[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

kelvin.d

Xe buýt
Lão này hôm nay có dấm ko mà cân cả thớt này thế? Kinh phết...:-"

Mợ đừng mắng nữa. Đàn ông bọn em cũng chỉ là thằng trẻ con nhiều tuổi. Thích khám và phá. Háo hức trước 1 bầu ngực lạ nhưng rồi vẫn phải quay về với bầu ngực đã nhuốm màu thời gian của ngan già. Trẻ con nhiều tuổi lỡ có nghịch dại mà biết sửa lỗi thì mợ cũng không nên quá nặng lời.

qkace

Xe điện
Cụ nên thử. Gay cấn và hồi hộp phết. Cảm giác nhớ nhung và mong chờ là điều kì diệu nhất mà em cảm nhận được. Chỉ có điều em nhắc cụ trước: sau cơn say cần phải tỉnh. Nếu say tiếp là nát. Ngắn gọn vậy thôi cụ ợ.
Buồn lắm cụ ơi. Những chuyện mà cụ gọi là kỳ diệu đó không gọi tên em bao giờ.

Khổ lắm. Nhiều trường hợp không tỉnh đâu. Cụ thớt cứ phải để cho đời vả cho mấy phát vào mặt chắc gì đã tỉnh. Nên em cứ nói cho nặng để mà tỉnh, và thứ quan trọng là đừng làm khổ người bên cạnh mình, phụ nữ là nhạy cảm lắm.
Em hiểu ợ ! Giờ nhiều tuổi hơn chút nên cũng bớt hư hơn trước :D

HAChannel

Xe đạp
Người khác loài vật ở chỗ biết kiềm chế cảm xúc và có quy tắc cuộc sống để tiến hóa,nhưng tất nhiên cũng có những phiên bản tiến hóa lỗi của người quay ngược về bản tính của động vật :)

Nhoban1980

Xe tải
Nói như cụ là kiểu “phần con lớn hơn phần người”.
Người khác loài vật ở chỗ biết kiềm chế cảm xúc và có quy tắc cuộc sống để tiến hóa,nhưng tất nhiên cũng có những phiên bản tiến hóa lỗi của người quay ngược về bản tính của động vật :)

Biết điểm dừng để bảo toàn gia đình cụ ạ. Các lão mà cứ nghĩ mụ vợ ứ biết gì suốt ngày chỉ biết con cái gia đình rồi làm càn là toang hết.
Vâng mợ ! Giờ em ngoan rồi. Tại chả có cơ hội để hư nữa. Giờ vợ con, công viẹc, cơm áo gạo tiền nó làm em quay cuồng nên chả có thời gian để mơ mộng nữa.

chantamtam86

Xe tăng
Em nhớ bạn ấy đến điên người cccm ơi :((
Thật. Em đã 40, 1 vợ 2 con 3 tầng 4 bánh. Bạn ấy cũng vậy. Em chưa từng nghĩ mình có thể yêu/ nhớ gì nữa ở tuổi này, với hoàn cảnh này. Vậy mà thằng đàn ông trong em muốn khóc khi nhớ đến những lúc bên bạn ấy, cái chạm tay run rẩy như chưa bao giờ, nụ hôn đầu tiên sau mấy tháng gần nhau, những vỗ về âu yếm... Bạn ấy dè dặt đón nhận tình cảm của em và không hề muốn chuyện ấy, cũng như không lợi dụng em về tiền bạc dù có nhiều cơ hội để làm vậy. Giờ đây mọi thứ qua đi, 2 người không nói gì mà tự xa nhau, nhưng em làm sao quên được những gì đã có.
Em vẫn vui cùng vợ con, vẫn nhớ bạn ấy dù đã gần nửa năm không liên lạc. Em muốn gọi, muốn đến, muốn chạm vào bạn ấy quá chừng. Em biết bạn vẫn nhớ em qua những gì trên fb của bạn.
Em tồi tệ quá, ngu ngốc quá. Cccm gạch đá cho em tỉnh ra đi huhu.
Xưa cụ đi học chắc làm văn giỏi lắm

NguyenBan360

Xe hơi
Em vào ngó thớt cái rồi ra. Sắp nghỉ hưu rồi. Chả chém đc giề :)

nhomuathuhanoi

Xe buýt
Không cần nhiều nhặn lắm, người ta cảm thấy viên mãn chỉ đơn giản vì được ngồi cạnh nhau, được cùng nhau nhâm nhi ly cafe nóng hổi, và được nghe tiếng thở của nhau..

Người ta khổ vì thương không phải cách,
Yêu sai duyên, và mến chẳng nhằm người.
Có kho vàng nhưng tặng chẳng tuỳ nơi,
Người ta khổ vì xin không phải chỗ.

Đường êm quá, ai đi mà nhớ ngõ!
Đến khi hay, gai nhọn đã vào xương.
Vì thả lòng không kiềm chế dây cương,
Người ta khổ vì lui không được nữa...

mà động vật thì suy nghĩ cũng chỉ là động vật thôi cụ nhỉ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng