[Funland] Một hiệp đấu thành công cả về thế trận và điểm số.

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Sau cú sảy chân của mấy ông bạn cùng xóm, Việt Nam lại còng lưng gánh team.

Một hiệp đấu mà thế trận đến 99,99% mà ai cũng biết, Arap Saudi sẽ lấn lướt cả về sức mạnh và tỉ lệ cầm bóng. Nhưng lối chơi thì ta "kệ, kệ cm chúng nó" đá nhanh hay chậm là việc của Rồng.

1-0 là tỉ số hợp lý về khía cạnh chiên thuật.
Chưa bao giờ thấy thời gian trôi chậm đến vậy.

GamCaoMayLanh

Xe container
Thêm 1 bàn nữa là trưa hôm nay xuồng đặc nhiệm bê được chủ thớt về bờ.

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Vẫn chịu trận lắm cụ ạ, đá thế này hiệp 2 sẽ bị thủng 2 quả. Vì tuy mình dẫn trước nhưng đó hoàn toàn là tình huống toả sáng cá nhân chứ mình chưa có pha tấn công nào sắc sảo cả.
Ông trung vệ thành chung thì có vẻ bị cóng nên ra vào chưa hợp lý, chuyền thì toàn lỗi.
Vn ko dám tự tin cầm bóng triển khai từ dưới, cứ có bóng là thủ môn phất ra ngoài biên. Cứ cho bóng đội bạn thế thì chỉ làm khổ tuyến tiền vệ trung tâm.

mazda929

Xe tăng
Thực sự chúng ta phải cảm ơn UAE đã cho ta bài học rất có ích để cho chúng ta kết qua như mơ ít nhất đến hết h1

soulmales

Xe buýt

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Vẫn chịu trận lắm cụ ạ, đá thế này hiệp 2 sẽ bị thủng 2 quả. Vì tuy mình dẫn trước nhưng đó hoàn toàn là tình huống toả sáng cá nhân chứ mình chưa có pha tấn công nào sắc sảo cả.
Ông trung vệ thành chung thì có vẻ bị cóng nên ra vào chưa hợp lý, chuyền thì toàn lỗi.
Vn ko dám tự tin cầm bóng triển khai từ dưới, cứ có bóng là thủ môn phất ra ngoài biên. Cứ cho bóng đội bạn thế thì chỉ làm khổ tuyến tiền vệ trung tâm.
Chịu là chịu kiểu bê tông chủ động cụ ơi... Đôi công là đổ hết xuống ruộng liền

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Tiếp tục 1 quả pen và 1 thẻ đỏ.... rất rừng
Tài có vẻ thiếu kiến thức

GamCaoMayLanh

Xe container
Nó ép rồi thì ép đến cùng.

Quan_woodman

Xe điện
Chỉ còn duy nhất thứ được gọi tên là: hy vọng!

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Chịu là chịu kiểu bê tông chủ động cụ ơi... Đôi công là đổ hết xuống ruộng liền
Phòng ngự hiệp 1 thực sự k ổn, Saudi Arabia mà tận dụng tốt cơ hội thì đã xong từ H1...phòng ngự thường xuyên để nó ban bật lách xuống đối mặt thủ môn trước sau cũng vỡ trận thôi

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Phòng ngự hiệp 1 thực sự k ổn, Saudi Arabia mà tận dụng tốt cơ hội thì đã xong từ H1...phòng ngự thường xuyên để nó ban bật lách xuống đối mặt thủ môn trước sau cũng vỡ trận thôi
Có vẻ xuống sức, thiếu tập chung rồi cụ ah

ngocbaominh

Xe buýt
Thua kiểu này hơi cay đúng ko các cụ?

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Có vẻ xuống sức, thiếu tập chung rồi cụ ah
E thấy nên xác định vòng này cọ xát học hỏi thì hơn...để tạo tâm lý tự tin chơi bóng đúng nghĩa sau cầu thủ sẽ tự tin cầm bóng chuyền ban sẽ hay hơn.
Chứ lứa cầu thủ này cũng là đỉnh của họ rồi

Sùng A Lềnh

Xe buýt
Sao bọn CĐV này lại thuộc cả Nhã nhạc cung đình Huế nhỉ?

haivina

Xe điện
Hiệp 2 như người lớn đá với trẻ em. :)

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
E thấy nên xác định vòng này cọ xát học hỏi thì hơn...để tạo tâm lý tự tin chơi bóng đúng nghĩa sau cầu thủ sẽ tự tin cầm bóng chuyền ban sẽ hay hơn.
Chứ lứa cầu thủ này cũng là đỉnh của họ rồi
Trận thua này em thấy ông park nên nhận trách nhiệm vì đã để cho các cầu thủ tiếp cận trận đấu ko tốt. Rõ ràng là việc sớm có bàn thắng làm cho tâm lý các cầu thủ hướng theo kiểu ăn chắc mặc bền. Cả hiệp 1 thủ môn tấn trường chỉ phất bóng đa số ra ngoài biên, ko thì là chuyền quá sai địa chỉ. Chỉ đến khi thua 2-1 mới ném bóng để triển khai từ dưới lên.
Với trình độ kỹ thuật cá nhân cơ bản của đa số cầu thủ vn hiện nay đều có thể bình tĩnh triển khai bóng từ tuyến dưới. Nhất là với đối thủ mạnh thì càng phải cầm chắc bóng phối hợp để triệt tiêu thể lực của đối thủ thì vn lại cho bóng, nhường thế trận cho đội bạn kiểm soát. Ông park có thể nhìn thấy rõ điều này nhưng ông ý ko chỉ đạo, có thể vì tự tin với hệ thống phòng ngự của mình và với 1 bàn dẫn trước mong manh.
Em nói thật đá kiểu ko dám cầm bóng để tổ chức thế này thì tiền vệ trung tâm cực kỳ ức chế. Vì cả trận chỉ đi đuổi bóng, làm ma cho đội bạn vờn. Đá thế này kể cả có thắng em cũng chẳng thấy vui vẻ gì.

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Trận thua này em thấy ông park nên nhận trách nhiệm vì đã để cho các cầu thủ tiếp cận trận đấu ko tốt. Rõ ràng là việc sớm có bàn thắng làm cho tâm lý các cầu thủ hướng theo kiểu ăn chắc mặc bền. Cả hiệp 1 thủ môn tấn trường chỉ phất bóng đa số ra ngoài biên, ko thì là chuyền quá sai địa chỉ. Chỉ đến khi thua 2-1 mới ném bóng để triển khai từ dưới lên.
Với trình độ kỹ thuật cá nhân cơ bản của đa số cầu thủ vn hiện nay đều có thể bình tĩnh triển khai bóng từ tuyến dưới. Nhất là với đối thủ mạnh thì càng phải cầm chắc bóng phối hợp để triệt tiêu thể lực của đối thủ thì vn lại cho bóng, nhường thế trận cho đội bạn kiểm soát. Ông park có thể nhìn thấy rõ điều này nhưng ông ý ko chỉ đạo, có thể vì tự tin với hệ thống phòng ngự của mình và với 1 bàn dẫn trước mong manh.
Em nói thật đá kiểu ko dám cầm bóng để tổ chức thế này thì tiền vệ trung tâm cực kỳ ức chế. Vì cả trận chỉ đi đuổi bóng, làm ma cho đội bạn vờn. Đá thế này kể cả có thắng em cũng chẳng thấy vui vẻ gì.
Thế nên dù Việt Nam đang số 1 ĐNA nhưng đẳng cấp ra đá Châu lục vẫn k bằng Thái Lan, cầu thủ của Thái đá luôn tự tin hơn ta nhiều...họ chỉ thua về đẳng cấp và trình độ.

f1_hn

Xe container
Đá với cửa trên cứ thắng là đc