[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

fundraiser

Xe container
Đa phần khen e có phúc k biết hưởng chỉ có cụ nói e đen số y như e nghĩ, đúng là sói nhà e kiểm soát cảm xúc rất tốt. Trừ e ra thì kể cả cha mẹ của sói k biết sói nghĩ gì và yêu thương ai. A e của sói còn k hiểu được tâm tính của sói e. E k phải tự khen chứ nắm thóp được sói e chỉ có e. Trong cv hay cuộc sống e luôn biết trước được suy nghĩ và lời nói phản ứng của sói e trước việc gì đó, như giải quyết công việc hay va chạm hàng ngày. Đó chính là ưu điểm của e cũng là nhược điểm chí mạng để e thất vọng vì thấy được bản chất thật sự. Những người xung quanh e hay trách cứ e ăn hiếp chồng ...nhưng họ k hiểu vì sao e bắt thóp được, e k thể giải thích rõ ràng. E muốn bước ra khỏi nhưng sợ ba mẹ con cái đau lòng thôi.
Có cảm giác mợ tự cao tự đại và hơi ảo tưởng. Người thân bố mẹ sói mà ko hiểu sói nghĩ gì hay yêu thương ai mà mợ là người DUY NHẤT hiểu được. Kể cũng lạ, là người duy nhất hiểu và nắm thóp chồng mà hắn lại tìm cớ rời xa mợ để tìm thú vui trong công việc, hay còn gọi là đam mê. Chắc chắn 1 điều trong cái đam mê đó, không có mợ. Nếu đam mê mợ đủ mạnh đã không tìm cách đi biền biệt vậy rồi. Trong mắt hắn, mợ chả là gì cả.

Thành Thị 1

Xe điện
Kể ra đàn bà chỉ thích chơi games khó thôi ko thích chơi games dễ. Các cụ trắng mắt ra chưa, cứ ngoan ngoãn cặm cụi đi làm vun vén cho gia đình không rượu chè, cờ bạc, gái gú thì về vợ nó cũng mang đi thanh lý thôi.
Trên này khối cụ than bị vợ bỏ, đều khoe có điểm chung là ko rượu chè cờ bạc gái gú cả.
Cho nên đàn ông cứ phải hư, chơi phá phách, xõa hết mình đi vợ nó mới yêu mới thấy chồng có giá trị, ngoan là nó coi như đống rác cần thanh lý đấy.
Còn mấy mẹ cũng ảo tưởng lắm cơ, như quả mướp rồi thấy có vài anh ve vãn tưởng còn ngon bỏ chồng là vợt đc ngay một anh. Còn lâu nhé, lời ong bướm thế thôi, bỏ chồng là làm bà cô chết già, lúc đấy tiếc muộn mẹ nó rồi, cái gì đang bình yên ko nhận ra giá trị đâu, lúc đánh mất mới thấy tiếc.
Chỉnh là mất chuẩn. Các cụ ko biết chứ hư hỏng là nó toát lên cái khí thái phắc boi ngay ý mà. Vấn đề của mợ chủ là ấm ức lâu năm ko dc giãi bày và lắng nghe, nên tích tụ thành bệnh. Chứ h chồng nó bảo nó lui về cho gia đình, e dc tự do phát triển ngoài kia, thì đảm bảo thời gian sau về thấy chồng mình là nhất luôn.

Diep1979

Xe container
Cuộc sống cũng nên có một chút thứ thách khi chưa trải nghiệm, cả hai vợ chồng mợ chủ cũng thử một lần cho biết. Ông chồng ngoan quá, cho mấy con dở làm hư hỏng đi một tí, bà vợ an bình quá phải sóng gió thêm một chút. Nếu hợp thì cứ thế mà tiến, cơ bản hai bên đều hết trách nhiệm với con cái rồi, mình nên nghĩ lo cho con đến hết tuổi vị thành niên là đủ.
Hai vk ck mợ chủ mà trải nghiệm xong là em thề ông ck không về viết đơn thì em bé bằng con kiến. Thử gì thì thử chứ thử đến cái 9x, 2k là chỉ muốn về bỏ vk cụ ạ.
Đàn ông kiếm được tiền sợ gái nó không buông ấy cụ ;))
Lúc đó mất tất cụ ah

hencua

Tháo bánh
Website
meettomy.site
Thớt nhảm, câu viu. Đóng thớt lại đi>>>>>

Taihoatu

Xe lăn
Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...
1. Cv của sói nhà e phải hay đi tỉnh, đấy là cv đam mê của sói trước khi gặp e nên cho dù có cưới e hay k thì sói vẫn phải làm cv đó do đam mê và thành lập cty. Nhiều lúc mọi người cứ nói vì kiếm tiền nuôi vợ con vất vả ngược xuôi mà e bực vì cv là do sói chọn chứ e k ép, khách hàng ở tỉnh thì phải đi đi về về. E cũng kiếm tiền chứ k ngồi im nhưng mẹ chồng e mở miệng ra là câu than thở đó khiến e bực bội.
2. Do tính chất vc của sói hay đi nên buộc lòng e phải lùi lại, làm vừa phải để còn con cái nên đôi khi em thấy mình bị thiệt thòi trong mối qh vợ chồng và xã hội. E ấm ức chồng con cản mức tiến của em ( cái này em tự biết mình hơi điên rồ khi so đo) nhưng cảm giác đó cứ lừng khừng trong người.
3. E k biết các mợ có hoàn cảnh giống e có suy nghĩ ấm ức điên rồ như e k? Chứ e thấy nhiều người nhìn vô cứ nói e may mắn lấy chồng tài giỏi, hiền thương vợ con này nọ ( cái này nó như cái vòng kim cô trói vào người í). Được cái này mất cái kia, đời mấy khi vẹn toàn. Nhiều đêm nằm 1 mình lại ước gì lúc trẻ k chọn sói này mà chọn người khác, giờ mà phá bỏ cái gia đình này để kiếm người khác thì e trở thành tội đồ trong mắt của con cái cha mẹ gia đình 2 bên. Em đã từng nói với sói nhà e " anh trong mắt mọi người hoàn hảo, e ước gì a ngoại tình để e có lí do chính đáng thoát ra kiếm người khác".
4. Nhiều cụ sẽ vào phán e sướng quá hóa rồ nhưng sau đại dịch em tự nhìn lại cuộc sống thì e hay hỏi " e có hạnh phúc thực sự hay không?" E cũng tự hỏi những phụ nữ có hoàn cảnh như e họ có cảm giác hạnh phúc hay k?
Đứng núi này, trông núi nọ là tư duy của các mợ, có cái lọ đòi cái chai.
Thả ra đi chắc gì đã tìm đc ai hơn, trong khi hơn 40 cái mùa xu hào rồi. ơ mà nick này em cũng biết vì trước gần khu nhà em, he he

DidiLe

Xe container
Sau 15 năm kí hđ ăn cơm tù chung với nhau, thì giờ nhiều lúc em muốn thanh lý hay chuyển nhượng sói nhà e các cụ ơi, cái suy nghĩ điên rồ ấy cứ hay lởn vởn trong đầu e. Mô tả sơ sơ sói 76 e 80. Công việc nhà cửa con cái nếp tẻ ok, cuộc sống k khó khăn nhưng...
1. Cv của sói nhà e phải hay đi tỉnh, đấy là cv đam mê của sói trước khi gặp e nên cho dù có cưới e hay k thì sói vẫn phải làm cv đó do đam mê và thành lập cty. Nhiều lúc mọi người cứ nói vì kiếm tiền nuôi vợ con vất vả ngược xuôi mà e bực vì cv là do sói chọn chứ e k ép, khách hàng ở tỉnh thì phải đi đi về về. E cũng kiếm tiền chứ k ngồi im nhưng mẹ chồng e mở miệng ra là câu than thở đó khiến e bực bội.
2. Do tính chất vc của sói hay đi nên buộc lòng e phải lùi lại, làm vừa phải để còn con cái nên đôi khi em thấy mình bị thiệt thòi trong mối qh vợ chồng và xã hội. E ấm ức chồng con cản mức tiến của em ( cái này em tự biết mình hơi điên rồ khi so đo) nhưng cảm giác đó cứ lừng khừng trong người.
3. E k biết các mợ có hoàn cảnh giống e có suy nghĩ ấm ức điên rồ như e k? Chứ e thấy nhiều người nhìn vô cứ nói e may mắn lấy chồng tài giỏi, hiền thương vợ con này nọ ( cái này nó như cái vòng kim cô trói vào người í). Được cái này mất cái kia, đời mấy khi vẹn toàn. Nhiều đêm nằm 1 mình lại ước gì lúc trẻ k chọn sói này mà chọn người khác, giờ mà phá bỏ cái gia đình này để kiếm người khác thì e trở thành tội đồ trong mắt của con cái cha mẹ gia đình 2 bên. Em đã từng nói với sói nhà e " anh trong mắt mọi người hoàn hảo, e ước gì a ngoại tình để e có lí do chính đáng thoát ra kiếm người khác".
4. Nhiều cụ sẽ vào phán e sướng quá hóa rồ nhưng sau đại dịch em tự nhìn lại cuộc sống thì e hay hỏi " e có hạnh phúc thực sự hay không?" E cũng tự hỏi những phụ nữ có hoàn cảnh như e họ có cảm giác hạnh phúc hay k?
Sinh 1980. 42 tuổi rồi. Chín rồi.
Cẩn thận bảo quản sau thu hoặch.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Đứng núi này, trông núi nọ là tư duy của các mợ, có cái lọ đòi cái chai.
Thả ra đi chắc gì đã tìm đc ai hơn, trong khi hơn 40 cái mùa xu hào rồi. ơ mà nick này em cũng biết vì trước gần khu nhà em, he he
Cụ kiệm lời thế , tả thêm đi cụ ...kkk

Diep1979

Xe container
Đa phần khen e có phúc k biết hưởng chỉ có cụ nói e đen số y như e nghĩ, đúng là sói nhà e kiểm soát cảm xúc rất tốt. Trừ e ra thì kể cả cha mẹ của sói k biết sói nghĩ gì và yêu thương ai. A e của sói còn k hiểu được tâm tính của sói e. E k phải tự khen chứ nắm thóp được sói e chỉ có e. Trong cv hay cuộc sống e luôn biết trước được suy nghĩ và lời nói phản ứng của sói e trước việc gì đó, như giải quyết công việc hay va chạm hàng ngày. Đó chính là ưu điểm của e cũng là nhược điểm chí mạng để e thất vọng vì thấy được bản chất thật sự. Những người xung quanh e hay trách cứ e ăn hiếp chồng ...nhưng họ k hiểu vì sao e bắt thóp được, e k thể giải thích rõ ràng. E muốn bước ra khỏi nhưng sợ ba mẹ con cái đau lòng thôi.
Với cmt này em nghĩ mợ bị bệnh "hoang tưởng" nhẹ rồi ;))
Đôi khi mợ bớt thời gian theo dõi sói đi, có khi con riêng của sói thua con lớn của mợ 1 hoặc 2 tuổi thôi 😀
Đến bố mẹ của sói không biết sói nghĩ gì mà mợ có thể coi là người dưng chung nhà, số ngày ở với nhau đếm trên đầu ngón tay mà đòi bắt vị được sói. Đôi khi sói nhận "thua" để che đi cái "tội lỗi" bên ngoài đấy.
em vẫn ủng hộ mợ thử thanh lý sói một lần 🙃

Chỉnh sửa cuối:

toyennha

Xe lăn
Gấu nhà em mở mồm ra ông thích Du hý đâu thì du hý đây ko cản. Thấy em ôm đ.t mà type liên tục lại hỏi 8 với con nào? Mà dù hắn biết thừa em ko zalo,ko fb , ko sms. Chỉ of.

Văn Quốc

Xe đạp
Tỉnh dậy thôi mợ ơi. Mơ gì mà suốt 15 năm thế

agrimeco

Xe lăn
thanh lý gì thì cũng phải tối thiểu 3 ảnh full ko che theo đúng quy định, ko có thì sẽ là phạm quy bem nick, hay đúng hơn chỉ là thớt chém gió cho fun...;))

pooka

Xe container
Hai vợ chồng cụ vẫn còn tình cảm với nhau nên dễ. Sợ nhất là hết tình cảm. Ví dụ cùng đi nghỉ mát để hâm nóng tình cảm mà chẳng thấy có cảm xúc gì thì vô phương cứu chữa. Còn cảm xúc với nhau thì còn cứu được
Có thể nào là do thay đổi nội tiết không mợ.

nemesian

Xe buýt
Ý là mợ đang khoe khéo chồng mình phỏng, chăm chỉ làm ăn, kiếm ra tiền, không rượu chè gái gú.
Hay là mợ đang muốn đổi gu sang sói "sáng bốc bát, chiều soi lô, đêm soi bóng, thắng đi bay, thua quay sổ (đỏ)"

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Than về tình huống thì cũng bình thường thôi, nhất là phụ nữ. Nhưng bài của mợ ấy đổ lỗi cho chồng hơi quá về hậu quả.

Em cũng hơi hơi giống mợ ấy, nên em chia sẻ thật tình đấy ạ. Chồng em cũng đầu óc như trên mây ý, chỉ quan tâm việc của ông ý còn việc nhà như làm thuê, chán lắm, nên lúc con nhỏ em cảm thấy nặng gánh gia đình. Nhưng nói gì thì nói, sự nghiệp là do mình, không phải do chồng.

Chỗ chồng em còn có bà trong 6 năm leo từ nhân viên quèn lên sếp của sếp của sếp, mà đến giờ còn 1 đứa con 2 tuổi, 1 đứa 4 tuổi. Chồng em cũng phải phục lăn lóc vì công nhận là vừa giỏi vừa trâu bò. Sự nghiệp muốn tốt là nhiều công sức lắm, không phải nói khơi khơi mà xong đâu.
Mợ chỉ than rằng nhân viên hôm nay nó hơi lười thôi chứ.
=))
Ngày sói em còn sống, cũng nhiều lần em cũng muốn bán đấu giá sói lắm :))
Sói em trong mắt thiên hạ thì vô địch của hình mẫu :) Đẹp trai ngon từ body trở đi, tính cách thì tử tế, nói chuyện thì vui - sói em mà tham gia cuộc vui nào thì có mà nổ trời... Là người có công danh sự nghiệp ổn, kiếm được tiền, ko đi công tác xa mấy - nếu có đi cũng vội về với vợ, lại yêu vợ yêu con, hết lòng vì gia đình, đồi xử tử tế với nhà vợ... Tóm lại là hoàn hảo!
Nhưng mà trong mắt em thì vẫn đầy lỗi hihi.
Có lần em cũng kể lung tung trên này, bị mấy cụ bà đạo đức giả cũng chửi em tơi bời, vì sói đã mất rồi mà còn dám bôi bác, hihi. Em chỉ là kể chuyện vui lúc đó thôi. Chứ trong mắt em sói vẫn là nhất, khó ai có thể thay thế được, em cũng yêu lão ấy.
Thế nên các cụ cũng phải tự nhìn lại mình, qua câu chuyện này...
Hiểu được phụ nữ...chết liền!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Gấu nhà em mở mồm ra ông thích Du hý đâu thì du hý đây ko cản. Thấy em ôm đ.t mà type liên tục lại hỏi 8 với con nào? Mà dù hắn biết thừa em ko zalo,ko fb , ko sms. Chỉ of.
Em cũng hay dính pha đấy :))