Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

xedieu

Xe cút kít
:'(:'(:'( Thật ra chính xác thì chưa đến ngày nhận xe theo như hợp đồng, vì để cho sale thoải mái nên khi hợp đồng nhà cháu cho thời hạn dài rộng lắm. Nhưng mà cái "dài rộng" ấy nó cũng ngắn lắm rồi, sắp hết rồi. Cái chính là nghe ngóng binh tình thì chắc chắn vài hôm nữa đến ngày nhận xe cũng... :102::102::102: Bởi vì chả phải các nhà nhập khẩu tài ba cháu cũng biết xe cháu không thể đi bằng đường... hàng không thẳng từ nhà máy Hyundai về sân nhà cháu được! :77::77::77:

Kiểu như xem ngày mai cưới rồi, nhưng tối nay cô ấy vẫn còn chưa nhận lời thì cưới xin giề! :'(:'(:'(

Tiền thì nó ngọ nguậy kinh quá! :mad:
Cuối cùng là dư lào các bác....
bac xedieu da nhan dc xe chưa?khổ thân bác quá kaka:6:

manhodessa

Xe tải
Thôi bác xedieu chịu khó đợi vậy ... trước sau cụ cũng có em Tucson để đi chỉ tội hơi Tức thôi :^) Đây bài của 1 bác bên OS viết ... hy vọng là bác xedieu không bị thất vọng như thế này :
Em thực sự xin lỗi các bác sale đang làm xe này và các bác đi xe này.
RustedCar :Hôm trước em vừa đi xem 1 em LMX20 gần full, sau khi tận mắt chiêm ngưỡng em nó cũng như nổ máy, nghe nhạc....(chỉ chưa dc chạy thử thôi) thì em thấy nó chỉ bằng 60% so với SF (em túc tắc này nhỏ lắm, đặc biệt là chiều ngang cảm giác rất nhỏ. nhựa táp lô hoàn toàn la nhựa cứng khác hẳn với ảnh chúng ta xem trên mạng, loa nghe chán...tất cả mọi thứ đều mini Trừ giá em nó chả mini tí nào)
Tóm lại là thất vọng 100% phí công em đợi chờ em nó hơn 1 tháng trời, may quá la may em chưa đặt cọc.
Tóm lại SF2010 MLX được 10 thì em LMX20 này chỉ được 6 mà giá gần như nhau (=90% giá SF).
Trên đây là cảm nhận riêng em, các bác đừng chọi đá. Bác nào ko đợi Túc mà mua SF2010 thật sáng suốt. Xin chúc mừng.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Em xem xe rồi, chiều ngang rất nhỏ thì không đúng lắm đâu (1820 so với 1890 của SFe là chỉ kém 7cm), còn chiều dài 5 chỗ so với 7 chỗ tính làm gì.

Tuy nhiên taplo nhựa cứng lởm thật! Trông đồ chơi lắm. Còn loa thì cụ nào nghe thử ở Hoàng Ra đã chê ác lắm rồi, kém xa Forte mà. (Hôm ở HG em chưa nghe thử loa)!

Em bắt đầu nghĩ lại ạ! :^)

lewin

Xe điện
Quả thật là thất văn vọng các cụ ợ...!:77::77::77:
Em đã xem và ngồi thử ..đúng là nhỏ hơn và nội thất lởm hơn...loa cũng chán hơn ...nói chung so tầm giá và cùng hạng thì Santafe vẫn ăn đứt em Tuc này...Em cứ thắc mắc sao khi nó tung ảnh trên mạng thì lonh lanh thế....Đúng là đầu dê thịt ch .ó...:77::77::77: Em ko còn chut gì thèm ve vãn em này nữa...chuyển phỏm thôi !(y)

glssstn

[Tịch thu bằng lái]
em này đẹp quá, giá rổ thế nào hả cụ

manhodessa

Xe tải
.Em cứ thắc mắc sao khi nó tung ảnh trên mạng thì lonh lanh thế....Đúng là đầu dê thịt ch .ó...:77::77::77: Em ko còn chut gì thèm ve vãn em này nữa...chuyển phỏm thôi !(y)
Ảnh của nó là xe triển lãm .. Cụ KTV cho anh em ảnh đó anh em tưởng bở thôi ... Hehe hãng Hyundai nó không điên gì quảng cáo linh tính đâu cụ . Tiếc rằng cụ xem nhầm chỗ và nhầm nơi :21:

toiyeuI30cw

Xe tải
Thôi bác xedieu chịu khó đợi vậy ... trước sau cụ cũng có em Tucson để đi chỉ tội hơi Tức thôi :^) Đây bài của 1 bác bên OS viết ... hy vọng là bác xedieu không bị thất vọng như thế này :
Em thực sự xin lỗi các bác sale đang làm xe này và các bác đi xe này.
RustedCar :Hôm trước em vừa đi xem 1 em LMX20 gần full, sau khi tận mắt chiêm ngưỡng em nó cũng như nổ máy, nghe nhạc....(chỉ chưa dc chạy thử thôi) thì em thấy nó chỉ bằng 60% so với SF (em túc tắc này nhỏ lắm, đặc biệt là chiều ngang cảm giác rất nhỏ. nhựa táp lô hoàn toàn la nhựa cứng khác hẳn với ảnh chúng ta xem trên mạng, loa nghe chán...tất cả mọi thứ đều mini Trừ giá em nó chả mini tí nào)
Tóm lại là thất vọng 100% phí công em đợi chờ em nó hơn 1 tháng trời, may quá la may em chưa đặt cọc.
Tóm lại SF2010 MLX được 10 thì em LMX20 này chỉ được 6 mà giá gần như nhau (=90% giá SF).
Trên đây là cảm nhận riêng em, các bác đừng chọi đá. Bác nào ko đợi Túc mà mua SF2010 thật sáng suốt. Xin chúc mừng.
Ku Mạnh về OS mà chơi nhá, la liếm bên này làm gì:21:

luongtk

Xe tải
Chào các bác, sau một thời gian cân nhắc rất khó khăn, chiều hôm nay em vừa ăn hỏi một em LMX20 đủ option (thiếu DMB) và có 10 túi khí như yêu cầu tiên quyết của em. Đợt này về 2 em màu bạc, vậy là còn một em nữa cho bác nào nhanh chân. Chung quy lại vì cũng không có lựa chọn nào hơn cả (em chỉ có nhu cầu 5 chỗ và phù hợp với thành phố). Em đi nhiều nên quyết máy dầu.
Cảm tưởng chung về máy, cách âm, gầm thậm chí hơn SF.
Thất vọng về âm thanh và nội thất và đèn.
Bác nào đã có kinh nghiệm về trước bạ về em này cho em chút thông tin với ạ!
Em cảm ơn trước!

xedieu

Xe cút kít
Chúc mừng cụ! (b)
Cụ PM em xin cái giá và địa chỉ sr được không ạ?
Chào các bác, sau một thời gian cân nhắc rất khó khăn, chiều hôm nay em vừa ăn hỏi một em LMX20 đủ option (thiếu DMB) và có 10 túi khí như yêu cầu tiên quyết của em. Đợt này về 2 em màu bạc, vậy là còn một em nữa cho bác nào nhanh chân. Chung quy lại vì cũng không có lựa chọn nào hơn cả (em chỉ có nhu cầu 5 chỗ và phù hợp với thành phố). Em đi nhiều nên quyết máy dầu.
Em cảm ơn trước!

xedieu

Xe cút kít
Cụ Lesi, khách hàng đầu tiên đặt Tucson, đã "biến mất" từ ngày 19/10 đến nay đã được 7 ngày. Ai biết cụ ấy đâu không nhỉ? *-)*-)*-)

harch

Xe máy
Cụ Lesi, khách hàng đầu tiên đặt Tucson, đã "biến mất" từ ngày 19/10 đến nay đã được 7 ngày. Ai biết cụ ấy đâu không nhỉ? *-)*-)*-)
bác đã gặp bác lét sì này ngoài đời chưa hay lét sì chỉ là chim mồi của bác ktv.................... em không có ý gì đâu nhớ nhưng tại vì đọc kỹ thì sau khi bác ktv ko nhập về được cái tuc sờn nào thì lét sì cũng biến mất. 2 nick chỉ là 1 người:77:

chym sơn ca

Xe hơi
Em cảm ơn trước!
giãy chết... các bác bán giá đấy thị trường chấp nhận ko? tìm chuột bạch? xem con chuột bạch đầu tiên? show ở đây cũng chỉ là saller shows. em srry bác mà em "quote"...nhưng văn bác mùi côn trùng vkl. ( EM LÀ THẰNG CẦN MUA XE, NHƯNG EM EO' MUA CON 4' GIÀ NÀY)

xedieu

Xe cút kít
Cụ ơi cụ Lesi không ở VN cụ ạ (là em nghe "nói" thế), còn sự thật ntn thì em bó tay rồi. Cụ nói làm em lăn tăn quá... Chắp nối thông tin lại thấy không phải là không có lý! :102::102::102:

@Cụ ruoi: Em bắt vạ cụ đớiiiiii! :'(:'(:'(
bác đã gặp bác lét sì này ngoài đời chưa hay lét sì chỉ là chim mồi của bác ktv.................... em không có ý gì đâu nhớ nhưng tại vì đọc kỹ thì sau khi bác ktv ko nhập về được cái tuc sờn nào thì lét sì cũng biến mất. 2 nick chỉ là 1 người:77:
Ôi giời... hoá ra theard này của em thành chỗ buôn gian bán lận rùi à???:102::102::102:

KtvAuto

Xe máy
Chao ngay moi - Chao Ha Noi - Chao cac Cu Da Nghi

Ôi giời... hoá ra theard này của em thành chỗ buôn gian bán lận rùi à???:102::102::102:
Chào các Cụ
Em đã trỡ lại Hà Nội đây rùi ah
Các Cụ chớ Ngji ngờ và chớ vội gán ghép điều này điều kia cho người khác, nếu các cụ một ngày nào đó, có vấn đề nào đó, không vào đây được và người người khác cụng nghi ngờ điều này điều kia cho các Cụ thì các Cụ nghĩ sao?:69:

Mặc dù ở đây là Thế giới ảo, nhưng nick Name là thật, là những con người có văn hóa, có trí thức và tôi cũng biết một số Cụ còn làm Ông nọ - Bà kia, nhưng thật đáng tiếc về cách hành xử và trao đổi thông tin của các Cụ, kể cả một số cụ là sâu.(b)

Hãy tôn trong người khác để mình được tôn trọng!:6:

P/s: Cụ Lesi, em chỉ mới pm cho Cụ ấy có một lần, Cụ ấy đang du học ở đâu đó, không ở VN đâu ah, đừng ném đá người ta.:77:

Chúc các Cụ mọi sự tốt lành! :6:

KtvAuto

Xe máy
Giám đốc cứ thực hiện như Giám đốc muốn!

Cụ ơi cụ Lesi không ở VN cụ ạ (là em nghe "nói" thế), còn sự thật ntn thì em bó tay rồi. Cụ nói làm em lăn tăn quá... Chắp nối thông tin lại thấy không phải là không có lý! :102::102::102:

@Cụ ruoi: Em bắt vạ cụ đớiiiiii! :'(:'(:'(
Chào Cụ Xe điệu - Xe Điêu:6:
Em nhìn thấy cái bast của Cụ, em thấy GĐ cũng hay đấy chứ nhỉ;):69:
Em đã về Hà Nội, Cụ có thì giờ mời Cụ ghé thăm Anh em và Bàn việc nhé.
Diễn đàn là nơi chia sẻ thông tin chung, Cụ cứ đưa thông tin riêng, Cụ ký được hợp đồng giá tốt trên này, các Sâu khác ném đá em chết:77::))
(b)

p/s: Giám đốc cứ thực hiện như Giám đốc muốn!

Chỉnh sửa cuối: