[Funland] Những trò nghịch vừa thâm vừa dại

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Hồi nhỏ mấy thằng tập tọe hút thuốc lá, em lấy điếu thuốc rút sợi ra nhét quả pháo con vào nhồi lại rồi mời

Đi học cấp 3 bọn em lấy lá thị vò nát chấm nước điếu của bác bảo vệ xát lên ghế cô giáo

Học chuyên nghiệp lấy quả móc xát vào trong áo tí của bọn con gái
Nhà tắm công cộng con trai tắm ngoài, con gái xách nước vào buồng tắm, mấy thằng nghịch đập chết con rắn quẳng vào, bọn nó xô cửa chạy :-??

Đi lính thông tin, em làm B phó, giờ giảng mật mã các bạn ngồi ngủ gật vào thành giường sắt. Em xui tiểu đội trưởng buộc dây điện vào chân giường nối ra tổng đài quay phát nhảy dựng

menhung11

Xe buýt
Em Dạy Bơi ở K/S Bảo Sơn Các Cụ Có Nhu Cầu Học Bơi
hồi nhỏ thì nhiều trò vui lắm, em là em đem trứng vịt ngâm dưới bùn một tuần, xong là đem đi ném nhau, hồi đó em lớp 4 thì phải, ngịch lắm.
Mà trứng vịt mà ngâm bùn thì nó thối lắm, mấy chai nước hoa xịt vào cũng không hết hôi

ALTIS 98

Xe buýt
Hồi nhỏ mấy thằng tập tọe hút thuốc lá, em lấy điếu thuốc rút sợi ra nhét quả pháo con vào nhồi lại rồi mời

Đi học cấp 3 bọn em lấy lá thị vò nát chấm nước điếu của bác bảo vệ xát lên ghế cô giáo

Học chuyên nghiệp lấy quả móc xát vào trong áo tí của bọn con gái
Nhà tắm công cộng con trai tắm ngoài, con gái xách nước vào buồng tắm, mấy thằng nghịch đập chết con rắn quẳng vào, bọn nó xô cửa chạy :-??

Đi lính thông tin, em làm B phó, giờ giảng mật mã các bạn ngồi ngủ gật vào thành giường sắt. Em xui tiểu đội trưởng buộc dây điện vào chân giường nối ra tổng đài quay phát nhảy dựng
Cụ lắm trò thế, em vodka cụ phát. :D

Trò mà em nhớ nhất là thử đốt đống rơm, rồi tự dập, đốt bên dưới ko sao, đạp chân phát là được, lúc đốt ngang chừng nó lan nhanh quá, ko kịp dập thế là cháy, cả làng đến dập, về mẹ mắng em cãi bay cãi biến. :)

thienphuc

Xe điện
Bọn e hay lấy táo non sát lên bảng và cắm bút của bạn vào rồi rút ra để trả chỗ cũ

rintuci

Xe máy
Website
www.facebook.com
Hồi bé nahf em hay trồng ớt mấy cái thể loại ớt chỉ thiên, ớt thóc cay thì thôi rồi. Trẻ con mà nghịch lắm. Thấy thằng em họ nó nằm ngủ ngon lành, trong mắt em nó à thằng nghịch còn gấp vạn lần em nhiều lần chơi với nó toàn bị ức chế. Em nghĩ ra cái trò để trả thù. Đi hái mấy quả ớt ương ương màu tím tím em vẫn nhớ. Bẻ ra rồi bôi choe choét vào môi nó. xong xuôi đâu đấy em mới gọi nó dậy mới đầu có vẻ chưa thầm nó chưa ý kiến gì. Một lúc sau ớt có tác dụng mắt nó đỏ hoe lên....rồi thế nào em cũng ko nhớ nữa. Em chỉ biết lần đấy cưới đứt ruột với nó.
Các cụ có chuyện gì hay kể em nghe với nhé
Cụ mà bôi vào tr...y...m thì còn thâm nữa [..]

tungst

Xe buýt
Hồi bé e ngịch dại lắm, toàn rủ bọn con gái chơi trò vợ chồng thôi, tay chân còn tí toáy nhau giờ lấy chồng lấy vợ gặp nhau vẫn con thích chơi trò ấy
cụ dại thế em cũng muốn dại

AAK

Xe tải
Hồi bé nahf em hay trồng ớt mấy cái thể loại ớt chỉ thiên, ớt thóc cay thì thôi rồi. Trẻ con mà nghịch lắm. Thấy thằng em họ nó nằm ngủ ngon lành, trong mắt em nó à thằng nghịch còn gấp vạn lần em nhiều lần chơi với nó toàn bị ức chế. Em nghĩ ra cái trò để trả thù. Đi hái mấy quả ớt ương ương màu tím tím em vẫn nhớ. Bẻ ra rồi bôi choe choét vào môi nó. xong xuôi đâu đấy em mới gọi nó dậy mới đầu có vẻ chưa thầm nó chưa ý kiến gì. Một lúc sau ớt có tác dụng mắt nó đỏ hoe lên....rồi thế nào em cũng ko nhớ nữa. Em chỉ biết lần đấy cưới đứt ruột với nó.
Các cụ có chuyện gì hay kể em nghe với nhé
Hồi phổ thông em lấy quả táo còn xanh cắm vào đầu ngòi bút bọn nó. Nhựa táo làm mực không ra được mà không biết tại sao. Viết mãi không được...điên tiết phập ngòi bút xuống bàn. Xong phim. Một trò nữa là bôi nến vào chỗ bố mẹ ký ở sổ liên lạc. Người ký không thể ký lên chỗ đó được. Ông con bị ăn chửi "tiên sư mày! Đi học mà để bút thế này à?" Ha ha...

move

Xe tăng
ngày xưa nghĩ lại thấy mình ngu thật. Chơi bắn súng nịt (trên này gọi là chun), toàn nhằm vào nhau mà bắn, thế mà ko có thằng nào để lại mắt.

Vào mua thu, cả bọn đi bắt rắn, nhốt vào trong 1 bể nước, chủ yếu là rắn nước nhưng thỉnh thoảng cũng có con rắn ráo, rắn độc thì nhốt vào chum. Toàn cả bọn nhẩy xuống bể chơi trò diễn xiếc với rắn, thế mà chả hiểu sao toàn mạng đến bây giờ.

Nhớ có lần, trong chum bọn em bắt đc 1 con cạp nong và 1 con hổ mang, thế nào mà nó xổng ra nhà, ko tìm thấy đâu. Sợ cũng ko dám kể cho người lớn, có lẽ nó bò ra ngoài, chứ ko thì cũng ko toàn mạng đến bây giờ

lamphong88

Xe tải
ngày bé em đào đất trên đường rồi lấy rơm lấp vào.úi xe đạp nào đi qua cũng chổng ngược:))

Chán Đời 90

Xe hơi
hồi 7 tuổi, em rủ 2 thằng đi nhổ sạch vườn bắp cải ở ngoài lăng. cuối cùng bị phát hiện, em với thằng anh em (6 tuổi) cong mông chạy để lại thằng em 5 tuổi bị bắt vì chạy không kịp. Cuối cùng bố em phải đền cho họ, nghĩ lại mà vẫn buồn cười. hồi bé thích thật đấy. hihi

ndspt

Xe hơi
Chuyên ngồi sau giật giật bạn gái ngồi trên, bao lần bị tát hụt :)

xilat-jat

Xe hơi
Hồi đi lính bọn em ghét quá đ/c đại phó qs, 1 ngày nọ đ/c trực chỉ huy và vợ đ/c lên thăm chồng. Ngày đó đơn vị ko có nhà khách vì thế vợ thủ trưởng cũng ở luôn tại đại đội, sáng cn chị đến thì y như rằng đến gần trưa trên đoạn dây phơi góc ban chỉ huy xuất hiện cái "màu sắc xinh xinh", giờ ngủ trưa mấy thằng ôn vật rủ nhau xát lá han vào cái mảnh xinh xinh đó...
Kết quả cho thấy đến giờ tập trung điểm danh buổi tối chả hiểu tại sao xung quanh mồm thủ trưởng đỏ rực:D, còn chị thì đóng cửa trong phòng suốt:((
Cụ phét.ngày xưa làm gì đã có trình độ xxx nâng cao thế

vokycaca

Xe tải
Hồi bé em có trò mà giờ nghĩ lại vẫn thấy nghịch dại. Trong khu ở nhà bọn em có những giếng nước chiều chiều bọn em đá bóng xong thường ra tắm. Lúc tắm thì thường thách đố nhau đổ một gầu nước từ trên đỉnh đầu xuống từ từ chảy tràn lên mặt mà vưỡn thở được. Nhiều thằng tinh tướng cứ ngồi cho mọi người đổ. Thường thì thằng bị đổ phải nhắm mắt và há to mồm để thở. Thế là bọn nó cứ từ trên nhả nước bọt vào cái mồm đang há. Giờ nghĩ lại vẫn tởm.

pr.

Xe tải
Website
www.anphabe.com
bắn thun đạn bằng dây điện, ko dùng đạn giấy cuộn- khóc
ngày nào cũng chia 2 phe ném dép vào nhau. ném đau quá đánh nhau luôn. hsinh 2 làng ném gạch vào nhau- sưng đầu

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn