Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

One-77

Xe cút kít
Buồn cho One là hôm nay bị chén 21 của em nhé :)) tối diệu về xe Nu em sẽ rót an ủi vậy ;))
Lại tin an ủi :(

Không lại tưởng em bỏ rơi :D
Lại vẫn là an ủi :(

... Chả biết nói gì hơn :D
:)) cũng vẫn là an ủi.

One cười là tốt rồi :D Dũng cảm lắm :)>-
Chốt lại là cố để an ủi đến cùng:)
Tẩy dễ thương ;)

Eraser

[Tịch thu bằng lái]
Chào NN. Chúc cả nhà ngày mới thật vui vẻ :)
Buồn cho One là hôm nay bị chén 21 của em nhé :)) tối diệu về xe Nu em sẽ rót an ủi vậy ;))

Không lại tưởng em bỏ rơi :D

Lại vẫn là an ủi :(
... Chả biết nói gì hơn :D

:)) cũng vẫn là an ủi.
One cười là tốt rồi :D Dũng cảm lắm :)>-

Chốt lại là cố để an ủi đến cùng:)
Tẩy dễ thương ;)
Cám ơn One :D
Với cái còm này mà ngày mai lại vẫn bị chén 21 thì em lỗi quá :))

Ngonghinh

Xe tăng
Chiều nhà cháu vào chào các cụ các mợ ạ

CSKH TMCARe

Xe buýt

LeTai1979

Xe cút kít
Em thấy cái này của Mỹ có vẻ an toàn hơn, chạy bằng xăng
https://wetrek.vn/san-pham/zippo-hand-warmer.htm
Cái em hỏi của Đài Loan, chả có thông tin gì cả, nhân viên kỹ thuật bảo chứng nhận toàn O tròn gạch chéo đọc không hiểu gì. Mấy em ở đây thì bảo sưởi với sạc dự phòng chập vào nhau sợ không an toàn. Em thích màu xanh không có, còn có trắng với hồng thôi. Trong tình trạng khấp khểnh như thế, trưa em ăn no quá nên bảo ship cho em cái màu hồng rồi :|. Xíu về em xem nó thế nào em báo cáo ạ. Tại nhìn nó xinh quá :P. Cái zippo có màu đen yêu thích của em nhưng em không biết đổ xăng, hic.

LeTai1979

Xe cút kít
Con chuột bạch 65kg :D

CSKH TMCARe

Xe buýt
Đẹp ạ, em cũng ngại như nhân viên của mợ, hàng Đài Loan với Trung quốc, lại gắn xạc kèm với làm ấm, sợ là không an toàn. Xạc dự phòng này không biết dòng ra có chuẩn không? Nếu không chuẩn chả mấy mà chai và hỏng pin đt xịn của mợ.

LeTai1979

Xe cút kít
Đẹp ạ, em cũng ngại như nhân viên của mợ, hàng Đài Loan với Trung quốc, lại gắn xạc kèm với làm ấm, sợ là không an toàn. Xạc dự phòng này không biết dòng ra có chuẩn không? Nếu không chuẩn chả mấy mà chai và hỏng pin đt xịn của mợ.
Chắc sạc dự phòng thì bất đắc dĩ mới dùng, vậy an toàn hơn cụ nhỉ? Em thấy cầm tay cũng ổn mà cứ để trên bụng hay ôm nó ngủ cũng dễ chịu. Là em hóng xong vu cho nó 2 tác dụng thì hợp lý hơn; chứ như các cụ nghe chả được cái vị gì, mỗi tí ấm ấm mà bảo mua thì không thể chấp nhận được :P

Output có 1A thôi cụ ạ, chả ăn thua mà sạc

CSKH TMCARe

Xe buýt
Dạ, ý em sợ cái nguyên lý làm nóng của nó có hại cho sức khoẻ không? Nhựa này là nhựa gì, làm nóng suốt thế có thôi nhiễm gì không?
Thấy giá tận gần triệu ạ?
Cùng kiểu làm ấm, mua đá núi lửa, quay lò vi sóng 1phút ấm sực, chườm vào các huyệt đạo nghe nói tốt cho sức khoẻ.
Không thì mua cái warmer trong nó cho cỏ có hương thơm, cho vào lò vi sóng quay, ấm mấy tiếng.
Chỗ làm mợ mà có cây nước nóng lạnh/vòi nóng lạnh thì mua cái ủ bằng nước rất thích.
Em dùng cái này và cả đá núi lửa
https://meta.vn/hotro/nen-chon-tui-suoi-dung-dien-hay-khong-dung-dien-1530
chỉ cần hứng nước nóng, vặn nắp, cho vào túi. Ôm mềm nhẹ, an toàn.
Ở nước ngoài (không phải Trung Quốc) mua lẻ bán lẻ tính ra có 135k 1 cái túi sưởi nước nóng kèm vỏ, về VN bán 600k?
Em với mợ đi buôn túi sưởi không ạ? ;))
Chắc sạc dự phòng thì bất đắc dĩ mới dùng, vậy an toàn hơn cụ nhỉ? Em thấy cầm tay cũng ổn mà cứ để trên bụng hay ôm nó ngủ cũng dễ chịu. Là em hóng xong vu cho nó 2 tác dụng thì hợp lý hơn; chứ như các cụ nghe chả được cái vị gì, mỗi tí ấm ấm mà bảo mua thì không thể chấp nhận được :P

Output có 1A thôi cụ ạ, chả ăn thua mà sạc

LeTai1979

Xe cút kít
Dạ, ý em sợ cái nguyên lý làm nóng của nó có hại cho sức khoẻ không? Nhựa này là nhựa gì, làm nóng suốt thế có thôi nhiễm gì không?
Thấy giá tận gần triệu ạ?
Cùng kiểu làm ấm, mua đá núi lửa, quay lò vi sóng 1phút ấm sực, chườm vào các huyệt đạo nghe nói tốt cho sức khoẻ.
Không thì mua cái warmer trong nó cho cỏ có hương thơm, cho vào lò vi sóng quay, ấm mấy tiếng.
Chỗ làm mợ mà có cây nước nóng lạnh/vòi nóng lạnh thì mua cái ủ bằng nước rất thích.
Em dùng cái này và cả đá núi lửa
https://meta.vn/hotro/nen-chon-tui-suoi-dung-dien-hay-khong-dung-dien-1530
chỉ cần hứng nước nóng, vặn nắp, cho vào túi. Ôm mềm nhẹ, an toàn.
Ở nước ngoài (không phải Trung Quốc) mua lẻ bán lẻ tính ra có 135k 1 cái túi sưởi nước nóng kèm vỏ, về VN bán 600k?
Em với mợ đi buôn túi sưởi không ạ? ;))
http://suoiam.ohladi.net/?fbclid=IwAR1zSp9nK_wNUYvhQ8VjVsJttkQme1lazhPcz4KW2wBYSIEV8IazQIXuzXs

Trên web thì phủ bằng cao su tự nhiên, còn thật thế nào em không rõ :D. Chỗ em có vi sóng nhưng mỗi lần đứng dậy quay đá hay túi sưởi nhìn cứ bị điệu quá, bình thường em ngồi chù ụ cau có như con quạ một góc mà.

Túi nước nóng kèm vỏ em có mà, nhưng ôm trên tay to qua nó không tiện, mà để trên người càng không tiện mọi người ra vào nhìn tưởng em không đi làm mà đi chơi :P. Mặc đồ ấm với phòng ấm mà tay chân vẫn cảm giác lạnh ấy, đi tất chân cũng không đỡ được nhiều. Em có một cái túi dưới chân đây này, có 140k chứ 600k đâu, cụ đi buôn thì em đi với nhá :D:))

Chỉnh sửa cuối:

CSKH TMCARe

Xe buýt
:)) Em search ảnh cái túi sưởi cho mợ thấy nó ghi giá 599 -650 đấy ạ, quảng cáo là Fashy hàng của Đức. Cái của em màu đỏ trông y hệt ảnh demo của nó, mà em mua nhân ra tiền việt có 135k choáng quá.
Của mợ bên trong trông như thế nào ạ?

http://suoiam.ohladi.net/?fbclid=IwAR1zSp9nK_wNUYvhQ8VjVsJttkQme1lazhPcz4KW2wBYSIEV8IazQIXuzXs

Trên web thì phủ bằng cao su tự nhiên, còn thật thế nào em không rõ :D.

Túi nước nóng kèm vỏ em có mà, nhưng ôm trên tay to qua nó không tiện, mà để trên người càng không tiện mọi người ra vào nhìn tưởng em không đi làm mà đi chơi :P. Mặc đồ ấm với phòng ấm mà tay chân vẫn cảm giác lạnh ấy, đi tất chân cũng không đỡ được nhiều. Em có một cái túi dưới chân đây này, có 140k chứ 600k đâu, cụ đi buôn thì em đi với nhá :D:))

LeTai1979

Xe cút kít
:)) Em search ảnh cái túi sưởi cho mợ thấy nó ghi giá 599 -650 đấy ạ, quảng cáo là Fashy hàng của Đức. Cái của em màu đỏ trông y hệt ảnh demo của nó, mà em mua nhân ra tiền việt có 135k choáng quá.
Của mợ bên trong trông như thế nào ạ?
Nó như cái túi chườm Thiên Thanh ấy, không đẹp bằng, có thêm một cái vỏ như cái vỏ gối. Em bảo lấy cho em cái vỏ nào đơn giản dễ giặt chứ em không có nhu cầu con chó hay con gấu ôm dưới chân giống các cháu rồi đấy :))

Em thấy giá cũng vậy vậy thôi mà, 120k-140k. Cắm điện vài phút đủ nóng là tự ngắt.

https://tuichuomnong.vn/danh-muc/tui-chuom-thien-thanh

CSKH TMCARe

Xe buýt
Nó như cái túi chườm Thiên Thanh ấy, không đẹp bằng, có thêm một cái vỏ như cái vỏ gối. Em bảo lấy cho em cái vỏ nào đơn giản dễ giặt chứ em không có nhu cầu con chó hay con gấu ôm dưới chân giống các cháu rồi đấy :))

Em thấy giá cũng vậy vậy thôi mà, 120k-140k. Cắm điện vài phút đủ nóng là tự ngắt.

https://tuichuomnong.vn/danh-muc/tui-chuom-thien-thanh
Ôi, cái em nói giá ở VN đắt ....là cái túi chườm nước nóng mợ ạ.
Mợ dùng túi chườm điện cẩn thận nổ. Em bị nổ 1 lần, đúng lúc em đi ra ngoài. Chỗ làm tụi em quây chỗ riêng cho từng người, thế mà nó nổ bay cả nước ra bàn thằng bên cạnh, may hồi ý em ngồi ở góc, chỉ có 1 thằng ở vách đối diện, nó không bị bỏng nhưng mùi rất khiếp.
Em dùng túi chườm điện luôn đặt trên mặt phẳng mới cắm điện, xạc đầy rút mới dùng đấy a.
Túi chườm thiên thanh nếu em nhớ không nhầm thì ngày xưa có bán trong siêu thị metro, chất lượng ko tốt, cái của em bị nổ chính là hãng này.
Sau này em chém gió với mợ túi sưởi Hướng Dương, mợ ấy phân tích hàng của mợ ấy cấu tạo rơle tự ngắt an toàn hơn ra sao, đồng thời mợ ấy ko đồng ý hạ tiêu chuẩn chất lượng để có thể hạ giá đủ thấp mà vào metro.
Em cũng từng mua 1 cái túi của Hướng dương, dùng cho tới lúc sưởi ko vào điện thì thôi, ko nổ.

LeTai1979

Xe cút kít
Ôi, cái em nói giá ở VN đắt ....là cái túi chườm nước nóng mợ ạ.
Mợ dùng túi chườm điện cẩn thận nổ. Em bị nổ 1 lần, đúng lúc em đi ra ngoài. Chỗ làm tụi em quây chỗ riêng cho từng người, thế mà nó nổ bay cả nước ra bàn thằng bên cạnh, may hồi ý em ngồi ở góc, chỉ có 1 thằng ở vách đối diện, nó không bị bỏng nhưng mùi rất khiếp.
Em dùng túi chườm điện luôn đặt trên mặt phẳng mới cắm điện, xạc đầy rút mới dùng đấy a.
Túi chườm thiên thanh nếu em nhớ không nhầm thì ngày xưa có bán trong siêu thị metro, chất lượng ko tốt, cái của em bị nổ chính là hãng này.
Sau này em chém gió với mợ túi sưởi Hướng Dương, mợ ấy phân tích hàng của mợ ấy cấu tạo rơle tự ngắt an toàn hơn ra sao, đồng thời mợ ấy ko đồng ý hạ tiêu chuẩn chất lượng để có thể hạ giá đủ thấp mà vào metro.
Em cũng từng mua 1 cái túi của Hướng dương, dùng cho tới lúc sưởi ko vào điện thì thôi, ko nổ.
Hjc, sợ nhỉ, dùng cái gì cũng có thể nguy hiểm. Túi sưởi đang dùng em chỉ cắm điện tầm 5p đèn báo tắt, rồi rút ra, nó cũng ấm ấm chứ không quá nóng, tầm 1 tiếng là cắm lại. Nhẽ đi hai con thỏ bông ở chân thì teen quá, già rồi. Mà thỏ nó cũng không ấm bằng. Nếu không thay cái túi sưởi thành Hướng dương, vì cái túi ủ chân là cái vỏ thôi. Em cảm ơn cụ! @};-%%-

Trạng thái
Thớt đang đóng