[Funland] Mua iphone ko đúng cam kết. Nhờ các cụ phán xử giúp e với !

Trạng thái
Thớt đang đóng

Namtroc

Xe điện
Thương với gia...dcm em cũng mua thương gia mấy con đt rồi,toàn note nhá...từ 2,3,4,5....ngon....đến lúc mua con note 7...đc 3 hôm lỗi lòi tòi phòi...tìm đến cửa hàng thì...ôi thôi....tìm chim còn nhanh hơn....
Ai lại đánh đồng thế, cũng có thương gia và cũng có thương gian mà ;))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Ai lại đánh đồng thế, cũng có thương gia và cũng có thương gian mà ;))
Túm váy lại là người dùng bán hay thương gia thì mục đích là xiền...như nhau cả nên đừng thánh thần thương với gia. Đơn giản là ta cần,hợp lý ta múc. Múc xong dính quả lên gối thì chấp nhận thôi,toàn đồ cũ,hên xui.
Cá nhân em có bán cái gì khuyến khích tới nhà mà múc. Xong,ra khỏi nhà là hết phim.
Loằng ngoằng.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Cụ lại đc dịp hồi tưởng vụ bị thịt xáo năm nao:-))
Giờ sợ mua trên này nếu ko quen lắm cụ, hàng mới còn BH ok ra ngoài hãng check, cũ nick chưa giao dịch kể cả lâu, xl đồng ý thì ok ko thì thôi, tiền có phải vỏ hến đâu cụ, giờ dịch kiếm tiền nó khó lắm :(

Hung_aulac

Xe đạp
Website
mayphatdienbiogas.net
Cháu ko bênh gian thương. Nhưng lúc mua họ đã cho cụ kiểm tra rồi. Thuận mua vừa bán cụ mới trả tiền. Cụ không xem kỹ là do cụ cả tin anh em trên diễn đàn này. Xác định mua thì ko bắt đền được cụ ạ. Họ có uy tín thì họ trả tiền cụ trả máy. Họ ko uy tín thì coi như cụ mua đắt. Quan điển của cháu là như vậy.
Nhưng cá nhân cháu bán hàng cũ cho ai họ mà ko vừa ý thì cháu back tiền cho họ cầm hàng về ngay. Chả thích nhây nhưa.

Danghai88

Xe buýt
e ngĩ cụ bán cũng là mua lại máy cũ dùng xog bán lại nên cũng chẳng biết tình trạng máy thật ra tnào,nh riêng qả ốc kia chọc mở ra mở vào sửa ko phải ít lần và vào tay thợ lởm nữa,nên máy này ns thật chả cần nhìn thêm cái gì,là e thấy con ốc toét e né luôn cho lành :D còn mình ng dùng đi mua,ktra loanh qanh màn hình,âm thanh nghe gọi vs vào mạng là hết vẹo,chứ có mở cả máy ra cho mình xem mình cũng chả biết cái j đã thay hàng lô,cái gì vẫn zin =))

Namtroc

Xe điện
Túm váy lại là người dùng bán hay thương gia thì mục đích là xiền...như nhau cả nên đừng thánh thần thương với gia. Đơn giản là ta cần,hợp lý ta múc. Múc xong dính quả lên gối thì chấp nhận thôi,toàn đồ cũ,hên xui.
Cá nhân em có bán cái gì khuyến khích tới nhà mà múc. Xong,ra khỏi nhà là hết phim.
Loằng ngoằng.
Chốt như vậy :))

Never_Say_No

Xe tải
Loằng ngoằng.
thế mới cần bảo hành trách nhiệm cho sp mình đã dùng chứ cụ. :)

Rong Ruổi

Xe container
Vấn đề là nó cam kết mồm rồi nó phủi thì cụ lấy đâu ra bằng chứng. Ít nhất cụ mua bán cái gì phải có lưu lại thông tin như đoạn chat hoặc ghi âm. Cam kết là chưa mở máy, nếu máy đã chọc sửa hay mở ra ko như nó nói thì nó hoàn lại tiền. Cứ nói khơi khơi thế kia nó chối thì cũng chịu thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng