[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời các cụ các mợ cùng chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Light

Xe tăng
Hôm qua có mợ làm món cá,tự nhiên thấy cơ thể thèm chất tanh nên sáng nay nhà cháu phải xơi ngay món bánh đa đỏ cá cay:

Vừa xơi vừa ngắm mợ chủ quán với nét mặt mãn nguyện khi đang check thành quả sáng ngày mùa:

:D
Vừa ăn sáng, vừa được ngắm ái thế này cháu thấy sướng nhất cụ :D

Light

Xe tăng
Em đến ạ cụ! Cụ sống ở trển à? Việt nam bây giờ là 8h sáng,cụ bê bàn ăn này lên kêu “ món buổi sáng” .Chúng em có chân bàn quốc,răng bàn cào mà sáng ra chén xong kiểu này chắc cũng lăn cmn quay ra kềnh,khỏi sắn quần lội ruộng đi cày quá :))
Nếu đc phục vụ món này thì em nên xúc từ hướng nào trước hả cụ?
Ơ vậy mà em cứ tưởng là trứng cút lộn chứ:((
Thật á cụ? Nếu cụ ăn được như vậy thì thật là tốt bụng:P
Mới đầu nhìn em cũng tưởng cút lộn thật. Kiểu bóc vỏ dở chừng =))
:P Các cụ troll làm e buồn cười quá. Quả cà trắng này rất nhiều hạt, bù lại ăn ròn nếu thu hoạch vừa đúng lứa hạt còn non nhưng chưa quá non ăn hay hơn cà nghệ vì ít ngái. Quả này mà hái non quá thì chán lắm vừa ngái vừa ỉu muối ko ròn được. Trước nhà em có trồng cây này nên biết, nó ra quả đều đều
Em đọc xong comt của cccm và comt trên của mợ meo_long_xu làm em nhớ đến một cảnh trong phim “Ngày ấy mình đã yêu” làm em buồn cười quá :D :D
Em mà là cụ KhieuDauDo thì em sẽ bảo: Sao CCCM cứ phải CONTROL em ? :))

Light

Xe tăng
Hôm qua có mợ làm món cá,tự nhiên thấy cơ thể thèm chất tanh nên sáng nay nhà cháu phải xơi ngay món bánh đa đỏ cá cay:

Vừa xơi vừa ngắm mợ chủ quán với nét mặt mãn nguyện khi đang check thành quả sáng ngày mùa:

Cháu theo cụ vào mời CCCM ăn trưa :D

TrangBonBon

Xe tăng
Bún mọc 25K, special option không dọc mùng.

197716102003

Xe container

Sao em không gặp CT nhỉ?:D

Chinh MD

Xe điện

Quán này em thấy ngon, có điều mặn tụt lưỡi :D

197716102003

Xe container
Quán này em thấy ngon, có điều mặn tụt lưỡi :D
Ơ..em tưởng hôm đấy số em đen ăn phải họ cho quá tay muối hoá ra là bình thường cũng vậy ạ?Em ăn xong uống hết cốc trà đá,ra đến Đại cồ việt lại làm cốc nước mía :((

F.ACURA

Xe container
Ơ..em tưởng hôm đấy số em đen ăn phải họ cho quá tay muối hoá ra là bình thường cũng vậy ạ?Em ăn xong uống hết cốc trà đá,ra đến Đại cồ việt lại làm cốc nước mía :((
Về đến nhà lại thêm 2 vại bia, kể thôi mà cũng thiếu :P

L.C.D

Xe container
Ngon quá, lâu rồi em chưa được ăn bún cá :((
Eat clean thật chẳng dễ dàng X_X

Dạo trước em toàn ăn uống kiểu này. Sáng uống 5-700ml nc cam nguyên chất. Trưa chén 1 hộp củ quả luộc với kho quẹt. Tối về em chỉ ăn rau với thịt hoặc cá. Em hầu như ko ăn cơm. Thế mà cân nặng cũng chẳng có giảm đc mấy, em cứ loanh quanh 56-57kg, đc mỗi cái là da đẹp.
Hơn 1 năm trở lại đây em ăn uống bình thường, sáng trưa tối đều ăn nhiều, và giờ em đã cán mốc 60kg, mặt tròn như cái đĩa :(( Thế nhưng giờ quen với việc ăn nhiều, em mà ăn ít là đói ngạu lên, tụt huyết áp, hu hu

Trạng thái
Thớt đang đóng