[Thảo luận] nữ xế và xe điên,ngã tư phố huế-trần xuân soạn

BigBug

Xe hơi
Website
www.facebook.com
.

Không dám khẳng định điều này. Nhưng rõ là em đi vài loại toy sedan và Suv thì em thấy khoảng cách giữa bàn đạp ga và phanh là hẹp hơn các loại xe khác.
Điều này xảy ra với riêng em là: Khi em rời chân ga đẻ chuyển sang chân phanh thì mép đế giày da của em mắc vào bàn đạp phanh, tất nhiên lựa gỡ nhanh để còn đạp phanh. Khi em vội chuyển từ phanh sang ga thì mép đế giày của em lại chạm vào chân phanh (gây nháy phanh - tất nhiên chỉ thi thoảng thôi).
Vấn đề là em chạy Ford-BM-Mec thì không thế. Nhiều loại khác chưa chạy ko biết

Mong rằng cảm nhận của em giúp gì đc các chuyên gia chăng?
Cụ thử chỉnh lại ghế ngồi chưa? Em đi dép thì phải để ghế vào gần hơn 1 chút. đi giày thì để ghế xa hơn 1 chút. Nếu sau khi đi dép mà không chỉnh lại ghế cho phù hợp với giày thì chân em cũng bị vướng ga - phanh như cụ. Em đi Kia Forte, không phải Toy nhé.

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ thử chỉnh lại ghế ngồi chưa? Em đi dép thì phải để ghế vào gần hơn 1 chút. đi giày thì để ghế xa hơn 1 chút. Nếu sau khi đi dép mà không chỉnh lại ghế cho phù hợp với giày thì chân em cũng bị vướng ga - phanh như cụ. Em đi Kia Forte, không phải Toy nhé.
Đi dép lái xe cũng được, nhưng theo e nên tránh xa dép xỏ ngón, rất hay bị kẹt hoặc tuột.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com

Cúc cù cu

Xe điện
Cũng ít báo đưa tin, em nghĩ nó ầm ĩ thời gín mới xảy ra, rồi sau đó lại lặng lẽ vào dĩ vãng như nhiều vụ trước đây...
lão Điên tình này:D. Việc này không đơn giản đâu để dừng vụ này. Chỉ quan trọng là xxx đang xem nên như thế nào. Chả nhẽ mấy ông xxx HBT lại ỉm đi đơn giản? Biết đâu có chú chơi đểu tung clip lên thì toi cả đám. Nước xa không cứu được lửa gần. Nói chung nếu là em, cứ khởi tố chuẩn. Còn sau đấy tính sau. Nhưng em chỉ dự thôi. Còn thật giả thế nào thì chịu Em cũng được mấy ông xe ôm gần đấy cho xem mấy bức ảnh rõ phết, hình như có cả clip nữa. Không rõ có đúng cảnh đấy không? :D

wowow

Xe hơi
Vụ này thông tin về lái xe lúc đầu là nữ, sau đó lại là một nam giới có đầy đủ tên tuổi, địa chỉ. Em chẳng hiểu tin nào là đúng. Tôn hành giả, giả hành tôn quá!

xe=com

Xe hơi
Chuyện ko muốn thì cũng đã xảy ra rồi ,ai trong chúng ta dù nam hay nữ ngồi sau volang chỉ 1 phút lơ đãng là ....thôi thì hậu quả mình làm mình chịu để phúc để đức cho con cháu ,khắc phục hậu quả do mình gây ra an ủi phần nào cho g đ người bị nạn mà mình thì cũng sống cho nó thanh thản <nói thật ai ở trong cuôc cũng khổ tâm ân hận lắm -nếu ko nói là ác mộng >. Cầu chúa ban phước lành cho người đã khuất !!! cầu mong cho tất cả chúng ta ko ai gặp phải chuyện đau lòng như thế này .!!!!!!!!!!!!!!!!! ,

Xe cải tiến

Xe buýt
SỐ 10, NGÕ 15, ĐƯỜNG NGỌC HỒI, HOÀNG MAI, HN
Website
xevietnam.com
Chuyện ko muốn thì cũng đã xảy ra rồi ,ai trong chúng ta dù nam hay nữ ngồi sau volang chỉ 1 phút lơ đãng là ....thôi thì hậu quả mình làm mình chịu để phúc để đức cho con cháu ,khắc phục hậu quả do mình gây ra an ủi phần nào cho g đ người bị nạn mà mình thì cũng sống cho nó thanh thản <nói thật ai ở trong cuôc cũng khổ tâm ân hận lắm -nếu ko nói là ác mộng >. Cầu chúa ban phước lành cho người đã khuất !!! cầu mong cho tất cả chúng ta ko ai gặp phải chuyện đau lòng như thế này .!!!!!!!!!!!!!!!!! ,
Vode cho cụ, Cẩn tắc vô áy láy

_MBBG_

Xe điện
update ngày 7/9 tại trang nhất ạ

Chỉnh sửa cuối:

202

Xe container
lão Điên tình này:D. Việc này không đơn giản đâu để dừng vụ này. Chỉ quan trọng là xxx đang xem nên như thế nào. Chả nhẽ mấy ông xxx HBT lại ỉm đi đơn giản? Biết đâu có chú chơi đểu tung clip lên thì toi cả đám. Nước xa không cứu được lửa gần. Nói chung nếu là em, cứ khởi tố chuẩn. Còn sau đấy tính sau. Nhưng em chỉ dự thôi. Còn thật giả thế nào thì chịu Em cũng được mấy ông xe ôm gần đấy cho xem mấy bức ảnh rõ phết, hình như có cả clip nữa. Không rõ có đúng cảnh đấy không? :D
Cụ Cu đang dọa xxx nhé. Clip quay rồi chưa cop ra thôi, đồ cổ thường giá trị hơn theo thời gian.

huyhai

Xe buýt
Cụ xem người ra đi thì cũng đã rồi, thảm thương như vậy mà xxx lại cho "... đâm toạc ra" sao được cái ảnh với vidio cụ xin lại của các cụ lao động gần đó rồi nếu cái ông Tuấn Anh gì gì đấy được công nhận là điều khiển xe thì đưa lên báo đài để người ra đi được thanh thản nơi chín suối.

TL_Vietnam

Xe lăn
Chắc vụ này rồi cũng chìm êm như vụ xxx laí cam ri thôi các kụ nhờ

_MBBG_

Xe điện

soul 9133

Xe tăng
Rõ mười mươi là hót gơn cầm lái rồi mà cu em TA còn đứng ra liều mình cứu chúa. Theo em thì XXX HBT vẫn chưa đưa ra QĐ khởi tố vì còn phải nghe ngóng thông tin để ra QĐ. Nếu em mà là XXX HBT thì em vẫn ra QĐ khởi tố vụ án+khởi tố bị can, sau đó cho chạy tòa chạy tứ tung vung vãi và cuối cùng là 36 tháng treo. Vụ việc dần dần chìm xuống

pethao1988

Xe hơi
tình hình này là đạp chân phanh không đạp lại cứ đạp chân ga đây mà

Cúc cù cu

Xe điện
Rõ mười mươi là hót gơn cầm lái rồi mà cu em TA còn đứng ra liều mình cứu chúa. Theo em thì XXX HBT vẫn chưa đưa ra QĐ khởi tố vì còn phải nghe ngóng thông tin để ra QĐ. Nếu em mà là XXX HBT thì em vẫn ra QĐ khởi tố vụ án+khởi tố bị can, sau đó cho chạy tòa chạy tứ tung vung vãi và cuối cùng là 36 tháng treo. Vụ việc dần dần chìm xuống
Em sẽ làm theo phương án này nếu em là xxx. Chỉ có điều em lại là thằng xe ôm, trên răng dưới catút. Nên chịu cụ ạ. Chỉ có tiếng nói thôi...
Cụ xem người ra đi thì cũng đã rồi, thảm thương như vậy mà xxx lại cho "... đâm toạc ra" sao được cái ảnh với vidio cụ xin lại của các cụ lao động gần đó rồi nếu cái ông Tuấn Anh gì gì đấy được công nhận là điều khiển xe thì đưa lên báo đài để người ra đi được thanh thản nơi chín suối.
Cụ yên tâm. Nếu em được xem thì cũng ối người được xem và chứng kiến. Quan trọng là xxx đang do dự là chính cụ ạ....
Cụ Cu đang dọa xxx nhé. Clip quay rồi chưa cop ra thôi, đồ cổ thường giá trị hơn theo thời gian.
Em có dọa đâu. Đây chỉ là một kênh tham khảo là chính. Mình phải tin vào chính quyền chứ cụ.... :D

Muon_biet

Xe cút kít
Vụ này thông tin về lái xe lúc đầu là nữ, sau đó lại là một nam giới có đầy đủ tên tuổi, địa chỉ. Em chẳng hiểu tin nào là đúng. Tôn hành giả, giả hành tôn quá!
Cũng đều là lái xe mà cụ. Sự điều chỉnh đâu có quan trọng, quan trọng là có nhiều...

gialinh_nguyễn

Xe buýt
Nếu đúng vợ chủ xe cầm lái thì e này vừa mới sinh em bé được mấy tháng thì xử lý cũng đơn giản như nếu muốn sạch hồ sơ nhân thân thì lại tìm cách khác thôi mà!

gialinh_nguyễn

Xe buýt
E đồng ý với kụ lag TA chỉ là driver nhưng như thế ko có nghĩa là TA ko đc yêu người có túi xách hàng hiệu và alô Vertu.
E là cụ e ko nói chi tiết này vào vì như thế nó có vẻ ko khách quan.
P.S: E ko bênh ai ở đây cả đâu nhé!