[Funland] NGHIÊM TÚC: Nhà các cụ KHHGĐ bằng cách nào? Gấu nhà các cụ dùng biện pháp gì ạ?

Gamechip

Xe điện
Bác có nick Xehoi options có khả năng ẩm thực và chế biên món ăn tốt quá.Thảo nào nhìn ảnh bác lúc nào cũng to béo phây phây!

@Các bác sỹ OF và các mợ cho em hỏi 1 phát : gấu uống thuốc có liên quan tới việc bị tăng cân hoặc khó giảm cân không ạ,em đang cần thông tin về vụ này.
Có ạ. Đôi khi gây tăng cân.

minhdiep

Xe tải
Bác có nick Xehoi options có khả năng ẩm thực và chế biên món ăn tốt quá.Thảo nào nhìn ảnh bác lúc nào cũng to béo phây phây!

@Các bác sỹ OF và các mợ cho em hỏi 1 phát : gấu uống thuốc có liên quan tới việc bị tăng cân hoặc khó giảm cân không ạ,em đang cần thông tin về vụ này.
Hầu hết tăng cân .

minhdiep

Xe tải

Hầu hết tăng cân .................................................................................... .

Chi Chi

Xe điện

Gamechip

Xe điện
Đây là một trong những trở ngại khiến em lăn tăn :(
cơ mà thêm 1 cái là giảm 80-90% ham muốn nữa :)) thế nó khô nhỉ? mà khô thì phụ nữ cũng khổ nói gì đến đàn ông, huhu :((

Chồng e cũng bảo cái này thôi :))
nghe đến khô là sợ rồi =))
Thuốc uống hay cấy dưới da bản chất là Hormon nên cũng gây khô, gây giảm ham muốn....

Còn cái đắt nhứt ý còn có tác dụng làm đỡ khô cơ :)
( Mình ko bị khô đâu nhá )

Chỉnh sửa cuối:

Thichtat

Xe tăng
Em thấy bẩu c ut tr. ym toàn protein có lợi cho chị em lắm lắm. Nếu dùng Bao Thanh Su thì mất đi cái lợi đó. Cơ mà dùng thuốc thì tác dụng phụ nhiều. Thớt này nhiều đốc tờ OF xác nhận cho em với, có phải c ut tr. ym có lợi cho chị em không nhỉ :)

Chi Chi

Xe điện
Thuốc uống hay cấy dưới da bản chất là Hormon nên cũng gây khô, gây giảm ham muốn....

Em cũng giống mợ :)) ôi xấu hổ ghê :$

Chi Chi

Xe điện
Em thấy bẩu c ut tr. ym toàn protein có lợi cho chị em lắm lắm. Nếu dùng Bao Thanh Su thì mất đi cái lợi đó. Cơ mà dùng thuốc thì tác dụng phụ nhiều. Thớt này nhiều đốc tờ OF xác nhận cho em với, có phải c ut tr. ym có lợi cho chị em không nhỉ :)
nhiều mợ bên oép trẻ ranh còn làm mặt nạ đắp mặt ạ ^:)^
khen tốt, đẹp, trẻ ra mới khiếp :))
Em đọc báo thấy đàn ông đi thắt ống đẫn tinh được 1 triệu cùng 10 kg gạo, cô em xem dẫn u uất đi xem thế nào!
sau 2015 e mới duyệt nhá nhá =))

Website
www.otofun.net
Em trước cũng cứ loay hoay tính với toán, dính bùm bụp...

BCS vẫn là nhất ạ, cố gắng kiếm durex sư tủ nhá nhá (gai góc đầy mình;))). Sau khi có đủ em bé rồi thì tính sau:)

Có ạ. Đôi khi gây tăng cân.
Thôi xong, bảo sao gấu nhà em thành gấu thật;)):)). Mà lây cả sang mình làm mình cũng tăng cân nữa chứ;))=))

dungcarnival

Xe tăng
Chi Chi nói:
nhiều mợ bên oép trẻ ranh còn làm mặt nạ đắp mặt ạ ^:)^
khen tốt, đẹp, trẻ ra mới khiếp :))

sau 2015 e mới duyệt nhá nhá =))
Đúng là toàn nghe xui dại, bổ béo cái giề.

Chốt lại là dùng Durex, mua tất cả các loại, mỗi lần dùng 1 loại khác nhau cho thay đổi cảm giác. Nhở!

Sent from my ADR6350 using Forum Runner

dungcarnival

Xe tăng
Án tại hồ sơ, vậy nên e sẽ hỏi: chứng cớ đâu, hehe.....
Đơn giản. Mợ Chíp chụp cái ảnh của mợ ném lên đây ( hiện trường + vật chứng + mặt mũi đầy đủ của diễn viên) :-bd

Gamechip

Xe điện
Đơn giản. Mợ Chíp chụp cái ảnh của mợ ném lên đây ( hiện trường + vật chứng + mặt mũi đầy đủ của diễn viên) :-bd
Để em kiếm cái ảnh em Mai Phương Thúy. So ra thì cũng một 9 một 10 :)

Tốt nhất nên dùng thuốc uống tránh thai hàng ngày là loại thuốc chứa hai thứ hoocmon sinh dục nữ estrogen và progesterone. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều nhãn hiệu như: Giải pháp hoa hồng xanh, Choice, Rigevidon, Marvelon, Microgynon… Được đóng thành vỉ 21 hoặc 28 viên. Nếu ai cần gặp gamechíp :P
Việc uống mỗi ngày một lượng nhỏ hoocmon sinh dục nữ giúp các mợ duy trì lượng hoocmon trong cơ thể làm cho trứng không rụng và quan trọng không bị khô :D. Ngoài ra thuốc còn làm mỏng niêm mạc tử cung để trứng thụ tinh cũng không làm tổ. Thêm nữa thuốc còn làm đặc chất dịch nút cổ tử cung để chống tinh trùng đi qua và làm giảm sự di chuyển của tinh trùng trong ống dẫn trứng.

Và quan trọng nhất thuốc có hiệu quả tránh thai rất cao, khoảng 99% đảm bảo an toàn, giúp cho Sói yên tâm khi sinh hoạt tình dục mà không phải đi thắt " hoạn " :P

khoan_cat_Btong

Xe hơi
Như cụ túng cụ ấy tư vấn em thấy loằng ngoằng, phức tạp bỏ ***, cứ nhớ nhớ, quên quên đến lúc lại nhỡ. Em có tư vấn là dùng quả chanh theo cách dân gian, vừa hiệu quả trăm phần trăm vừa không tác dụng phụ mà mợ Chi Chi mợ ấy kêu là "chết" mợ ấy, không chịu. Chứ em thấy nó thật sự là đơn giản. Chỉ cần khi đi ngủ, kiếm quả chanh, lấy 2 đâu gối kẹp lại cả đêm, đến sáng không rơi ra thì an toàn tuyệt đối luôn, dễ thế mà cũng sợ. =))