[Funland] Nhà cháu hỏi về dự án NHỊP SỐNG MỚI – NEW STYLE CITY Đan Phượng

supercat

Xe hơi
Vâng. Cụ thấy thằng cienco thì sao ạ
Cienco thì em chưa vào xem, nhưng mà nhìn trên mạng thì thấy nhà nó cũ và xấu :v Với lại em nghĩ là đường Hoàng Quốc Việt kéo dài đoạn từ vành đai 3.5 tới vành đai 4 sẽ không triển khai sớm được. Em nghĩ trong vòng 5 năm nữa để mà triển khai thì cũng khó.
Với lại chủ đầu tư Cienco thì em thấy cũng không uy tín lắm.

supercat

Xe hơi

truong

Xe hơi
Nếu cụ quan tâm quanh khu sunshine này thì cụ có thể tham khảo dự án này, pháp lý đất đấu giá, tiến độ nhanh, giá nhỏ hơn vì mỗi căn 80 m2 và tiền xây thì vào theo tiến độ: https://dongduongducthuong.com/
Note: em không phải sale nhé
Bên đó cháu coi rồi. Cơ mà vừa ở vừa đầu tư thì k thấy căn nào hợp lý cụ ạ
Đang thích thằng cienco vì có sổ và nhà rồi. Tính ra mặt đường 40m trong tương lai hiện giờ có hơn 100 cả nhà. Chờ đc 4 5 năm lúc đó về ở thì vừa đẹp.
Bên Đức thượng kia mà xong thì cháu nghĩ bên này cienco này cũng xong. Cháu chỉ lăn tăn giữa cienco với hinode hay chờ mấy dự án chuẩn bị ra thôi.

Chỉnh sửa cuối:

supercat

Xe hơi
Bên đó cháu coi rồi. Cơ mà vừa ở vừa đầu tư thì k thấy căn nào hợp lý cụ ạ
Đang thích thằng cienco vì có sổ và nhà rồi. Tính ra mặt đường 40m trong tương lai hiện giờ có hơn 100 cả nhà. Chờ đc 4 5 năm lúc đó về ở thì vừa đẹp.
Bên Đức thượng kia mà xong thì cháu nghĩ bên này cienco này cũng xong. Cháu chỉ lăn tăn giữa cienco với hinode hay chờ mấy dự án chuẩn bị ra thôi.
Cụ mua để vào ở luôn à? Nếu ở luôn thì khu Đông Dương không phù hợp.
Nói chung là về đầu tư dài hạn (>= 5 năm) thì cháu nghĩ là như nhau, nước nổi thì thuyển nổi, khi nào đường xá xong và khu Sunshine với VinHome Đan Phượng xong thì giá khu vực này đều tăng mạnh hết. Cụ mua thì cứ đi tham khảo rồi thấy chỗ nào mà thích hơn thì quất.
Không thì cụ có thể chờ bên Sunshine này khởi công rồi mua luôn, cháu nghĩa giá sẽ không cao như Hinode. Bên Hinode này thì vấn đề pháp lý là thứ khá lăn tăn và giá cũng cao quá, e là đầu tư khó mà đem lại lợi nhuận cao.

Mt6366

Xe buýt
nhà cháu đang quan tâm đất quanh khu vực Nhổn nên hôm nay mang flycam đi bay quanh quanh thì thấy mảnh đất to đùng quây tôn và san lấp xong hết rồi thì mới thử google thì là dự án
NHỊP SỐNG MỚI – NEW STYLE CITY
mà google search thì k thấy thông tin buôn bán gì.
không biết các cụ mợ thông thái có thông tin về dự án này không.
Làm luôn 1 lô Tân Tây Đô bên cạnh, sổ sách đàng hoàng dân cư đông đúc (hơi lôm côm). Đợi bên mới này xong chắc giá cao vút, kiểu gì chả kéo khu cũ ngay sát vách lên.

truong

Xe hơi
Làm luôn 1 lô Tân Tây Đô bên cạnh, sổ sách đàng hoàng dân cư đông đúc (hơi lôm côm). Đợi bên mới này xong chắc giá cao vút, kiểu gì chả kéo khu cũ ngay sát vách lên.
Ttd thì vốn lớn cụ ạ. Nên cháu mới tham khảo thằng cienco cho rẻ đây. Mà vừa thích 1 lô thì bữa nay tính qua coi lại thì sales báo chủ bán rồi. Chẳng biết thật hay đùa nữa

supercat

Xe hơi
Ttd thì vốn lớn cụ ạ. Nên cháu mới tham khảo thằng cienco cho rẻ đây. Mà vừa thích 1 lô thì bữa nay tính qua coi lại thì sales báo chủ bán rồi. Chẳng biết thật hay đùa nữa
Tân Tây Đô liền kề chắc cũng bằng giá hoặc thấp hơn Hinode chứ nhỉ? Tân Tây Đô có sổ đỏ luôn, sửa sang lại thì có thể cho thuê được luôn, mặc dù chất lượng xây dựng và thiết kế liền kề cũng hơi lởm nhưng mà mình chủ yếu tính giá trị đất.

truong

Xe hơi
Tân Tây Đô liền kề chắc cũng bằng giá hoặc thấp hơn Hinode chứ nhỉ? Tân Tây Đô có sổ đỏ luôn, sửa sang lại thì có thể cho thuê được luôn, mặc dù chất lượng xây dựng và thiết kế liền kề cũng hơi lởm nhưng mà mình chủ yếu tính giá trị đất.
Cienco mà cụ. Còn nếu hinode thì cháu ngắm mấy cái chung cư đang xây. Khu đó thì xác định xây xong là Full dân thì liền kề tăng giá ngay

supercat

Xe hơi
Cienco mà cụ. Còn nếu hinode thì cháu ngắm mấy cái chung cư đang xây. Khu đó thì xác định xây xong là Full dân thì liền kề tăng giá ngay
Hinode này tổng quan thì đẹp, xây dựng cũng đẹp, nhưng giá thì chat cụ ạ, những Liền Kề gần chung cư em nghĩ giá khét lẹt rồi và quan trọng nhất là chủ đầu tư lởm quá, pháp lý không biết có gỡ rối được không. Cụ nên cân nhắc.

truong

Xe hơi
Hinode này tổng quan thì đẹp, xây dựng cũng đẹp, nhưng giá thì chat cụ ạ, những Liền Kề gần chung cư em nghĩ giá khét lẹt rồi và quan trọng nhất là chủ đầu tư lởm quá, pháp lý không biết có gỡ rối được không. Cụ nên cân nhắc.
Vâng. Nhà cháu cũng chưa chốt. Nghe ngóng thêm coi sao

eterniti

Xì hơi lốp
Ở khu này thì làm ở khu Mỹ đình hả các cụ

supercat

Xe hơi
Ở khu này thì làm ở khu Mỹ đình hả các cụ
Mỹ Đình hay Cầu Giấy đều ok cụ ạ, vì chỗ này cách QL 32 tầm 1 km, từ chỗ QL 32 này đi vào Cầu Giấy tầm 10 km, đường to luôn.
Chỗ này nằm giữa Tây Thăng Long và QL32

minhvan

Xe tải
Mỹ Đình hay Cầu Giấy đều ok cụ ạ, vì chỗ này cách QL 32 tầm 1 km, từ chỗ QL 32 này đi vào Cầu Giấy tầm 10 km, đường to luôn.
Chỗ này nằm giữa Tây Thăng Long và QL32
Tương lai đi lm khu Tây Hồ Tây gần hơn cụ nhỉ.