[Funland] Mệt mỏi rồi

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Vợ con làm khỉ rì cho mệt người cụ ơi, cứ ăn cứ chơi, ngơi chơi là gái tự tìm đến.
lúc trẻ thì ok cụ à, giờ già rồi mà trách nhiệm lập gia đình nó là bắt buộc, k thì bị nói cho nhức tai nhức óc :))

Trục

Xe ba gác
Đệt ! Đang tự do. Sướng dell biết đường mà hưởng :))
Thì giờ em còn hơn cả tự do, việc em nhiều đến mức, nó còn không dám hỏi lúc em dắt xe đi.
Đi đến nửa đêm về nó cũng chả biết, mà có ngủ ở chỗ khác đến sáng hôm sau về nó cũng không dám hỏi.
Tự do đó chứ đâu. :))

supga

Xe buýt
Theo kinh nghiệm của em thì tán gái không bao giờ được TỰ ÁI

Trục

Xe ba gác
lúc trẻ thì ok cụ à, giờ già rồi mà trách nhiệm lập gia đình nó là bắt buộc, k thì bị nói cho nhức tai nhức óc :))
Mềnh sống cho mềnh chứ cho đếch ai đâu mà cụ sợ.
Cứ vô tư như đứa em họ em ấy, giờ 43 tuổi rồi, thiên hạ chán hỏi rồi. :))

NVV

Xe tăng
PG ở đà nẵng nó ngoan và xinh lắm, nó thấy em tiến sĩ giảng viên lại tiêu tiền thoải mái nên nó thần tượng thôi :)) Tán đúng 1 tháng thì em PG đà nẵng quê gốc quảng bình nó đổ hoàn toàn :D

Nhưng mà ra hà nội thì khác, PG hà nội em chưa tán bao giờ :))
Cụ cho em hỏi ngoài lề tí. PG là viết tắt của từ Promotion Girl đúng không cụ?

sondaicajqk

Xe tăng
Giờ ai còn nhắn tin qua lại đong đưa đâu cụ ơi.
Vào vấn đề chính luôn. Cụ cứ bảo em nó”phụ nữ tuổi 30 là rất thích hợp để đẻ nếu e để lâu quá là trứng chỉ để luộc thôi”. Cụ mà ko thành công thì em chặt đầu thằng hàng xóm. Chén đc thì nhớ mời cưới em.

xukixuka

Xe tải
Đọc là hiểu vì sao ông ế. Mới 36t là 83 84 vậy là 8x mà đã nhận già, già từ trong ra ngoài. Trai bây h 40t, gái 30 là bt ko có j là già hết, nên cụ bỏ cái suy nghĩ mình già rồi nó ra khỏi đầu. Chăm chút bề ngoài, style trẻ trung khỏe khoắn, xe cộ ổn ổn tý. Nên tập nói chuyện kiểu vui tươi trẻ trung, kiếm vài câu chuyện vui để chọc cười tạo không gian vui vẻ, làm sao cho có duyên. Đi chơi về thì nhắn tin hỏi han...,
Nếu cảm thấy kỹ năng chưa đạt thì kiếm mấy em dễ dễ tán trước luyện skills, tự tin rồi thì chọn mục tiêu cao hơn.
Nói tý về cái e u30 cụ gặp, em nó xinh mà vẫn còn FA tức là đã qua kha khá mối rồi, và yêu cầu cũng cao nữa, gặp ông tán như cụ thì nó chán ko trả lời đúng rồi. Còn em broker em nghĩ nên thôi, tốn tiền lắm mà kq ko đạt.

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Đọc là hiểu vì sao ông ế. Mới 36t là 83 84 vậy là 8x mà đã nhận già, già từ trong ra ngoài. Trai bây h 40t, gái 30 là bt ko có j là già hết, nên cụ bỏ cái suy nghĩ mình già rồi nó ra khỏi đầu. Chăm chút bề ngoài, style trẻ trung khỏe khoắn, xe cộ ổn ổn tý. Nên tập nói chuyện kiểu vui tươi trẻ trung, kiếm vài câu chuyện vui để chọc cười tạo không gian vui vẻ, làm sao cho có duyên. Đi chơi về thì nhắn tin hỏi han...,
Nếu cảm thấy kỹ năng chưa đạt thì kiếm mấy em dễ dễ tán trước luyện skills, tự tin rồi thì chọn mục tiêu cao hơn.
Nói tý về cái e u30 cụ gặp, em nó xinh mà vẫn còn FA tức là đã qua kha khá mối rồi, và yêu cầu cũng cao nữa, gặp ông tán như cụ thì nó chán ko trả lời đúng rồi. Còn em broker em nghĩ nên thôi, tốn tiền lắm mà kq ko đạt.
cơ mà ẻm broker trẻ mà xinh lắm, tốn tiền là do mình ngu chứ ẻm k lừa tiền mình, mình chơi bạc mất thôi. em k chơi forex nữa mà chỉ chơi chứng khoán thôi nên k sao, tuy nhiên vẫn hẹn hò được ẻm bình thường mà k tốn gì cả ngoài tiền xem phim cà phê và ăn uống :D

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật đa số các em PG bia, rượu đều dễ tán và chén cả. Nên việc cụ tán đổ 1 em PG nào đó là bình thường và không chứng minh được việc cụ có năng khiếu tán gái.
em cũng hiểu PG nhất là ở hà nội và sài gòn thì em k bao giờ tán ấy chứ! Nhưng bé PG em quen ở đà nẵng nó xinh và sinh viên chăm chỉ mà, lại hiền nữa, nó cũng chỉ đi bán thuốc lá thôi và nó cũng rât từ tốn và ngoan. K phải tất cả đều dễ dãi và hư :D

Cat trang

Đi bộ
Mấy móc rất ổn, cơ mà có giảm nhu cầu sơ với trước 30 :)) Giờ tuần chắc 4 lần thôi :))

Điều kiện ổn, tiến sĩ năm 28 tuổi ở nước ngoài về, tài sản 3 tỷ tiền mặt cộng với công việc lương 50 triệu tháng :D
Hơi thấp tí có 1m66 nhưng trông hiền lành và khá giản dị, thư sinh, khá đẹp trai :D
Cũng được đấy, để em gt cháu em cho. Sn 94 cao 1.64m khá xinh. Học cao đẳng du lịch ra đang làm lễ tân tòa nhà, ngoan hiền. Thời nay ngoan hiền là điểm trừ :)

xukixuka

Xe tải
cơ mà ẻm broker trẻ mà xinh lắm, tốn tiền là do mình ngu chứ ẻm k lừa tiền mình, mình chơi bạc mất thôi. em k chơi forex nữa mà chỉ chơi chứng khoán thôi nên k sao, tuy nhiên vẫn hẹn hò được ẻm bình thường mà k tốn gì cả ngoài tiền xem phim cà phê và ăn uống :D
Nếu nó khuyên cụ thôi đừng chơi nữa thì xem xét. Cơ mà đi xem phim mấy lần rồi ko lỡ tay lỡ chân quơ trúng cái gì à?

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Hoặc chụp mu kia cũng bói bói dc đấy, bói... bù ý!