Những hình ảnh về Huyndai Tucson IX.

KtvAuto

Xe máy
Kinh thật, kế hoạch bán xe trên toàn cầu Tucson IX năm 2010 là 300.000 xe, riêng 15 ngày đầu tháng 9/2009 các đại lý đã nhận đơn đặt hàng trung bình 20.000 xe/1 ngày, tức là đúng bằng 300.000 xe. Cụ nào giờ mới đặt hàng thì đến năm 2011 mới có xe đấy! :21:
Hehehe có lẽ thế;) Tuy nhiên, em thì hiểu là: Các đại lý lên Kế hoạch oder với Hãng là sẻ bán được co số là ABC, báo về cho hãng tổng hợp sơ bộ là như vậy. (Đại lý NHẬN ODER từ khách hàng và Hãng nhận Oder từ Đại lý là hai việc khác nhau ah). Nếu đại lý đã nhận được Oder như thế từ khách hàng, thì quả là con số lý tưởng, tuy nhiên, đây chỉ mới là Hãng nhận được ODER từ các ĐẠI LÝ, thưa các cụ.:6:

Bác ah, Rất có thể, xe bác đặt may mắn lọt vào danh sách con xe cuối cùng đại lý nhận về cho bác rùi, bác chỉ việc đến đại lý nhận xe thui, ok;))(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Tuy nhiên, đo là việc thông tin, chúng ta có nên mất nhiều thì giờ cho việc này không nhỉ, chúc các Bác vui khỏe, bình an, :21:

Chỉnh sửa cuối:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
...........................................
Tuy nhiên, đo là việc thông tin, chúng ta có nên mất nhiều thì giờ cho việc này không nhỉ, chúc các Bác vui khẻo, bình an, :21:
Ấy... cụ chúc người ta ntn để chit người ta à....

KtvAuto

Xe máy

chym sơn ca

Xe hơi
Bẩm cụ là em tốn hết 50 thằng Obama ợ, bản của em là bản full TLM gì đó với 10 túi khí... Chưa bao gồm làm thủ tục đăng ký với nhà nước VN thân yêu.
chúc mừng bác... em hâm mộ bác quá (l)

6 số 0 đấy bác ạ. Con số trên nói lên Tuc đang sốt đấy cụ nhé! Thế mà anh em OF vẫn bình chân như vại, chẳng thức thời tý nào.
có thể bác ktv chém thì em mặc kệ, chắc sâu là vậy em cũng không quan tâm, nhưng em thì em chỉ thấy có mỗi 5 số 0... hay là em nhầm :77::43:

em đang chạy 1 con xe cỏ của huyndai được gần 2 năm rồi, cũng yêu hàn xẻng, và hóng hớt em túc túc nếu nó hợp. nhưng với cái đà này thì chắc phải có lựa chọn khác thôi. ném nốt viên đá nầy là em té... chúc các bác sớm cưới em túc túc và pọt hình cho em chiêm và ngưỡng mộ các bác nhé. :6::41::41::41::41::41:

xedieu

Xe cút kít
Loay hoay mãi vẫn bóng chim tăm cá, em sợ có xe thì sang 2010 mất rồi...

spyder911

Xe tải
bạn KTV công nhận là nhiệt tình vãi, trẻ nó có khác:))

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
bạn KTV công nhận là nhiệt tình vãi, trẻ nó có khác:))
Cụ làm gì mà cái mã lực của cụ nó màu đỏ choe choét thế... làm như thế nào mờ nó đỏ đc thế... để em thử với cụ xem sao nhá.

spyder911

Xe tải
Thế bạn rươi có biết AI súng khủng nhất OF ko? Test thử nhá, mà chơi gọi hội hay ko nhể:)):)):)):))

danmexe

Xe điện
Oài,dạo trước trông cụ 911 điềm đạm thê mà nhỉ?Hay là bị chú nào lấy mất pass dùng mảnh hay sao???:21:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

manhodessa

Xe tải
Bác Spider sợ đếch gì anh em mình :6: May còn ngồi được chứ đỏ đít vẫn là may mắn :))

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Đẹp quá óp sừn còn nhiều hơn cả X6 ruồi múc một em đi nhé để a thử với:41:nhà KTVauto định giết anh em trong sung sướng hay sao có nhập được HAI EM đứng cạnh xe không?các cụ ngày xưa nói đẹp như tiên hai em này HƠN:21::21:

koda

Xe tải
Chào Bác, đúng như Bác nói, ngày 25 tháng 8 năm 2010 Hảng Hyundai ra mắt Tucson Ix tại Hàn Quốc và có kế hoạch bán được 40.000 xe trong nước và 260.000 xe trên toàn cầu vào năm sau.

Thông tin em nhận được như em đã giải thích ở trên, mong bác xem lại nhé.

hôm nay em gặp cụ Ktv auto roài,cũng đã thảo luận roài,nhg cụ thể thì chắc thứ 2 tuần tới mới quyết được.
cũng cám ơn cụ.bổ ích lắm,tiện đây chúc cụ làm ăn phát đạt.(b)
em thèm anh này ghê nắm roài.

xedieu

Xe cút kít
hôm nay em gặp cụ Ktv auto roài,cũng đã thảo luận roài,nhg cụ thể thì chắc thứ 2 tuần tới mới quyết được.
cũng cám ơn cụ.bổ ích lắm,tiện đây chúc cụ làm ăn phát đạt.(b)
em thèm anh này ghê nắm roài.
Em bận quá không đi gặp cụ ấy được. Bác có tin gì update có thể PM chia sẻ cho em với được không? Bà cả nhà em cứ máu cái em này nên...

koda

Xe tải
Em bận quá không đi gặp cụ ấy được. Bác có tin gì update có thể PM chia sẻ cho em với được không? Bà cả nhà em cứ máu cái em này nên...
cũng còn nhiều vần đề phải bàn lắm bác ạ.
về cơ bản là đặt hàng sau ít nhất 30n mới nhận được xe.
đặt tiền trước 30 đến 50%.giá xe tính theo thời điểm ký hợp đồng.
hôm nay em lên làm việc với bác KTVauto về bản LMX20 option cao nhất máy dầu.giá tại HQ khoảng 27...ng obama.
giá obama VN cũng có roài nhg em bí mật tý.bác votka em đi em bật mí tiếp.:21:

koda

Xe tải
các cụ xem nhà em chon bản này có được ko.LMX20 tiêu chuẩn.

Động cơ Diesel E-VGTR 2,0 (Euro 5), Hộp số sàn 6 cấp (bao gồm cả shift indicator), tay lái trợ lực điện tử (MDPS), (kiểm soát phát điện/ lốp silicon/ áp lực thay đổi), tay lái bọc da, hệ thống chống sóc phía trước macpherson , hệ thống chống sóc nhiều lò xo phía sau, máy nghe nhạc, ghế lái/ các ghế phụ, túi khí, trang thiết bị chi tiết toàn thân xe (bao gồm ABS, TCS, HAC, DBC), hệ thống cảnh báo phanh gấp (ESS), phanh tay lúc đỗ xe, rear spoiler, kiểm soát hành trình, điều hòa 2 dàn lạnh, 1 gối thư giãn, kính màu, gương ngoài điều khiển điện (hiện thi đúng màu), cửa kính tự động, bảo vệ đèn pha, đèn cốt, nắp thông gió (bao gồm cả ngăn đựng vé, phủ gương), chốt an toàn giữ ghế trẻ em, CDP & MP3 Audio (kết nối radio, CDP,MP3,AUX,USB,iPod), 6 loa, hộp số sàn điều khiển lớn cấp 1, khóa cửa tự động theo tốc độ xe, Thiết bị điều khiển khóa cửa tự động, thanh lau và rửa kính sau , angten trên nóc xe, power outlet, 2 chỗ để tay nghỉ & hốc để cốc, ghế nỉ(vải), gối kê thư giãn đầu, thay đôi ghế ngồi (ghế 2/ 6:4, có thể gắp ½ và gấp bằng), thiết bị điều chỉnh độ cao ghế lái, pedan tăng tốc kiểu đàn organ. Hộp số tự động 6 cấp H-Matic Gate-loại tự động truyền tải, (tính kinh tế, trình điều khiển hệ thống thông tin, bao gồm putpaking phanh đỗ xe).
Vành hợp kim 18 ", lốp 225/55R18, màn hình Reogiji, Kính sấy điện, đèn tự động điều chỉnh ánh sáng, đèn pha, tích hợp hệ thống điều khiển trên vô lăng, có Bluetooth nhận dạng giọng nó., ... Ghế da, gương ECMNút điều khiển & khóa Smart thông minh, siêu hiển thị cluster (cao độ sáng LED), thép không gỉ cửa kính sau, Ghế điều chỉnh điện 2, hệ thống cảnh báo áp suất lốp (TPMS).
Màn hình 3,5 " (bao gồm camera phía sau)

nhà em hôm nay chọn bản này đây ợ.
về cơ bản option như bản SLX của santafe 2010.chỉ khác là có 4 túi khí.

cụ KTVauto xem có thiếu gì ko bổ xung giúp
.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
cũng còn nhiều vần đề phải bàn lắm bác ạ.
về cơ bản là đặt hàng sau ít nhất 30n mới nhận được xe.
đặt tiền trước 30 đến 50%.giá xe tính theo thời điểm ký hợp đồng.
hôm nay em lên làm việc với bác KTVauto về bản LMX20 option cao nhất máy dầu.giá tại HQ khoảng 27...ng obama.
giá obama VN cũng có roài nhg em bí mật tý.bác votka em đi em bật mí tiếp.:21:
Đặt cọc gì 30-50% vậy bác??? Bác KTV này có số má gì trên giang hồ chưa mà đòi đặt ác vậy? Lỡ một mai đẹp trời văn phòng bác ấy bốc hơi thì em cũng chẳng có sức đi đòi tiền à?

Em vodka bác rồi, bác bật mí đi ạ. Bác có manh mối gì về bản LX máy dầu không share em với?

Lesi

Xe máy
Đặt cọc gì 30-50% vậy bác??? Bác KTV này có số má gì trên giang hồ chưa mà đòi đặt ác vậy? Lỡ một mai đẹp trời văn phòng bác ấy bốc hơi thì em cũng chẳng có sức đi đòi tiền à?

Em vodka bác rồi, bác bật mí đi ạ. Bác có manh mối gì về bản LX máy dầu không share em với?
Ko bốc hơi được đâu bác ạ...

Có thách trời cũng không dám...

Nhà em có lí do để khẳng định điều đó nên mới ký hợp đồng ngay sau khi đến văn phòng (b)

Nhà em ký hợp đồng sớm nên giá theo thời điểm ký thôi, tăng thuế thì cứ kệ giời....

Cứ 20 ngày nữa không có xe thì bác KTV cứ thế mà ăn đạn, đạn thật bác ạ ;))