Nam Hồng - MelinhPlaza - T1 thứ 4 hàng tuần, 5:30 xuất phát Ciputra

Blackfish

Xe tăng
Chiều qua trời khô ráo, Mod nhắn tin sáng nay chạy T1.Cơ bắp sau hai ngày thả lỏng cũng đã hồi phục, OK đi luông.
Sáng ra khỏi nhà thấy đường hơi ướt, lác đác có người mặc áo mưa nhưng nghĩ biết đâu sang bên kia cầu đường lại đẹp nên vẫn dấn .
Đường ướt không đạp đc nhanh nên đến Ciputra trễ mất 4p không gặp ai - Trời lại bắt đầu mưa mau hạt .
Em bẻ ghi, vòng lên đê Phú Thượng thì gặp cụ Pubcom đang nhằm hướng cầu TL lao đến, chỉ kịp vẫy tay chào
Lên đến Hồ Tấy thì gặp Anhnv13 và Nab bếu đang ngồi chém gió.Là một hơi 4 điếu thuốc đợi ngớt mưa thì về :D
Trưa rét mướt, mới chỉ mưa gió mấy hôm mà đã chán quá các cụ nhề :(

Duatretoxac

Xe buýt
Chiều qua trời khô ráo, Mod nhắn tin sáng nay chạy T1.Cơ bắp sau hai ngày thả lỏng cũng đã hồi phục, OK đi luông.
Sáng ra khỏi nhà thấy đường hơi ướt, lác đác có người mặc áo mưa nhưng nghĩ biết đâu sang bên kia cầu đường lại đẹp nên vẫn dấn .
Đường ướt không đạp đc nhanh nên đến Ciputra trễ mất 4p không gặp ai - Trời lại bắt đầu mưa mau hạt .
Em bẻ ghi, vòng lên đê Phú Thượng thì gặp cụ Pubcom đang nhằm hướng cầu TL lao đến, chỉ kịp vẫy tay chào
Lên đến Hồ Tấy thì gặp Anhnv13 và Nab bếu đang ngồi chém gió.Là một hơi 4 điếu thuốc đợi ngớt mưa thì về :D
Hí hí, cụ Trắm chăm thế. Em tối qua nằm ngủ nghe tiếng mưa rơi, lòng tự bảo lòng thò tay tắt báo thức :))

Fiat_ELX

Xe điện
Thứ 2 trời mưa, thứ 3 dạo HT tý tẹo, thứ 4 định T1 thì trời vẫn mưa, lỡ hẹn với cụ Trắm, chán quá, để mai xem sao, nhưng dự báo thời tiết có vẻ bất lợi., lâu lắm chả nhìn thấy Nab bếu, không biết độ này ra sao :))

Hí hí, cụ Trắm chăm thế. Em tối qua nằm ngủ nghe tiếng mưa rơi, lòng tự bảo lòng thò tay tắt báo thức :))
Đữa tre giờ ngon rồi, chờ khung về là dựng xe mới thôi, thời gian này là thích nhất :))

Chỉnh sửa cuối:

pubcoon

Xe hơi
Ui sáng nay em phải ra ngó trời 3 lần rồi mới quyết định xỏ quần để đi đấy ạ, trời mát đi rất sướng, mỗi tội đường ướt nên cứ như trâu đầm. Buồn cười lúc về có mấy em bé phóng lên cứ quay lại nhìn mình rồi cười khúc khích =)), chắc mấy em nghĩ có anh "vận động viên" bị hâm đây :D

Duatretoxac

Xe buýt
Đữa tre giờ ngon rồi, chờ khung về là dựng xe mới thôi, thời gian này là thích nhất :))
Mong là xuôn sẻ anh ạ, chứ như cái Chameleon thì chết :D. Hôm qua em bảo KP kiếm luôn cho bộ X7 2x10 rùi, để bọn bán khung nó lấy luôn cho tiện :))

BMW73

Xe tải
Sáng nay 7h15 em đi làm mà vưỡn gặp cụ sóng đôi trên đường Liễu Giai với 1 cụ đầu trần. mà sao cụ về nhà mà đi đường này?

nab2195

Xe tăng
Thứ 2 trời mưa, thứ 3 dạo HT tý tẹo, thứ 4 định T1 thì trời vẫn mưa, lỡ hẹn với cụ Trắm, chán quá, để mai xem sao, nhưng dự báo thời tiết có vẻ bất lợi., lâu lắm chả nhìn thấy Nab bếu, không biết độ này ra sao :))

dạo này Nab vẫn bếu anh ah :)) , cơ mà lúp thôi lâu ko đóng nặng rồi :))

Blackfish

Xe tăng
Hôm nay thời tiết đẹp, đêm qua mát giời mod làm cha cố nên lần đầu tiên từ ngày chạy T1 thấy Mod đến muộn :D
4 anh em : Mod, Nab, Trắm, Đũa tre chạy Full tour, Pucoom hình như chạy đến Mê Linh thì B quay .
Nghỉ mưa mấy ngày hôm nay chạy sảng khoái quá !

Fiat_ELX

Xe điện
Tối qua thức khuya tý mà sáng nay ngủ quên, làm 4 ae phải chờ, thành thật xin lỗi :((

Duatretoxac

Xe buýt
Sáng nay thời tiết phải nói không thể đẹp hơn: trời mát, đường sạch, gió nhẹ. Công nhận chạy rất phê :)

pubcoon

Xe hơi
Hihi, thường chỉ có cuối tuần em mới chạy full tour được thôi ợ, ngày thường em phải về nhà trước 7h (thường là 6h45) để còn kịp chở Gấu đi làm, muộn tý là Gấu dọa thu xe òi :D. Hôm nay chạy thích thật, mà mới sáng ra các bác đã núp gió xe Container với lại xe buýt quất lên hơn 40, hic hic, em đú được mấy trăm mét rồi lủi thủi núp bác Duatretoxac :D. Mục tiêu của em là có thể chạy song hành với bác Đũa tre và tiến tới núp gió được bác siêu nhân Mốc với lại bác Trắm ợ :))

pubcoon

Xe hơi
Sáng nay T1 vắng teo mỗi em đạp :D, phi đến Mê Linh rồi b quay. Lúc về lại còn mưa mới lãng mạn chứ =))

Fiat_ELX

Xe điện
Sáng nay T1 vắng teo mỗi em đạp :D, phi đến Mê Linh rồi b quay. Lúc về lại còn mưa mới lãng mạn chứ =))
T1 chạy cách nhật thôi cụ ơi, làm gì đủ sức chạy liên tục, mai ae chạy đại lộ TL đấy, mời cụ tham chiến :))

pubcoon

Xe hơi
T1 chạy cách nhật thôi cụ ơi, làm gì đủ sức chạy liên tục, mai ae chạy đại lộ TL đấy, mời cụ tham chiến :))
Hi em tưởng chạy full tour là cách nhật, em thì toàn b quay giữa đường nên mỗi ngày chỉ loanh quanh 26 - 30 km thôi ạ.

Fiat_ELX

Xe điện
Hi em tưởng chạy full tour là cách nhật, em thì toàn b quay giữa đường nên mỗi ngày chỉ loanh quanh 26 - 30 km thôi ạ.
Chạy là phải đến T1, còn ngày thường dạo HT cho đỡ căng cơ, lại khác cung đường, đỡ nhàm chán, chứ ngày nào cũng lao qua câu TL thì chán lắm, cơ nó cũng quen với cung đường, không tốt. Thú7, CN phải chạy cung khác.

Blackfish

Xe tăng
Trưa qua Nab bếu PM sáng nay chạy T1, chiều lại calcen vì phải đi làm sớm nên một mình em vẫn solo .target =>30km/h và hoàn thành.Chạy 1 mình tốc độc giảm nên chậm hơn thường ngày 5p.
Cung này hơi hơi khủng, chạy free ride nhưng nhiều chỗ B quay thoải mái, các cụ check pin thì cứ 5h30 ra chỗ Ciputra .
Em vẫn theo cung này ít nhất đến khi hoàn thành double Cen :P để lĩnh lương hưu cho tươm tươm một tẹo :D

Fiat_ELX

Xe điện
Trưa qua Nab bếu PM sáng nay chạy T1, chiều lại calcen vì phải đi làm sớm nên một mình em vẫn solo .target =>30km/h và hoàn thành.Chạy 1 mình tốc độc giảm nên chậm hơn thường ngày 5p.
Cung này hơi hơi khủng, chạy free ride nhưng nhiều chỗ B quay thoải mái, các cụ check pin thì cứ 5h30 ra chỗ Ciputra .
Em vẫn theo cung này ít nhất đến khi hoàn thành double Cen :P để lĩnh lương hưu cho tươm tươm một tẹo :D
Sáng nay 5h30 em có mặt ở cầu TL mà không gặp cụ nhỉ? :))

Blackfish

Xe tăng
Sáng nay 5h30 em có mặt ở cầu TL mà không gặp cụ nhỉ? :))
Hic ! em tưởng sếp vẫn mệt nên không chạy.Nghĩ đằng nào cũng chạy solo nên em túc tắc ra chỗ Ciputra muộn 6p :D

Duatretoxac

Xe buýt
Hic, 2 hôm nay em không chạy chọt gì vì sáng phải ở nhà trông F1 :((

pubcoon

Xe hơi
hehe em sáng nay đạp thư giãn Hồ Tây. Em thấy cung này mình chưa có lịch chạy cố định nên hay bị lệch pha quá ợ :)