Nơi Liberty ie làm dáng!

bboypc

Xe đạp
Up lại giúp cụ nhé, nhớ để link ảnh vào giữa thẻ IMG, kết thúc bằng thẻ IMG có dấu / ở cuối

Thanks cụ phát là em lấy cái cổng nhà =)) Đang tìm mãi ko ra cái cổng ưng ý tháng sau đắp gạch xây nhà ợ
cu co' dan' xe khong vay... neu dan' thi co phai boc chu liberty ko .... tra loi som de em di dam cu. nhe

libertynumber1

Xe đạp
cu co' dan' xe khong vay... neu dan' thi co phai boc chu liberty ko .... tra loi som de em di dam cu. nhe
e dán ở hãng ngay khi mua, bọn hải phòng nó dán bằng nước nóng nên k đc đẹp,đã thế lại còn đè lên chữ..e hỏi sao ko cắt ra thì nó bảo chữ hay bị mất lắm cứ để thế này đi vài hôm nữa mấy cái bong bóng( chỗ chữ bị hấp hơi mờ tịt) nó hết nhìn ngon ngay.e tin lời bọn nó,cuối cùng mang lên hanoi rửa xe nó lại mờ tịt, thế là e cắt luôn để lộn chữ ra nhìn ngon hẳn.khuyên cụ cứ dán đi rồi khoét chữ ra...mất chữ thì mua lại có vài trăm thôi, với lại lấy của mình cũng đâu phải dễ...tiện thể mình để ý chữ thì cũng để ý xe luôn ==> không bao giờ mất xe :). còn cụ ko dán thì xe nhanh bị xước lắm..xe e mới đi mấy hôm mà đã bị mấy vết r,k có nilon thì toi r.

bboypc

Xe đạp
lúc đầu em ko định dán xe ... nhưng nghe cụ thì chắc phải đi dán thôi ...hjx , mà hỏi cụ dán có phải tháo hết đồ ra ko. giá cả thế nào .... nhìn con xe of cụ ngon quá

benedu

Xe tải
con này bạ dán đen à
mình đang phân vân giữa lxie và Li ie
ko biết chon xe nào:-)
màu bạn chọn đẹp quá
tên là j vậy

Maseratimc12f

Xe đạp
Em cũng dán xe thì nó bóc luôn cái tem ra, sau đấy dán lại vào bằng keo của nó y nguyên luôn chả sao đâu. em cũng vừa dán đen xong. Các bác cho e hỏi thớt này khoe dáng li ie thế li nhập có dc khoe không để mai em chụp rồi post.

libertynumber1

Xe đạp
Em cũng dán xe thì nó bóc luôn cái tem ra, sau đấy dán lại vào bằng keo của nó y nguyên luôn chả sao đâu. em cũng vừa dán đen xong. Các bác cho e hỏi thớt này khoe dáng li ie thế li nhập có dc khoe không để mai em chụp rồi post.
hoan nghênh bác, cứ dòng họ nhà Pi, kể cả Lx luôn!

Maseratimc12f

Xe đạp
e tóc vàng xinh quá :-bd bác tiện thể khoe vợ cả hả, hehe. Dạo này of có phong trào khoe vợ khoe cả loạt. Hoan nghênh lắm lắm ạ.

lhxndd

Xe buýt
e tóc vàng xinh quá :-bd bác tiện thể khoe vợ cả hả, hehe. Dạo này of có phong trào khoe vợ khoe cả loạt. Hoan nghênh lắm lắm ạ.
Chủ yếu là mình khoe xe bạn ạ, những bạn khác không biết thế nào chứ mình thì mình chỉ chủ yếu khoe xe thôi ạ.

bboypc

Xe đạp
dán xe có phải tháo hết đồ không chủ thớt va xe xanh cửu long có sơn đen cái tay xách được không nhỉ ... thông báo sớm để chìu em còn đi dán con xe cụ ... thank cụ trước

libertynumber1

Xe đạp
dán xe có phải tháo hết đồ không chủ thớt va xe xanh cửu long có sơn đen cái tay xách được không nhỉ ... thông báo sớm để chìu em còn đi dán con xe cụ ... thank cụ trước
có 1 số bộ phận phải tháo ra thì dán mới đẹp đc,cụ yên tâm đi,ra quán cứ bảo ng ta cẩn thận là đc,đừng có lê la quán nước mà phải đứng xem ng ta làm
xcl thì e nghĩ ko nên sơn đen tay xách,cụ chọn màu khác hoặc để nguyên màu bạc cũng ok tông màu màu mà Pi chọn khá ổn r.

conchimmuloa

Xe tải
chuẩn quá cụ ạ..cụ chụp rất nghề đấy..mà e tóc vàng là nhập còn e tóc đen là vịt hả? :) người đẹp...xe đẹp..mong cụ phát huy..
Tấm cuối 2 e đấy là bạn của e các cụ ạkk. Thanks cụ đã khen e có tay nghề chụp =))

conchimmuloa

Xe tải
Xe em chụp trong cảnh nền phía sau là mấy chậu cây kiểng trông rất đẹp, rất phù hợp với màu xe và góc độ chụp Liberty. Rất thích tấm hình xe Liberty này của em. Mời em vodka nhé!

Àh, mà nhà em có tới 2 chiếc Liberty cơ àh?=P~
Chúc vui!
THanks cụ ạkk. nhà e có 1 thôi ạkk chiếc kja là của bạn e :-|

alice152

Xe tải
cái bịt lỗ trống ở gương cụ mua ở đâu vậy a... giá cả luôn
Hóng hớt cả topic em biết mỗi cái này :)) em hay mua ở bách hóa Cầu Giấy giá 5k 1 đôi =)) bọn bán rong cũng hay bán đấy ạ.

Maseratimc12f

Xe đạp
Em cũng xin mạn phép khoe em lib nhà em, tay nghề em kém mong các bác thông cảm. Văn cũng ko giỏi chả biết minh họa gì thôi thì cứ up thẳng lên, các bác cho góp ý.