Mitsubishi Outlander Sport - Bác nào mua xe rồi thì vào hết đây nhé

FunnyFuong

Xe đạp
Đúng thật có mỗi cái điểu khiển trong lúc lái xe lại cắt đi. Thật chán hết biết. Không biết mua về lắp được không, nhưng tóm lại không sướng. Hay chịu khó đợi con H-RV của Honda
Hrv cũng hấp dẫn đấy kụ ạ. kích thước đúng bằng OS mà chắc chỉ khoảng 700 thui. Nhưng mà chắc chạy thì ko hay bằng Os đc.

Donald Quyen

Xe đạp
Website
www.Toyota-MienBac.com
Bác lehai PM cho em cái giá ưu đãi bác được chốt nhé. Em cũng máu OS. Đã xem xe, nhưng đang chờ gọi chạy thử. Tks bác trước.
Chào cụ !!!
Cụ vui lòng alo em để nhận giá tốt cụ nhé hoặc inbox em vào sdt 09676 14286 (Mr Quyền) em goi lại cho cụ.
Vì lý do tế nhị nên em không cho cụ giá tốt trên này được mong cụ thông cảm.
Hoăc cụ ở chỗ nào em phi trâu tới mời cụ cafe luôn ạ.
Nếu cụ cần thêm thông tin thì cụ ghé qua đây cụ nhé: http://otomitsubishiviethung.com/outlander-sport
Thanks cụ !!!

BMW530

Xe hơi
Các cụ đã nhận đc xe chưa ah? Em đã nhận xe hôm nay rùi, cụ lehai và một số cụ khác xem lịch trình công tác để anh, em ta giao lưu chia sẻ kinh nghiệm đi ah! Nếu các cụ có nhã ý thì em xin nhận trách nhiệm connect để chốt thời gian và địa điểm ah! Mong các cụ cho ý kiến chỉ đạo nhé!

taivenh1

Xe tải
Xe em cũng về rồi ợ. Nhưng vì em đi vắng suốt nên chắc sau Tết Tây mới thu xếp nhận xe đc. Thôi thì để đăng ký hẳn 2015 cho nó đẹp số, các cụ hỷ :-D
Cụ BMW có thông tin ọp ẹp gì nhớ nhắn cho em nhé.
PS: vụ lắp thêm các núm điều khiển vô lăng vẫn chưa cụ nào làm đc ợ? Để em biết mà còn đặt với chả ship

matiz19

Xe tăng
Cruiser control và điều khiển vô lăng trên Pajero Sport (ở Outlander em không biết có chờ sẵn không ),mới là thiết bị có sẵn nhưng bị cắt đi mấy cái nút chứ cái ESP nó đi theo nhiều linh phụ kiện nữa,không phải chỉ 4 con cảm biến ABS ở bốn bánh xe.Nếu có thêm trang bị này nó sẽ đội giá lên kha khá chứ không đơn thuần mất cái nút và mấy triệu.Bác cứ vui tính quá.Và ESP nó chỉ thầm lặng can thiệp (Có báo đèn nháy trên đồng hồ) vào quá trình lái nên chắc nhiều bác không biết nó hoạt động lúc nào.
..
Ở Bển Os có trang bị ESP mà cụ. Nó là tính năng bị cắt chứ k phải là như con Matiz.
Chỉ cần lắp thêm 1 cảm biến xoay và ngang ở giữa thân xe, nó bé bằng bao diêm thôi ạ. Bộ điều khiển trung tâm ESP sẽ kết nối với bộ điều khiển ABS.
Nếu xe đã trang bị EBD, EDB thì phải tháo bộ điều khiển này ra thay bằng ESP. Vì ESP nó k đc sung đột với EBD.
Dây dợ có lẽ cũng phải chạy lại một số. Gom lại bán đồng nát khối tiền :D

lehai1122

Xe tải
Các cụ đã nhận đc xe chưa ah? Em đã nhận xe hôm nay rùi, cụ lehai và một số cụ khác xem lịch trình công tác để anh, em ta giao lưu chia sẻ kinh nghiệm đi ah! Nếu các cụ có nhã ý thì em xin nhận trách nhiệm connect để chốt thời gian và địa điểm ah! Mong các cụ cho ý kiến chỉ đạo nhé!
Nhất trí ạ! Nhưng cụ Tai vênh ra Tết mới lấy xe, vậy ta để nghỉ Tết Tây xong rồi tính các cụ nhỉ?

tuan2t

Xe máy
vụ này hay à nha

conco4mat

Xe tăng
Có ai đặt hàng đâu nên chú ây đâu có dám thử. ESP tác dụng thêm 5=10% thôi. Vơi nước ngoài là ranh giới tai nạn, nước ta thì chưa đâu,

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Chào cụ !!!
Cụ vui lòng alo em để nhận giá tốt cụ nhé hoặc inbox em vào sdt 09676 14286 (Mr Quyền) em goi lại cho cụ.
Vì lý do tế nhị nên em không cho cụ giá tốt trên này được mong cụ thông cảm.
Hoăc cụ ở chỗ nào em phi trâu tới mời cụ cafe luôn ạ.
Nếu cụ cần thêm thông tin thì cụ ghé qua đây cụ nhé: http://otomitsubishiviethung.com/outlander-sport
Thanks cụ !!!
Cụ nhảy vào chém loạn cả lên mà không chịu đọc thớt nói gì.. Cụ đúng là sale non và làm loãng thớt này, xe tôi bảo dưỡng và thay dầu lần đầu rồi nhé..

miagistevn

Xe tải
Website
www.baoholaodongnghiahoa.com.vn
Nhất trí ạ! Nhưng cụ Tai vênh ra Tết mới lấy xe, vậy ta để nghỉ Tết Tây xong rồi tính các cụ nhỉ?
Cụ nào thuộc hàng bô lão đứng ra lấy contact a.c.e nào đã nhận xe, chờ nhận xe. Rồi chốt buổi nào giao lưu đc ko ạ?

taivenh1

Xe tải
Cứ để ra Tết tây cho thư thả ạ. Tuần sau còn có 3 ngày, chắc cũng khó thu xếp đc

taivenh1

Xe tải
Em thích nhất là cái face của em OS này. Hùm hụp, rắn rỏi, hơi thô chút nhưng cũng chính vì thế nên rất nam tính :)

SonGso

Xe đạp
Cụ nào mua OS rồi cho em xin giá nhé. Giá mua xe của đại lý, tổng thiệt hại ạ. Cảm ơn các cụ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ nào mua OS rồi cho em xin giá nhé. Giá mua xe của đại lý, tổng thiệt hại ạ. Cảm ơn các cụ.
Giá cụ cứ làm việc trực tiếp với đại lý vì bọn em mua đợt đầu khuyến mại đủ thứ cả Iphone 6 nên giá nó xe ko giống bây giờ.

SonGso

Xe đạp
Giá cụ cứ làm việc trực tiếp với đại lý vì bọn em mua đợt đầu khuyến mại đủ thứ cả Iphone 6 nên giá nó xe ko giống bây giờ.
Cảm ơn bạn. Cho mình hỏi, quá trình sử dụng bạn đánh giá em nó thế nào?

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cảm ơn bạn. Cho mình hỏi, quá trình sử dụng bạn đánh giá em nó thế nào?
Ổn cụ ah, xe nhập Nhật nguyên chiếc nên rất chắc chắn, cách âm rất tốt. Nổ máy ngồi trong xe ko nghe tiếng gì luôn. Động cơ 2.0 kết hợp với hộp số vô cấp CVT thể thao rất mượt mà khi vận hành nhưng lại cũng rất mạnh mẽ khi tăng tốc, giảm sóc tốt, nuốt ổ gà gờ giảm tốc ngon (kịch kịch như Lexus), xe vận hành linh hoạt trong phố và mạnh mẽ trên đường trường. Em thích nhất là thiết kế thể thao khi tăng tốc bô hú và gia tốc tốt đem lại cảm giác lái thú vị ah. Option tiện nghi ít hơn CX-5 nhưng giá cũng rẻ hơn tới gần 200tr khi ra đến biển nên cũng là 1 lợi thế.

Nhin

Xe tải
Con Os này gầm cao mà không cắt EsP là em cũng xúc đấy, giờ đang lăn tăn Grand i10 cho vợ cả đi đòi lại Focus hay làm con CRV đi, kệ Focus cho vợ cả đây. Đau đầu quá.