[Funland] Những loại vũ khí Âu Mỹ nên mua (nếu có khả năng)

Xe thể thao

Xe buýt
Hệ thống Sam P/T của Pháp làm tầm chục tiểu đoàn
Phòng không tầm gần thì chiến vòm sắt của anh Do Thái .. kết hợp thêm pan sơ của a Ngố ..
Tàu chiến thì 6-8 chú loại phờ rem ấy thiên về phòng không .. còn lại một tá con Sigma nhỏ nhỏ là được òi .. sau dăm năm trình độ lên cao thì làm nửa tá con a gét sít để bảo vệ đảo ở xa ..
Máy bay thì 5 trung đoàn hạng trung đa năng kiểu như Rafael, Typhoon, F16, F18 .. thêm hai trung đoàn hạng nặng F15 cho chắc oánh xa được lâu. Tiện thể thêm 1 -2 trung đoàn F35 để răn đe thâm nhập sâu lãnh thổ đối phương ..
Trực thăng chiến đấu thì Apache, Euro ..

Nhẩm đống này chắc phải GDP của mềnh cả chục năm nhể .. ai mà oánh thuế giấc mơ ..
Chục tiểu đoàn Sam P/T,vòm sắt,pan sờ okê
6-8 chú pờ rem thì nô.
tá Sigma Aster 30 okề với Mol kh-35ue
nửa tá a gét sít ka ồ
5 Trung đoàn rafale,typhoon hoạt f-35 thì de
dường như f-15 tầm hoạt động và mang vũ khí không bằng rafale dà typhoon,xin mừ chiên da nào vào khai sáng cho chú mèo sạch mà còn bị thiu dới mình
trực thăng chiến đấu mu của Ấn Độ hal Rudra cho rẽ,apache,euro đét lém

tranhuyphong89

Xe tăng
Chú Đài bị ăn quả đắng do linh kiện tên lửa Mèo chứa linh kiện Tập rởm.

pháo BM21 grad

Xe container
Chục tiểu đoàn Sam P/T,vòm sắt,pan sờ okê
6-8 chú pờ rem thì nô.
tá Sigma Aster 30 okề với Mol kh-35ue
nửa tá a gét sít ka ồ
5 Trung đoàn rafale,typhoon hoạt f-35 thì de
dường như f-15 tầm hoạt động và mang vũ khí không bằng rafale dà typhoon,xin mừ chiên da nào vào khai sáng cho chú mèo sạch mà còn bị thiu dới mình
trực thăng chiến đấu mu của Ấn Độ hal Rudra cho rẽ,apache,euro đét lém
Cái đám f35 đang sợ rét mờ mua về làm gì nhể ? Lại còn đắt lòi

Xe thể thao

Xe buýt

pháo BM21 grad

Xe container
Cái sợ rét chắc là chiện nhỏ thôi còn đắt lòi thì cũng sướng lắm cụ ạ :))
Nhà mềnh đang nghèo lém, lại khổ con cháu thôi, mờ coi chừng nó lắp linh kiện lỡm của tàu trong đấy đấy :))

Xe thể thao

Xe buýt
Nhà mềnh đang nghèo lém, lại khổ con cháu thôi, mờ coi chừng nó lắp linh kiện lỡm của tàu trong đấy đấy :))
Mình nghĩ khi đã wuyết định mu thì xiền bạc không thành vấn đề cụ ạ,liệu cơm gắp mắm gắp thịt thì đã kinh qua cả.còn linh kiện lỡm mấy con f-35 nó thử nghiệm bay mấy năm nay có chiện rì đâu,nấu lỡm thiệt thì nó đã té lên té xuống oài :-?

pháo BM21 grad

Xe container
Mình nghĩ khi đã wuyết định mu thì xiền bạc không thành vấn đề cụ ạ,liệu cơm gắp mắm gắp thịt thì đã kinh qua cả.còn linh kiện lỡm mấy con f-35 nó thử nghiệm bay mấy năm nay có chiện rì đâu,nấu lỡm thiệt thì nó đã té lên té xuống oài :-?
Cụ hỏi anh gúc các lỗi của F 35 em phát. Mà mua con săn ngầm nhà mèo còn ra điều kiên chính tri :D, nói chung là chuối lắm không gặm được cụ ơi.

tranhuyphong89

Xe tăng
Cụ hỏi anh gúc các lỗi của F 35 em phát. Mà mua con săn ngầm nhà mèo còn ra điều kiên chính tri :D, nói chung là chuối lắm không gặm được cụ ơi.
Lớp vỏ không chịu được sấm chớp, hệ thống động cơ và thông tin bị lỗi. Chíp lắp ráp có nguy cơ từ Trung Quốc, hệ thống hiển thị mũ bay, khó bảo dưỡng, vũ trang trên F35 thiếu sót ... Em vẫn ưng đám F15/F18 nhưng phải được nâng cấp radar AESA, hệ thống khí tài, động cơ và sửa lại khí động học tàng hình ợ.

Xe thể thao

Xe buýt
Chứ theo cụ thì ngoài con f-35 ra thì cụ chọn con nào???

Cụ chỉ hỏi khó, F22 thì mẽo nó đến đồng minh thân cận nó còn chả bán ... chỉ còn chú này là hại điện thoai, không biết nó được biên chế chính thức chưa nhể .. hay là quay lại với Ráp tơ sờ ki của a Ngố .. à mà thớt này bàn chiện hàng Âu, Mẽo mà ..

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chỉ hỏi khó, F22 thì mẽo nó đến đồng minh thân cận nó còn chả bán ... chỉ còn chú này là hại điện thoai, không biết nó được biên chế chính thức chưa nhể .. hay là quay lại với Ráp tơ sờ ki của a Ngố .. à mà thớt này bàn chiện hàng Âu, Mẽo mà ..
E thấy T-50 có thiết kế lai ghép giữa F22 và YF-23.

Hại Điện

Xe container
Chuối cái gì ? Nhà mềnh chuối hay nó chuối ? Nếu chê Mỹ chuối thì đúng là chuối thật =))

pháo BM21 grad

Xe container
Chuối cái gì ? Nhà mềnh chuối hay nó chuối ? Nếu chê Mỹ chuối thì đúng là chuối thật =))
Ơ thế cụ đã thấy nhà mình mua được đồ gì quốc phòng của nhà mèo chưa ? Săn ngầm p3 đới, có mua được đâu, mờ có mua được lại cũng đếch có vũ khí.

pháo BM21 grad

Xe container
Theo em tốt nhứt là đéch mua gì của nhà mèo, nếu nói về săn ngầm có khi gạ mua của nhụt lùn sướng hơn, chứ mua của mẽo thì nó lại đếch bán vũ khí kèm theo. Máy bay tàng hìng ngoài con F35 ra thì mấy con kia nó không bán. Mà F35 đang lỗi thì mua làm gì? Các cụ nêu ra ty phôn với rafale đấy, ty phon cũng tàng hình.

gocart

Xe cút kít
Theo em tốt nhứt là đéch mua gì của nhà mèo, nếu nói về săn ngầm có khi gạ mua của nhụt lùn sướng hơn, chứ mua của mẽo thì nó lại đếch bán vũ khí kèm theo. Máy bay tàng hìng ngoài con F35 ra thì mấy con kia nó không bán. Mà F35 đang lỗi thì mua làm gì? Các cụ nêu ra ty phôn với rafale đấy, ty phon cũng tàng hình.
Hiến pháp Nhật chưa cho phép bán vũ khí.

pháo BM21 grad

Xe container
Hiến pháp Nhật chưa cho phép bán vũ khí.
Em nghĩ là cũng sắp rồi, sau vụ lùm sùm với khựa em nghĩ anh AB sẽ sửa hiến pháp :D Mà em nghe nói F35 nhật tự trồng mạnh hơn F35 nhà mèo thì phải ?

Chỉnh sửa cuối:

Hại Điện

Xe container
Ơ thế cụ đã thấy nhà mình mua được đồ gì quốc phòng của nhà mèo chưa ? Săn ngầm p3 đới, có mua được đâu, mờ có mua được lại cũng đếch có vũ khí.
Nó không bán cho mình thì đâu thể gọi nó chuối....Vì "Hệ tư tưởng nhân quyền" của mình và của nó khác biệt đến mức đối lập nên nó không thấy "không tin" và nó ứ bán thôi....Lấy ví dụ nếu nhà cụ bán thứ gì cho hàng xóm mà cụ thấy nó "ứ tin được" thì cụ có bán hông ?

....nhà em nghĩ mình chuối thì đúng hơn. :D

Xe thể thao

Xe buýt
Typhoon dường như đâu có tàng hình bằng rafale hã cụ,con rafale nó láng mượt mà,sạch sẽ cho đến âm thanh của cái động cơ cũng rất là siêu chứ không như những con khác có âm thanh như vỡ trời.ờ mấy con săn ngầm mu được thì mu còn không mu trực thăng săn ngầm đủ xài rồi,vừa rẽ vừa nhiều.1 con p8 thần biễn có giá khoảng 250 chệu chắc cũng mu được 5 con trực thăng săn ngầm hiện đại <:-P

Mannschaft

Xe điện
Nó không bán cho mình thì đâu thể gọi nó chuối....Vì "Hệ tư tưởng nhân quyền" của mình và của nó khác biệt đến mức đối lập nên nó không thấy "không tin" và nó ứ bán thôi....Lấy ví dụ nếu nhà cụ bán thứ gì cho hàng xóm mà cụ thấy nó "ứ tin được" thì cụ có bán hông ?

....nhà em nghĩ mình chuối thì đúng hơn. :D
nghe ngứa cả mít
http://www.tienphong.vn/the-gioi/quoc-te-danh-gia-cao-bao-cao-nhan-quyen-viet-nam-tai-lhq-675834.tpo