[Funland] Mệt mỏi rồi

Tuananhhau

Xe điện
Nghe câu chuyện của cụ thì đúng là hạng ế thâm niên (3x) cũng ko buồn trả lời. Mỗi ngày cụ thêm ít muối bỏ vào nước uống để đỡ nhạt đi. Góp ý chân tình là cụ nên xem lại bản thân vì nghĩ mình cơ trên, đi tán gái mà cụ làm như ban ơn cho người ta thì ai thèm. Xin số xong tối về book lịch hẹn ngày mai luôn. Đây còn chờ ô bạn giục mới nhắn. Ko phải người ta coi thường cụ nên ko nhắn lại mà là cụ coi thường người ta trước.
Ngày xưa đi tán còn vứt xe lại quán cafe để chở các em về, sợ đi đường ko an toàn. Gọi điện phải chờ các em cúp máy trước. đưa về 2 xe còn chờ người kia khuất bóng rồi mới đi. Phụ nữ để yêu thì cần quan tâm chi tiết. Còn loại thấy $$ là hú lên ầm ầm, em ko tính.

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Chủ thớt kể nửa vởi, 36 rồi phải vào thẳng vấn đề. Máy móc ổn ko, điều kiện có j a em mới thông não đc :))...bảo sao ế suốt :))
Mấy móc rất ổn, cơ mà có giảm nhu cầu sơ với trước 30 :)) Giờ tuần chắc 4 lần thôi :))

Điều kiện ổn, tiến sĩ năm 28 tuổi ở nước ngoài về, tài sản 3 tỷ tiền mặt cộng với công việc lương 50 triệu tháng :D
Hơi thấp tí có 1m66 nhưng trông hiền lành và khá giản dị, thư sinh, khá đẹp trai :D

Civic to Merc.

Xe container
Mấy móc rất ổn, cơ mà có giảm nhu cầu sơ với trước 30 :)) Giờ tuần chắc 4 lần thôi :))

Điều kiện ổn, tiến sĩ năm 28 tuổi ở nước ngoài về, tài sản 3 tỷ tiền mặt cộng với công việc lương 50 triệu tháng :D
Hơi thấp tí có 1m66 nhưng trông hiền lành và khá giản dị, thư sinh, khá đẹp trai :D
Thế là dạng có đk đấy. Vậy mà ko kiếm nổi vk thì có chút hâm hâm mẹ nó rồi. Sr các cụ thật tí cho em nó hạ mình xuống cho thị nở nào nó rước =))
Cũng biết vài trường hợp có tiền ế từ 3x đến h 5x vẫn ế, nhà hn mấy cái luôn mới nản :D

The_very_lonely_boy

[Tịch thu bằng lái]
Thế là dạng có đk đấy. Vậy mà ko kiếm nổi vk thì có chút hâm hâm mẹ nó rồi. Sr các cụ thật tí cho em nó hạ mình xuống cho thị nở nào nó rước =))
hồi trẻ k mún cưới vợ sớm, cũng có giai đoạn cưới đến nơi rồi nhưng lại thôi vì còn thích ngao du sơn thủy!

Về già mới mún cưới vợ thì lại thấy k còn cơ hội tìm được người phù hợp :D giờ già mang nhục, còn bị những thằng hâm nó chê mình hâm cũng đành chịu :))

Trục

Xe ba gác
Lão còn ngu bằng mấy hắn. Em bảo đừng có cưới, có chịu nghe dell đâu :T
Kệ xừ nó thôi, giờ cứ ngày nó lo ăn ba bữa cho mình là được rồi.
Giờ gắt với em, em ra chuồng vịt hoặc trại chó ở cho nó biết mặt. Em thề là em bỏ đi quanh làng, nó cũng đếch biết em đang ở đâu. :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Kệ xừ nó thôi, giờ cứ ngày nó lo ăn ba bữa cho mình là được rồi.
Giờ gắt với em, em ra chuồng vịt hoặc trại chó ở cho nó biết mặt. Em thề là em bỏ đi quanh làng, nó cũng đếch biết em đang ở đâu. :))
Đệt ! Đang tự do. Sướng dell biết đường mà hưởng :))