Nơi Liberty ie làm dáng!

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
Thế tức là bạn thích Liberty hơn hay có ý nói vợ cả của mình không đẹp? x-(
cụ lói thế lào ý, chẳng lẽ iem lại nói iem thích vợ cả của cụ, có mà cụ phang cho iem hỏng người ý chứ, mà iem có bảo vợ cả của cụ không đẹp đâu, em thích vợ Lyberty của cụ ý :P

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
cụ lói thế lào ý, chẳng lẽ iem lại nói iem thích vợ cả của cụ, có mà cụ phang cho iem hỏng người ý chứ, mà iem có bảo vợ cả của cụ không đẹp đâu, em thích vợ Lyberty của cụ ý :P
b-) Ok, hiểu rồi, thế thì được! Mình còn vài bô ảnh nữa, về xe Liberty i.e, sẽ up sau cho các bạn. Nơi đây làm dáng Liberty tuyệt thật đấy, các bạn khác hãy show hàng của các bạn nào! ;)

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
b-) Ok, hiểu rồi, thế thì được! Mình còn vài bô ảnh nữa, về xe Liberty i.e, sẽ up sau cho các bạn. Nơi đây làm dáng Liberty tuyệt thật đấy, các bạn khác hãy show hàng của các bạn nào! ;)
khiếp, cụ này kinh quá, em có dám chê vợ cụ đâu mà chưa gì cụ đã định phang gạch em rồi :(

lhxndd

Xe buýt
khiếp, cụ này kinh quá, em có dám chê vợ cụ đâu mà chưa gì cụ đã định phang gạch em rồi :(
Sorry, mời bạn ly vodka cho mát người nhé! =P~ Bạn cũng up hình Lib bạn lên luôn đi nhé!

winterhot

Xe máy
[/IMG]
[/IMG]chào các cụ ! e vừa ra nhập OF, sau 1 thời gian quan sát học hỏi trong OF e đã cưới 1 e li đen về hôm 16-5 vừa rôi.Cảm nhận ban đầu là đáng đồng tiền bát gạo(e ko phải đặt nhé,về hải phòng là múc đc luôn)
_xăng 3l/100km(gấp rưỡi con wave đỏ biển 16 của em:)) ) nhưg mà..sợ gì mưa rơi..phải ko các cụ?:-|
_xe đi đầm chắc,còn rốt đa nên máy đi hơi gằn khi di tốc độ thấp như các cụ đã đề cập nhưg tăng tốc vọt và lướt..
_Màu sắc:đen tuyền..nhìn sang trọng,bóng bảy và nam tính

cuối cùng,mục đích của e lập thớt này là muốn tất cả các cụ các mợ OF lái Li ie có ảnh để show thì post lên đây,chúng ta cùng nhìn ngắm thành quả là con ngựa sắt của mình..chia sẻ kinh nghiệm trang trí xe và bảo dưỡng xe.Cá nhân e là e để nguyên tay xách và yên xe..nhưng làm thế nào để Li ie của chúng ta vừa đẹp với phong cách riêng mà ko bị chê nọ chê kia?(ví dụ đuôi xe cụt như *** vịt chẳng hạn).e mới chụp đc mấy tấm(ko chủ ý up lên đây nên có cả e trog hình hix
mog các cụ đáp nhẹ tay) up tạm cho các cụ ném đá,lần sau e up tiếp...Lần đầu tiên ra mắt,chúc các cụ mạnh khỏe,lái xe an toàn..!
Để khi lượn lờ HN,nhìn thấy Li là nhận ra OF!
Cụ chủ thớt như playboy chính hiệu. Em chém thế L-) Xe đẹp, người cũng chuẩn. Mà giờ em mới thấy lib màu đen có vẻ đẹp hơn lib cửu long thì phải, trước giờ toàn nghĩ ngược cơ. Cụ chủ nếu không bận, chụp thêm nhiều cái ảnh em lib đen cho anh em xem chiêm ngưỡng với ạ. Em thấy màu đen ít thấy ngoài đường. Thanks cụ
p/s cái tay xách cụ sơn đen tinh tế thật

langthang0112

Xe máy
ơ. bác này có em bồ xinh lắm . mua lib nữa thì bồ đi nhanh thôi =))

lhxndd

Xe buýt
Tiếp tục làm dáng em Liberty nào! Chụp trước Nhà hát lớn thành phố.

Chỉnh sửa cuối:

winterhot

Xe máy
@ langthang0112
sax. Em thấy
thứ nhất : biển tỉnh với biển hà nội cụ đừng có tư tưởng phân biệt như thế. Hà Nội cũng có nhiều loại hn lắm ạ. Mà nếu em ko nhầm thì 59 là biển Sài Gòn đúng không bác. Quên mất, tỉnh Sài Gòn =P~
thứ hai : màu xe đẹp hay không là quan niệm của từng người, cái này thì khó nói lắm
@ lhxnd : xe bác chẹp lắm ạ. Bác chụp ảnh cũng có nghề phết.

lhxndd

Xe buýt
Mình thấy từ ngày mình có cái xe này, mọi chuyện tốt đẹp và ăn nên làm ra hẳn ra! =P~ Số 4 trên biển số xe thích hợp với mạng và tuổi của mình. Không phải cứ biển số là kỵ số 4 đâu, phải tùy vào mạng và tuổi nữa, thậm chí tháng sinh nữa. Ngoài ra, nếu xét về số 4, thì người châu Âu (Đặc biệt tiếng Hà Lan) lại đặc biệt thích số 4, vì nó phát âm giống "vui mừng" (veir=vui mừng). Nếu xét về tiếng Việt, 44 còn có nghĩa là "bốn mùa, bốn phương", cặp vú (theo lô đề). Còn số 0 có ý nghĩa là khởi đầu, bắt đầu nữa đó các bạn.

Do đó, ý nghĩa biển số của xe mình như sau: bắt đầu (0) làm ăn thì phát (8) đạt mãi (9 - trường cửu) suốt bốn (4) mùa bốn (4) phương.

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
@ langthang0112
sax. Em thấy
thứ nhất : biển tỉnh với biển hà nội cụ đừng có tư tưởng phân biệt như thế. Hà Nội cũng có nhiều loại hn lắm ạ. Mà nếu em ko nhầm thì 59 là biển Sài Gòn đúng không bác. Quên mất, tỉnh Sài Gòn =P~
thứ hai : màu xe đẹp hay không là quan niệm của từng người, cái này thì khó nói lắm
Cảm ơn bác! Màu và xe đẹp chứ bác! Mời bác một ly vodka cho mát người!

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
@ langthang0112
sax. Em thấy
Cảm ơn bác! Bác này ăn nói lịch sự và có kiến thức hơn hẳn, chứ đâu có như bạn langthang.

Còn về màu xe, mình chọn màu này là do nó đẹp theo mắt của mình, hơn nữa màu đẹp hay không là do mắt của nhiều người, chứ không thể một màu là đẹp cho tất cả mọi người (với người này đẹp, nhưng người khác lại thích màu khác, chính vì thế mà tại sao hãng xe nó lại sản xuất ra làm nhiều màu, để nhiều người lựa chọn).

Chỉnh sửa cuối:

huyzen

Xe đạp
up cho nhà bác chủ thớt. Nhà đẹp quá =P~

Darkota

Xe đạp
Cảm ơn bác! Bác này ăn nói lịch sự và có kiến thức hơn hẳn, chứ đâu có như bạn langthang, àh, mà nghe cái nick của bạn là biết bạn langthang suốt rồi, có nghề ngỗng gì đâu mà bình với chả luận (ngay cả biển 59 - mà còn cho đó là biển tỉnh nữa, bó chiếu, không biết thì làm ơn im cái miệng lại nhé, không nói ra thối không chịu được, 59 là biển Sài Gòn nhé).

Còn về màu xe, mình chọn màu này là do nó đẹp theo mắt của mình, hơn nữa màu đẹp hay không là do mắt của nhiều người, chứ không thể một màu là đẹp cho tất cả mọi người (với người này đẹp, nhưng người khác lại thích màu khác, chính vì thế mà tại sao hãng xe nó lại sản xuất ra làm nhiều màu, để nhiều người lựa chọn, chứ cần tốn quái gì phải sơn phủ nhiều màu làm gì). Đúng là bạn langthang dốt không thể tả!

Lần sau, ăn nói trên diễn đàn này cho lịch sự và đàng hoàng nhé! Đúng là đồ dở hơi (hôi) mà còn tỏ ra nguy hiểm!
Nhìn xe thấy đẹp quá, màu xe cũng đẹp nhìn đúng chất "Tây", nhưng bác chủ xe phải giữ kỹ để nó luôn bóng thế mới đẹp. Em mấy ngày nay cũng đang ngắm nghía con này, giá tiền HỢP LÝ lại xe chuẩn CHÂU ÂU, có điều em vẫn băn khoăn là nếu mình đèo thêm 1 người đằng sau nữa thì ngồi có thoải mái không ah??? Bác chủ xe đã có kinh nghiệm rùi, xin bác phát biểu 1 vài cảm xúc khi có đèo 1 người đằng sau để em lấy tinh thần mua em Li này ah.
Em cảm ơn bác trước ah!

toannguyenftu

Xe hơi
Up lại giúp cụ nhé, nhớ để link ảnh vào giữa thẻ IMG, kết thúc bằng thẻ IMG có dấu / ở cuối

Thanks cụ phát là em lấy cái cổng nhà =)) Đang tìm mãi ko ra cái cổng ưng ý tháng sau đắp gạch xây nhà ợ
thế này thì đi Li làm quái gì :))

toannguyenftu

Xe hơi
Nhìn xe thấy đẹp quá, màu xe cũng đẹp nhìn đúng chất "Tây", nhưng bác chủ xe phải giữ kỹ để nó luôn bóng thế mới đẹp. Em mấy ngày nay cũng đang ngắm nghía con này, giá tiền HỢP LÝ lại xe chuẩn CHÂU ÂU, có điều em vẫn băn khoăn là nếu mình đèo thêm 1 người đằng sau nữa thì ngồi có thoải mái không ah??? Bác chủ xe đã có kinh nghiệm rùi, xin bác phát biểu 1 vài cảm xúc khi có đèo 1 người đằng sau để em lấy tinh thần mua em Li này ah.
Em cảm ơn bác trước ah!
mua Li nhập ấy, Li vn mình bé hơn nên trông biết ngay, ko được đẹp lắm

libertynumber1

Xe đạp
sau nửa tháng ăn nằm với e mà nàng thành ra thế này đây ạ, đang bận quá vài hôm nữa e pose nhiều hơn..:))