Lâm Gia Trang Mem mới ký sự…

tou1368

Xe điện
Thế mà tối qua k gọi em ra lấy? Tối nay hôk bit có ọp ẹp gì hôk???
hnay có ọp em kiểm tra bằng lái mấy cụ nhà miềng cái nhể, hết tiền ăn chơi mang cầm cố hết roài...thấy toàn chạy vòng ngoài thôi...chị em mình mà tuyển phụ cũng nhiều thế này thì tốt biết mấy nhỉ..hị..hị..

Tài Nữ

Xe buýt
hnay có ọp em kiểm tra bằng lái mấy cụ nhà miềng cái nhể, hết tiền ăn chơi mang cầm cố hết roài...thấy toàn chạy vòng ngoài thôi...chị em mình mà tuyển phụ cũng nhiều thế này thì tốt biết mấy nhỉ..hị..hị..
Uh, thế mà mình tuyển phụ khuân vác có ông nào dũng cảm nhận đâu... LGT nhà mình trông thế mà kém nhở! Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng...
Về chị xử lý nhé, lượn ngày nào ko lượn, lượn đúng ngày có lịch ăn chơi, em nhờ?
Chị sử lý luôn đi, cái vụ chân dài kia stop luôn, cho ế chết đi! ka ka ka ka.....

maybayfun

Xe buýt
Biết ngay mà, mấy bà nhà mình nói xấu mình thảo nào hắt xì liên tọc x-( cứ chờ đấy, tháng sau cậu ra thì chết với cậu x-(

tou1368

Xe điện
Biết ngay mà, mấy bà nhà mình nói xấu mình thảo nào hắt xì liên tọc x-( cứ chờ đấy, tháng sau cậu ra thì chết với cậu x-(
hẹ..hẹ...dọa chị sợ chết đứng roài...ăn chơi vừa thôi ko ra ngoài này ko còn sức đi ọp với anh iem nhá...

Tài Nữ

Xe buýt
Ha ha ha... cậu cứ ra đây rồi chết với các mợ nhá! CHưa biết ai chết đâu nhá!
PS: anh đi có dặn dò gì em ở nhà hôk? Có cần em giúp gì hôk?

tou1368

Xe điện
trời ạ, thì e đã bảo là nếu đi được mà, có nghĩa là lùi lại thời gian đi ạ! mà sao cứ oánh em thế nhỉ hic đau quá, sưng hết mặt mũi lên rồi!
Thiếu cửu vạn thì ra đầu cầu thuê, sao phải lùi ngày...cứ nghe chú lói nà đã mún oánh roài... hqua các kụ nhà miềng nhìn kụ nèo cũng điẹp chai thế ko biết nữa. Lâu chưa nhìn thấy mặt cậu iem miềng, chả biết có còn xấu chai như hôm trước ko nhể? =))

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Oạch ... Mợ khen các kụ nhà mình dạo này xinh lạ. Chết rùi.

Tài Nữ

Xe buýt
hị..hị.. nói thật là sau buổi ọp hqua, vể tự dưng em tương tư tất tần tật , tuốt tuồn tuột ..tất cả các cụ nhà miềng...8-}híc,
Em tương tư mãi rồi, chị lại giống em hồi đầu à? Mà em kết nhất vụ TT nhảy cột chị ah! àh nhầm múa cột chứ!

tou1368

Xe điện
Hôm qua, cụ Tíc lắc thía nào mà gãy cả cột...chị đang lo ko biết còn gãy chỗ nào nữa ko đây này...:-w

Tài Nữ

Xe buýt
Hôm qua, cụ Tíc lắc thía nào mà gãy cả cột...chị đang lo ko biết còn gãy chỗ nào nữa ko đây này...:-w
Ôi, gãy cột cụ Tic à??? nghiêm trọng quá nhở, sao lúc ấy chị k kiểm tra nun? Để đến giờ có khi tang chứng chả còn nữa í chứ!

tou1368

Xe điện
Cụ Vú thì chả biết có say ko mà cứ nhìn rượu lại khen...chị ngon...(lúc ấy còn mỗi chị, 2 mợ về hết rôi)

maybayfun

Xe buýt
Thiếu cửu vạn thì ra đầu cầu thuê, sao phải lùi ngày...cứ nghe chú lói nà đã mún oánh roài... hqua các kụ nhà miềng nhìn kụ nèo cũng điẹp chai thế ko biết nữa. Lâu chưa nhìn thấy mặt cậu iem miềng, chả biết có còn xấu chai như hôm trước ko nhể? =))
Oạch ... Mợ khen các kụ nhà mình dạo này xinh lạ. Chết rùi.
hị..hị.. nói thật là sau buổi ọp hqua, vể tự dưng em tương tư tất tần tật , tuốt tuồn tuột ..tất cả các cụ nhà miềng...8-}híc,
Em tương tư mãi rồi, chị lại giống em hồi đầu à? Mà em kết nhất vụ TT nhảy cột chị ah! àh nhầm múa cột chứ!
Ôi, gãy cột cụ Tic à??? nghiêm trọng quá nhở, sao lúc ấy chị k kiểm tra nun? Để đến giờ có khi tang chứng chả còn nữa í chứ!
Cụ Vú thì chả biết có say ko mà cứ nhìn rượu lại khen...chị ngon...(lúc ấy còn mỗi chị, 2 mợ về hết rôi)

=)) chết cười với mấy ông bà này mất thôi, hôm qua màn múa cột thất bại ngoài dự kiến à =)) mấy anh già thấy bọn em trẻ nên đánh đu theo nên giờ hậu quả nó mới bị như thế đấy =))