[Funland] Người đã có vợ có thể yêu, nhớ người đã có chồng?

Trạng thái
Thớt đang đóng

bill1605

Xe máy
Đã đoc hết các tầng. CCCM cứ chửi , nhưng chủ top ko thể stop thương nhớ ngay lập tức được đâu. Em chứng kiến 2 người ĐÔ thân thiết yêu kiểu như thế này. Em biết khó có thể lí giải tại sao họ có cảm xúc đó, và nếu ko tỉnh táo thì toang rất nhiều thứ, mà giữ trong lòng thì đau khổ là có thật đó. Em thấy cụ cứ để cảm xúc của cụ diễn ra đến mức cao nhất( nhưng chỉ là giữ riêng mình cụ thui- đừng cho cô ấy biết), có kìm nén ko nhớ ko thương cũng ko được. Cụ cứ nghĩ tiếp yêu tiếp, nhớ tiếp, đau tiếp... 1 thời gian cụ sẽ hiểu và ngộ ra và tự cụ sẽ làm được điều đúng nhất với hoàn cảnh của cụ thui.
2 ng ĐO của em thì 1 ng yêu nhau thật sự, đắm đuối , đi với nhau 5-6n gì đó vẫn rất yêu nhau, nhưng họ biết ko đến đâu và dừng lại ( vật vã lắm). Còn người ĐÔ kia thì sau 1 thời gian ngắn vợ phát hiện, vợ rất đau khổ, dằn vặt bản thân rùi có lúc điên khùng, có lúc muốn tự tử, gd náo loạn, cụ ấy vẫn dây dưa, nhưng cô vk thật sự là ng tốt, khi ck bị hoạn nạn cô ấy là người cứu vớt, làm lại gd, nhưng cụ ấy khi ổn ổn lại vấp chuyện đó lần 2( ko biết có giống lần 1 mà em chứng kiến ko) và 1 số lần ko chấp nhận được thì vk tỉnh hẳn- ko bỏ nhau nhưng cô vk bây h khinh cụ ấy lắm- sống cho qua ngày thui- và e biết cụ ấy ko còn ng vk như lúc đầu nữa.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cảm ơn cụ đỡ lời. Cả buổi chiều nay em nghe các cụ trong này. Từ lâu em đã xác định dừng lại để giữ vững 2 gia đình. Vậy mà lòng em không dứt nổi. Thế nên 6 tháng rồi vẫn không nguôi được bóng hình người ấy.
Vâng, nếu chuyện này của cụ thì nên dừng xem như vì mợ kia (có lẽ thấy đã vượt quá giới hạn, tầm kiểm soát) còn chuyện này của mợ thì càng nên dừng vì đàn ông "mất liên lạc" ngay sau khi làm chuyện đó là đủ hiểu :))

Rong rêu

Xe điện
Vâng, nếu chuyện này của cụ thì nên dừng xem như vì mợ kia (có lẽ thấy đã vượt quá giới hạn, tầm kiểm soát) còn chuyện này của mợ thì càng nên dừng vì đàn ông "mất liên lạc" ngay sau khi làm chuyện đó là đủ hiểu :))
Lão khuyên em dừng hay đi tiếp, sắp tới ngã tư rồi mà chưa biết đèn đóm ra sao ;))

Rong rêu

Xe điện
Thông tin thay đổi từng giờ, lão phải cho thông tin mới nhất mới khuyên được chứ :))
Thì đó, đang tới ngã tư mà chưa thấy đèn đóm gì, giờ em đang phân vân là nên tăng tốc độ để qua ngã tư, hay giảm tốc độ để đi theo luật ;;)

MEC V6

Xe điện
Bất ngờ quá, em giống cụ, em cũng rất nhiều lần đến chỗ bạn ấy làm nhưng không dám gặp. Em đi về và cảm thấy nỗi đau như còn nguyên cụ ah. Cảm giác bạn ấy ở rất gần mà không sao chạm tới được.
Em mong cụ và em sẽ sớm thăng bằng trở lại :(
Khó cụ ạ đã 2 năm rồi e ko quên đc mình thật lòng thì thế, nếu chỉ lợi dụng e đã quên từ lâu rồi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thì đó, đang tới ngã tư mà chưa thấy đèn đóm gì, giờ em đang phân vân là nên tăng tốc độ để qua ngã tư, hay giảm tốc độ để đi theo luật ;;)
Không có đèn thì cứ chạy theo quán tính thôi chứ dừng làm gì cho tốn xăng :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Tự mềnh quyết ... đê ;;)

nguyenx

Xe điện
Căng nhưng đừng thẳng, đã thẳng dồi thì cứ thế mà phang.Hầy dà, quá troén dồi . . .bỏ qua.

H2Q

Xe tải
Giống em đến thế chứ

Joker86

Xe buýt
Vk con đề huề rồi mà còn nhớ với thương gì nữa ko bít. Đàn ông đàn am gì mà chán thế. Chắc đọc ngôn tình 3 xu nhiều wa hả?? Muốn đổi gió thì cứ ăn bánh trả tiền, xong rồi thì chùi mép về với vk con. Đọc cái thớt mà thấy chán

LÃO CANH NÔNG

Xe điện
Hôm đó em dạy bạn ấy lái xe cụ ah. Cũng không hiểu tại sao chuyện ấy lại đến. Haizzz.
Giờ bạn ấy tự đi được rồi và cũng đã có xe. Em vẫn biết tình hình qua fb của bạn ấy và bạn bè.
Định hỏi cụ sâu hơn là xe đạp hay xe máy, nhưng thôi, cũng ko quan trọng.

Còn giờ hoàn cảnh thực đã vậy thì có thể cũng được, ko thể cũng được, miễn phải biết giữ gìn là được :D

thngaylangthang

Xe ngựa

pandahn

Xe điện
Tặng cụ chủ tuyệt phẩm của Tuấn Ngọc để thắp lên ngọn lửa tình

Trạng thái
Thớt đang đóng