[Funland] Nghịch lý cặp bồ và người vợ từ vụ Lx570

quangminhpro

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
quangminhpro.com
Sau vụ Cụ LX 570 này. hôm qua e về phải kiếm ngay cuốn " Nội tình của Ngoại tình " đọc , xem có đồng cảm , thấu hiểu , hay rút được tí kinh nghiệm nào cho mình ko :)))))

AkiraBin

Xe tăng
Cụ chủ thớt suy luận hay phết nhưng chắc nhiều cụ lại nghĩ khác (Chuyện bồ bịch: bản năng của giống đực là thích chinh phục giống cái, mà giống đực cao cấp khi có tiền kiểu không phải là nát óc ra để kinh doanh thì rất hay tìm đến nhu cầu giải trí kiểu này..)

Em cung cấp thêm thông tin liên quan vụ LX570 này cho các cụ thẩm...
Sáng nay mấy đứa làm cùng đang nói ra nói vào vụ này thì có thằng em làm cùng công ty kể lại em hóng được....Hai vợ chồng này là dân gốc VP (tỉnh em nhé) vợ là bạn học cấp 3 với thằng em kể lại, xinh xắn học hành đoàng hoàng có kinh doanh cty riêng. Chồng hơn mấy tuổi là "cớm" ngành AN đấy chứ không phải là đại gia sắt thép gì như một số thông tin trên mạng đâu, từ hồi ở tỉnh đã khá giả rồi chồng chuyển công tác về HN thì cả nhà chuyển về cùng. Chuyện ghen tuông thì do anh này có $ nên đã đi cặp nọ cặp kia khá lâu rồi, vợ chồng định bỏ nhau lâu rồi nhưng cũng vì con cái nên cố giữ gia đình..!

Vụ này cá nhân em thấy chị vợ đánh ghen công khai như vậy có thể do những mục đích sau:
1- Trước khi đánh ghen đã có thời gian theo dõi rồi cảnh báo cô gái kia, hoặc bằng hình thức ngăn chặn nào đó rồi nhưng bị thách thức hoặc không được hợp tác nên chơi quả tất tay này để dằn mặt đối thủ...và cho cả thiên hạ biết thì em kia không thể cố đeo bám chồng mình moi nhà moi xe được nữa....Em chứng kiến rồi bọn bồ trẻ một khi mà được các mạnh thường quân chiều chuộng bảo kê á nó sẵn sàng bật lại các bà vợ bằng những ngôn từ thách thức kiểu như câu: Chị có chồng thì chị phải giữ? hay anh ấy theo đuổi em chứ em có theo anh ấy đâu? các chị vợ nghe thấy những câu này tức ứa máu nhưng không phải ai cũng đủ bản lĩnh xử đối thủ mà âm thầm chịu đựng rồi mất chồng chia tay trong nước mắt.....đau lắm..
2- Không bảo được anh chồng say nắng (ham của lạ) nữa rồi, xác định không cứu vãn được hôn nhân nữa nên quyết chơi lớn để một là: anh chồng sợ ảnh hưởng đến thanh danh sự nghiệp mà nghĩ lại về thương thuyết với mình sẽ giải hòa sau vụ này đổi lại sự nghiệp vẫn ok nhưng phải bỏ em kia giữ lại gia đình. Hai là giọt nước đã tràn ly công bố luôn nếu gia đình tan vỡ thì anh chồng cũng sập sự nghiệp và hết cửa kiếm tiền nuôi gái..
3- ......Mời các cụ tiếp..

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là mình nghe Tây nó đồn chứ kinh nghiệm gì đâu cụ?
Tây nó có quan tâm hàng xóm đâu anh...mà có chăng thì hàng xóm( đúng nghĩa) tây nó cách nhau kha khá chứ chả cách cái dậu mồng tơi đâu à.

Isu_zu

Tháo bánh
Lạ thật. Em có coi vụ này. Cô vợ thì hung hăng và cấu véo đòi xử cô bồ liên tục.
Bỏ qua những tình tiết khác em so với xung quanh bạn bè thì lại thấy.
Những người có tính cách như cô vợ này thì thường có người chồng hay cặp bồ. Ngược lại với những người vợ nhu mì khác thì ck lại rất tử tế và yêu thương. Bạn em vợ đứa nào hay ghen thì thằng đó hay là lướt thả thính nhất.

Nguyên nhân có thể do cô vợ có tính dục cao —> tìm người có tính dục cao —> nhu cầu sở hữu cao —> ghen tuông.

Ông chồng có tính dục cao —> nhu cầu tìm đối tác lạ cao —> chi tiền cho tính dục —> bồ bịch

Hơn hết em lại thấy những cặp đôi này thường thì con lâu mới bỏ nhau. Ghen tuông thế thôi...

Vì: con cái có tính dục cao không dễ tìm được người “mạnh mẽ” như thế cho nên cân nhắc lợi ích thì sẽ vẫn giữ, đổ lỗi cho con giáp13 và vẫn nhất quyết giữ con đực
Cụ này chuẩn, lạt mềm buộc mới chặt. Lạt cứng là bị khô rồi, dễ gãy lắm :)).

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cun ới mới trở trên xe thoii đã là j đâu
và cụ ấy có làm j thì chi tom ten tý rôi về chứ có say năng hăn đâu
các cụ có cơ hội có tom tem ko

nguarung

Xe điện
Thủy chung với vợ, sắt son với bồ. Đây mới là ông chồng đỉnh cao.

Taihoatu

Xe lăn
Em nói thật, đàn ông thằng nào chả thích có thêm bồ, thêm cái Lol lạ.
Còn trong trường hợp này đồng chí ck trong clip đáng phải lên án là oánh vk để bao che cho em pho huyền kia thôi.

Isu_zu

Tháo bánh
Nghe sấm truyền đây: con người là động vật cấp cao duy nhất vẫn bú khi đã trưởng thành, ko đói vẫn có thể ăn ko khát vẫn uống ko động cỡn vẫn chịch tốt!
Hahaha, em cũng có nghe nói, con người là loài duy nhất biết chuyển hành động duy trì nòi giống thành thú vui tao nhã. Và quả thực là không sai lắm =))

timdailydaunhot

Xe hơi
Cụ này nói chuẩn, vợ nó nhu mì không làm rùm beng lên thôi chứ hiền nó vẫn gái, đanh đá nó vẫn gái. Cái loại trăng hoa về đổ cho vợ dữ nên mới đi gái chỉ là ngụy biện thôi. Em còn có con em, xinh đẹp tốt nết lấy thằng chồng 1 đời vợ có con riêng mà vẫn đi gái, bị phát hiện nó không thể chê con vợ ở điểm nào nên nó đổ lỗi là vị vợ nó không yêu thương con riêng của nó, cơ mà cái đứa con riêng thì nó ở với mẹ và nghe lời mẹ nên không bao giờ chịu đặt chân đến nhà bố, nên chưa bao giờ gặp mặt con này, đổ lỗi bằng được là lý luận của mấy thằng mất dạy.
Ra ngoài gái đẹp nhìn cũng đã mắt lắm, nhưng mà thôi cứ nghĩ lại đạo đức mình nó còn, với lại mình cũng chả có tiền để được như nó :D lấy đâu gái nó theo

locve

Xe tăng
Nói thật với các cụ là 99% ông óp phờ có vợ ra ngoài đường nhìn thấy gái vẫn thèm, 1% còn lại là liệt cmn dương rồi :))

Thằng chồng trong vụ này ngu bỏ mẹ ra, phang gái thì phang cho kín éo ai lái xe đưa đón gái ngoài đường thế kia người quen nhìn thấy lại ngu người.
Con kia nó lại ngon, non, tham và ngu. Nhìn nó nõn nà, ngọt nước thế kia, Lx570 ko nhịn cái ham muốn được. Còn mụ vợ thì ...?! Lx570 nó nhiều tiền, bản chất nó hay chén của lạ và 4N rồi, sao mà bỏ được.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Nhớ ngày xưa có vụ gx470 bị cắt đứt cổ cũng vì cái l ồn nay lại có vụ lx570 cũng vì cái dép tổ ong mà hót hòn họt.

Isu_zu

Tháo bánh
Nói thật với các cụ là 99% ông óp phờ có vợ ra ngoài đường nhìn thấy gái vẫn thèm, 1% còn lại là liệt cmn dương rồi :))
Thằng chồng trong vụ này ngu bỏ mẹ ra, phang gái thì phang cho kín éo ai lái xe đưa đón gái ngoài đường thế kia người quen nhìn thấy lại ngu người.
Cụ chính là bậc thầy. Chuẩn không thể chỉnh nổi, dù chỉ là dấu phẩy. Ông này ngu, vì đi gái mà vẫn còn sĩ hão, cưỡi hẳn LX =)). Mà bà vợ cũng ngu nốt, đánh ghen ầm ĩ làm gì, lẳng lặng sang tên tài sản hay hơn :))

messi1986

Xe buýt
tóm lại bóc bánh trả tiền xong đường ai nấy đi cho đỡ phiền

Isu_zu

Tháo bánh
Em nói thật, đàn ông thằng nào chả thích có thêm bồ, thêm cái Lol lạ.
Còn trong trường hợp này đồng chí ck trong clip đáng phải lên án là oánh vk để bao che cho em pho huyền kia thôi.
Lúc ấy ảnh cuống, không biết xử lý sao. Cũng không phải oánh vợ vì bênh bồ đâu, mà oánh để vợ nhụt ý chí, tạo cơ hội cho bồ thoát thân nhằm kết thúc màn kịch nhanh nhất có thể. Cái dở nhất của ông này là ...ko biết chùi mép thôi =))

mèo lang thang

Xe buýt
Theo ngu ý của em là ntn:
1. Vk ck ở với nhau mãi cũng nhàm kiểu ăn mãi 1 món thì ngán đến tận cổ.
2. Nhà đại gia có điều kiện thì càng có thêm rất nhiều cơ hội cho cả hai vk ck, ai có máu zâm zê nhiều hơn thì sẽ dễ biểu hiện hơn.
3. Khi đã có xèng thì như lão ck sẽ được nhiều em ngon à ơi, lúc đầu có thể choén 1 phát thấy ngon không sao, quen mui choén thêm nhiều phát nữa chẳng may bị phát hiện. Ngược lại nếu bà nào zâm thì cũng thế, kiếm phi công ngon giờ đầy.
4. Thông thường khi bị phát hiện phần lớn nhà đại gia hay dân trí thức âm thầm giải quyết êm đẹp, riêng nhà LX570 này mụ vk ngu si làm ầm lên là mất thể diện và ảnh hưởng tới sự làm ăn của cả gia đình.
5. Đánh ghen làm bẽ mặt nhau thì càng đào sâu khoảng cách tình cảm của gia đình, càng dễ chia tay.
6. Khi đã chán nhau rồi nếu xác định vì 1 cái chung là xèng thì cứ giữ cái gia đình êm đẹp bề nổi, còn các mqh khác thì của ai người ấy tự lo. Không ở được với nhau nữa thì chia tay tìm tình yêu mới trong êm đẹp.

Em tạm thời thấy thế ợ.
4, 5, 6 em thấy đúng ạ

thngaylangthang

Xe ngựa
Miễn hóng! Lang thang tiếp đi! Còn ở HN thì có time chiều giao lưu mở hàng đầu tháng phát! Tháng này là tháng PHÁT đới!
Người ở thành phố hay rồi, trốn ăn, trốn chơi, chạ thiếu dì ...

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Logic sai bét. Vì cô vợ hung hăng lên mới lai trim lên sóng, cả làng biết. Ghen đầy ra, người ta mưu cao hơn hoặc nhẹ hơn, âm thầm không mấy người biết.

Taihoatu

Xe lăn
Lúc ấy ảnh cuống, không biết xử lý sao. Cũng không phải oánh vợ vì bênh bồ đâu, mà oánh để vợ nhụt ý chí, tạo cơ hội cho bồ thoát thân nhằm kết thúc màn kịch nhanh nhất có thể. Cái dở nhất của ông này là ...ko biết chùi mép thôi =))
Nói thật với cụ, bài hay nhất của ông ck ở đây là tìm mọi cách nhanh nhất té khỏi hiện trường, kệ ma ma nhà chúng nó cắn xé nhau. tối về nhà còn có đường mà nói. đằng này thì......