[Funland] "Ngày mai, bố mẹ có cãi nhau không?"

Kiên Khùng

Xe điện
Là mợ í, mợ chủ hay là mợ em hở cụ bác :D
Đùa chứ chuyện đời em mà viết ra có khi còn lôi cuốn, hấp dẫn hơn nhà mợ chủ vì thời gian nhà em lâu hơn, trí nhớ của em lại cực tốt, nhưng còn lâu em mới viết ra như thế này ;))
Ai chẳng là nạn nhân trong câu chuyện của chính mình X_X
Có cụ DKeyboard đóng vai thủ phạm trong thớt của cụ ấy.
Cơ mà các mợ lại thích vào vai nạn nhân của cụ ý...hic

thichrauxanh

Xe điện
Em nói thật cụ là gấu em nó cân hết từ A-Z mọi việc ở nhà là chính, cả việc vp lẫn con cái cơm nc giặt giũ nên em giúp đc lúc nào thì mình vui vẻ thôi ạ. Em vd đưa đón f1 đi học thêm và học ở trường khá mệt, xong lại cơm nc, cuối tuần thì dọn nhà cửa. Em lắm lúc phải kêu dọn ít thôi cho đỡ mệt hay thuê người họ làm cho nhưng gấu em sẽ k thích thế. Cv quan trọng hay liên quan đến tài chính thì nó sẽ là việc chung rồi chứ mỗi người một sới riêng thì như vậy sẽ đc coi là k tin nhau cụ ạ.
Gấu cụ Nhím thế này bảo sao nhìn cụ phong độ thế, mấy ai đc như cụ chứ :D

TorienT

Xe container
Hic...lâu ko thấy cụ lên sóng tưởng cụ dỗi mợ dì nữ quyền, hóa ra có biến à :-s
Cụ lập thớt cho mn chia sẻ và rút kn với nhé, mỗi ng 1 bài học ko ai giống ai nhỉ?
Thôi ạ, nuốt nước mắt vào trong thôi ạ.

hiepchiken82

Xe tăng
Mợ ấy nói nhà trên phố thì theo cách hiểu thông thường sẽ thuộc các quận Ba Đình, Đống Đa, Hoàn Kiếm và Hai Bà Trưng. Lại làm ở cơ quan cấp bộ thì chỉ có 4 cơ quan Văn phòng chính phủ, Thanh tra chính phủ, … nêu trên thôi em, mà 4 cơ quan này lại không ở Long Biên. Nhưng mợ ấy giải thích lại rồi, 20km là cả đi và về #:-s
Từ trung tâm phố cổ ra bộ ngoại dao xa ra phết đấy cụ, mà ng ta viết áng áng thế để dấu thân phận ko cho ai biết, cụ muốn logic thì ib mợ í xem thế lào

Sứa.

Xe điện
Thôi ạ, nuốt nước mắt vào trong thôi ạ.
Vâng, có những chuyện mình đành chôn chặt ngàn thu vì hở ra thì ăn đòn nặng hơn /:)
Cứ như cụ Bất động hay chia sẻ cảnh ngục tù đâm ra cc khác cũng biết rút kn mà về nhà đi khẽ hơn, bớt tem tém :P pk cc Nhimtiu buicongchuc ?

Sứa.

Xe điện
Từ trung tâm phố cổ ra bộ ngoại dao xa ra phết đấy cụ, mà ng ta viết áng áng thế để dấu thân phận ko cho ai biết, cụ muốn logic thì ib mợ í xem thế lào
Cụ ấy ko bh dám nói dối và nói sai sự thật do gấu cho ăn đòn khá nhiều =)) ko như đa phần cc trên đây...ko bh khai đ/c nấp trong đống rơm :))

Nhimtiu

Xe container
Vâng, có những chuyện mình đành chôn chặt ngàn thu vì hở ra thì ăn đòn nặng hơn /:)
Cứ như cụ Bất động hay chia sẻ cảnh ngục tù đâm ra cc khác cũng biết rút kn mà về nhà đi khẽ hơn, bớt tem tém :P pk cc Nhimtiu buicongchuc ?
Thì cụ ý ngoan mí có smart phone mà chém zoa chứ k bị tịch thu ngay cụ ạ. :))

Bang lang

Xe điện
Cái này khó, em chứng kiến nhiều nên mới dám nói: Nhu cầu có ng bạn tri kỷ (khác giới) ko ít, nhưng chỉ đc 1 t.gian sau đó ng nữ chính là ng yếu mềm hơn hay bị dao động và chủ động phá bỏ lằn ranh đỏ :-s
Chẳng qua ông nam cũng hấp ha hấp háy rồi cố tình gây hiểu lầm nên phụ nữ mới tưởng bở. Tri kỷ cũng yêu cầu về đồng điệu tâm hồn, tam quan giống nhau, Mỗi tội thiếu chất xúc tác thôi.

Nhimtiu

Xe container
Là mợ í, mợ chủ hay là mợ em hở cụ bác :D
Đùa chứ chuyện đời em mà viết ra có khi còn lôi cuốn, hấp dẫn hơn nhà mợ chủ vì thời gian nhà em lâu hơn, trí nhớ của em lại cực tốt, nhưng còn lâu em mới viết ra như thế này ;))
Ai chẳng là nạn nhân trong câu chuyện của chính mình X_X
Em vote mợ lập thớt mới để xây nhà cho nhanh chồng tầng ạ. Vd lập thớt "Buông bỏ hay ngậm ngải để đi đến cuối con đường"....vv và mây mây :)) Ah em thấy thớt U50 sống 01 mình khéo có khi cũng sẽ vào tầm ngắm của mợ thớt đấy mợ ạ, thớt đó cũng sẽ thêm tầng nhanh thôi.

Xechaybangcom

Xe điện
Hóng hớt otofun đã lâu, em thấy được là:

- tâm sự gia đình của chị nữ thì đa phần được khuyên bỏ, kể cả là các anh giai cũng khuyên các chị nữ bỏ chồng;
- tâm dự gia đình của các anh nam thì đa phần bị sửi sấp mặt, kể cả các anh giai cũng chửi mà các chị gái cũng chửi.

Em thấy các anh giai thực sự là những người thâm hiểm :D

my.eb

Xe điện
Em vote mợ lập thớt mới để xây nhà cho nhanh chồng tầng ạ. Vd lập thớt "Buông bỏ hay ngậm ngải để đi đến cuối con đường"....vv và mây mây :)) Ah em thấy thớt U50 sống 01 mình khéo có khi cũng sẽ vào tầm ngắm của mợ thớt đấy mợ ạ, thớt đó cũng sẽ thêm tầng nhanh thôi.
Oh no cụ Nhím ơiii :D ^:)^:-h

TorienT

Xe container
Thật, em thấy cái thớt đấy cần 1 làn sóng mới. Em đi bao lâu về vẫn thấy ngần đấy cụ ông, cụ bà.