[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2024 Vol 8

sondong

Xe điện
Nói chung chỉ thờ Ông Bà Tổ Tiên của mình còn dám khác không liên quan máu mủ thì next . Đang có xu hướng lồng ghép này nọ kia vào tâm linh để phục vụ mục đích khác .!!!! Tránh xa !!!!

Xe nội lước

Xe container
Cụ vừa đi vừa lướt of à?
May quá!
Em đi cv..vượt qua đèn xanh nên ko nhanh quá thì bé gái loạng quạng cắm cổ phi vừa ngược vừa chéo vào góc lái..né 1 phát đè luôn 1 cụ sedan ép hết cách vào phải.. bé con phi bốp 1 cái quặp gương phải nhưng k ngã. Hỏi nó : con sao không....ơn giời con bé bảo con ko sao đâu chú . Kiểu gì chẳng biêu tí Trán 🤣

Hôm nay tâm trạng em ko tốt, hơi ngơ ngơ...em đề xe mấy lần không nổ ..tắt đề lại 2,3 lần ko nổ đc máy.
Không biết xe bị gì , đèn đóm lên đầy đủ ..hay đạp chưa đủ lực. Đạp lại vẫn ko nổ ..ngồi 1 lúc chợt hiểu ra . Em đạp chân gas thì nổ làm sao.. chưa bao giờ em bị vậy.

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em đi cv..vượt qua đèn xanh nên ko nhanh quá thì bé gái loạng ngoạng cắm cổ phi vừa ngược vừa chéo vào góc lái..né 1 phát đè luôn 1 cụ sedan ép hết cách vào phải.. bé con phi bốp 1 cái quặp gương phải nhưng k ngã. Hỏi nó : con sao không....ơn giời con bé bảo con ko sao đâu chú . Kiểu gì chẳng biêu tí chán 🤣
Em định chỉnh chính tả, mà thôi. Cả 2 bên không sao là may rồi!

MuathuHN252

Xe cút kít
Con bé nhà ai chạc 12,13 nó trùm cái áo lên đầu nó phi ngược vào em..
Tí thì to chuyện ..trời mưa phùn khuất tầm nhìn bé phóng liều.
Em đi cv..vượt qua đèn xanh nên ko nhanh quá thì bé gái loạng ngoạng cắm cổ phi vừa ngược vừa chéo vào góc lái..né 1 phát đè luôn 1 cụ sedan ép hết cách vào phải.. bé con phi bốp 1 cái quặp gương phải nhưng k ngã. Hỏi nó : con sao không....ơn giời con bé bảo con ko sao đâu chú . Kiểu gì chẳng biêu tí chán 🤣
Ng ko sao là may rồi ạ