;))

Em nào dám với zai Sài Gòn hả cụ? pinsu90 trẻ hơn, tươi hơn, lại gái SG gốc may ra có cửa ;))
Tình thì chả có khoảng cách, biên giới hay cái gì đo được. Đôi khi cái ai cũng nghĩ là lợi thế nhưng với người đặc biệt như Sư biết đâu lại là yếu thế thì sao?

huongsac80

Xe container
Cảm ơn Cụ đã trân trọng và giành nhiều tình cảm cho nhà cháu. Nhà cháu mới xấp xỉ 70 thôi ạ, nhưng do ảnh hưởng trong những năm ở chiến trường, đặc biệt ở chiến dich 75 nhà cháu bị sức ép ở Quảng Đưc cộng với bệnh huyết áp cao nên sức khỏe kém. Do đó gần chục năm nay từ khi nghỉ hưu nhà cháu chỉ lấy việc vui chơi với con cháu nội ngoại là niềm vui mà ít đi xa giao lưu. Hàng ngày cư sáng sơm và buổi tối nhà cháu đều giành mỗi buổi độ 1h để vào mạng xem tin túc thời sự và dạo các thread yêu thich, thời gian còn lại để tư vấn tâm linh cho bạn bè con cháu, giao lưu với các bạn hưu hàng xóm và TDTT
Nhà cháu rất thich nhà NN bởi ở đây có nhiều Cụ rất từng trải về kinh nghiệm sống và rất linh hoạt trong cách ứng xử, giao tiếp ( như Cụ Tien Tung, Cụ Chaukga....). Nhà cháu học được ở các Cụ ấy rất nhiều về kinh nghiệm sống và kỹ năng giao tiếp..... Do mắt mũi kém và trình độ CNTT hạn chế nên nhà cháu ít tương tác làm một số Cụ trong nhà NN không thích do đó nhà cháu ko dám xuất hiện và chỉ tàu ngầm là chính ạ.
Xin cảm ơn rất nhiều vì những tình cảm và sự trân trọng của các Cụ đã giành cho nhà cháu ạ.
Em chào cụ, lâu lắm rồi mới gặp cụ :D

Ba Ngơ

Xích lô
Ơ. Có gì đâu nhờ:D
Ku ấy nhiêu tuổi?
Ăn cơm hay ăn cháo?
Uống loại sữa gì?
Đi đứng thế nào....
Có điều cụ đã nói đến nhà em thì cũng là chỗ quen biết, em phải hỏi nhà em X_X
Không, không như cậu nghĩ. Cái cụm từ trên nếu nói đầy đủ thì nó chính là quy trình khép kín của công ty sản xuất trẻ em theo phương pháp truyền thống đấy ;)

Em lội còm 2 tầng. Anh lái câu chuyện hơi bị lụa đấy ;))
Anh gửi thằng cu cho Saigon Tourist rồi cơ mà nhỉ :)
Chú vào rồi à, đấy may có chú hiểu. Các cụ OF nếu nghe Huế nói sẽ bảo như anh nói nhỉ ;))

huongsac80

Xe container
Khen lại có cả khen không thật á?
Còn ba chấm thì tớ chịu, gói bánh chưng chấm điểm thì có hoặc là gói ba lá, ba lạt vụ này khả năng vùng miền rồi ;)

Xời, lão ý nói thế mà cậu không hiểu nhỉ, từ xưa đến giờ lão ý rất thích phụ nữ kiểu hơi ngơ một chút mà ;))

Tình thì chả có khoảng cách, biên giới hay cái gì đo được. Đôi khi cái ai cũng nghĩ là lợi thế nhưng với người đặc biệt như Sư biết đâu lại là yếu thế thì sao?
Sao Chã biết em gói bằng 3 lá vậy? Em cứ gói cho nó kín gạo rồi buộc lạt thôi chứ biết vùng miền gì đâu :))
Lúc chưa luộc nó chỉ được thế này thôi :))

Ba Ngơ

Xích lô
Trèo cao té đau, thôi thì đứng từ xa ngắm cho zui dại thôi Sư yêu:D
Hic, đôi khi có những lúc sự ám ánh yêu đương nó hay bột phát ra bất kỳ lúc nào lắm. Tuy nói một chuyện nhưng tay lại gõ theo con tim ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng