Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

xedieu

Xe cút kít
Ối giời ơi, tại cụ bảo em 24 về đến VN mà nay 28 mới thấy mặt! À cụ ơi, cái vụ 31/10 có xe em thấy cụ nên liên lạc lại với cụ KTV xem sao ạ, em không nghĩ là cụ có xe trong tháng 10 đâu! :69:
Em đây em đây...

Em mới vòng vèo mấy cua bay nhảy đến 23 mới về Việt Nam sau đó em về quê luôn đến hôm nay mới xuống Hà Nội...

Nhà em thay đổi tùy chọn nên 31 mới lấy xe...

Mua xe để đi, chẳng tính kế buôn đi bán lại, ăn chênh lệch... nên nhà em cũng không nóng vội. Cụ nhà em vẫn còn 1 con xe và 1 lái xe của cơ quan, nên em túc về lúc nào cũng được.

Lesi

Xe máy
Vâng em mới xác nhận lại thì đúng là xe vẫn đang trên biển...
31 có lẽ là sớm nhất, mà cũng có thể là trong tuần sau...
Cụ nhà em bỏ cửa nóc có lẽ vì nghĩ không hợp thời tiết. :^)

harch

Xe máy
em nhớ khôg nhầm thì con TS đầu tiên nhà bác lét sì đặt thì từ dạo lâu lắm rồi bác ktv bảo đang trên biển, tàu ghé cảng gì đó tránh bão sắp về vịt nam rồi. xong rồi sau đó mấy ngày nhà bác lét sì đổi óp sừn, lấy con TS khác. con TS khác bây giờ lại đang trên biển. dưng mà con đang trên biển đầu tiên kia hình như bác ktv cho tàu quay lại mang trả lại hquốc :)), vì đã thấy bác ktv có con TS nào đâu ợ.......... em bái phục bác ktv về độ chém gió.......... em :77: hồn đại chém gió sư.......

koda

Xe tải
Chưa về cụ ạ, em dám chắc thế. Nhà em có 1 cái oép cam gắn ở cảng HP mà! :)):)):)) Vodka cụ nhé! (b)

em cứ tưởng cụ dieu lấy xe rồi chứ.lâu lắm rồi từ ngày bỏ tuc sang fe em mứi vào.nghe cũng có vẻ cũng gian nan cụ nhỉ.

chúc các cụ đặt xe sớm lấy được xe.

Huthasa

Xe container
Từ hồi cái thớt này lập ra chưa có em Túc nào về VN, bây giờ các saloon khác có xe bán rùi mà không thấy bac KTV giao xe, tình hình là bác đưa xe về bằng thuyền buồm rồi, còn phải đợi gió:)):)):)):)):)):))

Toanhieu

Xe đạp
Khi nộp thuế và đăng ký xong Bác Dagac nhớ chia sẻ thông tin với anh em yêu TUC, chuẩn bị lấy xe nhé.
Hôm nay em thấy ở Hoàng gia có một con mầu bạc nhưng cũng có chủ rồi.

Tieu Phong

Xe tải
Hôm nay em đi ở Vinh thấy một em LMX20 màu đen, chẳng nhẽ ở Vinh đã có rồi mà ở Hn lại hiếm thế à.

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
híc cái thớt này lâu lâu rồi nhỉ:D chủ thớt cũng mất tích roài(b)
Mất đâu mà mất... ngày nào mà em chả oánh võng ở đây... cụ nói hay thật đấy... vẫn đề là mấy cụ nhà mình tuy là người tiên phong, nhưng có vẻ lại là người về cuối thì phải.:^)

Em mà đủ xiền em ra ngay mấy SR quất về trc các cụ í:))

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Hôm nay em đi ở Vinh thấy một em LMX20 màu đen, chẳng nhẽ ở Vinh đã có rồi mà ở Hn lại hiếm thế à.
HN ko hiếm, các SR bắt đầu có rồi, vẫn đề là người mua còn rụt rè thôi.

xedieu

Xe cút kít
Cách đây mấy hôm, em ngồi với cụ KTV cụ ấy bảo mấy em Tuctuc mà HN vừa xuất hiện là trong đó có 3 con xe của cụ ấy. Các cụ chưa gì đã... :^)

Huthasa

Xe container
Cách đây mấy hôm, em ngồi với cụ KTV cụ ấy bảo mấy em Tuctuc mà HN vừa xuất hiện là trong đó có 3 con xe của cụ ấy. Các cụ chưa gì đã... :^)
Ơ hơ, thế họ đặ gạch trước cụ à??

xedieu

Xe cút kít
Em cũng chả biết cụ ạ, nhà cụ Lesi đặt đầu tiên. Sau đó là ai thì em không được rõ! Nhà em sau nhà cụ Lesi hình như cỡ 1 tuần. Không biết 3 cụ nào có xe rồi mà kín tiếng thế! Dân chơi giấu mặt?! :P

Hay là mấy sr như Hoàng Gia, Đại Lộc lấy xe từ chỗ cụ KTV ra nhỉ? Cụ nào bên đấy confirm em cái. :6:
Ơ hơ, thế họ đặ gạch trước cụ à??

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Em cũng chả biết cụ ạ, nhà cụ Lesi đặt đầu tiên. Sau đó là ai thì em không được rõ! Nhà em sau nhà cụ Lesi hình như cỡ 1 tuần. Không biết 3 cụ nào có xe rồi mà kín tiếng thế! Dân chơi giấu mặt?! :P

Hay là mấy sr như Hoàng Gia, Đại Lộc lấy xe từ chỗ cụ KTV ra nhỉ? Cụ nào bên đấy confirm em cái. :6:
Hoặc là họ trả giá cao hơn để được xe trước cụ, hoặc là chỗ anh em thân thiết để lấy xe trước cụ... tóm lại cụ là cụ lesi chưa có xe thì mấy xe kia cũng chả phải của cụ K.

xedieu

Xe cút kít
Báo cáo các cụ là xe nhà em thì không nói, vì xe nhà em là... xe đặc chủng sản xuất cho Liên hợp quốc nên về sau 1 tý :)):)):)). Chứ nếu đúng là em bị hớt tay trên thì lúc đó không còn tình nghĩa gì để mà nói chiện lịch sự nữa. Làm kinh doanh lợi nhuận ai chả ham, nhưng vẫn còn những cái phải nhìn trước ngó sau để mà vuốt mặt nể trứng cá! :^):^):^) Với cả em có để cụ KTV thiệt đâu! (b)

Em chỉ tò mò 3 con xe kia của cụ nào để em xin nhập hội thôi. Cụ nào khởi xướng HTC (Hyundai Tucson Club) đi ạ? :41::41::41:

Hoặc là họ trả giá cao hơn để được xe trước cụ, hoặc là chỗ anh em thân thiết để lấy xe trước cụ... tóm lại cụ là cụ lesi chưa có xe thì mấy xe kia cũng chả phải của cụ K.

harch

Xe máy
em :77: hồn các bác. các bác ngây thơ hay cáo già giả hoa mơ thế. bác ktv chém gió cũng phải biết nghĩ chứ. chắc bác ktv sắp nhận vơ cả mấy con siêu xe đang chạy ngoài đường...........

Toanhieu

Xe đạp
Mời các bác sang Hoàng gia Tuc Tuc nhà em đang đỗ ở của hàng chờ giấy tờ.

xedieu

Xe cút kít
Sao cụ lại chưởi em, em là nạn nhân ạ! :'(:'(:'(
em :77: hồn các bác. các bác ngây thơ hay cáo già giả hoa mơ thế. bác ktv chém gió cũng phải biết nghĩ chứ. chắc bác ktv sắp nhận vơ cả mấy con siêu xe đang chạy ngoài đường...........
Tỷ giá cao ngất ngưởng, giá tối thiểu, thuế má,.. Thôi em đành kính nhi viễn chi vậy! :77:
Mời các bác sang Hoàng gia Tuc Tuc nhà em đang đỗ ở của hàng chờ giấy tờ.

xedieu

Xe cút kít
Chạy thuế nhưng lại dính tỷ giá cụ ạ, nên các em Tuc vẫn cứ án binh bất động thôi! :102::102::102: Cụ nào chơi Tuctuc tầm này cũng hơi chùn tay: 47K ~ 880 triệu, ra biển nữa thành tròm trèm tỉ bạc! :'(:'(:'(
Chiều về qua đường Nguyễn Văn Cừ em lại gặp 1 em nữa đỗ chềnh hênh ở cửa 1 SR, dạo nào Túc túc về nhiều ghê, chắc chạy thuế đây mà.:6:

tungnam

Xe đạp
Chạy thuế nhưng lại dính tỷ giá cụ ạ, nên các em Tuc vẫn cứ án binh bất động thôi! :102::102::102: Cụ nào chơi Tuctuc tầm này cũng hơi chùn tay: 47K ~ 880 triệu, ra biển nữa thành tròm trèm tỉ bạc! :'(:'(:'(
Đúng quá bác xedieu nhỉ, giá thì đắt, tỉ giá thì lại cao. Chẳng biết mua bây giờ hơn hay là chờ đợi thêm tháng nữa thì hơn.
Mà xe bác đã về chưa đấy? Bao giờ thì về để em mua lại suất của bác.