Nên độ những gì cho Vit?

viper2007

Xe điện
Mổ gì đấy cụ???
Chủ nhật này nhiều nhà mổ VIT nhỉ, thấy nhà Raotro cũng khoe là mổ vào CN này.
Hay tập trung 1 chỗ, mổ cho vui, anh em đến úng beer chém gió.
Hai bác ý chạy chung xe mà, cùng làm nghề người mẫu. Em thề :))

phuong_doc

Xe tải
Mổ gì đấy cụ???
Chủ nhật này chắc em rảnh (nghe thấy ăn uống là rảnh ngay) e tham gia với; cơ mà em đang muốn súc rửa bình xăng (chiều nay lại đổ đầy đình bình tính để sáng mai chở Bu vợ về quê, cơ mà lại hoãn mới đau), ới lão viking lão đã súc rửa chưa , chủ nhật hướng dẫn e luôn cái

Viking

Xe điện
Chủ nhật này chắc em rảnh (nghe thấy ăn uống là rảnh ngay) e tham gia với; cơ mà em đang muốn súc rửa bình xăng (chiều nay lại đổ đầy đình bình tính để sáng mai chở Bu vợ về quê, cơ mà lại hoãn mới đau), ới lão viking lão đã súc rửa chưa , chủ nhật hướng dẫn e luôn cái
Xúc bình xăng thì phải tháo cả bình ra
Mất công phết nhà PHUONGDOC nhé

Hai bác ý chạy chung xe mà, cùng làm nghề người mẫu. Em thề :))
Hố hố
NHà này tỉnh.
Bác 113 cho cháu xin cái số cầm chân với cái địa chỉ nhé.
Chủ Nhật biết đâu Gấu lại đổi tính, cho đi chơi.
Mà lịch mổ ntn bác nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

EZdong

Xe điện
Bình xăng VIT mà có cái vít xả đáy như bể nước treo thì đỡ được khối tiền các cụ nhà mình nhể????

tptitoe

Xe tăng

Hố hố
NHà này tỉnh.
Bác 113 cho cháu xin cái số cầm chân với cái địa chỉ nhé.
Chủ Nhật biết đâu Gấu lại đổi tính, cho đi chơi.
Mà lịch mổ ntn bác nhỉ?
Nếu bác đi được cho nhà cháu bám càng hóng hớt với nhé. Nhà cháu khoái xem nội tạng Vịt lắm, vì chưa bao giờ được xem mờ.
Cám ơn!

phuong_doc

Xe tải

thì là thế rồi, thì thế mới phải nhờ lão, thế nên lão xem sắp xếp thế nào cho em xũng sắp xếp time làm, chả nhẽ cái gì cũng THỢ ƠI

Bình xăng VIT mà có cái vít xả đáy như bể nước treo thì đỡ được khối tiền các cụ nhà mình nhể????
hay lão viking bận thì ae mình qua hàng hàn xì bảo nó xì thủng ra rồi hàn cái vòi nước vào (mà nhớ là hút hết xăng ko lại được xem pháo hoa cũng nên anh nhỉ)

Nếu bác đi được cho nhà cháu bám càng hóng hớt với nhé. Nhà cháu khoái xem nội tạng Vịt lắm, vì chưa bao giờ được xem mờ.
Cám ơn!
cái này e cũng muốn theo, vừa dụ mẹ vợ ở lại chơi nên có người trông con hộ, chủ nhật vợ chồng rủ nhau đi hú với hí vậy

EZdong

Xe điện
Thế thì bọn trông xe nó đi bán xăng suốt ngày hả bác :))
Nhà em vừa rồi thay cửa nên thừa mấy cái khóa VIRO, cần thì chế thêm cái nắp bảo vệ, che & khóa vít xả, bọc nilon lại cho nó đỡ gỉ là được:)):)):))

raotro

Xe container
Mổ gì đấy cụ???
Hề hề....cháu lái xe cho nhà son113.
Mai 7h30 bắt đầu, tập trung vào phớt Gít trước.
Địa điểm: Ga ra của taxi Hải Đăng (Hà Đông) - qua ngã ba BA LA 500m về phía đi Vân Đình.
Số nhà cháu đây: 0904.495569
Kụ nào rảnh thì ghé qua rồi giao thớt với hội Hà Tây Xưa luôn!
Trân trọng kính mời!

EZdong

Xe điện
Hề hề....cháu lái xe cho nhà son113.
Mai 7h30 bắt đầu, tập trung vào phớt Gít trước.
Địa điểm: Ga ra của taxi Hải Đăng (Hà Đông) - qua ngã ba BA LA 500m về phía đi Vân Đình.
Số nhà cháu đây: 0904.495569
Kụ nào rảnh thì ghé qua rồi giao thớt với hội Hà Tây Xưa luôn!
Trân trọng kính mời!
VIT nhà cụ mổ sớm thế! Mai rảnh em vào vỗ tay động viên cụ nhá!!! Tổ chức giao lưu ở Vân Đình vui ra phết đấy cụ ạ!!

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
VIT nhà cụ mổ sớm thế! Mai rảnh em vào vỗ tay động viên cụ nhá!!! Tổ chức giao lưu ở Vân Đình vui ra phết đấy cụ ạ!!
Úi, chả xa thế đâu kụ ạ! nhà cháu nói cái hướng đi thôi....

EZdong

Xe điện
Úi, chả xa thế đâu kụ ạ! nhà cháu nói cái hướng đi thôi....
Em đùa thôi, đến chỗ đèn xanh đèn vàng thì rẽ trái theo hướng Vân Đình 500m là tới Hải Đăng, còn đi thẳng thì sẽ đến Việt Anh cụ nhẩy????

viper2007

Xe điện
Mai mà em chạy vào dc, em bóp cổ Long huế can cái tội cứ thề là xe em ngon rồi. Bệnh cũ lại tái phát các bác ạ ~X( mới dc 1 tháng chứ mấy.

raotro

Xe container
Mai mà em chạy vào dc, em bóp cổ Long huế can cái tội cứ thề là xe em ngon rồi. Bệnh cũ lại tái phát các bác ạ ~X( mới dc 1 tháng chứ mấy.
Kụ cứ vào đi...thằng Long nó lại bóp cổ con Vịt nhà kụ...lại ngon ngay. Cháu thề!=))

EZdong

Xe điện
Em lắp xong cái nhiệt kế đo nhiệt độ trong/ngoài kiêm đồng hồ (200k - nhờ cụ Hainguyen bên WGC mua giúp) rồi đây ạ, cái đầu cảm biến thì luồn dây chạy hẳn ra ngoài, kẹp vào phía trước kính lái:
Hiển thị nhiệt độ bên ngoài này:

Nhiệt độ trong xe này, chênh có mấy độ là đủ mát rồi các cụ ạ:

Nhân tiện em cũng đã lắp lại camera không dây vào trong xe, cạnh đèn phanh giữa:

Dùng luôn cái vít lắp đèn phanh nên cũng không phải chế cháo gì cả, trông chưa đẹp cho lắm (em sẽ chế lại cái giá giữ camera), phần phát tín hiệu thì dùng 3M dán luôn vào đèn phanh:

Khi lùi thì trên màn hình trông thế này, góc nhìn tương tự như nhìn vào gương chiếu hậu, khi chế giá camera em sẽ chỉnh lại góc nhìn, hiện tại thì ngắm lốp hơi nhiều:

Kính b/c các cụ

raotro

Xe container
Kụ Ezdong đúng là high tech!
Cháu cũng muốn như kụ lắm mà cháu chả có cái thẻ nào "tồn kho" như kụ. Cháu thề!:'(

SAYXE4B

Xe hơi
em hâm mộ cụ EZdong quá, luôn luôn quan tâm và làm mới vợ 2. Cái màn hình lắp có khó ko cụ. Cài số lùi là màn hình và camera tự kích hoạt hả cụ.

tptitoe

Xe tăng
@Ezdong: Cái nhiệt kế này nhà cháu thấy cụ lắp ngay cửa gạt tàn thuốc có lẽ hợp lý hơn.

SAYXE4B

Xe hơi
@Ezdong: Cái nhiệt kế này nhà cháu thấy cụ lắp ngay cửa gạt tàn thuốc có lẽ hợp lý hơn.
em nghĩ v/đề là đầu dò (đo nhiệt độ bên ngoài) có đủ dài ko? nếu ngắn thì cũng ko có nhiều lựa chọn.

món này cũng hay. cụ nào thích thì mình nhờ vả cụ Hainguyen bên WGC mua giúp 1 lần cho tiện nhỉ

@Ezdong: cái nhiệt kế này dùng pin hay dùng điện xe vậy cụ.

EZdong

Xe điện
em hâm mộ cụ EZdong quá, luôn luôn quan tâm và làm mới vợ 2. Cái màn hình lắp có khó ko cụ. Cài số lùi là màn hình và camera tự kích hoạt hả cụ.
Màn hình thì lấy điện 12V chỗ châm thuốc rồi muốn đặt đâu thì tùy cụ ạ. Nguồn cho camera thì lấy từ đèn lùi, khi lùi thì mới có hình, còn nếu muốn nhìn suốt ngày thì đấu từ ac quy là được cụ ạ!
Thanks cụ, cái này lắp chỗ nào cũng được cụ ạ, lắp chỗ trong ảnh thì gọn gàng dây rợ hơn.
em nghĩ v/đề là đầu dò (đo nhiệt độ bên ngoài) có đủ dài ko? nếu ngắn thì cũng ko có nhiều lựa chọn.
món này cũng hay. cụ nào thích thì mình nhờ vả cụ Hainguyen bên WGC mua giúp 1 lần cho tiện nhỉ
@Ezdong: cái nhiệt kế này dùng pin hay dùng điện xe vậy cụ.
Dây đầu đo dài 1,5m nên cũng phải lựa chỗ để cho hợp lý. Nó chạy pin cụ ạ!