[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

qkace

Xe điện
Thế cụ nghĩ k có người nào cả đời ko ngoại tình à. Sao cụ k tin vào bản thân mình thế :)))
À, em chỉ giải thích thêm post trước đó của em là có 2 loại người : loại ngoại tình và loại chưa bị phát hiện. Người không hề ngoại tình như em thì ở nhóm sau. Còn cả đời hay không thì cụ chờ em sống nốt đã nhé😄

Lah

[Tịch thu bằng lái]
No no, em nói em thấy khinh MỢ còn ko hết chứ ko phải nhiều ng như mợ đến nỗi khinh ko hết.
Mợ đọc hiểu thế này bảo sao.

Đúng là bình thường thì tâm em ko đc sáng cho lắm ;)) nhưng em ko rêu rao cho ng ta nhìn thấy như mợ.

Nay.mợ vênh váo ở thớt lắm đàn ông ngoại tình nên chắc cảm thấy đc thông cảm, chia sẻ =)), chứ còm ở chỗ lắm phụ nữ thì ko biết thế nào.
Mợ làm em nghĩ tới xưa bà Hồ Xuân Hương chắc hay bị các phu nhơn mắng sa sả nhể :D

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

April_

Xe điện
Sao mợ khẳng định được tình yêu nam nữ chỉ có một dạng? Và cảm giác nhai lại nó như thế nào?
Năm xưa Adam và Eva xơi chung 1 quả táo cấm, nên em đoán tình yêu nam nữ chỉ có 1 thôi :D.

Nhai lại thì cụ có thể tự chiêm nghiệm vào sáng mai sau khi ăn sáng xong. Cụ hỏi em làm gì vì em ko làm đc đâu =))

April_

Xe điện
Mợ làm em nghĩ tới xưa bà Hồ Xuân Hương chắc hay bị các phu nhơn mắng sa sả nhể :D
Cụ lôi bà Hồ Xuân Hương ra có dẫn chứng gì ko? Có bài thơ nào nói bà ấy là Tuesday à?

A Winter Leaf

Xe đạp
No no, em nói em thấy khinh MỢ còn ko hết chứ ko phải nhiều ng như mợ đến nỗi khinh ko hết.
Mợ đọc hiểu thế này bảo sao.

Đúng là bình thường thì tâm em ko đc sáng cho lắm ;)) nhưng em ko rêu rao cho ng ta nhìn thấy như mợ.

Nay.mợ vênh váo ở thớt lắm đàn ông ngoại tình nên chắc cảm thấy đc thông cảm, chia sẻ =)), chứ còm ở chỗ lắm phụ nữ thì ko biết thế nào.
Khả năng đọc hiểu của em có vấn đề hay khả năng viết của mợ có vấn đề nhỉ ;;).
Mợ quy cho em vênh váo thì em cũng hiểu mợ ở level nào rồi ạ. Em cũng không vào đây để tìm kiếm sự đồng cảm nhé mợ, trước khi phán xét cái gì thì nên lấy kính hiển vi soi cho rõ. Bởi vậy người ta hay nói đàn bà thường cay nghiệt với nhau :)).

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lôi bà Hồ Xuân Hương ra có dẫn chứng gì ko? Có bài thơ nào nói bà ấy là Tuesday à?
Em đâu định nói về Người thứ ba. Đang nói cái mạnh bạo và định nghĩa vượt thời gian thôi, nói về: khái niệm đạo đức trong quãng thời gian. Nhẽ xưa các bà đó không ai làm thơ về bướm và quan hệ tình dục như: Vịnh cái quạt, Đánh cờ, Quả mít...
Chỉ cần thời 1900 thôi, là cũng bị ăn chửi đừng nói thời 1800. Hẳn cụ Chiêu Hổ/Tổng cóc rất ưng điều này :D

April_

Xe điện
Em đâu định nói về Người thứ ba. Đang nói cái mạnh bạo và định nghĩa vượt thời gian thôi, nói về: khái niệm đạo đức trong quãng thời gian. Nhẽ xưa các bà đó không ai làm thơ về bướm và quan hệ tình dục như: Vịnh cái quạt, Đánh cờ, Quả mít...
Chỉ cần thời 1900 thôi, là cũng bị ăn chửi đừng nói thời 1800. Hẳn cụ Chiêu Hổ/Tổng cóc rất ưng điều này :D
Thế thì cụ nên nói là bà ấy bị Người cùng thời mắng sa sả. Những ng ấy bao gồm cả đàn ông và đàn bà. Rặt bọn đố kỵ cả :D

Rosie LEE

Xe tải
Hi cụ, em nói chung chứ chẳng chỉ đích thị cá nhân ai. Còn ngoại tình thì kể cả là ngoại tình tư tưởng thôi cũng là sai. Em ko nói chủ thớt là thằng này hay con nọ mà chỉ chung tất cả những người như thế nhé!
Dạ, cụ đi thong thả.
Thằng thớt em đây và những "thẳng này con nọ" xin được cung kính rước cụ lại chơi khi khác.

Rosie LEE

Xe tải
Chủ thớt đâu rồi ngày hôm nay không thấy ạ, e đang cùng tình trạng cần tìm người đồng cảm chứ chịch chiếc thì bỏ tiền ra là có toàn hotgirl
Kính cụ, nhà em vẫn ở đây, thực hành những điều cụ Sazi chỉ giáo và ngẫm nghĩ để tự răn mình theo lời khuyên của cccm.

A Winter Leaf

Xe đạp
Em chưa biết mợ có phải là .... gái xịn không chứ nghe ra mợ khá nguy hiểm đấy. Với các định nghĩa lòng vòng và biểu hiện bản năng tùy từng lúc thế này thì e ra :D bị cụ/mợ Tháng tư mắng xa xả cũng chưa sai.
Mình phân tích với nhau thế để làm rõ hơn trong các tình huống (với kinh nghiệm đã và sắp có :D) chứ có ai nắn được đời ai đâu mà phải ngại thớt còn hay không. Băm tẹt đê.
Như thế nào là gái xịn hở cụ ;;). Ý trong còm đấy của em có thể cụ chưa hiểu rõ nhưng mà thôi, em cũng không muốn dài dòng thêm nữa kẻo cụ lại bảo em lòng vòng, bản năng tuỳ từng lúc.
Đời mình còn nắn chửa xong nữa là đi nắn đời ai hở cụ? E có ngại thớt còn hay không ở chỗ nào nhỉ?

qkace

Xe điện
Năm xưa Adam và Eva xơi chung 1 quả táo cấm, nên em đoán tình yêu nam nữ chỉ có 1 thôi :D.

Nhai lại thì cụ có thể tự chiêm nghiệm vào sáng mai sau khi ăn sáng xong. Cụ hỏi em làm gì vì em ko làm đc đâu =))
Lúc Adam và Eva thì chỉ có 2 người thôi, nên muốn khác cũng không thể. Về sau tình yêu thì sách vở cũng nhiều kiểu lắm, tiếng chim hót trong bụi mận gai cũng là ví dụ.

Còn chuyện nhai lại thì em tin là mợ so sánh đúng. Em không có trải nghiệm nào nên chỉ biết tin tưởng thôi.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]

April_

Xe điện
Khả năng đọc hiểu của em có vấn đề hay khả năng viết của mợ có vấn đề nhỉ ;;).
Mợ quy cho em vênh váo thì em cũng hiểu mợ ở level nào rồi ạ. Em cũng không vào đây để tìm kiếm sự đồng cảm nhé mợ, trước khi phán xét cái gì thì nên lấy kính hiển vi soi cho rõ. Bởi vậy người ta hay nói đàn bà thường cay nghiệt với nhau :)).
Tất nhiên là mợ ko có tuổi gì so với em cả. Nói thế cho nó vuông.

Đàn bà cay nghiệt với nhau vì luôn có loại đàn bà như mợ, sẵn sàng nhẩy vào xơi chồng người khác.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Như thế nào là gái xịn hở cụ ;;). Ý trong còm đấy của em có thể cụ chưa hiểu rõ nhưng mà thôi, em cũng không muốn dài dòng thêm nữa kẻo cụ lại bảo em lòng vòng, bản năng tuỳ từng lúc.
Đời mình còn nắn chửa xong nữa là đi nắn đời ai hở cụ? E có ngại thớt còn hay không ở chỗ nào nhỉ?
À em gặp gái kiểu đó văn em nó hơi lòng vòng thôi :D đại loại là không có gì đâu ahaha

Cụ sure gia đình nào cũng như nhà cụ, vk hầu đến tận mồm, hay ck rửa đít cho vk khi ốm khi đau
Xin lỗi, mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. Ai cũng có vấn đề riêng, cũng có kiểu say nắng riêng tùy hoàn cảnh.
Cụ có chắc ngoài vk cụ ra cụ ko thik một người phụ nữ nào khác. Xin lỗi, nó biếu free chả vét ngay không cần hỏi.
Đây là thớt để mọi người giãi bày những vấn đề trong cs của mình, cưa cẩm éo gì mà vội chửi như thế. Cụ chứng minh cho tôi comment nào liên quan đến lăng loàn yêu đương lẫn nhau.
Vãi trẻ trâu, thường những thàng thích nói đạo đức thì sống như lìn
Đề nghị cụ không được thô bạo với cụ bán rượu. Em cực lực phản đối hành vi này :D

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tất nhiên là mợ ko có tuổi gì so với em cả. Nói thế cho nó vuông.

Đàn bà cay nghiệt với nhau vì luôn có loại đàn bà như mợ, sẵn sàng nhẩy vào xơi chồng người khác.
Đừng nói quá thế, thường là người ta giỏi lắm chỉ có tới 51% lỗi thôi, "chồng người khác" tội không mấy khi ít.

Trạng thái
Thớt đang đóng