[Funland] Nghịch lý cặp bồ và người vợ từ vụ Lx570

091090098

Xe điện
Trong giới đại gia em biết, nhiều bà vợ cho tiền để phò chiều chồng họ.
Để khẳng định, tình mà mua được bằng tiền thì cũng chỉ là loại tầm thường.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Như vậy là cụ có thừa nhận nhé nhưng theo kiểu Cambodia. Đúng cái này là ổn định và bền vững nhất trong các mối quan hệ
À, với các mợ, tức là công khai minh bạch và tập thể cụ ạ :)) Em trong sáng lắm :D

LLY

Xe máy
Tôi lại thấy có nhiều ông lén lút ăn ngoài, ông có vợ ngoan, nhu mì, hiền nó còn giữ thể diện cho nên không có làm rùm ben lên, chứ cái tính trăng hoa là đàn ông chứ đừng đổ thừa vợ
Cụ này nói chuẩn, vợ nó nhu mì không làm rùm beng lên thôi chứ hiền nó vẫn gái, đanh đá nó vẫn gái. Cái loại trăng hoa về đổ cho vợ dữ nên mới đi gái chỉ là ngụy biện thôi. Em còn có con em, xinh đẹp tốt nết lấy thằng chồng 1 đời vợ có con riêng mà vẫn đi gái, bị phát hiện nó không thể chê con vợ ở điểm nào nên nó đổ lỗi là vị vợ nó không yêu thương con riêng của nó, cơ mà cái đứa con riêng thì nó ở với mẹ và nghe lời mẹ nên không bao giờ chịu đặt chân đến nhà bố, nên chưa bao giờ gặp mặt con này, đổ lỗi bằng được là lý luận của mấy thằng mất dạy.

AKAN_N

Xe buýt
Theo ngu ý của em là ntn:
1. Vk ck ở với nhau mãi cũng nhàm kiểu ăn mãi 1 món thì ngán đến tận cổ.
2. Nhà đại gia có điều kiện thì càng có thêm rất nhiều cơ hội cho cả hai vk ck, ai có máu zâm zê nhiều hơn thì sẽ dễ biểu hiện hơn.
3. Khi đã có xèng thì như lão ck sẽ được nhiều em ngon à ơi, lúc đầu có thể choén 1 phát thấy ngon không sao, quen mui choén thêm nhiều phát nữa chẳng may bị phát hiện. Ngược lại nếu bà nào zâm thì cũng thế, kiếm phi công ngon giờ đầy.
4. Thông thường khi bị phát hiện phần lớn nhà đại gia hay dân trí thức âm thầm giải quyết êm đẹp, riêng nhà LX570 này mụ vk ngu si làm ầm lên là mất thể diện và ảnh hưởng tới sự làm ăn của cả gia đình.
5. Đánh ghen làm bẽ mặt nhau thì càng đào sâu khoảng cách tình cảm của gia đình, càng dễ chia tay.
6. Khi đã chán nhau rồi nếu xác định vì 1 cái chung là xèng thì cứ giữ cái gia đình êm đẹp bề nổi, còn các mqh khác thì của ai người ấy tự lo. Không ở được với nhau nữa thì chia tay tìm tình yêu mới trong êm đẹp.

Em tạm thời thấy thế ợ.
Cụ nói chuẩn luôn, cứ tung hô lên mạng thế này xấu mặt cả hai, nhục nhã cả hai

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Làm cái kính dâm to cực to vào cụ, giống ông Linh bê tha ấy, nhìn ngoài thờ ơ đàng hoàng, trong mắt cứ gọi là...đảo như dang lạc=))=))=)).
Nói chung là bản năng rồi cụ ạ, lứng lắm, cơ mà phải tiết chế :)) Xong trộm nghĩ, mình vẫn còn hooc môn :D

luot_song

Xe điện
Thực ra ông Lx chuea đủ giàu để hai con mái nó chấp nhận sống chung thôi
Cứ đủ giàu đi xem đó ..

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Mình cũng nghĩ yêu là phải trong sáng còn chịch là phải trong tối?
Sao cụ cứ cố tình nói đểu em thế nhỉ, ysl bỏ mẹ ra còn ham hố gì :)) Đừng đụng vào nỗi đau của em chứ :T

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Cứ hành động theo tiếng gọi của hóc môn thì gia đình nát, xã hội loạn, tương lai hỏng, mong các cụ khỏe sinh lý nên kiềm chế.

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Trong giới đại gia em biết, nhiều bà vợ cho tiền để phò chiều chồng họ.
Để khẳng định, tình mà mua được bằng tiền thì cũng chỉ là loại tầm thường.
Quan chức, đại gia...lắm tiền nhiều quyền mà gái gú thì phần lớn vợ nó nhắm mắt làm ngơ thô cũng chả um sùm lên làm gì cho mất mặt. Cả đời phục vụ chồng từ thuở hàn vi , vất vả nuôi con để chồng đi kiếm tiền, tiếp khách...Đến khi có tuổi nhan sắc tàn phai không phục vụ được chồng nữa thì để bọn trẻ nó phục vụ, tóm lại là thằng đàn ông cuối ngày biết vác mồm về cái máng lợn cũ là được.

091090098

Xe điện
Quan chức, đại gia...lắm tiền nhiều quyền mà gái gú thì phần lớn vợ nó nhắm mắt làm ngơ thô cũng chả um sùm lên làm gì cho mất mặt. Cả đời phục vụ chồng từ thuở hàn vi , vất vả nuôi con để chồng đi kiếm tiền, tiếp khách...Đến khi có tuổi nhan sắc tàn phai không phục vụ được chồng nữa thì để bọn trẻ nó phục vụ, tóm lại là thằng đàn ông cuối ngày biết vác mồm về cái máng lợn cũ là được.
Giới em đang nói thì vợ ko có nghĩa là cả đời phục vụ chồng. Vợ có khi lại là chủ.
Họ chỉ muốn chồng phải giữ vị thế bậc trên trong quan hệ với gái. Ko thể đội gái lên đầu được. Nghĩa là chỉ như mua bó hoa, cái xe mới. Chán là đổi, vứt bỏ.

Chỉnh sửa cuối:

hoviethung

Xe lăn
Sao cụ cứ cố tình nói đểu em thế nhỉ, ysl bỏ mẹ ra còn ham hố gì :)) Đừng đụng vào nỗi đau của em chứ :T
Mình có nói đểu tí nào đâu? Còn yếu với khỏe thì cũng chỉ là khái niệm tương đối. Nhiều cụ ở nhà thì phều phào chứ ra hàng xóm thì lại cứ như ngày xưa ấy?

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Mình có nói đểu tí nào đâu? Còn yếu với khỏe thì cũng chỉ là khái niệm tương đối. Nhiều cụ ở nhà thì phều phào chứ ra hàng xóm thì lại cứ như ngày xưa ấy?
Kinh nghiệm dày dạn thật.