[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Phỗng new

Xe điện
Cả cái sân bay Doha to thế mà ko có bóng phụ nữ nào hả cụ Xe nội lước?
Cây cỏ với thang cuốn đâu chả giống nhau.

MuathuHN252

Xe cút kít
Khổ thân mợ quá :( hôm nay thì mưa rồi nhớp nháp đủ kiểu :( mà bọn trẻ con này nó lên và xuống xe cũng toàn nhảy như con choi choi ấy, em toàn phải mắng là lên xuống cẩn thận chứ mẹ mà trụ không vững là ngã cả mẹ lẫn con. Thôi mợ chỉ bị thế là cũng may rồi ạ, các con không bị sao, mẹ bị chút xíu.
Cả 3 mẹ con ko sao là tốt rồi mợ ạ. Nhưng ngón tay mà trật khop thì cũng phải bó và nắn lại tránh đụng chạm tác động lực mạnh đấy. Do đó mợ theo dõi thêm, đừng chủ quan quá ạ. Lái xe chở F1 zai nhỏ tuổi, các bạn này thường hiếu động lắm. Kể cả ngồi trên xe cũng hay loi choi ko yên tay yên chân. Bù lại, đến khi các bạn ấy nhớn, trưởng thành chững chạc cao to, đi bên cạnh luôn có cảm giác được bảo vệ ấy. Nhưng để đến ngày í là cả 1 quá trình dài với biết bao trải nghiệm tuyệt vời. Làm cha mẹ em thấy mỗi ngày nuôi con là mỗi ngày học thêm chút chút :)
Vâng. E cảm ơn 2 mợ nhiều ạ.

MuathuHN252

Xe cút kít

Mimeo

Xe điện
Cụ datlui cầm tay e soi rất kỹ, nét mặt đăm chiêu. Xong nhất định ko nói gì :( :( :(
Ô thế thì mợ cầm lại thứ khác của cụ ấy thật lâu cho cụ í biết cảm giác như thế nào chứ :P

Ah mợ ơi, công tử buicongchuc cụ Đại Bao với chị prado2012 nhà mình nay có đi ộp gặp idol datlui ko mà về lặn sâu quá, ko thấy lên thớt còm để em ở xa hít hà hóng hớt với ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

phuongan

Xe điện
Idol Phỗng new cho em hỏi, có cách nào xem lại được phim "Children of the century" - phim Pháp 1999 không? Em search mãi mấy link mà toàn bị "not available".
Hôm trước em định còm, xong bẵng đi trôi qua mất. The Pianist và Đầu tiên họ giết cha tôi - em chỉ xem qua, tua đoạn nhiều. Ám ảnh, cay cú + phẫn uất quá. Em xem lại nhiều lần The pianist ở phân đoạn trốn trên gác và gặp người sĩ quan Đức thôi.

ZynZyn

Xe lăn
Ui, cầm cái khác là cái gì vậy mợ ;));));))

Hnay có cụ Fd79 , cụ buicongchuc , mợ MuathuHN252 , mợ phuongan , mợ Khem và e đi off thôi ạ
Cụ datlui ra ít t/g và cũng nhiều việc nên ko có lịch cụ thể để lên thớt báo mn ạ.
Ô thế thì mợ cầm lại thứ khác của cụ ấy thấy lâu cho cụ í biết cảm giác như thế nào chứ :P

Ah mợ ơi, công tử buicongchuc cụ Đại Bao với chị prado2012 nhà mình nay có đi ộp gặp idol datlui ko mà về lặn sâu quá, ko thấy lên thớt còm để em ở xa hít hà hóng hớt với ạ :D

Phỗng new

Xe điện
Idol Phỗng new cho em hỏi, có cách nào xem lại được phim "Children of the century" - phim Pháp 1999 không? Em search mãi mấy link mà toàn bị "not available".
Hôm trước em định còm, xong bẵng đi trôi qua mất. The Pianist và Đầu tiên họ giết cha tôi - em chỉ xem qua, tua đoạn nhiều. Ám ảnh, cay cú + phẫn uất quá. Em xem lại nhiều lần The pianist ở phân đoạn trốn trên gác và gặp người sĩ quan Đức thôi.
Phim đấy em chưa xem mợ ạ. Mợ thử mấy cái link này xem (phim này tên tiếng Pháp là Les enfants du siècle):
- https://www.torrentdownloads.pro/search/?search=les+enfants+du+siècle
- https://www.torrentfunk.com/all/torrents/les-enfants-du-siècle.html

The Pianist nó hay ở những cảm xúc mà mợ đã mô tả đấy. Đồng chí đại úy Đức sau bị đi tù bên Lô xiên xong chết bên đó, khổ thân thật. Diễn viên đóng tay captain này đẹp giai góc cạnh luôn, mợ nhể?

Chỉnh sửa cuối:

phuongan

Xe điện
Phim đấy em chưa xem mợ ạ. Mợ thử mấy cái link này xem (phim này tên tiếng Pháp là Les enfants du siècle):
- https://www.torrentdownloads.pro/search/?search=les+enfants+du+siècle
- https://www.torrentfunk.com/all/torrents/les-enfants-du-siècle.html

The Pianist nó hay ở những cảm xúc mà mợ đã mô tả đấy. Đồng chí đại úy Đức sau bị đi tù bên Lô xiên xong chết bên đó, khổ thân thật. Diễn viên đóng tay captain này đẹp giai góc canh luôn, mợ nhể?
Công nhận đẹp manly cụ ạ, em nhớ & ấn tượng với cụ captain hơn cụ the Pianist. Trước lúc rời đi, vẫn lo để lại bữa ăn + tấm áo choàng cho cụ Nist, mà cụ Nist lại thiếu chút tận tâm, tuột mất cơ hội báo đáp người tử tế đã cứu mình.

Cám ơn cụ gửi link, để mai em vào lap xem ntn, vào trên điện thoại nó link tới trang Binate gì đó nên hơi nhác.

Phỗng new

Xe điện
Công nhận đẹp manly cụ ạ, em nhớ & ấn tượng với cụ captain hơn cụ the Pianist. Trước lúc rời đi, vẫn lo để lại bữa ăn + tấm áo choàng cho cụ Nist, mà cụ Nist lại thiếu chút tận tâm, tuột mất cơ hội báo đáp người tử tế đã cứu mình.

Cám ơn cụ gửi link, để mai em vào lap xem ntn, vào trên điện thoại nó link tới trang Binate gì đó nên hơi nhác.
Mấy cái link đó để kéo Torrent về xem offline, chứ ko phải xem online đâu mợ.
Có thể nó có quảng cáo đấy, vì mấy trang torrent đó free.
Cụ nhạc công cứu hơi chậm mợ ạ. Câu chuyện có thật, mà thực tế thì nó nghiệt ngã, ko happy ending như phim Hollywood.

Fd79

Xe tải

Em thích film : sắc đẹp vĩnh cửu. Chắc mợ đã xem qua??

phuongan

Xe điện
Mấy cái link đó để kéo Torrent về xem offline, chứ ko phải xem online đâu mợ.
Có thể nó có quảng cáo đấy, vì mấy trang torrent đó free.
Cụ nhạc công cứu hơi chậm mợ ạ. Câu chuyện có thật, mà thực tế thì nó nghiệt ngã, ko happy ending như phim Hollywood.
Vâng, em hiểu là phải download về cụ ạ. Many tks.

Em thích film : sắc đẹp vĩnh cửu. Chắc mợ đã xem qua??
Em có xem phim này rồi cụ ạ. Nhưng em thích nữ chính của phim này trong Gossip Girls hơn :D

thichrauxanh

Xe điện
Cụ cẩn thận hôm 30.3 nhé. Có cái gì vừa tay thì cất ở nhà đi
Chúc mợ ko bị ảnh hưởng gì sau quả ngã xe nhé.

Năm nay số e hay gặp rắn. Vừa đi Hà Giang chèn lên con rắn rõ to, phải 2m. E nghe bụp bụp 2 phát, nhìn lại gương thì một con rắn đang nhảy tưng tưng vào rừng :D
E còn kịp ngoái sang hỏi cậu bé đi cùng là có nên quay lại làm món rắn nướng ko. Nó nhát ko dám nên e đành bỏ qua :D