[Funland] MU vs LIV 22h30 ngày 24/10: Điểm dừng chân cuối cùng của Solsa tại Old Trafford!?

Chuẩn rồi cụ, nhiều trận xem Firmino thấy hơi tội, phải hi sinh nhiều làm cầu nối giữa Mane và Salah.
Nên mặc dù rất ít ghi bàn nhưng ko ai chê trách gì.
Firmino nó có lối đá pha trộn giữa Nam Mỹ & Châu Âu rồi, nếu cho hắn làm kép chính khả năng cũng như Benzema, nổ súng liên tục đấy

Nhưng phải nói hàng công Liv thì Salah vẫn Number One, tốc độ và kỹ thuật cùng lối đá đơn giản, ko cầu kỳ làm cho Mắc Hài và Lin đồ Lót chóng hết mặt

Em là fan MU nhưng Idol của em là fernando torres thời đá cho Liv, lãng tử vãi nồi :))

Dispatcher

Xe tăng
Em fan Bayern, nói chung là cay MU nói chung và Ole nói riêng từ năm 1999 đến giờ. Em cũng thích Bayern từ dạo năm đó. Trận Bayern thua Chelski năm 2012 còn không đau bằng năm 1999. Nhớ mãi Sammuel Kuffour đấm tay xuống sân khóc tức tưởi.

Hôm qua phút 60, thua 0-5, 6 cái thẻ vàng, 1 cái thẻ đỏ. Em hả dạ, vừa lòng gì đâu. Quả CR7 phải đỏ luôn mới đúng.

Xaynhato

Xe máy
làm gì còn ai hay hơn nó cụ, sán chó còn đá kém hơn :))
CR7 thì đã lâu lắm rồi ko đá cánh.
Cr7 giờ dùng kinh nghiệm là chính để phục kích trong vòng cấm
Bảo anh ấy đá cánh mà cầy liên tục thì phút 60 hết pin

xedaprach

Xe điện
Hôm qua soi kỹ thấy 2 lần, M5 đứng ở góc hẹp gần cột góc và có đến vài cầu thủ Liv đang vây gần đó, mỗi lần M5 đẩy bóng về thì De Gea vẫn vô tư đẩy bóng trả lại, dồn M5 vào thế khó, dứt khoát không đưa bóng cho L2 phía bên kia, dù trống trải hơn nhiều. Rõ ràng De Gea có ý bật M5, mày chơi khó tao thì tao chơi lại chăng?, cho thấy nội bộ có vấn đề, không bảo nhau được, có mầm mống loạn rồi. Ở pha sau đó Raford đưa bóng về biến thành đường chuyền cho đối phương chút nữa thành bàn! Lúc này thì De Gea vật lộn chống đỡ và vung tay "chửi" đồng đội luôn.
theo cụ phân tích thế thì nát thật rồi, đoàn kết chưa ăn ai mà giờ nội bộ đã lục đục thì hỏng hẳn.
Theo em thì Magai không đủ độ nhiệt và cứng để làm đội trưởng MU, phải chọn ông nào có gen Quỷ đỏ, máu chiến chút thì mới được.

Đuổi thì em đi, đền tiền cho em chứ còn lâu em mới từ chức nhé :D
Về những chỉ trích nhắm vào mình và yêu cầu từ chức, HLV Solskjaer khẳng định: "Tôi đã đi quá lâu cùng đội bóng này, chúng tôi đã đi xa cùng nhau và sẽ không hợp lý nếu tôi từ bỏ vào thời điểm này".

Xaynhato

Xe máy
Em fan Bayern, nói chung là cay MU nói chung và Ole nói riêng từ năm 1999 đến giờ. Em cũng thích Bayern từ dạo năm đó. Trận Bayern thua Chelski năm 2012 còn không đau bằng năm 1999. Nhớ mãi Sammuel Kuffour đấm tay xuống sân khóc tức tưởi.

Hôm qua phút 60, thua 0-5, 6 cái thẻ vàng, 1 cái thẻ đỏ. Em hả dạ, vừa lòng gì đâu. Quả CR7 phải đỏ luôn mới đúng.
Nói chung trọng tài khi bắt lỗi cr7 hay mezxi cũng nương tay

Ryan848

Xe container

Đồng ý vs cụ, quả đấy là tài nương tay vì ko muốn bóp nghẹt trận đấu.
CR7 đá cao chân vào người Curtis Jones thì có thể châm trc (lỗi có thể nhận thẻ vàng), còn cố tình sút vào người thì thẻ vàng là nương tay rồi.

Chauthanh11

Xe điện

Fan Bayern thì cay CR7 là đúng rồi .
Từ 2014 - 2018 thì Bayern bị CR7 nó cho ăn no hành .

Xaynhato

Xe máy
Nghĩ cũng tội, thôi cũng kệ =))
Cụ chăm chỉ mở thớt mà nhiều mnsđ có vẻ luôn ko hiểu chuyện và tìm cách đổ lỗi nhỉ? Giống cách hô hào #oleout, có tài thánh cũng méo cầm nổi đội có Captain max hài, siêu mẫu tóc...
Mở thớt mu nhiều lên cụ nhé, cháu fan the Kop ủng hộ cụ nhiệt tình :D
Còn thằng pogba khệnh khạng, giàn tứ vệ vui tính thì đến thánh về mu cũng chịu

hoangdang2002

Xe tăng
theo cụ phân tích thế thì nát thật rồi, đoàn kết chưa ăn ai mà giờ nội bộ đã lục đục thì hỏng hẳn.
Theo em thì Magai không đủ độ nhiệt và cứng để làm đội trưởng MU, phải chọn ông nào có gen Quỷ đỏ, máu chiến chút thì mới được.
Em chỉ ko hiểu sao cái thằng hậu vệ cao to nhưng lởm như thế vẫn đc làm đội trưởng MU! Hôm qua xem cả đội chỉ thấy mỗi Bruno biết đá bóng thôi!

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
MU hôm qua không Khít thua là đúng rồi ..... MU năm nào của tui ơi

IP man

Xe lăn

Đồng ý vs cụ, quả đấy là tài nương tay vì ko muốn bóp nghẹt trận đấu.
CR7 đá cao chân vào người Curtis Jones thì có thể châm trc (lỗi có thể nhận thẻ vàng), còn cố tình sút vào người thì thẻ vàng là nương tay rồi.
Dưới thời thằng cha Sơn cà chua, Suarez mới nói 1 câu không tổn hại đến ai mà chúng nó đã vu khống, kết tội phân biệt chủng tộc và treo giò 2 tháng.
Chiếu theo cái barem đấy thì thẻ vàng của thằng Rô đĩ và thẻ đỏ của thằng Pig 3 quả như trò cười.
Thế nên xem cảnh Mân tộc rên xiết, đau khổ như hôm qua là em cũng rất hả hê :))

Hieumos

Xe container
Trước có thằng Ander Herrera đá tiền vệ trung tâm có dáng dấp Quỷ đỏ thì lại bán đi rước thánh Fred về, giờ bao mùa mà toàn chấp tuyến tiền vệ.

jafwm

Xe điện
Nhà cháu vào cập nhật tình hình!
Trận đấu xong lâu rồi mà thớt vẫn còn hot...

Trần Đoành.

Xe container
“Thắng thua là bình thường” - Nghe cũng điềm đạm đấy. Cơ mờ có nx trận thua, kiểu thua mà không cảm thấy nhục ấy thì nó là down, là đần cụ ợ, chứ ko phải điềm đạm nhé.
:))
Bđ VN, đất nước mình thì thua rất ấm ức và nhục vì màu cờ sắc áo vì dt mình, chứ mình có húp bơ thừa sữa cặn của Tây lông đâu, còn hỉ hả vì clb này thua, nhục vì clb này nó thắng thì chỉ bọn húp sữa cặn bơ thừa mới thế, còn mình là người VN, chỉ nhục khi VN thua

Chelski

Xe điện
Tóm lại là Mu muốn vực dậy thì cần thay HLV và mua một đến hai cầu thủ có chất thép ở tuyến giữa có thể bao quát, cầm trịch, đánh chặn, nếu cần thay cả thủ môn ...bán Pogba đi khẩn trương . Tiền đạo và trung vệ như hiện nay cũng ổn rồi vẫn có thể hy vọng trong Top 4 .

vừa đi vừa láii

Xe container
Tóm lại là Mu muốn vực dậy thì cần thay HLV và mua một đến hai cầu thủ có chất thép ở tuyến giữa có thể bao quát, cầm trịch, đánh chặn, nếu cần thay cả thủ môn ...bán Pogba đi khẩn trương . Tiền đạo và trung vệ như hiện nay cũng ổn rồi vẫn có thể hy vọng trong Top 4 .
Thay HLV là việc dễ làm nhất nên làm trước :D

Sau đó việc mua bán cầu thủ là trách nhiệm của HL, anh em ofer không nên can thiệp làm mất tự chủ của HLV mới. Nếu không ổn ta lại thay tiếp :))

Beu 4x4

Xe điện
Bđ VN, đất nước mình thì thua rất ấm ức và nhục vì màu cờ sắc áo vì dt mình, chứ mình có húp bơ thừa sữa cặn của Tây lông đâu, còn hỉ hả vì clb này thua, nhục vì clb này nó thắng thì chỉ bọn húp sữa cặn bơ thừa mới thế, còn mình là người VN, chỉ nhục khi VN thua
Tưởng thế lào… :)) :))
Thế này nhé. Thể thao là đam mê của chính mình và ai cũng nên trung thực với chính mình về nx cảm xúc này.
Thể thao nó cũng xuyên biên giới lãnh thổ và kết nói mọi ng chứ ko lồng chính trị như đằng ấy còm trên. Từ Tổng thống Mỹ đến em bé Somali đều có thể có thần tượng thể thao ko cùng dân tộc với mình đằng ấy nhé.
Việt nam thua Thái bạc nhược như con dùa thua hqua thì nên nhục. Thua ko may hoặc yếu hơn hoặc thua Braxin thì ko cần nhục.

Nếu đằng ấy có 1 thần tượng thể thao để như vậy thì xin chúc mừng. Còn cay cú lồng chính trị vào rồi rủa luôn đ bào mình là húp sữa bơ thừa như trên ấy thì vừa ti tiện bệnh hoạn, và mới là tự nhục mà còn nhục không đúng chỗ đấy Xe điện ạ
:)