[Funland] Những trò nghịch vừa thâm vừa dại

longhoangthang

Xe đạp
ngày xưa em bôi ớt vào quần chíp đưa hàng xóm nhưng không thấy kết quả thế nào

ngaydoclap

Xe container
Có lần em lái vào nồi mỳ tôm của một thằng mà nó ngoáy mắm tôm vào mũi trong lúc em ngủ đấy ;))

Phong Vân

Xe buýt
Em và thằng bẹn thân từ nhỏ có trò xỏ nhau bằng cách hồi xưa xe đạp vẫn còn là hiếm, mượn được cái xe nào là hứng chí rủ nhau lượn khắp phố, lượn ra cả ngoại thành. Thằng đằng sau thả chân tung tẩy bị em lừa xúc nguyên bãi khăn xếp của trâu để lại cơ.

thanhlunt72

Xe hơi
Rình thấy có người sắp tới, châm pháo rồi nhét vào đống ..ứt trâu

minh0075

Xe điện
Hồi bé, em với 1 thằng nữa lấy cái dọc mùng to, lấy vôi sơn khúc đen khác trắng như con rắn cạp nong, lấy cước câu buộc vào buổi tối đợi ai đi qua thì...kéo vào chân. Giờ em nhớ được là có bà ko chạy nổi, mà bò bằng 4 chân ra đường, tý thì ngất nữa. Sau bị bà già em phát hiện vụt cho no đòn.

DIEN_CAFE

Xe hơi
Hồi học lớp 6 sau môn sinh học thực hành mổ ếch em và thằng bạn lấy những chiếc kim vừa thực hành cài vào yên xe đạp cô lớp trưởng...cảm giác sau đó thế nào thì các cụ biết rồi đấy ạ .ôi cái tuổi nhất quỷ nhì ma thứ ba học trò...

bo_thang_ty

Xe tăng
Ngày xưa mòng 1 Tết em cứ lấy quả pháo cắm bãi c.ứ.t trâu đốt. Lúc chạy chưa kịp nó nổ bắn bẩn hết quần áo mới, lúc nó nổ bắn cả vào đoàn đi chúc Tết cười đâu bụng

Chỉnh sửa cuối:

Cạp Cạp

Xe tải
Nhìn đi nhìn lại độ thâm của em vẫn thua cái cụ mấy bạc bái phục, bái phục :))

mai.thanh10

Xe container
Hồi chưa cấm pháo, mấy thằng choai choai bọn em đút pháo cối vào ngăn bàn đốt. Bàn vỡ tung, bắn mảnh vào đầu tóe máu. Ng.u không tưởng được.

Hongnhanbacty

Xe máy
Gớm trò ngu mà hồi lớp 8 tụi cháu hay chơi để lại hậu quả lớn nên sợ đến giờ. Hồi đó cứ hay chơi trò chọt ***, hễ ai đứng lên phát biểu là đứa ngồi bên cạnh hay để dép hay cây thướt ngay chỗ ngồi, khi bạn kia ngồi xuống sẽ bị đau. Hôm đó có bạn gái kia đứng phát biểu, nhỏ ngồi bên dựng cây thướt gỗ nhỏ 20cm như thế nào mà cây thướt đâm thẳng vào chỗ ấy của bạn. Học xong tiết ấy phát hiện bạn kia bị chảy máu quá chừng, nhưng cả lớp cũng ngu ngơ lắm, k báo cô giáo hay chở bạn giùm về mà để bạn ấy tự đạp xe về. Sau đó ba bạn ấy lên trường túm thủ phạm ra làm ầm ỉ và bắt đền thì cả trường mới biết. Nạn nhân thì phải nằm viện đâu khoảng 1/2 tháng, thủ phạm thì bị bố mẹ đánh đòn k cho đi học, nạn nhân thì xin bảo lưu năm sau học tiếp thế là trễ 1 năm. Còn cả lớp bị họp chào cờ, thầy hiệu trưởng chửi cho 1 trận, cái tội chơi ngu và tội để bạn tự đạp xe đạp về lỡ mất máu chết giữa đường thì sao....
Trò ngu đó hậu quả đáng tiếc, em nhớ mãi tận giờ...

letrungthanh17

Xe tăng
NGhĩ lại hồi cấp 3 mà buồn cười k tảnooiu, bọn e chơi trò này: lấy 1 chai nước, đổ từ từ cho nó chảy vào quần bọn con gái (lợi dụng lúc chúng nó ngồi tán phét không để ý), 1 lúc sau nước nó ngấm vào quần, hihi, trông như đến tháng ý ạ, đứa nào cũng xin về thay quần. haha

newidea09

Xe tăng
Bọn con trai ở tập thể ngủ trưa hay bị thò củ khoai ra ngoài quần đùi, có thằng nghịch thâm buộc sợi dây chỉ khâu bao xi măng 1 đầu vào đầu củ khoai, đầu kia buộc vào cái dép rồi đặt lên bụng. Thằng kia tỉnh dậy thấy cái dép ở trên bụng thì cầm dép nép đi...
Chết cười với trò này của cụ :D

buicongchuc

Xe ba gác
Đầy trò...
Có nhiều đống cát đen to vật, đào lỗ sâu hơn mét, đáy đổ mứt, miệng lấy dăm cái que đỡ tấm giấy báo... rồi phủ cát lên ngụy trang... nhiều chú sập hầm mứt này lắm
Quấn quả pháo to đùng không có ngòi, thay vào đó là đoạn dây đồng chạy xuyên qua, nhà nọ đang ăn cơm > mất điện > lẻn vào cắm 2 đầu dây vào ổ, dăm phút sau có điện > ĐOÀNG
Trèo lên thành cầu cao nhảy cắm đầu xuống sông. Nghĩ lại vẫn thấy kinh hoàng.

nguyenthuy.pr

Đi bộ
Ôi bó tay các cụ trên này. Em vào đọc mà không ngậm được miệng. Cái topic này không thể để trẻ con đọc được các cụ ạ. :))

yeu 4 banh

Xe hơi
vâng hồi bé em cũng ngồi gốc cây ớt ăn ớt mà :)) xong khóc ré lên, bố mẹ chạy ra thấy nửa quả ớt trong mồm, nửa quả vẫn cầm ở tay, mà bố mẹ vứt ớt đi vẫn còn đòi cầm :))
Các cụ giống em ngày xưa ngịch dại nhưng rất vui. Hồi sv pòng em có 5thằng ở cùng nhà lợp ngói pro xi măng trưa mùa nay nóng phải biết hôm nao ngủ trưa dayyj cũng như say nắng. Hôm em để 1 chậu nước lên cánh cửa mở hờ. Có thawnvf bgur dậy mở cửa ra bị cả 1 chậu nước đổ vào đầu. Bôn em ở ngoài nhìn nó ướt hết từ đầu xuống chân mà nó chưa rõ tại sao lại thế. Cái cảm giác còn chưa tỉnh ngủ mà bị dội nước ôi thôi....

diepnv

Xe buýt
Ôi dồi.... đau hết cả mồm với bụng vì trót vào đọc cái thớt này :)) =))