Nissan TEANA 2010 ntn ạ?

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Chỉnh sửa cuối:

carvungtau

Xe hơi
Các bác có thấy cái gối đầu có màn hình lắp thêm trông rất xấu và lởm không ạ, đường may và chất da rất khởm, trông xấu cả xe. Em vừa rút ra thay gối đầu zin của xe vào nhìn ngon hẳn, cái gối đầu zin rất đẹp các bác ạ. Các bác nghĩ thế nào?
Nếu cần màn hình cho hàng ghế sau thì em thấy có 2 phương án là lắp màn hình trần của Jenka (Made in Taiwan) hoặc màn hình tỳ tay, chứ dùng cái màn hình gối đầu mà show thay vào em thấy vừa thô vừa rởm.
Em cũng thấy vậy , mà có gắn thì gắn ở tỳ tay chứ sedan mà gắn ốp trần nhìn còn chuối lắm.

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thấy vậy , mà có gắn thì gắn ở tỳ tay chứ sedan mà gắn ốp trần nhìn còn chuối lắm.
thế hả cụ, vậy nên gắn tỳ tay nhỉ, các bác có biết nhưng loại tỳ tay nào ngon ngon ko ? hàng cao cấp một tí ? Hội nissan teana có khi cùng thay hết lại gối đầu zin cho đồng bộ cái nhỉ :41:

mario

Xe hơi
Các bác có thấy cái gối đầu có màn hình lắp thêm trông rất xấu và lởm không ạ, đường may và chất da rất khởm, trông xấu cả xe. Em vừa rút ra thay gối đầu zin của xe vào nhìn ngon hẳn, cái gối đầu zin rất đẹp các bác ạ. Các bác nghĩ thế nào?
Nếu cần màn hình cho hàng ghế sau thì em thấy có 2 phương án là lắp màn hình trần của Jenka (Made in Taiwan) hoặc màn hình tỳ tay, chứ dùng cái màn hình gối đầu mà show thay vào em thấy vừa thô vừa rởm.
Cụ bigbigboy tuổi đã nhừ mà cụ làm cái nick xì teen thế ??
Cái DVD gối đầu xe cụ là nó lừa nó thay rởm vào nhé nên mới xấu và lởm khởm. Của em nó đẹp với da màu chuẩn luôn nhé. hehe
Em nghe giang hồ đồn cụ sắp chơi Focal KRX 2 cả trước lẫn sau, hôm nào cụ lắp cụ cho em nghe thử tí nhé.
Cụ hoành tráng quá (b)

mario

Xe hơi
các cụ lên lịch off , em maicown choang luôn , sau đó bầu hội chưởng và cử y sang gặp MOD để đăng ký mua tem otofun cho Ae dán đít . Đang có tem 7 màu , dán đít TEANA trắng thì phải lói là nong nanh:)):))
Đã bầu cụ Quangnd là chi hội trưởng rồi cụ ạ,

quangnd

Xe buýt
Cái DVD gối đầu xe cụ là nó lừa nó thay rởm vào nhé nên mới xấu và lởm khởm. Của em nó đẹp với da màu chuẩn luôn nhé. hehe
Em nghe giang hồ đồn cụ sắp chơi Focal KRX 2 cả trước lẫn sau, hôm nào cụ lắp cụ cho em nghe thử tí nhé.
Cụ hoành tráng quá (b)
Màn hình gối đầu của em cũng đẹp lắm, không chê được. Cái của cụ chắc của TA rồi ra Lê Văn Lương lắp đúng ko? Nếu thế thì xấu là phải.

Cụ chơi Focal KRX 2 thì nhớ Alu cho em thử với nhé! Cảm ơn cụ.

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Màn hình gối đầu của em cũng đẹp lắm, không chê được. Cái của cụ chắc của TA rồi ra Lê Văn Lương lắp đúng ko? Nếu thế thì xấu là phải.

Cụ chơi Focal KRX 2 thì nhớ Alu cho em thử với nhé! Cảm ơn cụ.
Không chơi nữa rồi cụ ạ. Cụ nào máu thì chơi trước rồi em nghe thử ạ.
Màn hình gối đầu của các cụ đẹp lắm ạ, thế hôm nào cụ chụp rồi up lên em xem thử với ạ, em thì thấy cái form của gối đầu zin nhìn mới chơi ạ, còn màn hình các cụ lắp thêm vào kiểu gì trông nó cũng thô vì không phải là design của nissan, quan điểm của em là tháo ra thanh lý ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hoành tráng quá (b)
Vầng, đấy là em định thế , nhưng bác Khôi phệ can nên em thôi rồi ạ. Mà sao cụ biết em nhừ hơn các cụ mà vẫn xì tin !
Hôm nào cụ ra Khôi phệ cho em nghe thử Focal của cụ trước khi quyết định nhé cụ. Với cả để em xem cái gối đầu của cụ nó đẹp thế nào

quangnd

Xe buýt
Vầng, đấy là em định thế , nhưng bác Khôi phệ can nên em thôi rồi ạ. Mà sao cụ biết em nhừ hơn các cụ mà vẫn xì tin !
Hôm nào cụ ra Khôi phệ cho em nghe thử Focal của cụ trước khi quyết định nhé cụ. Với cả để em xem cái gối đầu của cụ nó đẹp thế nào
1 câu hỏi nhỏ, sao cụ Khôi phệ lại can cụ? :^)

mario

Xe hơi
Em hay lang thang ở khôi phệ ngó nghiêng xem có gì mới. Cụ khôi mới về quả ê cu li zơ lắp vừa khĩ lỗ mít cho teana luôn.E sắp lắp thêm một số thứ vả chỉnh sửa 1 số thứ, mà em lắp xong làm em ko gặp cụ khôi nữa, mỗi lần gặp là thêm cái mới, như con nghiện.Em phải đi cai thôi.
Các cụ khôn thế, em làm chuột bạch rồi các cụ nghe xong mới lắp. Khôn ăn người.:21::21:

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Em hay lang thang ở khôi phệ ngó nghiêng xem có gì mới. Cụ khôi mới về quả ê cu li zơ lắp vừa khĩ lỗ mít cho teana luôn.E sắp lắp thêm một số thứ vả chỉnh sửa 1 số thứ, mà em lắp xong làm em ko gặp cụ khôi nữa, mỗi lần gặp là thêm cái mới, như con nghiện.Em phải đi cai thôi.
Các cụ khôn thế, em làm chuột bạch rồi các cụ nghe xong mới lắp. Khôn ăn người.:21::21:
hơ hơ, thì cụ đi trước, bọn em theo sau con gì, em thì chưa lắp cái gì mà đã như con nghiện, suốt ngày vào ngắm focal, chết thật, mà em đâu phải teen như các cụ đâu cơ chứ
@Quangnd : Cụ khôi cụ ý bảo là phí, vì con KR và KRX2 cùng chất âm thanh, chỉ chênh nhau tí phần công suất (75 và 100 W) thôi ạ. Em chỉ nghe nhạc nhẹ nhàng thì thế là được, còn như cụ thích nhạc Dance thì lại khác

Chỉnh sửa cuối:

quangnd

Xe buýt
Bật mí thêm đi anh, quả Equalizer thế nào vậy? Lắp chỗ nào? Có gì hay thế anh? Lắp đi rồi anh em comment (k)

hơ hơ, thì cụ đi trước, bọn em theo sau con gì, em thì chưa lắp cái gì mà đã như con nghiện, suốt ngày vào ngắm focal, chết thật, mà em đâu phải teen như các cụ đâu cơ chứ
@Quangnd : Cụ khôi cụ ý bảo là phí, vì con KR và KRX2 cùng chất âm thanh, chỉ chênh nhau tí phần công suất (75 và 100 W) thôi ạ. Em chỉ nghe nhạc nhẹ nhàng thì thế là được, còn như cụ thích nhạc Dance thì lại khác
Thế thì chơi VB đi cụ cho nó "nành" và "rẻ"

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Bật mí thêm đi anh, quả Equalizer thế nào vậy? Lắp chỗ nào? Có gì hay thế anh? Lắp đi rồi anh em comment (k)

Thôi, VB thì hơi hèo. Em cứ chờ cụ Mario cụ ý cai nghiện xong em mới tính

quangnd

Xe buýt
Cụ mà chờ cụ Ô cai thì lâu đấy. Em biết mà. Nghiện nặng rồi khó bỏ lắm. :21:.
Cụ Mario phải đổi tên thành Hoai Mau (White Mouse) mới đúng :))

Thế Bluetooth của em thế nào rùi anh ơi?

mario

Xe hơi

Quang ơi quả E cu li zo hay lắm, đã câu đc tín hiệu gốc rồi cho qua bộ này là chuẩn luôn
xem đây này

nó chỉnh từng loa 1 luôn, hơi bị hoành tráng. Lắp vừa khít dưới cái chỉnh điều hòa, trông pro lắm. Em sắp thay quả Ampli FP 5.500 LE để kéo 4 loa sau và sub
Mà xe em lắp xenon cos rồi nhé, sáng dã man, sáng quá làm lúc đỗ đèn đỏ bị phản chiếu xe trước nên hơi chói mắt, mà độ cut off hơi bị chuẩn nhé.

mario

Xe hơi
Cụ mà chờ cụ Ô cai thì lâu đấy. Em biết mà. Nghiện nặng rồi khó bỏ lắm. :21:.
Hehe, cai được chứ anh, hết xèng muốn nghiện cũng ko được (b) nếu mà độ nữa tiền lên thành MEC C rồi òn gì, ăn chơi biết điểm dừng thôi :D

Bigbigboy

[Tịch thu bằng lái]
Quang ơi quả E cu li zo hay lắm, đã câu đc tín hiệu gốc rồi cho qua bộ này là chuẩn luôn
xem đây này

nó chỉnh từng loa 1 luôn, hơi bị hoành tráng. Lắp vừa khít dưới cái chỉnh điều hòa, trông pro lắm. Em sắp thay quả Ampli FP 5.500 LE để kéo 4 loa sau và sub
Mà xe em lắp xenon cos rồi nhé, sáng dã man, sáng quá làm lúc đỗ đèn đỏ bị phản chiếu xe trước nên hơi chói mắt, mà độ cut off hơi bị chuẩn nhé.
Xenon em cũng lắp rồi, cả cos cả gầm luôn. nhưng mà đi chưa được 2 ngày chột luôn một bên, mai lên Khôi phệ bắt đền. độ CUT OFF nghĩa là gì cụ Ô?
5.500 mà kéo sub và 4 loa sau liệu có hơi yếu ko ? cái kênh Sub của nó chỉ có 200w thôi đấy

mario

Xe hơi
Cho xin tí ảnh demo đi Mario ơi.
xenon của em nhập ở bển về, xenon của cụ sao ý nhỉ hồi trước em lắp cho con civic đèn gầm bộ xenon của cụ khôi, em chạy bét xì nhè có sao đâu.
Em nghĩ khi cụ bật đèn cụ bật cos rồi đến gầm. cụ bật 1 phát cả cos với gầm 4 cục ballast nó kéo 1 phát em e rằng thế nó mới mau đứt.
độ cut off tức là giống xenon có projector í nó chiếu thành đường thẳng ko bị lóa mắt ng đi đường í, cụ cứ đỗ sau bức tường khoảng 5 đến 10 cụ xem ánh đèn xe cụ nó theo đường thẳng sắc nét hay nó tán loạn(b)