Nơi Liberty ie làm dáng!

libertynumber1

Xe đạp
Cụ chủ thớt như playboy chính hiệu. Em chém thế L-) Xe đẹp, người cũng chuẩn. Mà giờ em mới thấy lib màu đen có vẻ đẹp hơn lib cửu long thì phải, trước giờ toàn nghĩ ngược cơ. Cụ chủ nếu không bận, chụp thêm nhiều cái ảnh em lib đen cho anh em xem chiêm ngưỡng với ạ. Em thấy màu đen ít thấy ngoài đường. Thanks cụ
p/s cái tay xách cụ sơn đen tinh tế thật
tặng cụ 1 chum voddka ! nhưng e k làm playboy đâu nhé,e cũng chung ý kiến với cụ.đầu tiên khi vào showroom thì thấy màu XCL rất đẹp,đến khi thấy mấy cụ lượn ngoài đường thì e chán luôn,mới phủ 1 tí bụi đường thôi mà e nó trông như lang ben,mà màu xcl khi ko còn bóng thì thôi rồi...(sorry các cụ đag cưỡi XCl,my opinion mà) nên e chuyển sang màu đen luôn,và càng ngày càng thấy mình sáng suốt..:)
tay xách e sơn đen mờ nhằm cho đuôi xe dài hơn, màu đen mờ ăn cùng màu yên xe (ko nên sơn đen bóng). degisn tiếp theo của e là dán cái nẹp ở thân xe bằng giấy cacbon màu trắng,sơn đen đôi vành(cái này tiếc mỗi nc sơn vành nguyên bản,còn mới quá).đảm bảo sẽ rất sport mà k nghich ngợm.Dạo này bận quá nên mới là ý tưởng thôi,bao giờ xong e up mời các cụ ném đá..hoặc cụ nào làm rồi thì up lên xé vé e nhá!

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
sau nửa tháng ăn nằm với e mà nàng thành ra thế này đây ạ, đang bận quá vài hôm nữa e pose nhiều hơn..:))

kính cụ 1 ly, cái xách tay củ cụ đẹp đấy, cụ có ý tưởng sơn vành đen, ốp bô den, dán carbon đen xinhan chưa, em nghĩ sẽ nhìn nó rất ngầu đấy (h) em thấy 1 con Li nhập dán carbon toàn bộ xe nhìn cực kỳ đẹp

libertynumber1

Xe đạp
cụ nào có kinh nghiệm cho e hỏi chút,vấn đề nó liên quan đến tính mạng :))
chẳng là sáng nay e đang cưỡi Li ie trên đường,đến ngã tư e canh khoảng cách và nhả ga để tránh ôtô..nhưng e hạ ga hết cỡ thì xe k giảm tốc độ mà vẫn giữ tốc độ đấy phi thẳng vào con 4b trước mặt,e hoảng quá đập tay lái sang phải,bóp phanh luồn qua đuôi con 4b.tí thì e toi đời..sau khi hoàn hồn với tốc độ 10km/h..e thử tăng tốc và nhả ga chuyện tương tự lại xảy ra 1 lần rồi tay ga lại lên xuống binh thường theo điều chỉnh cua e...thế là sao các cụ nhỉ..hay Li ie có chế độ lái tự động? :))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
chẳng là sáng nay e đang cưỡi Li ie trên đường,đến ngã tư e canh khoảng cách và nhả ga để tránh ôtô..nhưng e hạ ga hết cỡ thì xe k giảm tốc độ mà vẫn giữ tốc độ đấy phi thẳng vào con 4b trước mặt,e hoảng quá đập tay lái sang phải,bóp phanh luồn qua đuôi con 4b.tí thì e toi đời..sau khi hoàn hồn với tốc độ 10km/h..e thử tăng tốc và nhả ga chuyện tương tự lại xảy ra 1 lần rồi tay ga lại lên xuống binh thường theo điều chỉnh cua e...thế là sao các cụ nhỉ..hay Li ie có chế độ lái tự động? :))
hiện tượng này xảy ra với nhiều cụ rồi cụ ạ, cụ chịu khó xem các bài trước đây về Li vịt, cụ cứ đi đi, đi cẩn thận và sử dụng phanh hợp lý, đến thời kỳ bảo dưỡng bảo người ta xem lại cho, chúc cụ lái xe an toàn

bboypc

Xe đạp
Up lại giúp cụ nhé, nhớ để link ảnh vào giữa thẻ IMG, kết thúc bằng thẻ IMG có dấu / ở cuối

Thanks cụ phát là em lấy cái cổng nhà =)) Đang tìm mãi ko ra cái cổng ưng ý tháng sau đắp gạch xây nhà ợ
cái bịt lỗ trống ở gương cụ mua ở đâu vậy a... giá cả luôn

bboypc

Xe đạp
mà cái bịt lỗ trống này có màu đen ko nhỉ

libertynumber1

Xe đạp
hiện tượng này xảy ra với nhiều cụ rồi cụ ạ, cụ chịu khó xem các bài trước đây về Li vịt, cụ cứ đi đi, đi cẩn thận và sử dụng phanh hợp lý, đến thời kỳ bảo dưỡng bảo người ta xem lại cho, chúc cụ lái xe an toàn
thanks cụ,hi vọng e sống đến ngày bảo dưỡng..

Rickyman

Xe điện
Có chuyện này thật à cụ, Toy kẹt chân ga còn Pi kẹt tay ga à...em phải bán con Li của em đi thôi !

mrse7en87

Xe đạp
TÌnh hình là e có vài khúc mắc thế này này các bác :

E thì mới cưới con Vịt họ Lib được 1 tháng thôi , em ý vẫn zin chưa update bất cứ cái gì cả :

Nhưng mà con V em nó chân nó ngắn nó kêu ngồi sau khó chịu lắm : thứ nhất nếu đặt dc chân tới cái để chân thì mông lại ngồi đúng cái khấc nối vừa đau mông vừa bị mỏi lưng vì ngồi đúng chỗ dốc của cái cái yên , mỗi lần ngồi em Lib về nó cứ kêu đau hết cả lưng . Còn nếu ngồi hẳn ra đằng sau thì chân lại ko tới cái để chân , mà có chạm tới cái để chân thì người khó chịu lại là em , mỗi lần hạ cánh cứ bị chạm vào chân vừa bẩn quần vừa khó chịu. hơi có tý buồn vì ko dc hoàn hảo 100% .

Hum này có e bên Piaggio hỏi thăm sức khóe , e có hỏi có cách nào khắc phuc ko thì em ý nói là ko anh ạ, a thích thì đi chế thôi ạ.
E thì đang khắc phục dần bằng cách để cái để chân chéo chéo thôi ko đạp duỗi hẳn ra để ng ngồi sau để vừa chân mà ng ngồi trc lại ko bị khó chịu ! nhưng dc 1 tẹo đâu lại hoàn đấy ! :(

Tiện đây cho e hỏi có bác nào độ yên mà cái yên nó êm êm vs phẳng phẳng 1 chút chưa , mà màu trắng thì độ yên mầu gì thì đẹp nhỉ các bác .
Bác nào bị tương tự e mà khắc phục dc thì pm cho e với nhé .

ĐT 01287050587, tks all

conchimmuloa

Xe tải
em cũng show phát ạkk

khuyến mại thêm con xe nhập =)))

:D:D

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
Nhìn xe thấy đẹp quá, màu xe cũng đẹp nhìn đúng chất "Tây", nhưng bác chủ xe phải giữ kỹ để nó luôn bóng thế mới đẹp. Em mấy ngày nay cũng đang ngắm nghía con này, giá tiền HỢP LÝ lại xe chuẩn CHÂU ÂU, có điều em vẫn băn khoăn là nếu mình đèo thêm 1 người đằng sau nữa thì ngồi có thoải mái không ah??? Bác chủ xe đã có kinh nghiệm rùi, xin bác phát biểu 1 vài cảm xúc khi có đèo 1 người đằng sau để em lấy tinh thần mua em Li này ah.
Em cảm ơn bác trước ah!
Sorry bác vì bây giờ mới trả lời vì hôm qua đến giờ mình bận công việc quá, lâu lâu mới tạt qua otofun để vui vodka với các bác!
Về việc đèo thêm một người, cộng với một đứa nhỏ nữa đều không thành vấn đề, chính mình đi đường trường sau kỳ roda (1000km) nè, chạy đường trường đèo thêm bà xã, tuyệt vời và thoải mái lắm, bà xã nói từ ngày có chiếc Liberty này, ngồi đường xa không bị ê mông mà thoải mái lắm, mình cũng thấy xe chạy rất lướt, dù có đèo thêm hay không. Nói chung là bác cứ yên tâm mà quất một em Liberty đi, không phải lo gì về chuyện chở hai người đâu! Hơn nữa yên xe Liberty Việt được kéo dài hơn so với yên xe Liberty nhập nên sẽ ngồi được rộng hơn!

lhxndd

Xe buýt
mua Li nhập ấy, Li vn mình bé hơn nên trông biết ngay, ko được đẹp lắm
Liberty nhập và Liberty VN của mình về kích cỡ không có gì khác nhau nhé bạn, chỉ có khác về chiều cao yên xe Liberty VN thôi, được hạ thấp xuống để phù hợp với vóc dáng của người Việt, thêm nữa là tay xách khác thôi, còn ốp bô và vành bánh xe trước khác nhưng không đáng kể!

lhxndd

Xe buýt
em cũng show phát ạkk

khuyến mại thêm con xe nhập =)))

:D:D
Xe em chụp trong cảnh nền phía sau là mấy chậu cây kiểng trông rất đẹp, rất phù hợp với màu xe và góc độ chụp Liberty. Rất thích tấm hình xe Liberty này của em. Mời em vodka nhé!

Àh, mà nhà em có tới 2 chiếc Liberty cơ àh?=P~
Chúc vui!

lhxndd

Xe buýt
sau nửa tháng ăn nằm với e mà nàng thành ra thế này đây ạ, đang bận quá vài hôm nữa e pose nhiều hơn..:))

Xe của bạn chủ thớt đẹp quá! Long lanh, nhìn rất đậm chất nam tính, thời trang.

lhxndd

Xe buýt
TÌnh hình là e có vài khúc mắc thế này này các bác :

E thì mới cưới con Vịt họ Lib được 1 tháng thôi , em ý vẫn zin chưa update bất cứ cái gì cả :

Nhưng mà con V em nó chân nó ngắn nó kêu ngồi sau khó chịu lắm : thứ nhất nếu đặt dc chân tới cái để chân thì mông lại ngồi đúng cái khấc nối vừa đau mông vừa bị mỏi lưng vì ngồi đúng chỗ dốc của cái cái yên , mỗi lần ngồi em Lib về nó cứ kêu đau hết cả lưng . Còn nếu ngồi hẳn ra đằng sau thì chân lại ko tới cái để chân , mà có chạm tới cái để chân thì người khó chịu lại là em , mỗi lần hạ cánh cứ bị chạm vào chân vừa bẩn quần vừa khó chịu. hơi có tý buồn vì ko dc hoàn hảo 100% .

Hum này có e bên Piaggio hỏi thăm sức khóe , e có hỏi có cách nào khắc phuc ko thì em ý nói là ko anh ạ, a thích thì đi chế thôi ạ.
E thì đang khắc phục dần bằng cách để cái để chân chéo chéo thôi ko đạp duỗi hẳn ra để ng ngồi sau để vừa chân mà ng ngồi trc lại ko bị khó chịu ! nhưng dc 1 tẹo đâu lại hoàn đấy ! :(

Tiện đây cho e hỏi có bác nào độ yên mà cái yên nó êm êm vs phẳng phẳng 1 chút chưa , mà màu trắng thì độ yên mầu gì thì đẹp nhỉ các bác .
Bác nào bị tương tự e mà khắc phục dc thì pm cho e với nhé .

ĐT 01287050587, tks all
Thứ nhất, nếu chân vợ bạn ngắn thì phải ngồi sát người bạn thì chân mới đặt được trên gác chân, lúc này bạn lưu ý mỗi lần dừng xe, chống chân, nên để chân chống xuống đất về phía trước hoặc thẳng vuông góc với đất chứ đừng duỗi về phía sau, hoặc để chân chống đất vòng ra ngoài sao cho chân gác người ngồi sau không chạm bạn.

Thứ hai, Liberty này... thiết kế chắc dành cho mấy em chân dài ngồi sau ;) (đùa thôi)... nên mới để chân đến chỗ gác chân được hihi.... Giống như mình, bà xã ngồi sau thấy rất êm ái, chân cũng vừa đủ dài để gác vừa tới gác chân hihi...