[Funland] Nói đến Sài Gòn điều đầu tiên các cụ nghĩ đến điều gì.

Laoba

Xe điện
trc vào sg e đi mát xa gặp e gái trong đó. thế nào âu yếm ôm hun em chén đc luôn trong đấy. Tô châu mát xa ạ. :D
Sau lần đó em gái ấy còn đưa em về phòng ở. Cặp kè 1 thời gian r thôi. nói chung là cứ đến sg là e nhớ cái đó. Đợt đó vào công tác 2 tháng. Lúc đó chỉ mong kéo dài thêm thời gian nữa :D
Đc em ấy chiều dã man, thích thật. Về nằm cạnh vợ mà cứ nhớ em ấy mãi :((. emấy ko cần gì còn mua quà vớiđồ chơi gửi về bắc cho con em:((
Nhớ SG quá
Cụ còn địa chỉ và sll cô ấy ko e vào tiếp quản giúp cụ:D

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
trc vào sg e đi mát xa gặp e gái trong đó. thế nào âu yếm ôm hun em chén đc luôn trong đấy. Tô châu mát xa ạ. :D
Sau lần đó em gái ấy còn đưa em về phòng ở. Cặp kè 1 thời gian r thôi. nói chung là cứ đến sg là e nhớ cái đó. Đợt đó vào công tác 2 tháng. Lúc đó chỉ mong kéo dài thêm thời gian nữa :D
Đc em ấy chiều dã man, thích thật. Về nằm cạnh vợ mà cứ nhớ em ấy mãi :((. emấy ko cần gì còn mua quà vớiđồ chơi gửi về bắc cho con em:((
Nhớ SG quá
Thiên hạ đúng là nhất cụ

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Cụ còn địa chỉ và sll cô ấy ko e vào tiếp quản giúp cụ:D
Dù gì cũng là bạn gái em trong lúc e cô đơn nơi xứ người sao giới thiệu nổi. Chỉ biết nàng vẫn ở To Châu Massage và mang số hiệu......:(( :((
Mà quan trọng là em nó quý thích mình chứ gạ gẫm chén ngoài là hơi khó đối vs nhân viên hót của quán luôn ấy cụ :D

Laoba

Xe điện
Dù gì cũng là bạn gái em trong lúc e cô đơn nơi xứ người sao giới thiệu nổi. Chỉ biết nàng vẫn ở To Châu Massage và mang số hiệu......:(( :((
Mà quan trọng là em nó quý thích mình chứ gạ gẫm chén ngoài là hơi khó đối vs nhân viên hót của quán luôn ấy cụ :D
Ok cụ. Pass là bạn a chym chích bông à cụ :))

Chym Chích Bông

[Tịch thu bằng lái]
Ok cụ. Pass là bạn a chym chích bông à cụ :))
Sài gon Tô Châu Massage chi nhánh của Tô Châu Cần Thơ. Gái siêu đẹp vs ngoan ngon cụ à. Người em nào cũng đẹp thơm như mùi lúa mới lên đòng ấy cụ.
Về e bị nhớ ẻm cả tháng trời. :)) nằm cạnh vợ mà cứ nghĩ đến nàng.

Chỉnh sửa cuối:
Về kinh tế thì miễn bàn rồi, mặc định nó là số 1 Việt Nam, ngoài ra các cụ ấn tượng về điều gì, có 1 điều vô cùng khó hiểu là em thấy tại sao bao nhiêu năm nay tệ nạn cướp giật phổ biến tại SG ngày càng phát triển, cướp giật hết sức táo tợn, xông cả vào nhà để cướp trước sự chứng kiến của chủ nhà, dàn cảnh cướp trắng trợn giữa đường, sẵn sàng biến nạn nhân thành kẻ cướp ngược, có vẻ ngành cướp bóc ở trỏng khá phát triển, đóng góp nhiều "thuế" cho 1 số tồng chí nhà nước.

Em rất thích đi du lịch nhưng đi đâu thì đi chứ không bao giờ đến Sài Gòn, nhỡ bị cướp thì khổ, mà nện lại nó thì vào lao lý, thôi tránh cho lành.
Chắc cụ chưa đến SG thôi

isc46x1

Xe tải
Nhớ SG quá
Cụ lại điêu, Tô Châu dưới Cần Thơ mà

nhapnhomsv

Xe tăng
Sài Gòn tuy có cướp giật triền miên, nhưng tui vào đó cả gần 2 năm trời chưa bị cưới lần nào các cụ ạ, Nhìn chung người Sài Gòn sống phóng thoáng, người Sài Gòn rất thân thiện, môi trường có nhiều cơ hội phát triển, nhưng khoản tắc đường kẹt xe và lụt thì không tránh được.
Con em sau này ra trường em hướng nó vào SG sống, HN bon chen và con người sống thủ đoạn hơn dân miền Nam nhiều

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]

Lavande

Xe điện
SG ... có cái nắng, có cái gió và có cái ... đó :P

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]

langthangnoidau

Xe buýt
Rộn ràng, phóng khoáng và tự do.
Tôi ăn mặc tuềnh toàng lại ko trang sức túi xách nên chưa gặp cướp bao giờ, nhưng đi bộ ở khu trung tâm tôi thấy cũng thơ mộng chả kém Hà Nội, không khí còn dễ chịu hơn cái oi bức HN.

Kém HN mỗi mùa thu về đông đến thôi :D

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy đua xe, độ xe nhiều quá.

• Vodka
Reactions: z0n