[Funland] Những trò nghịch vừa thâm vừa dại

Vdzung

Xe tải
Trò của em dại hay ngu hoặc thâm thì ko biết nhưng cũng phọt cười mỗi khi nghĩ lại: Những năm khoảng 1990, mình toàn kiến cái tổ kiến lửa nào đó rồi đứng sau nó, gọi vài thằng trẻ con ra bắt đứng nghiêm chào mình ( như trong QĐ ý ) . Mình hạ lệnh quay phải trái vài vòng là y như rằng cu cậu méo mặt. May mà chả hại đứa nào vì giỏi lắm cũng chỉ bị kiến cắn sưng chân thôi :)) :)) :))

thanhdai_audi

Xe hơi
cụ chơi thâm thật:))

cơ mà hồi bé thì có biết gì đâu,cứ chơi sướng là đc,cụ giống em :))

hồi xưa đi học bọn bạn ra lan can đứng,cứ cong mông dựa vào thành tường,bọn em lấy 1 bàn tay chụm 2 ngón trỏ và và đi chọc vào lỗ đại tiện bọn đấy,,chọc vào thì nhìn cái mặt nó thốn :)) chết cười
Trò này gọi là xăm đít cụ ạ

Hồi đi lính bọn em ghét quá đ/c đại phó qs, 1 ngày nọ đ/c trực chỉ huy và vợ đ/c lên thăm chồng. Ngày đó đơn vị ko có nhà khách vì thế vợ thủ trưởng cũng ở luôn tại đại đội, sáng cn chị đến thì y như rằng đến gần trưa trên đoạn dây phơi góc ban chỉ huy xuất hiện cái "màu sắc xinh xinh", giờ ngủ trưa mấy thằng ôn vật rủ nhau xát lá han vào cái mảnh xinh xinh đó...
Kết quả cho thấy đến giờ tập trung điểm danh buổi tối chả hiểu tại sao xung quanh mồm thủ trưởng đỏ rực:D, còn chị thì đóng cửa trong phòng suốt:((

Chỉnh sửa cuối:

BonBonTT

Xe điện
Ngày xưa tầm năm 88 nhà em có cái tủ lạnh Nga ngố. Cứ buổi trưa mùa hè đi học về em lôi mấy cái khay đá bằng nhôm ra rồi bảo mấy thằng bạn: Chúng mày thè lưỡi để vào mát lạnh sướng lắm. Vừa đưa lưỡi vào, thì cái lưỡi dính chặt vào khay luôn, cứ phải ôm khư khư cái khay đá mà không tài nào rút cái lưỡi ra được, phải tầm 3 phút sau mới rút lưỡi lại được. Nhìn cảnh đó thì cười đứt ruột luôn. Mà cái lưỡi sau đó phải rát đến 3 ngày mới hết. Cụ nào chưa biết thì thử nhé. Mát lạnh sướng lắm
Nó cay em lắm, tuần sau nó nghĩ ra ngay cách trả thù em. Một hôm đi học về sang nhà nó, nó ra cho cốc nước vàng ươm, còn cho cả đá vào rồi nói: C sủi đấy, bác tao ở nước ngoài gửi về đấy. Ngày xưa có biết viên C sủi nó mùi vị thế nào đâu, lại còn bảo gửi nước ngoài về thì sướng bỏ mệ, làm hơi hết sạch cốc luôn. Vừa hết thì nó bảo thuốc xổ đấy, rồi cười ngặt ngẽo. Cũng éo biết thuốc sổ là cái gì luôn, học cấp 2 thì biết gì về mấy loại thuốc đâu. Nhưng tầm 10p sau thì cắm đầu phi ra hố xí công cộng, hai tay cứ phải bịt chặt mông và biết luôn thuốc xổ nó là loại thuốc gì. Bố khỉ nhớ đến tận giờ luôn thuốc xổ có tác dụng gì

beomap2

Xe container
Bọn con trai ở tập thể ngủ trưa hay bị thò củ khoai ra ngoài quần đùi, có thằng nghịch thâm buộc sợi dây chỉ khâu bao xi măng 1 đầu vào đầu củ khoai, đầu kia buộc vào cái dép rồi đặt lên bụng. Thằng kia tỉnh dậy thấy cái dép ở trên bụng thì cầm dép nép đi...

Chỉnh sửa cuối:

sonvg

Xe điện
hồi học cấp 2 bị dính 1 quả , thốn phải gọi là đừng hỏi luôn cụ ạ... ôi cái cảm giác đó. Bị lần đó mới biết đc cảm giác của mấy thằng bị, có thằng bị chọc xong ngôi xuống khóc luôn:D:D
Bị quả này vừa ức vừa thốn. Có cảm giác rất chả ra làm sao cụ nhỉ =))

Vespa.

Xe buýt

hồi xưa đi học bọn bạn ra lan can đứng,cứ cong mông dựa vào thành tường,bọn em lấy 1 bàn tay chụm 2 ngón trỏ và và đi chọc vào lỗ đại tiện bọn đấy,,chọc vào thì nhìn cái mặt nó thốn :)) chết cười
Khu tập thể bọn em gọi là sọc rom. Đẹt đau vãi tè có lần em phấn trí vác gậy đuổi quanh khu tập thể phang thằng sọc em:))

milano9009

Xe hơi
Cụ thâm thế ;) ngày xưa e chỉ bôi ớt vào tay thôi ;)

sonbatrieu

Xe tăng
AM=GARAGE AUTO SƠN BÀ TRIỆU 315 NGUYỄN KHOÁI. HN
em thì lấy cụm đánh lửa cao áp máy nổ của ông già gọi bọn bạn đến nhà cho từng đứa vào thử cầm vào xem bị điện giật thế nào . ngu hết chỗ nói

zep.le

Xe buýt
ngày trước học cấp 3 trong lớp có thằng bạn ốm gục đầu xuống bàn, e với 1 thằng bạn khác lên phòng ý tế xin 1 lọ dầu gió đổ vào mũi nó. Các cụ biết không mặt nó đỏ gay nước mắt giàn dụa

thanhdai_audi

Xe hơi

Trò này gọi là xăm đít cụ ạ

manhbvht

Xe tăng
Website
spacepc.vn
có cụ nào rình đám cưới đốt pháo xong nhặt pháo xịt chế lại nhét vào chai vang thang long rồi đặt vào bãi **** trâu rồi cho nó nổ chưa ạ? =))

Dungeon

Xe tải
học cấp 3 em nghịc dại là thằng bạn đứng dậy trả lời cô giáo mấy thằng ở dưới dựng ngược cái compa quay cái đầu nhon lên trên =))

thangktvta

Xe tăng
Cho tính hình ảnh cho nó đỡ nhức mắt ạ:

meo nha

Xe tải
e sinh viên đi học, chờ đứa nào ngủ say, chấm tí mắm tôm vào đầu tăm, xong chấm vào bên trong mũi bọn nó, chấm sâu sâu 1 chút. vậy là lúc nào nó cũng ngửi thấy mùi mà không biết ở đâu ra
Trò này thâm còn hơn tàu :))

mackmyta

Xe tăng
trò của em là như này các cụ ạ .
ngày xưa ở quê có cây cà gai.
mặt dưới của lá cà đầy gai tua tủa lên.
bọn e giờ ra chơi bèn lấy lá cà đó vào lớp.
đầu giờ hay có tiết mục đứng lên chào giáo viên.
bọn em mới để lá cà gai đó xuống ghế.
giáo viên vẫy tay ra hiệu ngồi xuống cái thì có tiếng kêu thét lên.và sau đó là đỏ mặt :))
ngayg xưa lgi có quần bò.quần vải thụng.
gai cà đâm cho vào mít :))
méo mặt. akay lắm.
Còn bọn con gái tóc dài
bọn em lấy quả cà ké xát lên đầu.
quả đó mà xát thì chỉ có nước cắt chỗ tóc ấy đi.
không gỡ đc các cụ ạ :))
thâm hiểm thật. haha

taplai tapdi

Xe tăng
Ngày xưa em thỉnh thoảng bị anh trai đánh tức không làm gì được. Rình lúc không có ai bôi nhọ nồi dính mỡ vào miệng điếu cày của anh.Buồn cười vãi lái mà không dám cười.