Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

XGame

Xe hơi
Chưa cần nghe nhưng em thấy riêng về phần công suất chắc chắn bóp chết tươi của em ạ. Và nghe nhạc Dance thì cũng bóp luôn bộ của em ạ.
Thì về chất lượng âm thanh cụ cũng là nhất rồi,focal vẫn là đỉnh cao chất lượng mà,giá mà kết hợp được cả 2 thì tốt quá cụ nhỉ.

XGame

Xe hơi
Hình đèn gầm trắng này cụ mario

logo mới:

Chỉnh sửa cuối:

quangnd

Xe buýt
3.5 hàng khủng quá, cụ ơi, hôm nào cho em nghe thử cái Bose theo xe xem nào. 3.5 thì động cơ hơi thừa. Ngoài ra 3.5 khác 2.5 là gối dầu ghế sau to, tay vịn sau có điều khiển nhiệt độ và âm thanh, rèm cửa sau, hệ thống âm thanh bose, đèn HID AFS. Hết.

emmaitre

Xe hơi
3.5 hàng khủng quá, cụ ơi, hôm nào cho em nghe thử cái Bose theo xe xem nào. 3.5 thì động cơ hơi thừa. Ngoài ra 3.5 khác 2.5 là gối dầu ghế sau to, tay vịn sau có điều khiển nhiệt độ và âm thanh, rèm cửa sau, hệ thống âm thanh bose, đèn HID AFS. Hết.
CHỉ có mỗi thế thôi ạ :)):)) Em cũng mong concuar em được thế thôi, chẳng cần gì hơn. Xe 3.5 em chưa thấy bao giờ, bác deplao show cho anh em xem phát đê eeee (b)(b)(b)

XGame

Xe hơi
loa với sub ko nhìn thấy gì cụ ạ.thay mỗi 2 am li anpha sonic

deplao89

Xe buýt
CHỉ có mỗi thế thôi ạ :)):)) Em cũng mong concuar em được thế thôi, chẳng cần gì hơn. Xe 3.5 em chưa thấy bao giờ, bác deplao show cho anh em xem phát đê eeee (b)(b)(b)
350z cụ ạ (b) không phải Teana. hình thì chiều nay sẽ chụp.
âm thanh cũng Bose mà theo tai trâu của em thì nghe cũng 0 hay lắm :))

mario

Xe hơi
3.5 cụ ạ. em o thix xenon. xài HID cho nó lành (b)
em hỏi ngu tí, xenon với HID khác nhau ở điểm nào hả cụ:^) mà theo như cụ nói bóng zin 4300 cụ tháo ra thay 8000k. Xe cụ có Afs, mà bóng zin theo xe là D2S, làm gì có bóng 8000k cho D2S nhỉ. Cụ chém gió hay quăng lựu đạn đấy, Cụ up cho em xem quả 3.5 của cụ nào

Chỉnh sửa cuối:

deplao89

Xe buýt
em đã bảo bác là đèn đóm em mù tịt cơ mà hahahah. hàng ở Vn đúng là 0 có bóng 8000k. bên US có tới 12000k. em thấy tận mắt rồi.

pocketme

Xe hơi
Teana 3.5 ở HN, e mới chỉ nhìn thấy 1 cái màu đen, biển Lào.

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Anh em ở hội nissan teana đã đọc cái này chưa ạ http://otofun.net/showthread.php?t=144163
liên quan đến cụ Quang hội trưởng đấy ạ. Cá nhân em thì thấy cái show mà cụ quang làm việc là lừa đảo. Em đề nghị bãi nhiệm cụ Quang chức hội trưởng hội nissan teana, và nếu có off mà có cụ Quang thì em xin kiếu ạ. Em rất dị ứng với kiều lừa đảo của mấy dân kinh doanh buôn bán ở VN

quangnd

Xe buýt
Anh em ở hội nissan teana đã đọc cái này chưa ạ http://otofun.net/showthread.php?t=144163
liên quan đến cụ Quang hội trưởng đấy ạ. Cá nhân em thì thấy cái show mà cụ quang làm việc là lừa đảo. Em đề nghị bãi nhiệm cụ Quang chức hội trưởng hội nissan teana, và nếu có off mà có cụ Quang thì em xin kiếu ạ. Em rất dị ứng với kiều lừa đảo của mấy dân kinh doanh buôn bán ở VN
Cụ cũng mang tính tiêu cực dị đoan nhỉ? Không biết rõ đâu đuôi la lối ầm ĩ, còn em cũng không hám hội trưởng hay gì đâu. Còn nói thật là cách nói của cụ em cũng chẳng muốn gặp cụ. Cụ có học thì phải biết đọc, biết nghe chứ?(b)

emmaitre

Xe hơi
Hị hị các cụ cứ bình tĩnh xem show kết thúc thì mới biết được ai đúng ai sai. Mà nhiều khi tham gia giao thông ở VN có cái gọi là lỗi kết hợp, tức là mỗi bên dính một tí (y) (b)(b) Cụ Quang cứ tập trung giải thích rõ ở topic bên kia đi đã rồi tự khắc anh em hiểu nếu cụ đúng :)

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cũng mang tính tiêu cực dị đoan nhỉ? Không biết rõ đâu đuôi la lối ầm ĩ, còn em cũng không hám hội trưởng hay gì đâu. Còn nói thật là cách nói của cụ em cũng chẳng muốn gặp cụ. Cụ có học thì phải biết đọc, biết nghe chứ?(b)
O kia, cụ Quang, nghe giọng cụ em lại càng khẳng định phong cách của cụ chả phù hợp với OF gì cả. Em chỉ biết là em ở hội nissan teana, cơ mà em thấy cụ chả đủ tư cách cùng hội với em thì em kiếu :77:, cụ làm gì mà phải cáu kỉnh nhỉ. Cụ còn nhỏ tuổi nên học hỏi thêm chữ tín trong kinh doanh và biết sai biết sửa thì mới tồn tại lâu được cụ ạ.
Mà em cũng thưa với cụ là em đọc cả bài cụ trình bày với bài của cái cụ mua xe để đưa ra quan điểm của mình, em nghe cả 2 chiều đấy cụ ạ.

quangnd

Xe buýt
O kia, cụ Quang, nghe giọng cụ em lại càng khẳng định phong cách của cụ chả phù hợp với OF gì cả. Em chỉ biết là em ở hội nissan teana, cơ mà em thấy cụ chả đủ tư cách cùng hội với em thì em kiếu :77:, cụ làm gì mà phải cáu kỉnh nhỉ. Cụ còn nhỏ tuổi nên học hỏi thêm chữ tín trong kinh doanh và biết sai biết sửa thì mới tồn tại lâu được cụ ạ.
Mà em cũng thưa với cụ là em đọc cả bài cụ trình bày với bài của cái cụ mua xe để đưa ra quan điểm của mình, em nghe cả 2 chiều đấy cụ ạ.
Vâng, cụ chưa biết cụ nhảy bổ vào em rồi, em nói hơi nặng lời có lớn mà không có khôn. Em còn nhỏ nhưng chưa bao giờ em phán xét ai một cách vội vàng. Nếu có khôn cụ nghe em nói hết cụ hiểu. Em không dính nhiều đến vụ này nhưng em chỉ giúp ông Thành đến để mua thôi, chứ em không cò hay bán cho ông này. Cái này em trách nhiệm dứng ra giải quyết giúp nhưng nó cứ nhằm em cò quay công ty 50tr. Còn nói thẳng ra em chẳng có vấn đề gì cả, em chẳng cò, cũng chẳng bán. Còn việc này là của công ty, đã cố gắng giải quyết đẹp chịu thiệt vì uy tín của em nhưng nó bẩn không chịu, đòi cò quay tiền. Em không phải sales man nên cụ đừng nhầm em đứng ra cò bán.

quangnd

Xe buýt
Trong cái box Nissan này, em nể các cụ Mario, XGame, pocketme, emmaitre kia kìa, các cụ ấy là người hiểu biết, các cụ ấy vẫn đang nghe chứ các cụ chưa phán em. Còn mọi truyện các cụ đọc từ đầu đến cuối của cả 2 bên thì các cụ sẽ hiểu.

Ông kia bức xúc thì viết toàn cái tốt cho mình, những cái xấu cái dở có thấy viết gì đâu. Em sợ người có học chứ hành xử kiểu chợ búa em khinh. (b)

Còn nếu nếu em mà là cái loại lừa lọc bạn bè như các cụ nghĩ thì các cụ cứ đá đít em, em xin chịu.