[Funland] Mỡ kín gan rồi cccm...có phương thuốc nào k ợ?

Chỉ có cách đơn giản là cụ vận động.( Phải tìm ra môn thể thao cụ thích thì mới đam mê: Ví dụ thích gym, chạy bộ, đạp xe, bơi, cầu lông, bóng đá...phải tập cho vã mồ hôi thì mới ăn thua, chứ chỉ có đi bộ thì ăn thua gì.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đùa à, khâu bớt mồm. Khó thức hiện lắm. Trừ khi cụ chán ăn thì mới giảm được.
Còn cụ này vẫn thích ăn chiên rán thì khó rồi.
Đùa gì. Mình có giai đoạn cũng bị tăng thêm 8kg do mùa hè trót ăn kem nhiều. Sau đó suốt 3 tháng khâu bớt mồm giảm ăn, rồi cũng giảm được 8kg.
Tóm lại không quá khó thực hiện.
80% bệnh từ cái mồm. Thỏa mãn cái mồm thì sẽ dễ chuốc đủ thứ bệnh.

quasin3000

Xe tăng
Đùa gì. Mình có giai đoạn cũng bị tăng thêm 8kg do mùa hè trót ăn kem nhiều. Sau đó suốt 3 tháng khâu bớt mồm giảm ăn, rồi cũng giảm được 8kg.
Tóm lại không quá khó thực hiện.
80% bệnh từ cái mồm. Thỏa mãn cái mồm thì sẽ dễ chuốc đủ thứ bệnh.
Cụ là gái à. Em xin lỗi, đàn ông khó ngăn được dục vọng của mình. Nhất là miếng ăn.

hanghieu

Xe buýt
Lười và ko kiên trì thì chịu. Chả có cách gì

Layloi

Xe tăng
Cụ sắm thêm cái nồi chiên không dầu nếu vẫn thèm ăn đồ chiên, rán, với cả đổi sang dùng dầu oliu thay cho dầu thực vật, như thế cũng đỡ được phần nào.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ là gái à. Em xin lỗi, đàn ông khó ngăn được dục vọng của mình. Nhất là miếng ăn.
Vớ vẩn, đàn ông có nhiều loại và có nhiều đàn ông nghị lực ngút trời. Không thể đem đàn ông nghị lực kém ra so với đàn ông nghị lực cao được.

Tóm lại, khâu mồm là giải pháp tốt nhất.
Nếu không khâu mồm nổi thì có thể phẫu thuật thắt bớt dạ dày.
Các giải pháp khác như uống thuốc này nọ sẽ có tác dụng phụ và hiệu quả hạn chế. Cái giá phải trả không nhỏ.

messi1986

Xe buýt
Chả có thuốc gì hiệu quả bằng kiêng ăn với tập thể dục

kirby 173

Xe buýt
Đi khám, thấy gan nhiễm mỡ độ 3, máu nhiễm mỡ, men gan cao...:(....trước đi khám có bị nhưng cứ nghe chém " cái đấy ai chả bị..bla..bla..." giờ căng quá.
Lại thêm cái vụ hay xỉu lũ cuối h, chân tay bủn rủn. Kiêng ăn uống đc thời gian thì nản quá lại về như cũ, chỉ có giảm ăn mỡ chứ k thể ăn luộc vs hấp đc mãi các cụ ah..tập thì buổi đực buoir cái.
Các cụ có phương thuốc dâm gian bí truyền nào để giảm đc mỡ gan nhanh k? Ng nói vỏ bưởi, dảo cổ lam...cứ tá hỏa hết cả...Nghỉ lễ tết nhiều lai bếu lên 3kg mới căng, cc cíu em đi...hiu hiu
Nghe nói là lâu ngày thành viêm r ung thư gan...mà e nói là rất ít bia rượu nhé
Tuỳ nghị lực của cụ. Đừng để quá muộn lại hối không kịp.

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Đi khám, thấy gan nhiễm mỡ độ 3, máu nhiễm mỡ, men gan cao...:(....trước đi khám có bị nhưng cứ nghe chém " cái đấy ai chả bị..bla..bla..." giờ căng quá.
Lại thêm cái vụ hay xỉu lũ cuối h, chân tay bủn rủn. Kiêng ăn uống đc thời gian thì nản quá lại về như cũ, chỉ có giảm ăn mỡ chứ k thể ăn luộc vs hấp đc mãi các cụ ah..tập thì buổi đực buoir cái.
Các cụ có phương thuốc dâm gian bí truyền nào để giảm đc mỡ gan nhanh k? Ng nói vỏ bưởi, dảo cổ lam...cứ tá hỏa hết cả...Nghỉ lễ tết nhiều lai bếu lên 3kg mới căng, cc cíu em đi...hiu hiu
Dùng thuốc dâm đi cụ...Ngày nào cũng quất 1 phát...hết mỡ, hết gout ...:))

tranhien1979

Xe tăng
Cái này cần hạ ngay thì theo thuốc tây, chủ yếu loại thuốc ngăn hấp thụ chất béo; sau là ăn chế độ hạn chế dầu mỡ, giàu năng lượng, giảm mặn, giảm ngọt, giảm chế biến xào rán, nướng, giảm thịt đỏ, ăn cá biển, thịt trắng bỏ da, ăn nhiều rau xanh; dừng toàn bộ rượu bia, nước ngọt có ga, nước ngọt, chỉ sử dung nước lọc để uống. Bắt đầu và kiên trì luyện tập từ nhẹ nhàng là đi bộ tăng từ 30 lên 60 phút mỗi ngày, tốc độ tăng từ 3,5km/h lên 7 km/h.
Em cũng từng như cụ, gan độ 3, men gan cao, mỡ màu gấp 7 10 lần chỉ số cho phép, bmi béo phì. Sau 3 tháng điều trị cấp tính bằng thuốc, sau 1 năm kiên trì với thể dục, em còn gan độ 1, mỡ màu chỉ nhấp nhỉnh hơn chuẩn 1 chút, và duy trì được 3 năm. Giờ vẫn ở mức quá cân, nhưng chả giảm được. Nhưng ổn định là tốt rồi. Chắc do tuổi và chuyển hóa kém

xecub49

Xe điện
Ăn kiêng kết hợp tập luyện cụ nhé. Món này phải kiên trì thôi, đừng bữa đực bữa cái.
Ngoài ra thấy bạn em uống cà gai leo thì phải, thấy cũng ổn

thaihana

Xe điện
Em đánh dấu để học hỏi

CV99

Xe buýt
Cụ hạn chế ăn, uống thêm thuốc Hamomax và đi bộ mỗi ngày. Cháu làm thế và giảm về bình thường.
Nghe thấy biện pháp của cụ đơn giản thế, cụ nói rõ cụ bị mỡ đọ mấy, ngoài đi bộ vs uống thuốc ăn uống thế nào ợ

CV99

Xe buýt
Em cũng độ 3 đây. Để tiêu diệt mỡ nội tạng chỉ có cách duy nhất là keto. Em theo đc mấy tháng rồi hiệu quả rất tốt mà ăn uống cũng đơn giản ko cần bóp mồm miệng. Tập hay ko cũng tùy, ko bắt buộc, tập mà đói ăn nhiều thì quá tội. Nhưng tùy duyên mỗi người.
https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=2205478033008413&id=2102350929987791
Tất cả cách cccm nói ở đây e đều đọc và nghe nói lại, nhưng đúng có keto của cụ là e chưa nghe bg...đọc vào thì thất khá kạ vs công thức Thịt+rau+ ko phải cơm.... Mà lại ăn nhiều Mỡ mới lạ....Dài quá e chưa đọc hết.....cụ đã thực hành ntn? Có hiệu quả ntn? Trước đây cụ ntn?
Vs lại cụ thực hành r tóm tắt e mấy ạ?

CV99

Xe buýt
bưởi bỏ vô máy xay sinh tố uống, sáng uống trưa uống tối uống .. uống khi nào đi cầu ra chất nhờn thì ngưng .. nhậu tiếp.
Cái này cụ dùng chưa? Bưởi hay vỏ bưởi hả cụ?..
Hiệu quả thế nào ạ?

dongioang

Xe tải
Mình cũng bị,giờ thành bệnh cả xã hội rồi thì phải?Cái tội suốt ngày trong điều hoà mát rượi đây mà

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Cái này cụ dùng chưa? Bưởi hay vỏ bưởi hả cụ?..
Hiệu quả thế nào ạ?
rồi thì e mới tư véo chứ... bưởi cụ ạ. bưởi là thiên địch với gan nhiễm mỡ... cụ vẫn chưa tin thì cứ thử 1 tuần rồi đi đo mỡ máu lại, nếu nó xuống cách thần kỳ thì rót e li rịu :)