[Funland] MU vs LIV 22h30 ngày 24/10: Điểm dừng chân cuối cùng của Solsa tại Old Trafford!?

StepUp

Xe tăng
Trước có thằng Ander Herrera đá tiền vệ trung tâm có dáng dấp Quỷ đỏ thì lại bán đi rước thánh Fred về, giờ bao mùa mà toàn chấp tuyến tiền vệ.
Mou rước Fred, Herrera Ole bán 😑

cmyk77

Xe điện
MU thua là do: HLV kém, do trò phản thầy, do người lập thớt, do không nghe lời HLV online, .... blabla.
Thắng thua là chuyện bt. gì mà căng vậy ?. Lúc thắng các bạn fan nổ , HLV nổ, cầu thủ nổ?
Chê bọn anti đến lúc thua lại cấm bọn nó móc máy. Mà Klop đểu 5-0 với 5-4 có khác gì đâu vẫn 3 điểm. Chơi vậy các đội khác hết nhờ.
tải xuống 22.jpeg

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Trước có thằng Ander Herrera đá tiền vệ trung tâm có dáng dấp Quỷ đỏ thì lại bán đi rước thánh Fred về, giờ bao mùa mà toàn chấp tuyến tiền vệ.
Thằng này trình làng nhàng có j mà nâng bi, dạn trận hay trận xịt. Có càu thủ nào rời Mu mà đá kém đâu.

Tóm lại là Mu muốn vực dậy thì cần thay HLV và mua một đến hai cầu thủ có chất thép ở tuyến giữa có thể bao quát, cầm trịch, đánh chặn, nếu cần thay cả thủ môn ...bán Pogba đi khẩn trương . Tiền đạo và trung vệ như hiện nay cũng ổn rồi vẫn có thể hy vọng trong Top 4 .
Bóng đá hiện đại thì nên bán ngay là Pogba, Bruno, Ronaldo, Mason.
Không có ý thức nào trong việc phòng ngự.
1 đội cùng lắm chỉ dám để 1 người như thế trên sân nhưng nó thuộc hàng siêu sao như Liv là Salah, Man Xanh là Bruyne.
Đằng này cả 3,4 ông cùng lúc trên sân thì làm méo gì có bóng mà biểu diễn.
Đội MU, em vẫn đánh giá cao thằng De Gea và Pogba vì nhìn các đường chuyền của nó rất sáng nước. Thằng này mà sang Chè thì chắc Tuchel nhận ngay :D

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Tưởng thế lào… :)) :))
Thế này nhé. Thể thao là đam mê của chính mình và ai cũng nên trung thực với chính mình về nx cảm xúc này.
Thể thao nó cũng xuyên biên giới lãnh thổ và kết nói mọi ng chứ ko lồng chính trị như đằng ấy còm trên. Từ Tổng thống Mỹ đến em bé Somali đều có thể có thần tượng thể thao ko cùng dân tộc với mình đằng ấy nhé.
Việt nam thua Thái bạc nhược như con dùa thua hqua thì nên nhục. Thua ko may hoặc yếu hơn hoặc thua Braxin thì ko cần nhục.

Nếu đằng ấy có 1 thần tượng thể thao để như vậy thì xin chúc mừng. Còn cay cú lồng chính trị vào rồi rủa luôn đ bào mình là húp sữa bơ thừa như trên ấy thì vừa ti tiện bệnh hoạn, và mới là tự nhục mà còn nhục không đúng chỗ đấy Xe điện ạ
:)
Căng thế các Cụ êy ? Em thấy người ta cố dùng thể thao với mục đích hòa bình, như ngoại giao bóng bàn/ngoại giao bóng đá...
Trong cái quán OF xinh xinh, đao to búa lớn làm gì ạ :))

Căng thế các Cụ êy ? Em thấy người ta cố dùng thể thao với mục đích hòa bình, như ngoại giao bóng bàn/ngoại giao bóng đá...
Trong cái quán OF xinh xinh, đao to búa lớn làm gì ạ :))
Cụ Biển và cụ Đoành gây gì mà căng thế :)) =)) =))

.Xukthal

Xe container
Em cũng ủng hộ cụ Gangnam tiếp tục mở thớt MU, nhưng trận lượt về Lì đá sân nhà phải nhường em mở đấy nhé :D
Ủng hộ cụ tiếp tục mở thớt! Phải như thế nào mới đủ tư cách mở thớt MU chứ😀!
Anh em đông đảo, quan điểm khác nhau, fan và antifan cùng chém gió mới vui!😀

Xaynhato

Xe máy
Bóng đá hiện đại thì nên bán ngay là Pogba, Bruno, Ronaldo, Mason.
Không có ý thức nào trong việc phòng ngự.
1 đội cùng lắm chỉ dám để 1 người như thế trên sân nhưng nó thuộc hàng siêu sao như Liv là Salah, Man Xanh là Bruyne.
Đằng này cả 3,4 ông cùng lúc trên sân thì làm méo gì có bóng mà biểu diễn.
Đội MU, em vẫn đánh giá cao thằng De Gea và Pogba vì nhìn các đường chuyền của nó rất sáng nước. Thằng này mà sang Chè thì chắc Tuchel nhận ngay :D
Không
Trình độ rất quan trọng nhưng thái độ của thằng pogba không chấp nhận được
Chelsea chưa bao giờ mua cầu thủ thái độ như pogba, toàn phải đá kiểu sống chết như kovacic hay Alonso, appiticuate
Ông keppa thái độ chút thôi là cho dự bị, mua mendy luôn

Trần Đoành.

Xe container
Tưởng thế lào… :)) :))
Thế này nhé. Thể thao là đam mê của chính mình và ai cũng nên trung thực với chính mình về nx cảm xúc này.
Thể thao nó cũng xuyên biên giới lãnh thổ và kết nói mọi ng chứ ko lồng chính trị như đằng ấy còm trên. Từ Tổng thống Mỹ đến em bé Somali đều có thể có thần tượng thể thao ko cùng dân tộc với mình đằng ấy nhé.
Việt nam thua Thái bạc nhược như con dùa thua hqua thì nên nhục. Thua ko may hoặc yếu hơn hoặc thua Braxin thì ko cần nhục.

Nếu đằng ấy có 1 thần tượng thể thao để như vậy thì xin chúc mừng. Còn cay cú lồng chính trị vào rồi rủa luôn đ bào mình là húp sữa bơ thừa như trên ấy thì vừa ti tiện bệnh hoạn, và mới là tự nhục mà còn nhục không đúng chỗ đấy Xe điện ạ
:)
Hô hô hô... Mớ lý thuyết sáo rỗng và vô bổ chẳng để làm gì
Thôi nhé, yêu hay ghét clb nào cũng chỉ là giải trí tinh thần chứ chẳng ảnh hưởng gì đến CS của mình, còn nhục với tự hào vì một clb tây lông thì chỉ dành cho đội liếm bơ thừa và húp sữa cặn thôi

Xaynhato

Xe máy
Thôi nhé, yêu hay ghét clb nào cũng chỉ là giải trí tinh thần chứ chẳng ảnh hưởng gì đến CS của mình, còn nhục với tự hào vì một clb tây lông thì chỉ dành cho đội liếm bơ thừa và húp sữa cặn thôi
Nhưng trêu mấy thằng rồ cũng vui mà, trêu trên mạng sướng, chả làm gì được nhau
Trêu ngoài đời mấy thằng rồ, phan cuồng xiên chết chứ dám đùa

Beu 4x4

Xe điện
Hố hố,
Đúng người làm sao của chiêm bao làm vậy,
Cái thò mồm đầu tiên thì ra vẻ điềm đạm. Đến còm thứ 3,4 này thì lòi mệ đuôi cùn gỉ,

Quy Lão

Xe tăng
Một phần nữa em cũng muốn nhắc đến đó là thái độ thi đấu của cầu thủ, với những gì thể hiện như đêm qua thì em xin lỗi các cụ fan MU, em cũng theo dõi Ngoại hạng từ 94-95 đến giờ, cũng đến sân mỗi thứ 7, CN cổ vũ đội bóng địa phương em từng sống là Westham, nhưng cách các cầu thủ MU đêm qua chơi thì họ thực sự không xứng đáng với những gì được coi là truyền thống của MU trước đây. :)

Đổ lỗi cho Ole thì quá dễ, hãy nhìn vào thực tế về những cầu thủ MU đang có. Đấy mới là vấn đề của họ.
Cụ nói đúng đấy. Thái độ cầu thủ MU có vấn đề là cái chắc.
Em nghĩ trước tiên là cầu thủ MU đang thiếu tự tin, thiếu niềm tin vào đồng đội và không dám nghĩ đến chiến thắng. Gói gọn lại là thiếu tính chiến đấu.
Tiếp theo em thấy MU thiếu thủ lĩnh cả trên ban huấn luyện đến cầu thủ. Nhìn bhl bây giờ không thấy ông hlv đâu, chỉ thấy cả 1 hội đồng huấn luyện. Dưới dàn cầu thủ không có thủ lĩnh, ông đội trưởng thì trận nào cũng mắc lỗi 1-2 bàn, đá như gà mắc tóc thì hô hào đốc thúc được ai.
Em cũng dân thể thao đá bóng nghiệp dư nên thấy 2 cái yếu tố trên nó quan trọng lắm. Khi đá bóng mà đội hình có tinh thần cao, chiến đấu, và có đầu tàu mạnh mẽ thì phải chiến đến 1/2 chiến thắng.