[Funland] Mệt mỏi rồi

E hồi ba mí gái toàn tán e . Cái độ tuổi từ 30 đến 40 là đẹp nhất của đàn ông , cua cở nào cũng được từ thiếu nhi cho đến máy bay bà già

Cơ mà tán như cụ chủ ế là phải , ta ún nước xong đưa gái về rồi xin cái hẹn : tới nhà chơi hay ra ngoài cũng được chứ mạnh ai nấy về tối lại ko nhắn gái chán đúng rồi .

Ông nào có vk rồi đọc cũng hiểu vì sao cụ chủ ế. Mà thôi e ko nói đâu, tặng e 1 tỉ thì e nói :))

Bebon

Xe tăng
Cụ chủ lúc nào cũng nghĩ mình giàu, giỏi với tâm thế cửa trên thì nên ngồi yên để gái nó tự tìm đến tán mình. Còn đi tán gái thì cụ dẹp ngay tư tưởng cửa trên đi mới được, nhất là gái Hà Nội. Với gái Hà Nội thì kinh nghiệm của em là lạnh lùng nhưng ko xa cách, phủi phủi, đểu đểu chút và nếu muốn khoe điều kiện thì tế nhị chút là được chứ đừng phô trương quá. Chúc cụ sớm thành công!

Thai bp

Xe tăng
Lúc chưa lấy vợ thì e thấy đi tán gái khó thía. Lấy vợ rùi thì thấy tán gái dễ thế, nói chung e thấy tán gái fai tự tin thì mói bạo mồm, bạo tay chân thì gái moi thích cụ ạ. E U40 rui nhưng vẫn gái theo đầy.

racing729

Xe tải
Lúc chưa lấy vợ thì e thấy đi tán gái khó thía. Lấy vợ rùi thì thấy tán gái dễ thế, nói chung e thấy tán gái fai tự tin thì mói bạo mồm, bạo tay chân thì gái moi thích cụ ạ. E U40 rui nhưng vẫn gái theo đầy.
Chuẩn thía không biết ! Mà hồi trẻ thích các em gái ngoan chứ có tuổi mới thấy các em gái hư hấp dẫn (thực ra là nó cũng tiết kiệm thời gian như lời mấy thằng bạn thành đạt nó nói, miễn là ví ánh kim)

coindesar

Xe buýt
Bác chủ thử hạ bớt tiêu chuẩn đối tác, chỉ cần trời mưa biết chạy vào trong nhà thôi xem có khá khẩm hơn không.

hưvô

Xe lăn
Cảm thấy mệt mỏi rồi các cụ các mợ à!

Tuổi trẻ bôn ba vẫy vùng tứ xứ, phấn đấu không biết mệt mỏi. Bây giờ về già lại cô đơn và khó khăn trong việc tìm cho mình người bạn đời, tuổi k còn trẻ, cơ hội ít đi và thử thách tăng lên rất nhiều!

Em năm nay đã bước sang 36 xuân xanh, tán các em trẻ thì không đỡ nổi sự nhùng nhằng của bọn nó, nó kiêu cho một năm thôi thì không đủ sức mà theo. Mình cũng già da mặt không còn dày như xưa để mà trồng cây si cây đa gì nữa!

Nhưng giờ đến các em già nó cũng chê thì đến nản lun :))
Hôm trước thằng bạn cấp 3 cũ của em nó xưa nay có gì đó vẫn thân với mình, dù ít gặp nhau nhưng nó vẫn nhiệt tình giới thiệu cho một ẻm ở cơ quan nó. Ẻm sinh năm 89, nó bảo ẻm cũng mún lấy ck lắm rồi và cũng trải qua mấy mối tình không thành!

Em lúc đầu cũng chần chừ vì k thích các mối giới thiệu do mấy lần trước mấy ông khác giới thiệu toàn cho mấy em cá sâu nên nản quá sợ giới thiệu. Nhưng lần này nó cam kết ẻm cao ráo chăm chỉ và xinh xắn! Nể nó em cũng lặn lội đến sớm hẹn gặp!

Ẻm xinh thật, ngoài cái việc cũng 30 chưa xây dựng gia đình thì nhìn em đều ổn, xinh cao ráo và công việc ổn. Lần đầu đi gặp mặt mà em có ấn tượng, xin số đt xong, tối về em cũng k nhắn.
Nhưng hôm sau bạn nó hỏi bảo nhắn tin quan tâm ẻm đi, thì em cũng thấy phải và nhắn tín hỏi han, nhưng khổ nỗi ẻm chẳng thèm trả lời!

Em thấy như mình bị xem thường, với em gái nó không rep tức là nó k ấn tượng và k coi mình ra gì, nếu lịch sự thì cũng rep lại ngắn gọn mới phải!
Hôm saui thằng bạn hỏi han em bảo nó k nhắn chắc k thích rồi, k phải hoàng tử trong mộng của nó nên tao nghĩ nên giải tán! Bạn em bảo phải kiên trì, gái mỗi đứa một kiểu, phải theo đuổi, nhẫn nhịn,....Nhưng mà em cũng k cảm thấy kiên trì nổi, nhắn hỏi han mà k rep em thấy như bị dội gáo nước lạnh và bị k được tôn trọng tối thiểu nên cụt hứng lắm.

Nếu người ta rep thì còn có hứng theo đuổi, cơ mà dừng thì lại chưa bit nên đi đâu tìm bạn đời đây, bế tắc :))
Nếu khi cụ thấy thích và có ý định nghiêm túc thì cụ phải tán bằng sự chân thành và kiên trì, thêm nữa là hạn chế cái tôi mới được.
Chúc cụ may mắn.

hưvô

Xe lăn

Tuổi trẻ bôn ba vẫy vùng tứ xứ, phấn đấu không biết mệt mỏi. Bây giờ về già lại cô đơn và khó khăn trong việc tìm cho mình người bạn đời, tuổi k còn trẻ, cơ hội ít đi và thử thách tăng lên rất nhiều!

Em năm nay đã bước sang 36 xuân xanh, tán các em trẻ thì không đỡ nổi sự nhùng nhằng của bọn nó, nó kiêu cho một năm thôi thì không đủ sức mà theo. Mình cũng già da mặt không còn dày như xưa để mà trồng cây si cây đa gì nữa!

Hôm trước thằng bạn cấp 3 cũ của em nó xưa nay có gì đó vẫn thân với mình, dù ít gặp nhau nhưng nó vẫn nhiệt tình giới thiệu cho một ẻm ở cơ quan nó. Ẻm sinh năm 89, nó bảo ẻm cũng mún lấy ck lắm rồi và cũng trải qua mấy mối tình không thành!

Em lúc đầu cũng chần chừ vì k thích các mối giới thiệu do mấy lần trước mấy ông khác giới thiệu toàn cho mấy em cá sâu nên nản quá sợ giới thiệu. Nhưng lần này nó cam kết ẻm cao ráo chăm chỉ và xinh xắn! Nể nó em cũng lặn lội đến sớm hẹn gặp!

Ẻm xinh thật, ngoài cái việc cũng 30 chưa xây dựng gia đình thì nhìn em đều ổn, xinh cao ráo và công việc ổn. Lần đầu đi gặp mặt mà em có ấn tượng, xin số đt xong, tối về em cũng k nhắn.
Nhưng hôm sau bạn nó hỏi bảo nhắn tin quan tâm ẻm đi, thì em cũng thấy phải và nhắn tín hỏi han, nhưng khổ nỗi ẻm chẳng thèm trả lời!

Em thấy như mình bị xem thường, với em gái nó không rep tức là nó k ấn tượng và k coi mình ra gì, nếu lịch sự thì cũng rep lại ngắn gọn mới phải!
Hôm saui thằng bạn hỏi han em bảo nó k nhắn chắc k thích rồi, k phải hoàng tử trong mộng của nó nên tao nghĩ nên giải tán! Bạn em bảo phải kiên trì, gái mỗi đứa một kiểu, phải theo đuổi, nhẫn nhịn,....Nhưng mà em cũng k cảm thấy kiên trì nổi, nhắn hỏi han mà k rep em thấy như bị dội gáo nước lạnh và bị k được tôn trọng tối thiểu nên cụt hứng lắm.

Nếu người ta rep thì còn có hứng theo đuổi, cơ mà dừng thì lại chưa bit nên đi đâu tìm bạn đời đây, bế tắc :))
Nếu khi cụ thấy thích và có ý định nghiêm túc thì cụ phải tán bằng sự chân thành và kiên trì, thêm nữa là hạn chế cái tôi mới được.
Chúc cụ may mắn.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Mấy thằng bạn em cũng tầm 38,39 chưa lấy vợ. Em toàn khuyên chúng nó đi khua đám Cabe giải nghệ mà chưa thằng nào nghe em, rất bực !

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Bác chủ thử hạ bớt tiêu chuẩn đối tác, chỉ cần trời mưa biết chạy vào trong nhà thôi xem có khá khẩm hơn không.
Cụ nói câu này em mới nhớ ra thằng bạn hâm giống cụ Thớt. Nó yêu cầu gái mỗi tiêu chuẩm một tý những hai mươi mấy cái, bọn em bảo người có hai tý thôi chứ hai mươi mấy tý thì chỉ có lợn mới có. Sau này trước khi lấy được vợ hắn phát biểu một câu “Miễn đàn bà là được”.

cap3hk

Xe tăng
Chuẩn thía không biết ! Mà hồi trẻ thích các em gái ngoan chứ có tuổi mới thấy các em gái hư hấp dẫn (thực ra là nó cũng tiết kiệm thời gian như lời mấy thằng bạn thành đạt nó nói, miễn là ví ánh kim)
Ví ánh kim
Trym ánh thép

Nó mới đủ cụ ạ.
Chs mấy thằng đồng trang lứa em 10 thằng thì 8 thằng yếu, trong 8 thằng yếu có tới 2 thằng liệt hẳn. Rượu bia nhiều, ít bịp bọp nên khấc nó quên cảm giác hay sao ấy :D

P/s: Đại lâm mộc hợp mệnh em, cụ chê thì để số cho em em lập phòng tam được không ạ :|

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Nếu nó khuyên cụ thôi đừng chơi nữa thì xem xét. Cơ mà đi xem phim mấy lần rồi ko lỡ tay lỡ chân quơ trúng cái gì à?
nó vẫn khuyên em chơi, em cũng hơi buồn :))
Kể nó khuyên em câu "thôi anh ơi anh đừng chơi nữa, em thấy anh k hợp món này, nên tránh để bảo toàn tài sản" thì em đã quyết yêu nó rồi.
Tiếc là nó lại chỉ vì hoa hồng thôi, em phải tự kiềm chế và chấp nhận thua cờ bạc để tập trung bên chứng khoán!

Chỉnh sửa cuối:

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông các cụ tán gái gái rep nhiệt tình thì bảo là dễ dãi. Còn ko rep thì bảo là kiêu, bất lịch sự. Chả hiểu cái giống gì nữa
rep nhiệt tình thì k cần nhưng rep ngắn gọn cũng được, phép lịch sự tối thiểu mà :)) Không rep gì theo mình là bất lịch sự :D Trừ trường hợp là bà éo thích tí nào, k rep cho mày hiểu mày cút nhanh đỡ làm phiền :))
Dễ dãi đâu nằm ở rep một vài tin nhắn, dễ dãi nó thể hiện qua việc ngay lần đầu đã đi chơi rồi sau đó cùng nhau phi vào nhà nghỉ lun vì kết nhau quá ấy :))

Hải Hoà

Xe tăng

Cụ có muốn cả trâu lẫn nghé hôn?

jimmiinguyen

Xe tải
E cũng đang rơi vào trường hợp giống y cụ thớt, em 31 tuổi thôi chưa đến mức hâm lắm nhưng nghe các cụ mợ e biết mình sai ở đâu rồi, e quá vồ vập, quá tự tin và tự ái, Bây giờ nàng chặn số, đến nơi làm việc thì lảng đi, nàng ghét e rồi, giờ e phải làm sao để sửa sai.