[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Xetang2nong

Xe máy
E thì nhớ mãi nhạc chương trình câu chuyện cảnh giác và đọc truyện đêm khuya. Đọc truyện đêm khuya giờ e toàn lên mạng down về nghe dần. K biết chương trình câu chuyện cảnh giác còn phát vào tối thứ Bảy k nhỉ
Vẫn còn, Phát 20h00 tối thứ 7 hàng tuần trên VOV1 cụ nhé !

mercilon

Xe buýt
vụ hóng gái tắm này xôm phết, thế cụ nào chưa dòm trộm gái tắm thì giơ chân điểm danh phát nào....

UnitedKondoms

Xe điện
vụ hóng gái tắm này xôm phết, thế cụ nào chưa dòm trộm gái tắm thì giơ chân điểm danh phát nào....
Cháu tự giác đứng im, không giơ chân ạ

trên đây có cụ nào dám kể chuyện tuổi thơ dữ dội: trẻ con mới lớn được các cô, các chị cho vào đời không nhỉ.
Hum trước cháu nhớ có kụ nầu tâm sự (cũng trong một cái thớt tuổi thơ dữ dội như này) là được mở thông luân xa số 1 khi chị hàng xóm tắm cho...
Kụ nầu thì hú lên tiếng cho anh em ngưỡng mộ hềy
Khụ

XPQ

Xe cút kít
Ngày em bé, hồi cấp II đi học thêm bác Công bên 58A Trần nhân Tông, học xong còn sớm thì vào công viên chọn mấy cái cây tán to có ghế đá ở dưới, trèo lên ngồi rình đôi. Hôm này đỏ thì có khách ngay, hôm nào đen thì đến lúc mót lái hoặc vừa châm điếu thuốc thì mới có khách.
Từ trên mà dòm xuống cũng thú phết, nhưng đa phần chỉ thấy hôn hít, còn sờ sịt thì toàn lúc gần tan tuồng mới thấy phanh ngực Tạ Bú một lúc.
Có lần mót lái quá mà gặp ông quân khu phải nhịn đến lúc vỡ oà chuyền cành tụt xuống chạy vào đến Lan Bá mới biết bị bong gân.

XPQ

Xe cút kít
Ngày rạp xiếc chuẩn bị xây, những cái ống sắt to như cái hang cống là chỗ cho người ta lái bậy. Em vác cái chạc chun vòng với đạn sắt đi bắn chim, tiện thấy một chị bớp đằng Nguyễn Quyền rúc vào lái bậy, cái lồng bàn trắng nhễ nhại em bắn cho phát,may mà không trúng moong nhưng lại ăn vào vách ống bật vào lưng, mụ í kéo quần nhảy ba bước trong đúng một giây, túm áo em rách bung cả cổ. Dĩ nhiên là về ăn đòn khai là chơi su vê bị rách.

TVPL

Xe container
Em cũng có tuổi thơ dữ dội... cơ mà chưa lần nào nhòm trộm đc... thế mới đau chớ? Hay em lại làm vé về tuổi thơ nhể? :))
Chung cảnh ngộ, tiện cụ kiếm thêm cho em 1 vé nữa nhá :)

Tuấn Auto

Xe điện
em đã ăn cơm xong và vào đọc nốt nửa còn lại rồi

VCHDHN

Xe container
Ngày rạp xiếc chuẩn bị xây, những cái ống sắt to như cái hang cống là chỗ cho người ta lái bậy. Em vác cái chạc chun vòng với đạn sắt đi bắn chim, tiện thấy một chị bớp đằng Nguyễn Quyền rúc vào lái bậy, cái lồng bàn trắng nhễ nhại em bắn cho phát,may mà không trúng moong nhưng lại ăn vào vách ống bật vào lưng, mụ í kéo quần nhảy ba bước trong đúng một giây, túm áo em rách bung cả cổ. Dĩ nhiên là về ăn đòn khai là chơi su vê bị rách.
Giờ có khi không ai nhớ cái trò này cụ nhỉ. Cỡ phải 5, 6, 7 X chắc còn biết.

XPQ

Xe cút kít
Hội em còn toàn rủ nhau ra chỗ chuồng khỉ rình đôi, ngày ấy đi chơi thứ bảy kiểu gì chả có mảnh vải nhựa áo mưa kê lên gác ba ga ngồi cho êm đýt vào công viên trải ra để làm giường dã chiến, chủ yếu là mặc quần lụa cạp chun cho tiện giao dịch, có đôi thì ngồi vào nòng nhau, có đôi thì truyền thống, nói chung các kiểu nhưng mà cứ đang lúc chuẩn bị giần giật khấu đuôi là y rằng hoặc nhẹ thì viên sỏi nặng thì gói hoả mù toàn cát hay gio bếp. Vui vui là!

TVPL

Xe container
Hồi bé em cũng hay bị trấn lột, một bữa em với 2 thằng nữa hẹn nhau bị trấn thì nhảy vào phang lại tập thể, ai ngờ lúc phang nhau mỗi em nhảy vào , 2 thằng bạn đứng nhìn làm em ăn mấy đập, may mà chạy được, tiên sư bố nhà chúng nó, he he .
Sau trận đấy cụ mới nhập môn võ lâm hử ? =))

phong379

Xe tải
Hồi đó, thuở đu tàu điện đi học và cũng để trốn học phiêu du Hà nội.

Xuống tới chợ Mơ đã là cảm giác tận cùng thế giới. Em với hai thằng cùng phố đu tàu xuống nhà bác nó mạn Đại La bây giờ. nhà bác nó toàn vườn táo, mấy thằng chết mê mệt với đầy ự cặp sách, đang ăn thì buồn ị, thằng kia chui vào góc vườn ...đi thiên nhiên.

Nhà bên có chó, nó chui rào sang....chơi, ông ôn tinh vi ném hòn đá suỵt đuổi. Ông chó hung dữ lao vào nhe răng tẩn, ông mãnh đang ị không kịp kéo quần, vừa lom khom vừa chạy la oai oái. Ông chó cũng kịp đuổi và in trọn hàm răng vào m.ông ông mãnh.

Báo hại ông bác vừa bực vừa sợ đưa đi tiêm. Cả ba thằng về lại thêm trận lươn vì tội trốn học.

Từ đó, ông mãnh có tên H.mông chó. Nhớ hồi cấp 3, nó cưa con bé phố bên, đi chơi qua phố bị bọn trẻ con nghe xúi, reo hò:Anh H mông chó có người yêu kìa!
bác có bán vé thì cho em một vé với nhé, e cũng nhớ tuổi thơ dữ dội của em lắm :D

PiggyBoy

Xe tải
Giờ có khi không ai nhớ cái trò này cụ nhỉ. Cỡ phải 5, 6, 7 X chắc còn biết.
Em 8x cấp II vẫn thích nhất là trò su vê, con trai con gái đuổi nhau giằng áo bật cúc là chuyện ngày nào cũng có để xem :D

joyride

Xe điện
Hội em còn toàn rủ nhau ra chỗ chuồng khỉ rình đôi, ngày ấy đi chơi thứ bảy kiểu gì chả có mảnh vải nhựa áo mưa kê lên gác ba ga ngồi cho êm đýt vào công viên trải ra để làm giường dã chiến, chủ yếu là mặc quần lụa cạp chun cho tiện giao dịch, có đôi thì ngồi vào nòng nhau, có đôi thì truyền thống, nói chung các kiểu nhưng mà cứ đang lúc chuẩn bị giần giật khấu đuôi là y rằng hoặc nhẹ thì viên sỏi nặng thì gói hoả mù toàn cát hay gio bếp. Vui vui là!
Hồi xưa em nhớ tuyền theo các a nhớn hơn đi rình ở chỗ tượng ông Lê Nin bây giờ.

haivina

Xe điện
Trời tối, ánh đèn phòng không lay lắt một màu vàng đục. Đặc quánh không khí một mùi hoa sữa với cái se se thời tiết.

Lũ trẻ con sau giờ cơm tụ tập dưới phố, trang bị toàn dây chun và đạn cúc tần.

Loáng thoáng có bóng một cô gái đạp xe qua, mấy thằng rình chay sau mồm hô : Em ơi có yêu Nguyễn Thành Luân không rồi nhằm m.ông chị ấy mà nhả đạn. Bỏ chạy thục mạng với tiếng ré chửi sau lưng, thằng nào thằng ấy khoái trá hỷ hả.

Cứ vậy cho tới một hôm, rình bắn một chị rồi chạy. Ai ngờ, chị đó là bạn ông anh một thằng đến chơi.

Kết quả, bốn thằng úp mặt vào tường và bị ông kia thật lực sút vào mông kèm khuyến mại một phát cúc tần.

Nhớ đời.

Giờ hai ông bà ấy đã trở thành ông bà ngoại. Mỗi lần gặp đều bị bà chị trêu, nhờ ăn đạn cúc tần của chúng mày mà chị biết ông ý yêu chị:D
Đọc bài của bác nhớ lại cái đạn cúc tần. Rõ mềm mà đau vãi ... bác nhể.