Nhận xét đánh giá về siêu xe Toyota VIOS 2014

OmegaO9

Xe container
Em tưởng tăng giá mà cụ ! cụ inbox cho em thời điểm hiện tại vios đang kuyến mãi những j ! Tạ ơn cụ
Cám ơn cụ nhé,giá có tăng 12 tr với bản G kể từ 01.03.2015 nhưng bù lại có khuyến mại cũng như khách hàng được nhận xe ngay cụ ạ.

FUGACA

Xe buýt
Cụ nói về doanh số các anh ấy lại mang taxi ra đáp trả bây giờ. các fan đồ Hàn không phải dạng vừa đâu.
Công nhận là mua Toy hay bị ném đá thật, mà em cũng chả hiểu các cụ ném đá cái gì. Hay là mua xe Hàn mới là người tiêu dùng thông minh. Em mới vác cái xe về cái bạn bè thi nhau nói cùng một câu: sao mày ko mua K3 bản 2.0 đi cho sướng. 80% là các ông chưa có xe.
Quan điểm của em thế này: Em ít tiền nên xác định mua xe Toy đi cho nó lành. 10 năm nữa em mới đổi xe. CÒn các cụ nhiều tiền đi 3 năm đã đổi rồi thì cứ xe Hàn mà đi cho sướng cái thằng người các cụ. Em không ý kiến.
Các thánh cứ ném đá taxi là thấp hèn. Thấp hèn mà k0 5-6 trăm củ ah. Ko phải là o to ah. Tại sao k3 rẻ đẹp hơn vios mà taxi nó ko chọn. Túm lại bọn taxi nó tính hết rồi cái nào chi phí thấp ổn định thì nó chọn chứ đếch phải vì k3 hay forte rẻ đẹp đẳng cấp nó ko được chọn. Mấy ông ko có tiền mua Mec Bim... thì mua k3 rồi tự cho mình đẳng cấp. Ảo vãi

minhtuan8868

Xe hơi
Toyota Giải Phóng - 807 Giải Phóng, Hà Nội
Website
www.toyotagiaiphong.net
Thấy bán được nhiều xe phết sao chưa thấy cụ nào lên khoe xe nhỉ, ảo quá đi
Đa số mua xe toàn các cụ làm công chức viên chức nhà nước, hoặc trung trung tuổi đi xe cho gọn mà quen với xe Toy lâu năm cụ ạ

coolpix8700

Xe ngựa
vietduong nói:
Thấy bán được nhiều xe phết sao chưa thấy cụ nào lên khoe xe nhỉ, ảo quá đi
Đa số mua xe toàn các cụ làm công chức viên chức nhà nước, hoặc trung trung tuổi đi xe cho gọn mà quen với xe Toy lâu năm cụ ạ
Cái quan trọng nhất là các thánh vẫn tự phong mình là "thong manh", nhưng lại ngây ngô viết lên thể hiện những điều sơ đẳng nhất mà vẫn chẳng biết!

Con số họ công khai lên trong cái hiệp hội này không chỉ mấy ông hội viên khác của VAMA canh chừng chẳng để ông nào chém gió vô tư, quảng bá bất chính mà khi con số được đưa lên còn bị canh chừng từ ông hải quan giám sát số linh kiện nhập khẩu đến ông thuế để thu mọi loại thuế. Thiếu 1 cái thì linh kiện nhập về "được" xếp sang dạng đã tuồn ra thị truờng tự do - trốn thuế nhập khẩu kinh kiện rởi, thừa 1 cái thì đủ loại thuế VAT, thuế thu nhập,...
Săng siu cao nhất họ có thể làm được là doanh số tháng trước đưa sang tháng sau, tháng sau muốn tăng thì chỉ có các giảm tháng trước, nhưng tổng cộng cả năm thì không thể thừa thể thiếu!
Đâu có phải như trên Ọp này, cứ chém gió vô tư mà chẳng lo mất tiền!!!

Chỉnh sửa cuối:

thegioiphukien

Xe tải
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

HnHonda

Xe máy
Cụ phân biệt quá ạ! Tùy nhu cầu của từng người mà!

HnHonda

Xe máy
Chắc toàn các cụ không chơi OF mua là nhiều :D
Em nghĩ các cụ nhà ta hơi ác cảm chữ vios vì toàn taxi thôi. Em chắc một điều rằng nếu nó có cái tên khác mĩ miều hơn vios thì sẽ nhiều người mua hơn

coolpix8700

Xe ngựa
Vios nhái, xem ảnh to cho thích...

Chỉnh sửa cuối:

coolpix8700

Xe ngựa
Còn muốn ước lượng gần đúng bao nhiêu cái Vios được bán ra dành cho taxi thì cứ lấy con số Vios Limo, mặc dù vẫn có hãng taxi dùng Vios khác nhưng tỷ lệ cực nhỏ.
Tạm nhìn doanh số 1 tháng, tháng gần nhất đã có thống kê là tháng 01 năm 2015. Trong tổng số 1106 cái Vios tìm chủ mới thì có 65 cái Limo, chiếm tỷ lệ gần 5,9%!

Tao Mà Lị

Xe tải
Em không có tiền. Nếu có em cũng không mua Toy

doctormanhvn

Xe tải
Em thì nghĩ, nếu có đủ tiền, các cụ ấy sẽ mua xe theo sở thích. Nếu vì lý do tài chính eo hẹp, còn cần phải cân nhắc, chúng ta sẽ đi tìm xem liệu trên thị trường hiện nay có cái xe dòng nào của hãng nào đáp ứng được những tiêu chí của chúng ta. Thế là chúng ta đi đến quyết định mua cái xe của chúng ta. Toy mà kém, các cụ ấy đã bỏ xa nó rồi. Có thể so với xe khác tính năng tương đương, nó cao giá hơn một chút, nhưng đổi lại là sự yên tâm không phải lo lắng quá nhiều. Cũng là đáng đồng tiền thôi chứ có gì to tát đâu mà! Cơ quan em, mấy bác đủ đủ tiền toàn mua Toy, mấy người ít hơn (trong đó có em) lại phải đi tìm cái xe khác với chi phí thấp hơn.
Nhưng em nghĩ, cứ có ô tô là tốt rồi. Điều đó quan trong hơn là cái ô tô đó là Toy hay Maz... Phải không các cụ!

ubisapro

Xe trâu
Từ ngày chọn Toy, và đặc biệt kết duyên với gấu Vios, trình độ hứng gạch đá của em tăng đáng kể. Cụ nào muốn luyện công phu này, cứ xúc theo em :)) Xe mình, mình đi. Đến bạn bè họ hàng nếu ý kiến, có khi em còn chẳng để vào đầu, nữa là 8 trên này. Làm theo túi tiền và ý thích của mình, thế là xong =))

coolpix8700

Xe ngựa
...Nhưng em nghĩ, cứ có ô tô là tốt rồi. Điều đó quan trong hơn là cái ô tô đó là Toy hay Maz... Phải không các cụ!
Bác nghĩ đúng!
Người tự kiếm ra tiền khác với người tiêu tiền do người khác kiếm ra. Không phải cứ mua xong một cái ô tô thì người ta thông minh hẳn lên như nhiều người vào đây hay khoe. Mà sự thông minh chắc cũng phải có thì mới tự kiếm được đủ tiền để mua ô tô.
Mua cái ô tô nào là tùy khả năng tài chính và nhu cầu!

Chỉnh sửa cuối:

minhhainhim

Xe buýt
Từ ngày chọn Toy, và đặc biệt kết duyên với gấu Vios, trình độ hứng gạch đá của em tăng đáng kể. Cụ nào muốn luyện công phu này, cứ xúc theo em :)) Xe mình, mình đi. Đến bạn bè họ hàng nếu ý kiến, có khi em còn chẳng để vào đầu, nữa là 8 trên này. Làm theo túi tiền và ý thích của mình, thế là xong =))
Hê hê cụ giống hệt em. Bạn bè thì không nói, mình chém gió lại hoặc giả có bảo cùn lên là "tao thích thế" thì chắc cũng ko vấn đề gì. Họ hàng mới nhiều cái buồn cười:
Người 1: thế tổng mua xe hết bao nhiêu? - Dạ ra biển 900 ạ - Thế mà không cố thêm trăm nữa làm Camry đi cho sang. (Lạy mợ, thế mợ không lắp biển cho Cam à)
Người 2: Tầm này anh làm con Mazda 3 đi vừa ngon vừa thừa ít tiền đập phá - May là thằng em nên phang luôn 1 câu cùn: tao éo thích.
Người 3: Thế mà ko mua cái xe giống thằng X,Y,Z con bác, nó mua cái xe mới hiện đại lắm, có cửa nóc, rồi đèn led sáng choang, vào xe bấm nút cái nổ máy. Dạ vâng cháu biết anh đi Kia K3 rồi ạ nhưng xin phép bác cháu chỉ thích xe Nhật chứ không phải Hàn ạ.
Người 4: Xe mầu gì đấy? Mầu đen à? Ừ mầu đen thì xe xịn rồi. - chán chả buồn trả lời
Gạch đá thoải mái đê các cụ, đã chấp nhận mua Toy là chấp nhận gạch đá rồi. Ai thong manh mặc kệ, ta cứ tiền ta ta xài.

em like cho bác :)
Công phu của bác có lẽ đã đạt đến cảnh giới rồi đó ^^