[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Chi Chi

Xe điện
Trước Gấu nhà em uống thuốc,nhưng giờ chuyển sang condom rồi mợ ạ.Thấy Gấu bẩu dùng thuốc có tác dụng phụ gì đó.em nghĩ phổ biến nhất vẫn là condom thôi.
Thuốc thì an toàn là cái e thích nhưng tác dụng phụ là cái e đang rất ngán :))
đang xin tư vấn của dược sỹ ở cửa hàng thì có 1 chị đi vào hỏi luôn là mua thuốc tránh thai nào k mệt chứ cái loại mercilon chị ý uống 3 tháng nay, lúc nào cũng nôn nao khó chịu, làm em đang nhắm vào Diane 35 là thuốc đã có feedback tốt :)
Nhà cháu vẫn theo 3 cách.
1. Bao cao su (toàn quên vì đến đoạn phê bố thằng nào nhớ thậm trí quân nó còn nắm nòng tự sát)
2. Bắn ra ngoài(90% chả ra được ngoài keke)
3.gấu uống thuốc tránh thai cháu thấy vỉ nhiều viên lắm hình như ngày nào cũng uống.(chuẩn nhất)NOVYNETTE.
Tính ngày thì chỉ gấu biết thấy xe bao bẩu ko cần chiến thôi, chả hiểu sao gấu nhà e nhạy lắm cứ hở ra là dính đưa ra phụ sản giải quyết nhìn chị e mà nẫu hết ruột mà 10 người thì cháu thấy 9 là đi một mình trông thương.
haizzz, gì chứ e thấy condom an toàn thật nhưng nói thật là cái này chưa thể là thói quen của em đc :))=)) khổ thế!
cơ mà Durex dạo này đắt nhờ X_X
Chỗ bôi đen là câu trả lời nhé:)
em biết là anh sẽ nói thế :P
Có các biện pháp sau:

1. Tính chu kỳ: xác suất dính là 50% vì đôi khi kích thích quá mạnh cũng gây rụng!!!

2. Bắn ra ngoài: Dễ phát sinh câu chuyện: Rút ra không kịp!!!

3. BCS: Ưu: 99% tránh đc hệ quả trừ khi bao thủng, tránh được bệnh lây truyền qua đường xxx. Nhược: Giảm cảm xúc, tốn xèng.

4. Đặt vòng: Ưu: hiệu quả >90%, ít tốn kém. Nhược: Dễ viêm nhiễm, dễ gây u xơ or ung thư.

5. Uống thuốc: Ưu: Hiệu quả>99%. Nhược: dễ quên uống thuốc=> vẫn để lại hệ quả, tác dụng phụ gây giữ nước, thành mạch yếu đôi khi gây vỡ mạch máu nhỏ....

6. Thuốc cấy dưới da: Như thuốc uống, cấy 1 lần 1 năm nên ko lo quên uống thuốc.

7. Phim đặt tránh thai VCF: Ưu: Hiệu quả 98%, ít tác dụng phụ. Nhược: đắt, dễ viêm nhiễm tại chỗ.

BCS là biện pháp duy nhất tránh đc các bệnh lây qua xxx!

Mợ Chi tự lựa chọn biện pháp thích hợp nhé :)
Mợ ơi, em đang có nhu cầu tìm hiểu rõ hơn cái số 6 :D e thấy khá hấp dẫn, mợ có thể cho e biết thêm là thuốc này có td phụ kiểu thuốc viên uống hàng ngày k ạ :D
có an toàn k mợ? :D

Chi Chi

Xe điện
Văn minh hiện đại và chuẩn chỉ nhất là BCS, mọi biện pháp khác cũng chỉ là ngụy biện cho cái gọi là "ko thích dùng BCS mà thôi"!?
Mà dùng mãi khắc quen, ko có lại thấy thiếu ke ke
nhưng mà cứ kiểu để sẵn dưới gối k sao, hôm nào quên mà đang đoạn gay cấn lại chạy đi lấy thì... mất cả hứngX_X
oài, mà nói thật là e chưa có đủ tg để quen đc cái này X_X=))
Theo anh thì cứ đem hết trứng ra đúc với thịt rồi cho thằng Oắt nó xơi. Một công đôi việc.
Khiếp quá, em lạy mợ ^:)^ =)) vì cái câu này của mợ mà em cười như ma làm từ tối đến giờ =))
Riêng nhà này cứ triệt sản :)
chuẩn mợ nhề :))
Em thấy ba su cao như kiểu gãi ngứa ở chân mà vẫn đi tất, nên vẫn rút quân ngoài quan ải. Nhỡ không kịp thì làm viên Postinoir
Èo, e nghe bs nói viên này rất hại cho phụ nữ và hình như k đc dùng quá 2 lần/tháng :)
Bao Thanh Su dùng mất cảm giác lắm ạ. Con sư tử nhà em nó tiêm cái gì 3 tháng 1 phát í, khỏi phải nhớ nhung gì? các vụ tính toán, bắn ra ngoài rất khó thực hiện. Vụ đặt vòng hình như không ổn với các cụ nhà mình phải không ạ, hình như có lần em bị sước:P
cụ hỏi gấu hộ em mí :D cụ thể cái gì đấy là cái gì ạ :D
Đặt vòng k đc rồi, ngoài việc cụ bị xước, vẫn có ng bị dính chưởng vì vòng vèo đi lạc :)) cơ thể thì luôn có bản năng đào thải những cái lạ ra khỏi mà :D
em gét nhất là dùng BCS, đeo vào cáo là pháo hoa tung tóe, chán. Từ ngày Gấu sinh toàn để tư do, toàn bắn pháo hoa ra ngoài, trộm vía chưa dính, cũng đang tìm hiểu các cao kiến tiếp
cụ thật thà quá :D:x mà cụ để tự do ntn nhỡ chả may đi giải quyết hậu quả thì hại sk gấu lắm, trộm vía gấu nhà cụ :)

Chi Chi

Xe điện
Mợ Gamechip đúng là kinh nghiệm đầy mình.

Bí quyết kế hoạch của a đơn giản lắm ChiChi ạ, e về bảo U uất là dùng dây chỉ cột chặt đầu cờ him, vừa rẻ vừa an toàn tuyệt đối.

Cách thứ 2 là e chuẩn bị sẵn con dao Thailand, chỉ cần xoẹt 1 cái là xong - đây cũng là biện pháp cực hữu hiệu, đảm bảo chồng e k thể nào thik Ngọc Trinh dù trong tư tưởng được.
Mợ gamechip là dược sỹ hịn của OF mình mà anh Omi :x
mà cái cách của anh, e đọc xong chồng e giơ 2 tay đầu hàng rồi nhá nhá =))
vãi quá! =))
F1 được đầy năm rồi thì cứ sinh bé nữa xong cho U Uất ra phường thắt ống, vừa đỡ tốn tiền mua BCS, thuốc lại được tiền bồi dưỡng thắt ống đâu như 500k.
Mà Mợ CC có vẻ mắn nhở?
Em sinh mổ, phải kế, nên mới có thớt này =))
kế hoạch của em là 2015-con gái ạ :))
Hình như e rất mắn :( đấy là cái e lo, vì cưới xong tháng đầu e chửa luôn :$
đẻ xong, con hơn 2 tháng, cơ thể e đã có thể chửa tiếp đc luôn ạ :(( sợ quá X_X
Nhà cháu nhạy cảm nên dùng BCS. Còn gấu thì đã đeo khuyên rồi. Nên cực lành, tâm lý rất thoải mái khi chiến đấu nên thấy rất relax.
Chúc mợ tìm được giải pháp tối ưu. ;)
đấy, cái chính là ntn cho nó có tâm lý thoải mái í cụ nhề :D(b)
Hồi sinh viên nhà em được học hẳn 1 tuần bộ môn nghệ thật phòng chống ợ :)
+
Cuối cùng mợ có........ chống cự được k :))
= =)) hỏi hiểm thế =)) mợ Gamechip đỡ làm sao đc (e cũng k đỡ đc) =))

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Em lâu lắm mới thấy thớt có ý nghĩa và thiết thực như này....
Bảo sao cái Vụ Dân số KHH GĐ lại quan trong như vậy, những vấn đề tưởng rất BT lại cực kỳ nan giải. Có lẽ em phải move ra quan CF cho anh Oát anh ý chăm hộ ke ke

anchibui

Xe điện
Em thắt ống dẫn tinh hoàn dá.i.
Vừa hiệu suất KHHGD cao, vừa cho cảm giác hưng phấn hơn là đeo cái đống cao su vào cu cậu.... Lại ăn phở ko để lại hậu quả.

Từ hồi thắt, nhu câu chinh chiến lại cao thêm, thế mới khổ chư.

khoan_cat_Btong

Xe hơi
Có 1 biện pháp dân gian là dùng quả chanh tươi vặt ngoài vườn để dùng. Hiệu quả 100% mà không hề có bất kỳ tác dụng phụ nào. Mợ Chi thử chưa??? *-:)

Gamechip

Xe điện
Mục số 6 là thuốc cấy dưới da. Nó y như thuốc uống nhưng là dạng phóng thích chậm nên mọi tác dụng phụ y như thuốc uống ( đôi khi năng hơn) hiện PSHn và sản C vẫn thực hiện mợ ạ.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Thế cứ nhảy cà tưng cà tưng lên cho trứng rụng rồi nhặt đem chế biến hay là lấy gậy chọc cho rụng hả cụ
Cả 2 phương án của cụ đều chưa chuẩn. Rung cho rụng cũng như chọc cho rụng đều cho khả năng sót là cao khi đó lại gây hậu họa. Muốn triệt để phải thò tay vào mà dứt, kiểu như mổ moi gà ý. =))

Em sinh mổ, phải kế, nên mới có thớt này =))
kế hoạch của em là 2015-con gái ạ :))
Đấy nhá, nếu chỉ cần 1 đứa con gái nữa thì phương án của anh là cực chuẩn. Dứt hết trứng ra rồi lấy 1 quả to và mẩy nhất cho vào lọ rồi để vào ngăn đá bảo quản, lúc nào cần thì lấy của thằng Oắt ra nhỏ vào một giọt rồi cho vào củng tư là xong việc. Số trứng còn lại thì mua ít thịt vai hoặc rươi về băm nhỏ mà bồi bổ cho thằng Oắt. :))

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Hề, lâu lắm e mới lập thớt, lần này chống chỉ định blackmind :D
Em xin có 2 câu hỏi:

1. @all: Các cụ ở nhà thực hiện KHHGĐ bằng biện pháp nào và các chị Gấu nhà các cụ dùng gì thế :D

2. @các đốc tờ: cho em hỏi là các biện pháp thì e tìm hiểu và am hiểu cũng nhiều nhưng mà túm cái váy cái nào cũng có ưu và nhược, cơ mà tìm cái an toàn và ít rủi ro nhất thì là cái gì ạ? (e đoán 99% khuyên là condom) hề :D

Tìm hiểu 1 lúc vđ này mà e đau hết cả đầu ~X(~X(~X(

Gấu nhà e bảo: tôi k mún đẻ nữa, ông thích thì kiếm chỗ khác, thế là kế hoạch hóa thành công hehe...

minhdiep

Xe tải
Vấn đề nan giải mọi thời đại các bác nhỉ????????????????????????????????/

meoluoi

Xe điện
Cắt đi cho nó lành

vietran

Xe ba gác
Có các biện pháp sau:

1. Tính chu kỳ: xác suất dính là 50% vì đôi khi kích thích quá mạnh cũng gây rụng!!!

2. Bắn ra ngoài: Dễ phát sinh câu chuyện: Rút ra không kịp!!!

3. BCS: Ưu: 99% tránh đc hệ quả trừ khi bao thủng, tránh được bệnh lây truyền qua đường xxx. Nhược: Giảm cảm xúc, tốn xèng.

4. Đặt vòng: Ưu: hiệu quả >90%, ít tốn kém. Nhược: Dễ viêm nhiễm, dễ gây u xơ or ung thư.

5. Uống thuốc: Ưu: Hiệu quả>99%. Nhược: dễ quên uống thuốc=> vẫn để lại hệ quả, tác dụng phụ gây giữ nước, thành mạch yếu đôi khi gây vỡ mạch máu nhỏ....

6. Thuốc cấy dưới da: Như thuốc uống, cấy 1 lần 1 năm nên ko lo quên uống thuốc.

7. Phim đặt tránh thai VCF: Ưu: Hiệu quả 98%, ít tác dụng phụ. Nhược: đắt, dễ viêm nhiễm tại chỗ.

BCS là biện pháp duy nhất tránh đc các bệnh lây qua xxx!

Mợ Chi tự lựa chọn biện pháp thích hợp nhé :)
8. Thắt ống dẫn tin
9. Không Sh TD
Thế mợ Gà thường dùng biện pháp nào

minhchi233

Xe điện

Gấu nhà e bảo: tôi k mún đẻ nữa, ông thích thì kiếm chỗ khác, thế là kế hoạch hóa thành công hehe...
Cụ phải sơ tán à?
Eim nghe đồn trên miền cao, đồng bào dân tộc hái cái lá cây gì để dưới chiếu thì vô tư chả phải vòng vèo, ok, hay bắn ngoài bia gì sất!

Chi Chi

Xe điện
Em lâu lắm mới thấy thớt có ý nghĩa và thiết thực như này....
Bảo sao cái Vụ Dân số KHH GĐ lại quan trong như vậy, những vấn đề tưởng rất BT lại cực kỳ nan giải. Có lẽ em phải move ra quan CF cho anh Oát anh ý chăm hộ ke ke
Chuyện, CC lập thớt mà anh =)) e tính cả đấy :)) e mà cho nó sang Quán có mà vỡ chợ spam =))
à hôm qua lão chồng e còn bảo move sang rồi làm cái poll mới tởm chứ =))
chết mất!

Em thắt ống dẫn tinh hoàn dá.i.
Vừa hiệu suất KHHGD cao, vừa cho cảm giác hưng phấn hơn là đeo cái đống cao su vào cu cậu.... Lại ăn phở ko để lại hậu quả.

Từ hồi thắt, nhu câu chinh chiến lại cao thêm, thế mới khổ chư.
Em chưa đủ chỉ tiêu nên k cho đi :P
Có 1 biện pháp dân gian là dùng quả chanh tươi vặt ngoài vườn để dùng. Hiệu quả 100% mà không hề có bất kỳ tác dụng phụ nào. Mợ Chi thử chưa??? *-:)
Ặc ặc, dùng cách này chết em à? ~:>
Mục số 6 là thuốc cấy dưới da. Nó y như thuốc uống nhưng là dạng phóng thích chậm nên mọi tác dụng phụ y như thuốc uống ( đôi khi năng hơn) hiện PSHn và sản C vẫn thực hiện mợ ạ.
Oài, em ngán vụ td phụ :D thôi để tháng sau e thử chuột bạch Diane 35 xem ntn :D
Đấy nhá, nếu chỉ cần 1 đứa con gái nữa thì phương án của anh là cực chuẩn. Dứt hết trứng ra rồi lấy 1 quả to và mẩy nhất cho vào lọ rồi để vào ngăn đá bảo quản, lúc nào cần thì lấy của thằng Oắt ra nhỏ vào một giọt rồi cho vào củng tư là xong việc. Số trứng còn lại thì mua ít thịt vai hoặc rươi về băm nhỏ mà bồi bổ cho thằng Oắt. :))
Khiếp quá đấy Min ạ ^:)^

Cắt đi cho nó lành
cắt rồi lấy gì dùng =))
Thế mợ Gà thường dùng biện pháp nào
e cũng tòa mòa như thế =))
nhưng mà cơ bản mỗi người có đk khác nhau để phù hợp cho mỗi loại khác nhau k ai giống ai
Thành công nhà bác nhwung chỗ khác thì không ;)
chuẩn k cần chỉnh =))

meoluoi

Xe điện
Em đánh nhầm Thắt cho nó lành :)>-
Chuyện, CC lập thớt mà anh =)) e tính cả đấy :)) e mà cho nó sang Quán có mà vỡ chợ spam =))
à hôm qua lão chồng e còn bảo move sang rồi làm cái poll mới tởm chứ =))
chết mất!

Em chưa đủ chỉ tiêu nên k cho đi :P

Ặc ặc, dùng cách này chết em à? ~:>

Oài, em ngán vụ td phụ :D thôi để tháng sau e thử chuột bạch Diane 35 xem ntn :D

Khiếp quá đấy Min ạ ^:)^

cắt rồi lấy gì dùng =))

e cũng tòa mòa như thế =))
nhưng mà cơ bản mỗi người có đk khác nhau để phù hợp cho mỗi loại khác nhau k ai giống ai

chuẩn k cần chỉnh =))

Game Over

Xe điện
Bác có nick Xehoi options có khả năng ẩm thực và chế biên món ăn tốt quá.Thảo nào nhìn ảnh bác lúc nào cũng to béo phây phây!

@Các bác sỹ OF và các mợ cho em hỏi 1 phát : gấu uống thuốc có liên quan tới việc bị tăng cân hoặc khó giảm cân không ạ,em đang cần thông tin về vụ này.