[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

Mimeo

Xe điện
Cụ DurexXL đã lặn không sủi tăm từ hôm qua đến giờ :-??
Có khi cụ ấy đã bận với case này :-B

Gì chứ ly là phải quyết đoán mạnh mẽ. Chứ oằn tà là vằn là kiểu gì cũng lại quay về lại máng nhợn cho xem [-(
Xem gấp để có gì mợ ấy còn nhờ cụ Rex dịch vụ soạn đơn ly hôn, phân chia tài sản, con cái trọn gói ạ 😂.

DurexXL

Xe lăn
Có khi cụ ấy đã bận với case này :-B

Gì chứ ly là phải quyết đoán mạnh mẽ. Chứ oằn tà là vằn là kiểu gì cũng lại quay về lại máng nhợn cho xem [-(
Trừ các case nguy hiểm như bạo hành, đe doạ sức khoẻ tính mạng cho khách/baby thì em mới tư vấn cần quyết liệt và nhanh

Còn về cơ bản, em sẽ tư vấn khách lên lộ trình, chuẩn bị dịch chuyển tài sản, đảm bảo quyền lợi hợp pháp max, chủ động mua/thuê nhà, mua xe (nếu có điều kiện), ổn định công việc thu nhập, ổn định phương án học hành cho baby..... sau đó mới chủ động yêu cầu thuận tình ly hôn

Mọi hành động khi đang ức chế đều có thiếu sót

safenoodles

Xe cút kít
Đúng là rất vô lý, nếu như không xảy ra thực thì đúng là cũng không thể tin được, mợ ạ

Xử lý con gà là do thời điểm đó em cũng làm theo tín ngưỡng truyền miệng dân gian thôi

Vận tan tác thì cũng vẫn không tránh được
Em chia sẻ để các cụ mợ cùng thấy những dị tượng đó chỉ là cái ngọn
Dạ vâng ạ.

safenoodles

Xe cút kít
mấy hôm nay mắt trái em bị nháy liên tục, vậy là có điềm gì hay đơn giản chỉ là do cafein hoặc thiếu chất gì đó ạ . Cụ nào cao nhân cho em xin ý kiến và lời khuyên ạ.
Chắc có ai nhắc, cụ à.

DurexXL

Xe lăn
Có chuyện này mà hôm trước e cũng thấy hãi: hôm đó e gọi điện cho bạn e thì bạn e đang đi đám ma bà bác vừa bị chết vì tai nạn, bạn e bảo bà bác 76 tuổi. Lúc đó e đi lấy xe ngang qua bà bán vé số, e làm luôn con 76 - 100k, tối về trúng luôn choáng quá.
Hôm sau bạn e bảo bà bác nhập hồn ngay trong đám ma.
Công nhận ghê thật
Đầu năm nay, thằng bạn cấp I,II của em, đi đám ma bố người yêu cũ, về nó lấy năm sinh, năm mất, tuổi thọ của ông cụ thả lô, lại lấy ngày tháng mất của ông cụ làm con 3 càng 200k

Ăn con 3 càng, lô nhảy 2 nháy

Ngay chiều hôm sau nó hú bọn em tụ tập làm trận hoành tráng. Bọn em đều bảo nó là Bố vợ hụt thương cho lộc, hỏi nó đến tạ cụ chưa

Nó thủng thẳng: Ngay đêm qua đến tạ cụ 5 củ, sáng nay vừa đưa NYC đi mua cái 15 prmax

Hỏi nó mua điện thoại xong trưa đi đâu, thì nó thầm thào cơ mật: Tâm linh không mô tả rõ được nhá

Khụ

holland

Xe tăng
Con NYC bố mới mất vừa đưa tang hôm trước mà hôm sau vì cái đt đã ra ngoài ngủ với NYC thì cũng ạ. Mà không biết chúng nó có chồng/vợ chưa?

114hangbong

Xe cút kít
Con NYC bố mới mất vừa đưa tang hôm trước mà hôm sau vì cái đt đã ra ngoài ngủ với NYC thì cũng ạ. Mà không biết chúng nó có chồng/vợ chưa?
Mợ chưa biết các hảo hán thớt này rồi, toàn vai năm thước rộng, thân mười thước cao nên các bóng hồng cũng đầu đội trời, chân đạp đất, quỉ thần không sợ chỉ là tôn trọng sống chung trên đường đời thôi. ;))

DurexXL

Xe lăn
Cụ/mợ đọc kỹ bài của em

Có đoạn nào như trên không?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ/mợ đọc kỹ bài của em

Có đoạn nào như trên không?
Hỏi nó mua điện thoại xong trưa đi đâu, thì nó thầm thào cơ mật: Tâm linh không mô tả rõ được nhá

Khụ
Với cách viết lập lờ như trên của cụ thì mợ ấy và nhiều cụ mợ khác hiểu theo hướng trên cũng không oan.

DurexSSL

Xe buýt

DurexSSL

Xe buýt
Đi lễ tạ thì mô tả rõ được mà, có gì bí hiểm đâu ạ?
Việc Lễ, Cúng nếu ăn lộc Ai đó (về món số học) thì cũng có thể họ không được nói ra, phỏng ạ?

Mợ cũng là người có Tâm linh, mợ hiểu mà

hanoi16

Xe tăng
Cách đây vài tháng em kể trên thớt về việc ngửi thấy mùi bồ kết rất rõ ràng mới sáng sớm khoảng 7h30 thì chiều cỡ 3h có chị kia mất trong làng.
Tối qua đang ngồi máy tính hơn 8h em cũng thấy mùi bồ kết quen quen, lần đầu em tưởng nhầm, sau 30 giây trấn tĩnh ngửi lại vẫn thấy mùi bồ kết. Sáng nay ngủ dậy mới nghe nói anh kia sinh năm 79 đêm qua bị tai nạn xe ko qua khỏi, xe chở thẳng lên nhà xác bệnh viện chứ ko về nhà. Anh này mới nghỉ 1 tháng chăm mẹ bị xe cán gãy chân tháng trước, cả nhà rõ hiền lành, khổ thật.
Cccm có cảm nhận được mùi gì lạ trong không khí khi có người trong khu phố, trong làng sắp mất ko??? 2 lần này là gần nhất em nhớ rất rõ ràng về việc này.