[Funland] Người đàn ông tự nhận "tao là tiến sĩ" chửi bới, xúc phạm cán bộ trực chốt, lớn tiếng thách thức "bắt đi, cứ chờ đấy"

Visser III

Xe tăng
Em thấy phiền hà cho bác làm quan. Ko đội mũ khi bị bắt lại gọi điện nhờ ,nhờ được sau lại mời bữa bia tốn mấy lần tiền phạt . Sao một số người cứ thích làm thế nhể
Vì họ không nhìn đc xa cụ ạ.tư tưởng một người làm quan cả họ được "nhờ" ăn sâu vào người.vậy nên cứ có quan là "nhờ" thôi.

Minh Hằng

Xe tải
Dân mạng đã tra ra info ngay đây các cụ:

Không hiểu sao lại ghi là thạc sỹ- tiến sỹ nhỉ. Thông thường người ta chỉ để mức cao nhất trong quá trình học tập nghiên cứu thôi chức nhỉ. Chứ nếu đề thế này thì phải ghi đủ: đã tốt nghiệp cấp 2- cấp 3- cử nhân- thạc sỹ- tiến sỹ hoặc: trợ giảng, giảng viên, giảng viên chính- giảng viên cao cấp...hết mẹ nó chỗ trên các vi dít ấy nhể

duke22

Xe buýt
ủng hộ mấy anh công an. Cứ có gì vi phạm quay lại làm bằng chứng ntn thì dân ai cũng ủng hộ.
Quay ntn chắc chắn cũng giảm tỉ lệ báo lỗi đểu của các anh csgt

Raptorblack

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu sao lại ghi là thạc sỹ- tiến sỹ nhỉ. Thông thường người ta chỉ để mức cao nhất trong quá trình học tập nghiên cứu thôi chức nhỉ. Chứ nếu đề thế này thì phải ghi đủ: đã tốt nghiệp cấp 2- cấp 3- cử nhân- thạc sỹ- tiến sỹ hoặc: trợ giảng, giảng viên, giảng viên chính- giảng viên cao cấp...hết mẹ nó chỗ trên các vi dít ấy nhể
Chắc thạc sĩ xong mua thêm cái danh tiến sĩ....

chimkhongbay

Xe tăng
Tsb thằng nấu diệu, nó bỏ thuốc ngủ vào cho ô uốn, làm ô quên cmnh chữ thánh hiền :P

haanhsun

Xe hơi

TVL.COM

Xe tăng
Nhiều cụ còn mong CA mạnh tay, hiền quá... Họ say, họ không chuẩn mới vậy. Các cụ ấy, người nhà có bao giờ say không. Sao không đặt mình hay người thân của mình vào trường hợp ấy. Khi ấy họ có mong CA mạnh tay không ! Vẫn biết việc có thể làm lây lan bệnh là sai. Nhưng cũng tùy trường hợp thôi.
Nhiều cụ to mồm lắm. Vẫn khuyến khích ca hành động mạnh với dân. Phải đến khi nào bản thân hoặc người thân bị xích lại mới hết khen !!!

vykieu2011

Xe tăng
Trích link của bác:
"Ngay sau đó, công an xã đưa người này về trụ sở để làm việc. Tuy nhiên, do Đức có biểu hiện không hợp tác, hơi thở có mùi bia rượu không làm việc được nên công an xã mời vợ Đức là T.T.H.H. chứng kiến, đưa Đức về nhà để sáng nay (16/8) tiếp tục làm việc. "..

Ơ, hóa ra tránh phạt 35 triệu tiền cồn, đơn giản nhỉ.
Cứ Say quá không làm việc được, là ổn.
em tưởng đi xe máy thì max là 7 củ chứ cụ hay mới tăng mà em ko bít nhỉ

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Toàn dân cả nước chứ chả riêng of chửi 1 thằng say nghĩ cũng hài :D Rượu vào thì nó nghĩ nó là vua cũng là bt. E xl nhưng chấp gì t say, khi uống đã say thì các hành vi sau đó ko nên ghép cho người ta lúc tỉnh, nó sai cho nó chết, nhưng đấy là lúc nó say thôi :)
CT16 yêu cầu người cách ly với người, vậy đi nhậu như vậy đúng hay sai? từ sai lọ tiếp nối sai khác...tất cả do thói vô thiên vô pháp cả

Belat Missan

Xe điện
Ko chấp thằng say rượu.
Dòm mẹt cái rồi em ra.

ATZ

Xe tải
Thực ra là mấy anh em công an và trực chốt là lực lượng tăng cường họ còn non, gặp mấy anh "già" nghề mấy anh ấy có "nghiệp vụ" bơm thêm mấy câu, có thêm tí tình huống chú kia động tay động chân 1 phát là xong luôn!

May cho thằng tiến sĩ húng này!

xuân hòa

Xe tải
Thằng này chính xác tên là Tiến, con ông Sỹ ở cuối làng em , hắn khai thế là đúng rồi còn gì, các cụ không biết đâu.
Giống hôm em nhờ ông ctp...
E: alo, anh cho em gặp 1 tý;
Ctp: anh đang có việc rồi, có việc gì quan trọng k?
E: dạ anh, em đi với thằng phong, con bà bì, có việc quan trọng anh ơi.
Ctp: ok, lên phòng lv anh nhanh nhé!

step321

Xe tăng
Nhiều cụ còn mong CA mạnh tay, hiền quá... Họ say, họ không chuẩn mới vậy. Các cụ ấy, người nhà có bao giờ say không. Sao không đặt mình hay người thân của mình vào trường hợp ấy. Khi ấy họ có mong CA mạnh tay không ! Vẫn biết việc có thể làm lây lan bệnh là sai. Nhưng cũng tùy trường hợp thôi.
Đúng vậy, nh cụ cứmong về phường ăn đập. CA làm thế thì bố láo quá. Ko may có ngày bị lên phường thì sao. CA nó bẩn bựa nói 1 câu tát 1 phát xem cụ nghĩ sao.

TVL.COM

Xe tăng
Đúng vậy, nh cụ cứmong về phường ăn đập. CA làm thế thì bố láo quá. Ko may có ngày bị lên phường thì sao. CA nó bẩn bựa nói 1 câu tát 1 phát xem cụ nghĩ sao.
Trong các vụ nổi cộm thì đa số người vi phạm bị gài, bị kích cho chửi bới, thậm chí vung tay vung chân. Và ngay sau đó là bị tóm.

NonameNonick

Xe điện
Nó nói dân mình là "dân mình" đấy còn nó thì ba tàu cụ ạ
Không liên quan đến vụ này; Cụ Huy không thấy còn gian hàng trên OF nữa à? Cụ chuyển shop đi đâu mà hôm trước đi qua chỗ Khâm Thiên không thấy nữa cụ?

NonameNonick

Xe điện
Thanh niên hay chơi nguyên bộ rằn ri,dăm ba chén rượu thì nát.
Cũng đã lâu rồi ae em sang Cầu Giấy uống rượu, có cu này đi cùng 2h đêm về đến chân cầu Đông Trù,mấy ae vào quán ăn phở gà.Đúng lúc đội tuần tra của C.A phường đi tuần,dẹp quán bán hàng vỉa hè.Mặc dù chả liên quan gì đến vụ việc,nhưng thanh niên này cũng khệnh khạng ra mắng tổ công tác,rút thẻ VTV ném xuống đất và gào mồm.Đ/C thiếu tá phó C.A Phường và anh em ngại nhỡ nó có quan hệ, cũng không muốn căng thẳng nên rút lui.
Thằng cu bảo em : Anh in logo VTV dán lên xe,nếu nó có hỏi thì bảo ....mình hâm mộ VTV. 😂😂
P/s: cu này làm cho.một cty bán....xe đạp điện. :)):))

Ku này mặc cái bộ quần áo có quân hàm như của đội ngụy hay sao ấy cụ nhỉ?

VHH148

Xe tăng
CT16 yêu cầu người cách ly với người, vậy đi nhậu như vậy đúng hay sai? từ sai lọ tiếp nối sai khác...tất cả do thói vô thiên vô pháp cả
Ai nói nó đúng đâu, sai cho chết cmn đi nhưng chấp éo gì t say, rồi lại moi móc nó thế này thế nọ. TS nó uống lắm cũng say, say thì nói ngu cho chết nhưng lại tranh thủ chửi nó lúc tỉnh :))

juve99

Xe cút kít
Theo luật đấy cụ.
Tầm này cao điểm không ai dại gì làm việc như cụ đang nghĩ đâu.
Phân tích kỹ ra sẽ thấy.
Chỉ nêu 1 ví dụ thế này để cụ hiểu: Không có tội danh nào là xúc phạm người thi hành công vụ cả.
Ờ cũng hiểu luật đấy 😩