[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời các cụ các mợ cùng chia sẻ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

co.ntt

Xe lăn
Dao quanh thớt này, cứ gọi là phải nuốt ừng ực, cccm ah.

• Vodka
Reactions: Kuu

công nông tàu

Xe container
Hôm nay cả nhà đi vắng em dọn tủ lạnh được đĩa xong bữa chiều.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Ăn sáng ở Lào Cai, được mấy thổ dân OF dẫn đi, vào hàng cháo lòng ở 52 Đặng Trần Côn. Cả hội ăn bét nhè, lúc ra tính tiền thấy rẻ quá mới nói chuyện với chị chủ quán: - Em thấy ngon và rẻ quá chị ạ. Chị ý trả lời:- thì chị cứ ước lượng mỗi người 30k là được rồi!
Lần đầu thấy người bán hàng phong cách căm pu chia rất OF mà lại quá hợp lý. (ảnh còn thiếu nhiều)

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Ăn sáng ở Lào Cai, được mấy thổ dân OF dẫn đi, vào hàng cháo lòng ở 52 Đặng Trần Côn. Cả hội ăn bét nhè, lúc ra tính tiền thấy rẻ quá mới nói chuyện với chị chủ quán: - Em thấy ngon và rẻ quá chị ạ. Chị ý trả lời:- thì chị cứ ước lượng mỗi người 30k là được rồi!
Lần đầu thấy người bán hàng phong cách căm pu chia rất OF mà lại quá hợp lý. (ảnh còn thiếu nhiều)

Mấy miếng dạ dày giòn quá, miếng gan thì bùi bùi, miếng cuống họng giòn sật sật kèm miếng dồi tiết mát trôi tuột cổ họng :D

thanh040506

Xe trâu

Cuối tuần mùng 01 tháng ngâu e phải triển món này mới được. Thèm quá.

thanh040506

Xe trâu
Trong các món mồi để lai zai.Thì đồ hầm là e thích nhất.Cũng là 1 con gà.Con luộc và con hầm nó khác nhau hoàn toàn.Cả về chất lẫn mũi.Cái mùi hầm khi mở tô ra nó béo ngậy.Thơm ngào ngạt.Mà chỉ cần ngửi thôi cũng đã thấy đói rùi
Em tuy mập.95kg nhưng cũng bấm bụng thỉnh thoảng hầm cái chân giò ngồi đưa cay
Các cụ nói ăn chân sau cho nhau chân trước lên cứ chân sau mà quất a chị e à..Ra chợ lựa con heo sạch.Mua lấy cai chân sau về bỏ nc nóng cạo rửa bóp muối cẩn thận rùi bỏ vô tô cùng chút gia vị.Hoài Sơn
Đại Táo.Ý dĩ.Hạt sen Thêm vài lát sâm và chén rượu trắng.Xong đậy vung bỏ nồi áp suất hầm chừng 1h30p hoăc 2h là ok
Khi bỏ ra.Ôi chao cái màu cánh dán nâu nâu.Mùi hương thớm béo.Thịt mềm mà ko ngấy.Cắn cái ngập răng.Xương cũng mềm mút đánh tột cái tủy chui thẳng vào cổ họng đã cái thằng đời
Có bác nào thích ăn kiểu dư e không ạ

Mr. Hung Son
Lão ăn thế này thì sắp lên 1 tạ rồi☺

KhieuDauDo

Xe điện
Mời các cụ món trưa . E trả chén hết cho các cụ rồi nhé

Pumzen

Xe ba gác
G đi vắng mấy hôm,nhà chỉ còn 2 bố con nhà cháu,thời gian ko nhiều nên khoản cơm nước làm nhanh cho qua bữa thôi:

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
G đi vắng mấy hôm,nhà chỉ còn 2 bố con nhà cháu,thời gian ko nhiều nên khoản cơm nước làm nhanh cho qua bữa thôi:

Bác thích dùng mâm thì làm cái mâm đồng, mấy cái bát chiết yêu nữa là đẹp :D

Pumzen

Xe ba gác
Bác thích dùng mâm thì làm cái mâm đồng, mấy cái bát chiết yêu nữa là đẹp :D
Cũng đang ý định đổi mâm sang loại cứng cáp để bê mâm từ tầng 2 xuống tầng 1 ko bị oặt ẹo như cái mâm này. Nhà có bàn ăn nhưng toàn phải bê xuống tầng 1 măm,khổ thế đấy! :(

Kitcat

Xe container
Cảm ơn cụ, em rất thích đọc còm cụ, hay cả về hình lẫn "tiếng". Cụ hướng dẫn thế này em thấy cuốn hút hẳn :)
Trong các món mồi để lai zai.Thì đồ hầm là e thích nhất.Cũng là 1 con gà.Con luộc và con hầm nó khác nhau hoàn toàn.Cả về chất lẫn mũi.Cái mùi hầm khi mở tô ra nó béo ngậy.Thơm ngào ngạt.Mà chỉ cần ngửi thôi cũng đã thấy đói rùi
Em tuy mập.95kg nhưng cũng bấm bụng thỉnh thoảng hầm cái chân giò ngồi đưa cay
Các cụ nói ăn chân sau cho nhau chân trước lên cứ chân sau mà quất a chị e à..Ra chợ lựa con heo sạch.Mua lấy cai chân sau về bỏ nc nóng cạo rửa bóp muối cẩn thận rùi bỏ vô tô cùng chút gia vị.Hoài Sơn
Đại Táo.Ý dĩ.Hạt sen Thêm vài lát sâm và chén rượu trắng.Xong đậy vung bỏ nồi áp suất hầm chừng 1h30p hoăc 2h là ok
Khi bỏ ra.Ôi chao cái màu cánh dán nâu nâu.Mùi hương thớm béo.Thịt mềm mà ko ngấy.Cắn cái ngập răng.Xương cũng mềm mút đánh tột cái tủy chui thẳng vào cổ họng đã cái thằng đời
Có bác nào thích ăn kiểu dư e không ạ

Mr. Hung Son
Nay em lẩn thẩn, nhìn cái cổ nó, thấy thương thương :(
Gà trống thiến đây cụ ơi

Trạng thái
Thớt đang đóng