Lâm Gia Trang Mem mới ký sự…

tou1368

Xe điện
=)) chết cười với mấy ông bà này mất thôi, hôm qua màn múa cột thất bại ngoài dự kiến à =)) mấy anh già thấy bọn em trẻ nên đánh đu theo nên giờ hậu quả nó mới bị như thế đấy =))
uỵch, chát, bụp...oánh ...vì cái tội phạm húy...các cụ chứ có phải thường đâu mà dám chê thế hử...

Tài Nữ

Xe buýt
=)) chết cười với mấy ông bà này mất thôi, hôm qua màn múa cột thất bại ngoài dự kiến à =)) mấy anh già thấy bọn em trẻ nên đánh đu theo nên giờ hậu quả nó mới bị như thế đấy =))
Anh bị oánh là đúng roài, chị Ph cũng thuộc đội đánh đu í đấy, nói gì thì phải nhìn trước nhìn sau chứ! ĐÚng là già rồi mà còn dại! ka ka ka.. Đáng đời kẻ gian ác!

tou1368

Xe điện
Anh bị oánh là đúng roài, chị Ph cũng thuộc đội đánh đu í đấy, nói gì thì phải nhìn trước nhìn sau chứ! ĐÚng là già rồi mà còn dại! ka ka ka.. Đáng đời kẻ gian ác!
hự...mợ cũng bị oánh vì cái tội mượn gió bẻ măng..
Chị vẫn còn măng non...đới....8-}

Tài Nữ

Xe buýt
hự...mợ cũng bị oánh vì cái tội mượn gió bẻ măng..
Chị vẫn còn măng non...đới....8-}
Vâng, em biết chị thích bài em là mầm non của **** roài!
ka ka ka... em phải tội hay mắc lỗi " thừa nước đục thả câu" mà chị!

tou1368

Xe điện
Hôm nào phải nhờ cụ Vú, cụ Z, cụ Cáp hát phụ họa cho bài " Em là búp măng non" cái nhể! mấy cụ hát hay mỗi tội chả hay đi hát cho lắm...hị..hị...
kụ Tíc không hiểu khó ở chỗ nèo mà cụ cá chê ko thấy hò như mọi ngày...
Oạch..cụ Tic nổi lúc nào báo em biết cái nhá.. hôm qua cụ là tỉnh nhất đới chả biết cụ có nhớ đường về nhà không 8->

Tài Nữ

Xe buýt
Hôm nào phải nhờ cụ Vú, cụ Z, cụ Cáp hát phụ họa cho bài " Em là búp măng non" cái nhể! mấy cụ hát hay mỗi tội chả hay đi hát cho lắm...hị..hị...
kụ Tíc không hiểu khó ở chỗ nèo mà cụ cá chê ko thấy hò như mọi ngày...
Oạch..cụ Tic nổi lúc nào báo em biết cái nhá.. hôm qua cụ là tỉnh nhất đới chả biết cụ có nhớ đường về nhà không 8->
Chị toàn nhờ ca sỹ hát phụ họa là seo??? Trình độ các cụ í phải là giọng nam chính, có mỗi sói nhà em là chuyên phụ họa thoai!

cogiaomienque

Xe đạp
Đọc xong bài ký sự của cụ em hơi bi ngưỡng mộ tài văn chương của cụ đấy ah. Kể ra ở LGT có nhiều thứ vui cụ nhỉ. Cụ bày em cách vô LGT với!

cogiaomienque

Xe đạp
em chào cụ xe tăng ah.
Sao hôm nay cụ lại tự ti thế ah!

tou1368

Xe điện
Chị toàn nhờ ca sỹ hát phụ họa là seo??? Trình độ các cụ í phải là giọng nam chính, có mỗi sói nhà em là chuyên phụ họa thoai!
Sói nhà em mới chuyển qua đội múa phụ họa roài...cụ mợ nhà đấy cho F1 ngủ xong nhớ tập tành luyện kỹ năng để Sói múa cho dẻo nhá...chứ ko lại chuyển qua đội nhảy hip hop đới..hị..hị..

tou1368

Xe điện
Chị ơi em vẫn xấu giai như ngày nào chị ạ, hichic!
Hôm qua em không ọp vui dã man, ko có em sao ca nhạc cứ gọi là nổi ầm ầm...tiếc cái quên ko mang bông bịt tai...hị..hị..
Ai nói em xấu đâu chỉ là ko đẹp như chị nghĩ thoai...hơ..hơ...
Ko có 500 nộp phạt nói chị cho vay em nhá...:-bd

tou1368

Xe điện
Đọc xong bài ký sự của cụ em hơi bi ngưỡng mộ tài văn chương của cụ đấy ah. Kể ra ở LGT có nhiều thứ vui cụ nhỉ. Cụ bày em cách vô LGT với!
hị..hị...mợ cứ làm bộ hồ sơ gồm: giấy chứng nhận chưa kết hôn, đã ly hôn hoặc đã kết hôn mà chán chồng cũng được.
Tên, tuổi, cân nặng, chiều cao, số đo 3 vòng qua phòng tuyển dụng gặp Cụ Chủ tịch Già Khỏa thân mến để cụ kiểm tra thực tế, rồi cụ đóng kịch cái dấu là ok mợ nhá..
Còn nếu là kụ thì hồ sơ cũng như thế và qua...em trước đã...rồi em chuyển cụ Chủ tịch duyệt 8-}( cái này đừng nói mợ Tài Nữ biết à nha)

J'adore

Xe tải
Website
nhatkyhamy.com
hehee nói nghe dễ thế em cầm dấu cơ mà =))
chủ tịch ký xong mà em không đóng dấu thì cũng còn khướt nhá.
Mợ cô giáo nộp thêm 3 ảnh, 1 chân dung, 1 bán thân một toàn thân bikini mới chụp trong vòng 2 tuần trở lại đây cho em nhé ^^

tou1368

Xe điện
hehee nói nghe dễ thế em cầm dấu cơ mà =))
chủ tịch ký xong mà em không đóng dấu thì cũng còn khướt nhá.
Mợ cô giáo nộp thêm 3 ảnh, 1 chân dung, 1 bán thân một toàn thân bikini mới chụp trong vòng 2 tuần trở lại đây cho em nhé ^^
híc, là chị nói cái dấu của cụ Chủ tịch chứ cái dấu em giữ thì đã đành roài...Dấu bao giờ chả là công đoạn cuối cùng, em cứ từ từ...xoăn phải sáo! hẹ..hẹ

ngunhaxac

Xe hơi
lại có vụ phải khai báo thông số các vòng đo, chụp ảnh các kiểu trong nộp hồ sơ ạ?em thấy cứ thế nào ấy, cô giáo miền quê mà chụp ảnh bikini cho cụ khỏa thân chắc em thấy giông cô giáo Thảo quá, mà em là nam thì nộp ảnh và hồ sơ cho mợ nào xét duyệt vậy? -em xin báo cáo trước là 3 vòng của em nó như nhau, chỉ có thêm 2 thông số phụ nữa thôi nhưng vô cùng ấn tượng các mợ à, :-??

thu lan

Xe điện
Cần gì đâu. Em đặc cách. Cô giáo cứ xồ thật lực vào các cụ là vô LGT đc hết!

thu lan

Xe điện
lại có vụ phải khai báo thông số các vòng đo, chụp ảnh các kiểu trong nộp hồ sơ ạ?em thấy cứ thế nào ấy, cô giáo miền quê mà chụp ảnh bikini cho cụ khỏa thân chắc em thấy giông cô giáo Thảo quá, mà em là nam thì nộp ảnh và hồ sơ cho mợ nào xét duyệt vậy? -em xin báo cáo trước là 3 vòng của em nó như nhau, chỉ có thêm 2 thông số phụ nữa thôi nhưng vô cùng ấn tượng các mợ à, :-??
Em đặc cách cho cụ chỉ cần khai báo 2 thông số phụ :-bd ;;)

tou1368

Xe điện
ờ..ờ..tranh thủ lúc mợ Tài Nữ đi vắng..Cụ Ngủ nhà xác mang hồ sơ qua đây nhà em duyệt sơ trước khi chuyển cụ Chủ tịch nhá..
vòng nào cụ thấy quan trọng thì đầu tư kỹ 1 tí qua kiểm sẽ lâu hơn 1 chút đới..=))

Tài Nữ

Xe buýt
Sói nhà em mới chuyển qua đội múa phụ họa roài...cụ mợ nhà đấy cho F1 ngủ xong nhớ tập tành luyện kỹ năng để Sói múa cho dẻo nhá...chứ ko lại chuyển qua đội nhảy hip hop đới..hị..hị..
Dạ sói mà em nhảy thì giống hình nhân trên cánh đồng lắm chị ah! Sợ các cụ các mợ khóc ra tiếng Mán mất! Tốt nhất là tài năng k nên khai quật!
hị..hị...mợ cứ làm bộ hồ sơ gồm: giấy chứng nhận chưa kết hôn, đã ly hôn hoặc đã kết hôn mà chán chồng cũng được.
Tên, tuổi, cân nặng, chiều cao, số đo 3 vòng qua phòng tuyển dụng gặp Cụ Chủ tịch Già Khỏa thân mến để cụ kiểm tra thực tế, rồi cụ đóng kịch cái dấu là ok mợ nhá..
Còn nếu là kụ thì hồ sơ cũng như thế và qua...em trước đã...rồi em chuyển cụ Chủ tịch duyệt 8-}( cái này đừng nói mợ Tài Nữ biết à nha)
EM biết rồi, cứ thấy em k có mặt là qua lặt em ngay được! Sợ thật! K biết còn nói xấu gì với nhau có khi pm riêng nữa cũng nên!
ờ..ờ..tranh thủ lúc mợ Tài Nữ đi vắng..Cụ Ngủ nhà xác mang hồ sơ qua đây nhà em duyệt sơ trước khi chuyển cụ Chủ tịch nhá..
vòng nào cụ thấy quan trọng thì đầu tư kỹ 1 tí qua kiểm sẽ lâu hơn 1 chút đới..=))
UH, thôi, hôm nay em ủy quyền cho chị kiểm tra các vòng thay em nhá, gớm đừng có mà kiểm tra xong rồi đêm về thao thức nhá!